JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Kwa nn Vijana wa cku hizi wanapenda Mteremko. Wanapenda sana kulelewa

    Report Post
    Results 1 to 7 of 7
    1. pozzyfaza's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th March 2012
      Posts : 879
      Rep Power : 612
      Likes Received
      87
      Likes Given
      6

      Default Kwa nn Vijana wa cku hizi wanapenda Mteremko. Wanapenda sana kulelewa

      Mambo wana Jf, Katika pita pita zangu za Humu jf, nimegundua kna vijana wanapenda sana mteremko, wanapenda kulelewa. Unakuta Dogo ana 26yrs anatafuta mtu mwenye 45 or 50 yrs, Pia anatanguliza na kusema awe na Hela zake,
      Na mabinti hivyo hivyo. kwanini tucjitume katika kitafuta kwa nguvu zetu. Hawa wanaopenda kulelewa.
      Kuna baadhi ya Vijana wanapenda sana mtelemko pasipo kufanya kazi hii inakua hatari sana kwao. tujirekebishe ta tufanye kazi.



      Ni mimi Mchungaji NOKIA ya TOCHI


    2. Heaven on Earth's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st March 2013
      Location : Heaven on earth
      Posts : 30,042
      Rep Power : 429502822
      Likes Received
      16624
      Likes Given
      10431

      Default Re: Kwa nn Vijana wa cku hizi wanapenda Mteremko. Wanapenda sana kulelewa

      mwingine nimekutana nae huko anatafuta sugar mamy wa kumlea
      pozzyfaza likes this.

    3. Money Stunna's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th August 2011
      Location : BeechGrove City
      Posts : 10,523
      Rep Power : 16966632
      Likes Received
      4022
      Likes Given
      1375

      Default Re: Kwa nn Vijana wa cku hizi wanapenda Mteremko. Wanapenda sana kulelewa

      ukosefu wa ajira na kukata tamaa ya maisha pia kukosa ubunifu na njia ya kipato kwa ufup umasikin ni sababu kubwa sana inayopelekea vijana kulelewa.

      vijana tunaona wamama wana ela kutokana na kuwa ameshaanza kufanya kaz kwa miaka zaidi ya 10 hivo amechuma.
      maisha yamezid kuwa magumu kila siku vitu vinapanda bei. blame povert.

    4. ACADEMIA TODAY's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 7th June 2013
      Posts : 180
      Rep Power : 409
      Likes Received
      78
      Likes Given
      265

      Default Re: Kwa nn Vijana wa cku hizi wanapenda Mteremko. Wanapenda sana kulelewa

      wazazi tunalea watoto vibaya
      hii nchi imekosa msingi bora wa kuwafunza watoto kujitegemea
      na wazazi pia tumeiachia serikali
      kama mzazi unatakiwa kumuandaa mwanao ajitegemee
      awe na altenatives katika maisha
      asifikie hatua ya kusema kwamba siwezi....
      mfano, kama akishindwa kuendelea na shule awe na ujuzi wa kazi za mikono
      au na ubunifu wa namna yoyote
      ila sasa kwa tz ya leo, ni SUGAR MUMMY SUGAR DADDY.......
      Don't believe in everything you hear or you see, there are always three sides to every story. Your's, theirs and the truth...

    5. pozzyfaza's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th March 2012
      Posts : 879
      Rep Power : 612
      Likes Received
      87
      Likes Given
      6

      Default Re: Kwa nn Vijana wa cku hizi wanapenda Mteremko. Wanapenda sana kulelewa

      lkini c kua ni ajjira, anaweza kujiajili mwenyewe, vijijini mashamba kukodi mwisho 50 elfu anashindwa kukodi na kulima akapata kipato ambacho kitamnyanyua kimaisha. me naona wanajiendekeza, kwani wanaweza kuwa hata madarali wa vyumba vya kupanga maisha yakaenda kuliko kutegemea mteremko


      Ni mimi Mchungaji NOKIA ya TOCHI

    6. pozzyfaza's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th March 2012
      Posts : 879
      Rep Power : 612
      Likes Received
      87
      Likes Given
      6

      Default Re: Kwa nn Vijana wa cku hizi wanapenda Mteremko. Wanapenda sana kulelewa

      huo ni ujinga kwani kipindi anaambiwa aende shule alikuwa wapi
      Ni mimi Mchungaji NOKIA ya TOCHI

    7. HorsePower's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd August 2008
      Location : Dar es Salaam
      Posts : 3,603
      Rep Power : 55976
      Likes Received
      2483
      Likes Given
      2336

      Default Re: Kwa nn Vijana wa cku hizi wanapenda Mteremko. Wanapenda sana kulelewa

      Quote By pozzyfaza View Post
      Mambo wana Jf, Katika pita pita zangu za Humu jf, nimegundua kna vijana wanapenda sana mteremko, wanapenda kulelewa. Unakuta Dogo ana 26yrs anatafuta mtu mwenye 45 or 50 yrs, Pia anatanguliza na kusema awe na Hela zake,
      Na mabinti hivyo hivyo. kwanini tucjitume katika kitafuta kwa nguvu zetu. Hawa wanaopenda kulelewa.
      Kuna baadhi ya Vijana wanapenda sana mtelemko pasipo kufanya kazi hii inakua hatari sana kwao. tujirekebishe ta tufanye kazi.


      Hapo nilipobold, ujumbe nimeupenda, tujirekebishe, tufanye kazi na kujipatie utajiri kwa mikono yetu wenyewe.
      Don’t judge each day by the harvest you reap but by the seeds that you plant.


    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...