JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Kwanini wanawake wenye makalio makubwa wanapendwa sana?

    Report Post
    Page 2 of 5 FirstFirst 1234 ... LastLast
    Results 21 to 40 of 83
    1. JEMEDARI .H.'s Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 29th October 2012
      Posts : 216
      Rep Power : 420
      Likes Received
      33
      Likes Given
      0

      Default Kwanini wanawake wenye makalio makubwa wanapendwa sana?

      Wana jf hebu nisaidieni kaz ya makalio makubwa yanayotingishika wakati wa kufanya mapenzi maana wanaume wengi wanapenda wanawake wa dizaini hiyo.


    2. google helper's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th June 2013
      Posts : 558
      Rep Power : 456
      Likes Received
      106
      Likes Given
      14

      Default Re: Kwanini wanawake wenye makalio makubwa wanapendwa sana?

      kiukweli ndani ni mzigo ,hawana ushirikiano ,ni hisia za nje 2 na matamanio ya macho 2.

    3. Kizazi jeuri's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 16th May 2013
      Posts : 187
      Rep Power : 386
      Likes Received
      16
      Likes Given
      17

      Default Re: Kwanini wanawake wenye makalio makubwa wanapendwa sana?

      Mhhhh fangazi tenaaaa!!!! Ngoja nilale hapo simo mie..................,

    4. AmaniGK's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th January 2008
      Location : MAHALI FLANI
      Posts : 1,074
      Rep Power : 841
      Likes Received
      194
      Likes Given
      292

      Default Re: Kwanini wanawake wenye makalio makubwa wanapendwa sana?

      Wapare wanasema biasharabya kondoo ni mkia

    5. believer's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd December 2012
      Posts : 499
      Rep Power : 468
      Likes Received
      92
      Likes Given
      0

      Default Re: Kwanini wanawake wenye makalio makubwa wanapendwa sana?

      wezere inatamaniwa tu haipendi,prove me wrong wengi wanaoonesha kuw wanapenda wezere kubwa,wake zao nyumbani hawana,we unadhani kwann.

    6. Munkari's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th February 2013
      Posts : 4,929
      Rep Power : 5256773
      Likes Received
      2487
      Likes Given
      194

      Default

      Quote By snail View Post
      Ukiwa chumbani na manzi wako ambae makalio yapo raha sana, ukiamua kuyashika kidogo ha ha au ukimuomba mpenzi kaniletee glass ya maji bac anakwenda huku ukiwa unamsindikiza kwa jicho kwa kutazama mtikisiko wa mkia wake, na huku ukijipa moyo kua ww ndio mmiliki wa kila alichi nacho manzi huyo!

      Hiyo ndo raha kwangu dhidi ya makalio ya mama watoto
      watu mnav2ko!

    7. JF SMS Swahili

    8. zomba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th November 2007
      Posts : 17,177
      Rep Power : 11211
      Likes Received
      3495
      Likes Given
      2562

      Default Re: Kwanini wanawake wenye makalio makubwa wanapendwa sana?

      Quote By JEMEDARI .H. View Post
      Wana jf hebu nisaidieni kaz ya makalio makubwa yanayotingishika wakati wa kufanya mapenzi maana wanaume wengi wanapenda wanawake wa dizaini hiyo.
      Hata wanaume wenye makalio makubwa wanapendwa na wanawake na wanaume wenzao pia. Hilo hujalifanyia uchunguzi?
      System At Work

      "nimetembea angani na ardhini Tanzania nzima sijaona Rais na serikali iliyotukuka kiutendaji kama hii ya KIKWETE." - Freeman Aikaeli Mbowe

    9. Lambardi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th February 2008
      Location : KITAANI ZAIDI
      Posts : 4,896
      Rep Power : 1918
      Likes Received
      775
      Likes Given
      0

      Default Re: Kwanini wanawake wenye makalio makubwa wanapendwa sana?

      Wanavutia kwa hisia tu yaliyobakia wote wako sawa sawa!

    10. Bob Lee Swagger's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st October 2011
      Posts : 1,267
      Rep Power : 683
      Likes Received
      438
      Likes Given
      322

      Default

      Quote By Dr.Mo View Post
      yanavutia sana....umchoki pia mwanamke mwenye mzigo
      Hahahahaj heshima kwako mkuu

    11. MasterP.'s Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 5th June 2013
      Posts : 241
      Rep Power : 394
      Likes Received
      34
      Likes Given
      36

      Default Re: Kwanini wanawake wenye makalio makubwa wanapendwa sana?

      Quote By JEMEDARI .H. View Post
      Hata wewe mwenyewe akikupita mwanamke mwenye makalio makubwa na yanatingishika utastuka.
      Kweli kabisa iyo kitu wwe acha tu

    12. MasterP.'s Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 5th June 2013
      Posts : 241
      Rep Power : 394
      Likes Received
      34
      Likes Given
      36

      Default Re: Kwanini wanawake wenye makalio makubwa wanapendwa sana?

      Quote By Imany John View Post
      Wanasemaga raha ya nyumba choo.
      haswaaaaaa

    13. Advocate J's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th May 2012
      Posts : 3,483
      Rep Power : 0
      Likes Received
      342
      Likes Given
      1

      Default Re: Kwanini wanawake wenye makalio makubwa wanapendwa sana?

      Mimi makalio makubwa yananichanganya sana yaani nilikuwa na demu ambaye hana makalio ,ikabidi ntafute wa pili mwenye makalio makubwa na huwa nampiga mbuzikagoma lol

    14. guta's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 24th September 2010
      Posts : 163
      Rep Power : 518
      Likes Received
      48
      Likes Given
      107

      Default Re: Kwanini wanawake wenye makalio makubwa wanapendwa sana?

      Quote By mpigamsuli View Post
      Mimi makalio makubwa yananichanganya sana yaani nilikuwa na demu ambaye hana makalio ,ikabidi ntafute wa pili mwenye makalio makubwa na huwa nampiga mbuzikagoma lol
      Cheki huyu Shehe, Mawaidha - YouTube

    15. Earthmover's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th September 2012
      Posts : 3,624
      Rep Power : 186864
      Likes Received
      977
      Likes Given
      992

      Default Re: Kwanini wanawake wenye makalio makubwa wanapendwa sana?

      Quote By snail View Post
      Ukiwa chumbani na manzi wako ambae makalio yapo raha sana, ukiamua kuyashika kidogo ha ha au ukimuomba mpenzi kaniletee glass ya maji bac anakwenda huku ukiwa unamsindikiza kwa jicho kwa kutazama mtikisiko wa mkia wake, na huku ukijipa moyo kua ww ndio mmiliki wa kila alichi nacho manzi huyo!

      Hiyo ndo raha kwangu dhidi ya makalio ya mama watoto
      JF burudani....

    16. Sybog's Avatar
      Member Array
      Join Date : 29th June 2013
      Posts : 99
      Rep Power : 361
      Likes Received
      15
      Likes Given
      0

      Default

      MasterP.;haswaaaaaa

      na kwenye vyooo hapakoc mendeee........haooo

    17. Sybog's Avatar
      Member Array
      Join Date : 29th June 2013
      Posts : 99
      Rep Power : 361
      Likes Received
      15
      Likes Given
      0

      Default Re: Kwanini wanawake wenye makalio makubwa wanapendwa sana?

      Mi sipendi kabisa makalio makubwa fujo tu ndo maana mchina kawaaribu dada zetu mwanamke ni shepu nzima si makalio tu.

    18. Diswe's Avatar
      Member Array
      Join Date : 5th July 2013
      Posts : 34
      Rep Power : 347
      Likes Received
      4
      Likes Given
      2

      Default Re: Kwanini wanawake wenye makalio makubwa wanapendwa sana?

      Inategemea unayatamani au unapenda ------ makubwa kwa matumizi gani.....mtikisiko wake, au urahisi wa kumkunja mbozi kgoma au hata kumla ndogo maana vitako vyembamba navyo ukibana sana mkono utakutana na mifupa......ah mwisho wa yote kile roho ipendacho

    19. JEMEDARI .H.'s Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 29th October 2012
      Posts : 216
      Rep Power : 420
      Likes Received
      33
      Likes Given
      0

      Default

      Mkuu hiyo style inapita kweli?

    20. borncool's Avatar
      Member Array
      Join Date : 8th July 2013
      Posts : 87
      Rep Power : 358
      Likes Received
      14
      Likes Given
      58

      Default Re: Kwanini wanawake wenye makalio makubwa wanapendwa sana?

      makalio makubwa Nouma yanatamanisha tu kuyaangalia hakuna zaid ya hapo

    21. hosny's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 8th December 2012
      Posts : 106
      Rep Power : 392
      Likes Received
      17
      Likes Given
      7

      Default Re: Kwanini wanawake wenye makalio makubwa wanapendwa sana?

      Hamna lolote harufu tuuuu msyooo ptuuuuu yani wanajiegesha tuuu wazitooo hawana lolote nilikuwa nao kama 4 hivii tofauti tofauti lkn siwafichi watoto wembamba wa saizi ya kati watamu acha kabisaaaa wanashikikaa na wanakunjika vizuri sanaaaa

    22. Murthad's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 2nd July 2013
      Location : Zanzibar
      Posts : 3
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Kwanini wanawake wenye makalio makubwa wanapendwa sana?

      kwakweli makalio yoyote yanavutia ila yakiwa makubwa yanaonekana haraka ndiomaana wenye makalio makubwa wanatuvutia.

    23. JF SMS Swahili

    Page 2 of 5 FirstFirst 1234 ... LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...