JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: 30 years older,anataka,nifanyeje?

    Report Post
    Page 3 of 3 FirstFirst 123
    Results 41 to 50 of 50
    1. MPENZI no 3's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 23rd June 2013
      Posts : 9
      Rep Power : 376
      Likes Received
      11
      Likes Given
      0

      Default 30 years older,anataka,nifanyeje?

      Wana jamvi Mimi ni msichana mzuri ndani na nje,very attractive,but nimetokea kupendwa na kumpenda mbaba mmoja Mtu mzima,baada ya kuchoshwa na kero za vijana,Huyu baba Ana mke na watoto wa nne wakubwa,tatizo linakuja tu pale anaponiomba tufanye sex yani naogopa namuana Kama baba yangu,namzungusha mpaka leo nothing happened na ni miezi sita sasa tangu tuanze mausiano,nifanyeje na Mimi sitaki kuvunja uhusiano since ananisaidia mambo mengi

    2. Movie-Date

    3. #41
      sunna's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th June 2013
      Posts : 446
      Rep Power : 466
      Likes Received
      53
      Likes Given
      7

      Default Re: 30 years older,anataka,nifanyeje?

      Mtaka cha uvunguni......! Mpe mzee mashine aendeshe.

    4. Munkari's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th February 2013
      Posts : 7,185
      Rep Power : 112149095
      Likes Received
      3575
      Likes Given
      238

      Default

      Quote By OLESAIDIMU View Post
      Wewe huyu!!!!
      mambo?

    5. nyakubi's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 29th July 2013
      Posts : 125
      Rep Power : 395
      Likes Received
      20
      Likes Given
      109

      Default Re: 30 years older,anataka,nifanyeje?

      Quote By mpenzi no 3 View Post
      wana jamvi mimi ni msichana mzuri ndani na nje,very attractive,but nimetokea kupendwa na kumpenda mbaba mmoja mtu mzima,baada ya kuchoshwa na kero za vijana,huyu baba ana mke na watoto wa nne wakubwa,tatizo linakuja tu pale anaponiomba tufanye sex yani naogopa namuana kama baba yangu,namzungusha mpaka leo nothing happened na ni miezi sita sasa tangu tuanze mausiano,nifanyeje na mimi sitaki kuvunja uhusiano since ananisaidia mambo mengi
      ukitaka kula, lazima uliwe----j.k 2011
      I HAVE DECIDED TO STICK WITH LOVE, HATE IS TOO GREAT A BURDEN TO BEAR!!!

    6. shansarie's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th May 2013
      Location : tnazania
      Posts : 4,505
      Rep Power : 429497709
      Likes Received
      2560
      Likes Given
      6468

      Default Re: 30 years older,anataka,nifanyeje?

      Na ukijaribu tu ki fetus lazima ukipate acha kabisa usijejuta.
      OLESAIDIMU likes this.

    7. OLESAIDIMU's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd December 2011
      Location : As per Assignment
      Posts : 14,385
      Rep Power : 266999696
      Likes Received
      6649
      Likes Given
      5158

      Default Re: 30 years older,anataka,nifanyeje?

      Quote By Munkari View Post
      mambo?
      Poa. Wkend??!!

      So unashauri dogo aogelee?
      Where political parties exist it is important to asses the degrees in which the parties express the interests of the various classes (Karl Marx)

    8. Ulemavu

    9. #46
      Cyan6's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th August 2013
      Posts : 3,696
      Rep Power : 1172
      Likes Received
      818
      Likes Given
      3

      Default Re: 30 years older,anataka,nifanyeje?

      Hapana msichana mzuri hivi, kwann usile ujana wako na vijana wenzio? Una pupa na maisha wewe!
      Achana na hizo fedha ndizo zinakufanya udhani unampenda. Fanya kazi kwa bidii, tumia akili na maarifa Mungu aliyokujalia.
      Kwani huna shughuli ya kukuletea kipato? Fedha ni nzuri ya kutafuta mwenyewe.
      Pili huyo ni mume wa mtu, huyo hakufai! Bora angekuwa hana mke. Nakwambia unajipotezea bahati yako ya kumpata mume. UTAJUTA NA UZURI HUO UTASAGA MENO...
      Usiangalie mwisho wa pua yako! Maisha ya uke wenza ni utumwa mno! Acha mdogo wangu. Tulia muombe Mungu atakupa jamani. Mbona wenzio tuliomba tukapata?
      bby ya mangi likes this.

    10. MadameX's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th December 2009
      Location : Timbaktu
      Posts : 7,303
      Rep Power : 24685
      Likes Received
      3452
      Likes Given
      1629

      Default Re: 30 years older,anataka,nifanyeje?

      Mmmmh sikushsuri banz mwache akajilie mzee mwenzake lakii ujue mpaka lini utskila vys dezo.

      Lakini huogopi michirizi ya nyama za uzee, I see horror movie here

    11. The Green Village's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 30th August 2013
      Posts : 170
      Rep Power : 399
      Likes Received
      71
      Likes Given
      23

      Default

      Quote By lara 1 View Post
      Mmmmmh!

      Mzee kumkabili yataka roho ya kutu. Pata picha kijana akiwa mtupu atisha haswaaaaa!

      Pata picha p zina makunyanzi, vuzieing full mvi! Bado ngozi nyorodo!

      IGA UFE!
      sister lara 1 hebu jaribu ku-elaborate kidogo! Ushaniacha bibie!

    12. The Green Village's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 30th August 2013
      Posts : 170
      Rep Power : 399
      Likes Received
      71
      Likes Given
      23

      Default

      Quote By MadameX View Post
      Mmmmh sikushsuri banz mwache akajilie mzee mwenzake lakii ujue mpaka lini utskila vys dezo.

      Lakini huogopi michirizi ya nyama za uzee, I see horror movie here
      MadameX, i hope you are 20's! Right....? Hebu sema kwanza halafu nikwambie kitu!

    13. #50
      peri's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd March 2011
      Posts : 2,375
      Rep Power : 110833
      Likes Received
      996
      Likes Given
      204

      Default

      Quote By kalou View Post
      what goes around........................ .............
      na wewe utaolewa,afu mme wako atakuwa anagegeda nje, sijui utalalamika
      mi nadhani amependa misaada, anatafuta namna ya kuilinda isikatike.

    Page 3 of 3 FirstFirst 123

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...