JamiiSMS
    Show/Hide This
    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 34
    1. #1
      JEKI's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th August 2013
      Posts : 1,362
      Rep Power : 89249387
      Likes Received
      470
      Likes Given
      408

      Default Wanawake mna mambo jamani!

      Ukimtongoza mwanamke akakubali na baada ya muda kidogo ukachomekea yako kutaka yaleeeee mambo yetu basi utamsikia mwanamke akija juu, oooooh bado sijakujua, juzi tu tayari ushaomba, unaelekea wewe shida yako ni hiyo tu na huna mapenzi na mimi. Kinachonishangazaga ni kuwa linapokuja suala la kupiga mizinga lenyewe halina muda mfupi sikufahamu, sasa iweje tunda lenyewe hadi unifahamu lakini mizinga ya ooooh nina shida ya laki 1 yenyewe nayo isisubili hadi mfahamiane?????????
      Cheche Mtungi likes this.


    2. promiseme's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th March 2010
      Posts : 2,634
      Rep Power : 18636762
      Likes Received
      841
      Likes Given
      88

      Default Re: Wanawake mna mambo jamani!

      Hiyo ni game ya nipe nikupe,ukimpa bila kumpiga chenga yeye ndio ataitisha mechi za kirafiki ili mzoweane vizuri, kama mfuko wako una zipu na kufuli kama sanduku utapewa taree wewe mpaka ukate tamaa....
      Cheche Mtungi likes this.

      "The Trouble With Being In The Rat Race Is That Even If You Win,Your Still A Rat."

    3. OIL CHAFU's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th June 2012
      Posts : 401
      Rep Power : 531
      Likes Received
      193
      Likes Given
      384

      Default Re: Wanawake mna mambo jamani!

      Ngoja waje wakujibu

    4. dachwa's Avatar
      Member Array
      Join Date : 21st October 2013
      Posts : 89
      Rep Power : 396
      Likes Received
      5
      Likes Given
      10

      Default

      Quote By OIL CHAFU View Post
      Ngoja waje wakujibu
      kwan ww uwez jibu bandug au mbwe wbwe?

    5. Daud omar's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th April 2011
      Posts : 2,413
      Rep Power : 184164
      Likes Received
      884
      Likes Given
      1374

      Default Re: Wanawake mna mambo jamani!

      Siku hiz hakuna kutongozana, siku hiz kuna sera ya sema shida yako, kwanin tusumbuane??
      Cheche Mtungi likes this.


    6. King Kong III's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th October 2010
      Location : Enaboishu-Umenyeni
      Posts : 22,090
      Rep Power : 168829498
      Likes Received
      8064
      Likes Given
      3535

      Default Re: Wanawake mna mambo jamani!

      Mkono kwa mkono nipe nikupe!!! Toa hela ule mambo!!

    7. Money Stunna's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th August 2011
      Location : BeechGrove City
      Posts : 12,514
      Rep Power : 16967055
      Likes Received
      5201
      Likes Given
      1691

      Default Re: Wanawake mna mambo jamani!

      hio ni kweli mkuu wengine mmejuana siku 1 lakin mizinga hiyo balah. nilichogundua ni ugumu wa maisha unachangia

    8. Passion Lady's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th November 2012
      Posts : 8,217
      Rep Power : 93416078
      Likes Received
      4130
      Likes Given
      6135

      Default Re: Wanawake mna mambo jamani!

      mod's mbadili MMU
      iwe jukwaa la wanawake daaah!!
      Mentor and G3T like this.


      Ora Et Labora....

    9. #9
      G3T's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st May 2013
      Location : ilala
      Posts : 289
      Rep Power : 85900362
      Likes Received
      96
      Likes Given
      201

      Default Re: Wanawake mna mambo jamani!

      Quote By Passion Lady View Post
      mod's mbadili MMU
      iwe jukwaa la wanawake daaah!!

      Umeona eeeh! yani wanatuandama sanaaa,sijui tumewafanya nini hawa viumbe wanaume?.

    10. #10
      G3T's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st May 2013
      Location : ilala
      Posts : 289
      Rep Power : 85900362
      Likes Received
      96
      Likes Given
      201

      Default Re: Wanawake mna mambo jamani!

      Quote By Money Stunna View Post
      hio ni kweli mkuu wengine mmejuana siku 1 lakin mizinga hiyo balah. nilichogundua ni ugumu wa maisha unachangia

      Ucho sema ni ukeli mtupu,Maisha ya siku hizi kila kitu ni hela,sasa kama namwanaume ambaye anaweza kunisaidi kwa nini nisimuombe?.

    11. #11
      PLL's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd January 2013
      Posts : 884
      Rep Power : 594
      Likes Received
      383
      Likes Given
      154

      Default

      Quote By Passion Lady View Post
      mod's mbadili MMU
      iwe jukwaa la wanawake daaah!!
      Kwakweli hilo ndo jambo lililobaki maana asilimia 98 za heading humu ndani ni wanawake wanawake...

    12. kashesho's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th October 2012
      Posts : 3,361
      Rep Power : 1104
      Likes Received
      1014
      Likes Given
      1310

      Default Re: Wanawake mna mambo jamani!

      acheni ubahili

    13. Sista's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th September 2013
      Posts : 2,903
      Rep Power : 25015034
      Likes Received
      810
      Likes Given
      195

      Default Re: Wanawake mna mambo jamani!

      lazima muelewe Mapenzi bila mizinga ni sawa na chai bila sukari

    14. Passion Lady's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th November 2012
      Posts : 8,217
      Rep Power : 93416078
      Likes Received
      4130
      Likes Given
      6135

      Default Re: Wanawake mna mambo jamani!

      Quote By G3T View Post
      Umeona eeeh! yani wanatuandama sanaaa,sijui tumewafanya nini hawa viumbe wanaume?.

      yani mpaka kunakera sasa
      kila topic wanawake khaaaa
      watuwache tulaleeeeee!!


      Ora Et Labora....

    15. Dr.Mo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th March 2012
      Posts : 3,020
      Rep Power : 103961149
      Likes Received
      1090
      Likes Given
      1178

      Default Re: Wanawake mna mambo jamani!

      Mi mwanamke kunikubalia..mpaka anipe....kukubaliwa kuna definition tofauti....!!!?
      To many people overvalue what they are not and under value what they are.

    16. Passion Lady's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th November 2012
      Posts : 8,217
      Rep Power : 93416078
      Likes Received
      4130
      Likes Given
      6135

      Default Re: Wanawake mna mambo jamani!

      Quote By PLL View Post
      Kwakweli hilo ndo jambo lililobaki maana asilimia 98 za heading humu ndani ni wanawake wanawake...

      umeona eeeee
      wakibadili itapendeza coz
      mtu ukiingia unajua umeingia panapowahusu
      wanawake,inakua poa!!watuseme huko mpaka wachoke!!


      Ora Et Labora....

    17. gollocko's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th December 2011
      Posts : 1,021
      Rep Power : 679
      Likes Received
      297
      Likes Given
      45

      Default Re: Wanawake mna mambo jamani!

      Na ukizubaa utapigwa mizinga halafu baadae anakwambia nina mtu wangu!

    18. #18
      kill's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st May 2013
      Posts : 1,838
      Rep Power : 89258
      Likes Received
      224
      Likes Given
      8

      Default Re: Wanawake mna mambo jamani!

      wanawake wana matatizo gani??

    19. Honey Faith's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st August 2013
      Posts : 11,262
      Rep Power : 429499069
      Likes Received
      5546
      Likes Given
      2691

      Default Re: Wanawake mna mambo jamani!

      jamani mbona kila cku humu ni wanawake mara wamefanya hivi mara vile jamani tumechoka

    20. iluminata's Avatar
      Member Array
      Join Date : 28th July 2012
      Posts : 67
      Rep Power : 457
      Likes Received
      11
      Likes Given
      9

      Default Re: Wanawake mna mambo jamani!

      mi pia nimechoka mbona hamjisemi nyie kwani wanaume hawapigi mizinga?


    Page 1 of 2 12 LastLast

    Similar Topics

    1. Jamani wanawake mna vituko!
      By KakaKiiza in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 29
      Last Post: 30th September 2011, 09:29
    2. Chama tawala kweli mna mambo!
      By Calist in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 1
      Last Post: 20th February 2011, 05:47
    3. Mwisho wa mwezi una mambo jamani....!
      By Mkare in forum Jamii Photos
      Replies: 7
      Last Post: 26th January 2011, 15:19
    4. Wanawake na mambo ya kutoa mimba
      By BLUE BALAA in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 87
      Last Post: 18th January 2011, 14:25
    5. mambo jamani?
      By Omumura in forum Utambulisho (Member Intro Forum)
      Replies: 1
      Last Post: 21st August 2009, 19:21

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...