JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Sababu 8 kwa nini wasichana wengi wa kiafrika wanabaki masigle mpaka siku yao ya kuishi kwisha

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 25
    1. kwamtoro's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th November 2010
      Posts : 2,914
      Rep Power : 2094376
      Likes Received
      1336
      Likes Given
      536

      Default Sababu 8 kwa nini wasichana wengi wa kiafrika wanabaki masigle mpaka siku yao ya kuishi kwisha

      hapa duniani. sababu ni hizo chini kama zitakuwa zipo zilizo saulika ongezea kwa mchango wako. dhana zima ya MMU ni kuakikisha kila mwana MMU anafaidika kwa kujifunza, kujikosoa na kujisahihisha.

      1. Wanawake wengi wa kiafrika wanaishia kuwa masingo kwa sababu ya media exposure- mda mwingi mwanamke anaweka macho yake kwenye simu yake toka asubuhi mpaka usiku, na kuweka akili yake kuangalia TV to watch another celebrity entertainment channel
      Niambie kitu gani kitamfanya mwanamke huyu asiwe na mind ya kuishi fake celebrity life

      2. Wanawake wengi awapendi kupika chakula kwa sababu totally brainwashed by movies showcasing mwanaume playing the role of women katika familia. Pia modern media ambazo zina promote gender equality in a destructives way that’s aimed to destroying the unique African familiy ambazo ziliwekwa na wazee wetu toka enzi na enzi na kufanya ndoa za kuigizwa kuwa ni ndoa za westerns. Sasa unategemea mwanaume wa kiafrika atakuwa na moyo wa kuoa fika akijua ananunua headache na matatuizo kwake mwenyewe

      3. to much makeup zimewatoa wanaume wa kiafrika katika mawazo kabisa. Kama utakuwa umechunguza, utagundua wanaume wengi awapendi excessive makeup, na wengi awapendi kabisa. Kwa mfano siku hizi utakuta mwanamke wa kiafika amejichubua amekuwa kama an Egyptian mummy. A slight makeup is okay, lakini mwanamke kama ujaolewa jaribu muonekano wako uwe simple na natural itawavutia wanaume wengi wa kiafrika.

      4. Mwanamke wa kiafika acha kutoa namba yako kwa every Joystick & Harry! Amna mwanaume anayependa kumuoa mwanamke ambaye kila wakati anaongea na kujichekesha na simu sisizo na mpango. Unaweza kuwa wewe siyo msichana Malaya, lakini mwanaume an ku judge nawe ni moja wao itamfanya aweke mabawa


      5. Mwanamke aleti any value into the life of men – Siyo kwa sababu rafiki yako wa karibu ameolewa na bila contributing anything to the man finally akaolewa, usije fikiria itafanya kazi kwako pia. Fikiria, work towards equipping wewe mwenyewe ili kujiongezea thamani also add value to his life kumshawishi that you can be worth commiting to. Ku add value to his life si labda kumpa pesa or material gifts, la hasha bali ni kumpa good counsels, kuwa rafiki yake wa karibu kumfanya afanikiwe katika matarajio yake , mpe moyo, msaada wa maombi na by not just being a liability that only bring requests and problems to be solved

      6. Marafiki zako to run your life – Unategemea nini kumpata mume wakati unaruhusu your clique of friends to be dictating which man you meet is worthy of your love and which is not? Pindi ukiamka na kutambua ukweli hao marafiki zako pamoja na kuwa ni macherish kwako, awapendi kuona wewe unaolewa kabla ya wao au unaolewa na the best man.

      7. Unatoa kila kitu njee kipindi ukiwa kwenye mahusiano – You need to reserve some things kwa mume wako mtarajiwa, especially mwili wako, respect it and preserve it at all cost. Utakuta msichana yupo kwenye mahusuano anatoa huduma kwa boyfriend wake as if like mke wake. Sasa kama umesha kuwa mke wake kabla ya kukuoa je mwanaume atashidwa kukuacha uwe girlfriend wake kwa maisha yake yote?

      8. Unajiweka wewe mwenyewe vibaya- Katika attempt yako ya kuonekana sexy, adorable ili uonekane kwa vijana, kiukweli badala ya kuonekana modest unaoneka more whorish; kutokuwa na mvuto badala ya kuwa na mvuto na more disgusting than adorable. Aina ya nguo unazovaa, utakuta mwanamke amevaa kinguo cha ajabu ajabu is like mdada wa 25age-30age anavaa sketi ya msichana wa form one. Je kuna mwanaume muoaji wa kiukweli kweli atamtaka. Only randy men will come to you for urgent satistaction of their immediate sex urge, so don’t be fooled by media hyping of certain kinds of dressing.

      Mwana JF, kama utakuwa umesoma vizuri utagundua level ya wasichana wa Africa walio kwenye level ipi wanazungumziwa. Thankx Mwali for your advice


      AMINIA!!
      Last edited by kwamtoro; 28th June 2013 at 16:45.


    2. kwamtoro's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th November 2010
      Posts : 2,914
      Rep Power : 2094376
      Likes Received
      1336
      Likes Given
      536

      Default Re: Sababu 8 kwa nini wasichana wengi wa kiafrika wanabaki masigle mpaka siku yao ya kuishi kwisha

      Mkuu umesomeka, sijui kama hawa wasichana wa kiafika watayaelewa haya.

    3. ANC-KWA ZULU NATAL's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th June 2013
      Posts : 326
      Rep Power : 412
      Likes Received
      34
      Likes Given
      35

      Default Re: Sababu 8 kwa nini wasichana wengi wa kiafrika wanabaki masigle mpaka siku yao ya kuishi kwisha

      7. Unatoa kila kitu njee kipindi ukiwa kwenye mahusiano – You need to reserve some things kwa mume wako mtarajiwa, especially mwili wako, respect it and preserve it at all cost. Utakuta mwanake yupo kwenye mahusuano anatoa huduma kwa boyfriend wake as if like mke wake. Sasa kama umesha kuwa mke wake kabla ya kukuoa je mwanaume atashidwa kukuacha uwe girlfriend wake kwa maisha yake yote?


      kwa sasa namba 7 ni ngumu kuzuia kaka apo tunajdanganya ni 25 wanaweza

    4. ANC-KWA ZULU NATAL's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th June 2013
      Posts : 326
      Rep Power : 412
      Likes Received
      34
      Likes Given
      35

      Default Re: Sababu 8 kwa nini wasichana wengi wa kiafrika wanabaki masigle mpaka siku yao ya kuishi kwisha

      kwa sasa namba 7 ni ngumu kuzuia kaka apo tunajdanganya ni 2% wanaweza

    5. andybird314's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd January 2012
      Location : Tanzania
      Posts : 3,734
      Rep Power : 1350
      Likes Received
      780
      Likes Given
      396

      Default Re: Sababu 8 kwa nini wasichana wengi wa kiafrika wanabaki masigle mpaka siku yao ya kuishi kwisha

      Yaap usemalo ni kweli. Wasichana wa siku hizi eti mtu anataka aolewe afu anakumbia kuwa utakuwa unapika, mwaenda club, kunywa pombe yaani ikifikia hapo tu naanza jikata mapemaaaa
      Kweli kuishi Tanzania kuona mengi

    6. JF SMS Swahili

    7. KakaJambazi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th June 2009
      Posts : 7,594
      Rep Power : 834802
      Likes Received
      2443
      Likes Given
      2017

      Default Re: Sababu 8 kwa nini wasichana wengi wa kiafrika wanabaki masigle mpaka siku yao ya kuishi kwisha

      Bcc: .
      You Want A Man With A Range Rover While Your Dad Has A Corolla... Be Humble Like Your Mother!!!

    8. Gaijin's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st August 2007
      Posts : 11,898
      Rep Power : 24930
      Likes Received
      5059
      Likes Given
      2566

      Default Re: Sababu 8 kwa nini wasichana wengi wa kiafrika wanabaki masigle mpaka siku yao ya kuishi kwisha

      Bila ya shaka yoyote wewe ni mwanamme

    9. Heaven on Earth's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st March 2013
      Location : Heaven on earth
      Posts : 22,638
      Rep Power : 64369466
      Likes Received
      12907
      Likes Given
      7876

      Default Re: Sababu 8 kwa nini wasichana wengi wa kiafrika wanabaki masigle mpaka siku yao ya kuishi kwisha

      ungeanzisha darasa la mahusiano kaka angu
      kwamtoro likes this.

    10. kwamtoro's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th November 2010
      Posts : 2,914
      Rep Power : 2094376
      Likes Received
      1336
      Likes Given
      536

      Default Re: Sababu 8 kwa nini wasichana wengi wa kiafrika wanabaki masigle mpaka siku yao ya kuishi kwisha

      Quote By Heaven on earth View Post
      ungeanzisha darasa la mahusiano kaka angu
      Darasa ndio hili MMU, walimu tunatoa mafunzo free of charge.
      Ujue mtu ambaye ni mwanachama wa jukwaa hili anafaidika sana kwenye mahusiano yake. Sii ya mpenzi tu bali kuishi na jamii kiujumla.
      Chiwa and Heaven on Earth like this.

    11. Heaven on Earth's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st March 2013
      Location : Heaven on earth
      Posts : 22,638
      Rep Power : 64369466
      Likes Received
      12907
      Likes Given
      7876

      Default Re: Sababu 8 kwa nini wasichana wengi wa kiafrika wanabaki masigle mpaka siku yao ya kuishi kwisha

      Quote By kwamtoro View Post
      Darasa ndio hili MMU, walimu tunatoa mafunzo free of charge.
      Ujue mtu ambaye ni mwanachama wa jukwaa hili anafaidika sana kwenye mahusiano yake. Sii ya mpenzi tu bali kuishi na jamii kiujumla.
      asante kwa darasa,

      out of topic Elungata nakusalimia maana nimekuoma humu ndani

    12. pointers's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd April 2011
      Location : DAR
      Posts : 741
      Rep Power : 608
      Likes Received
      66
      Likes Given
      132

      Default Re: Sababu 8 kwa nini wasichana wengi wa kiafrika wanabaki masigle mpaka siku yao ya kuishi kwisha

      i agree with u

    13. Mwali's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th November 2011
      Location : Ushongo Mabaoni
      Posts : 6,989
      Rep Power : 295483
      Likes Received
      5508
      Likes Given
      5587

      Default Re: Sababu 8 kwa nini wasichana wengi wa kiafrika wanabaki masigle mpaka siku yao ya kuishi kwisha

      Kuna tafiti yoyote ulifanya kuthibitisha kua wanawake wa kiafrika tuna lower chances za kuolewa kuliko wengine?
      Mbona mi naona (just quick observation) kama Africa wanawake wanaolewa sana kuliko rafiki zetu wadhungu?
      Na ni wanawake gani hasa wa Africa unao waongelea? Maana more than 75% of african women hawana hata sim!
      Tunaanalia TV wapi hata umeme haujaletwa vijijini kwetu? Na what exactly do you mean by "brings no added value?"
      Unataka kusema contribution ya mwanamke wa kiafrica in her household ni kama nil? Hapa nifafanulie kwanza please
      leo.leo likes this.
      Sio mahafidhina wote ni mapumbavu, ila mapumbavu wengi ni mahafidhina.
      John Stuart Mill

    14. Bulldog's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th August 2012
      Location : Timbuktu
      Posts : 5,327
      Rep Power : 1517
      Likes Received
      1299
      Likes Given
      328

      Default Re: Sababu 8 kwa nini wasichana wengi wa kiafrika wanabaki masigle mpaka siku yao ya kuishi kwisha

      umesomeka mkuu. mia
      If you weren't born with it, you can't have it.

    15. kwamtoro's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th November 2010
      Posts : 2,914
      Rep Power : 2094376
      Likes Received
      1336
      Likes Given
      536

      Default Re: Sababu 8 kwa nini wasichana wengi wa kiafrika wanabaki masigle mpaka siku yao ya kuishi kwisha

      Quote By Mwali View Post
      Kuna tafiti yoyote ulifanya kuthibitisha kua wanawake wa kiafrika tuna lower chances za kuolewa kuliko wengine?
      Mbona mi naona (just quick observation) kama Africa wanawake wanaolewa sana kuliko rafiki zetu wadhungu?
      Na ni wanawake gani hasa wa Africa unao waongelea? Maana more than 75% of african women hawana hata sim!
      Tunaanalia TV wapi hata umeme haujaletwa vijijini kwetu? Na what exactly do you mean by "brings no added value?"
      Unataka kusema contribution ya mwanamke wa kiafrica in her household ni kama nil? Hapa nifafanulie kwanza please
      Nakujibu jibu moja lenye kubeba maswali yako yote, kama utakuwa umenisoma vizuri nakujibu huku nikifahamu fika kuwa mtu mwenye upeo kama wako pasi na shaka utatambua hawa ni wasichana wa level gani ninao wazungumzia.
      Walio kwenye hiyo level na ni wafrika tofauti na walio kwenye level hiyo ambao wa magharibi.
      Soma vizuri utajipa majibu mwenyewe.

      AMINIA!
      MAPUMA MIYOGA likes this.

    16. Mwali's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th November 2011
      Location : Ushongo Mabaoni
      Posts : 6,989
      Rep Power : 295483
      Likes Received
      5508
      Likes Given
      5587

      Default Re: Sababu 8 kwa nini wasichana wengi wa kiafrika wanabaki masigle mpaka siku yao ya kuishi kwisha

      Quote By kwamtoro View Post
      Nakujibu jibu moja lenye kubeba maswali yako yote, kama utakuwa umenisoma vizuri nakujibu huku nikifahamu fika kuwa mtu mwenye upeo kama wako pasi na shaka utatambua hawa ni wasichana wa level gani ninao wazungumzia.
      Walio kwenye hiyo level na ni wafrika tofauti na walio kwenye level hiyo ambao wa magharibi.
      Soma vizuri utajipa majibu mwenyewe.

      AMINIA!
      Kama nimekupata vizuri hawa unao wazungumzia hapa ni BAADHI ya wanawake wa kiafrika wenye kua in a certain level, sio? Basi nakuomba, huku nikifahamu fika kuwa mtu mwenye uelewa kama wako pasi na shaka utatimiza, ongeza hii detail kwenye post yako ya kwanza ili wachangiaji waelewe ni watu gani wanazungumziwa, na wasidhani ni wanawake wote Africa tuko hivo.
      kwamtoro and PetCash like this.
      Sio mahafidhina wote ni mapumbavu, ila mapumbavu wengi ni mahafidhina.
      John Stuart Mill

    17. PetCash's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th March 2012
      Location : searching....
      Posts : 1,023
      Rep Power : 682
      Likes Received
      676
      Likes Given
      225

      Default Re: Sababu 8 kwa nini wasichana wengi wa kiafrika wanabaki masigle mpaka siku yao ya kuishi kwisha

      Nikizingatia pendekezo la Mwali naomba kuchangia;
      Mimi nawalenga hasa wengi walioolewa na labda wana watoto ama hawana.....Inaweza kuwa imesababishwa na sifa walizokuwa wanapewa na kufuatwafuatwa walipokuwa single? kwa sababu idea ya kuwa wewe sasa ni wa mwanamume mmoja ni too bad for them wanaanza flirtation.

      • Yani wanawake hao siku hizi ndo wanaongoza kuvaa nguo fupi
      • Too much make up
      • Flirtation ndo usiseme!!(they may not be after infidelity but wanataka tu kuonekana bado wanalipa/wazuri) so insecure
      Mwali likes this.
      You are what you eat

    18. christine ibrahim's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th February 2012
      Location : earth
      Posts : 6,159
      Rep Power : 540039
      Likes Received
      1700
      Likes Given
      6370

      Default

      Quote By ANC-KWA ZULU NATAL View Post
      kwa sasa namba 7 ni ngumu kuzuia kaka apo tunajdanganya ni 25 wanaweza
      Inawezekana ukiamua!
      Ndo mpango mzima wa ss,hakuna kujuana mpaka ndoa

    19. kwamtoro's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th November 2010
      Posts : 2,914
      Rep Power : 2094376
      Likes Received
      1336
      Likes Given
      536

      Default Re: Sababu 8 kwa nini wasichana wengi wa kiafrika wanabaki masigle mpaka siku yao ya kuishi kwisha

      Quote By Mwali View Post
      Kama nimekupata vizuri hawa unao wazungumzia hapa ni BAADHI ya wanawake wa kiafrika wenye kua in a certain level, sio? Basi nakuomba, huku nikifahamu fika kuwa mtu mwenye uelewa kama wako pasi na shaka utatimiza, ongeza hii detail kwenye post yako ya kwanza ili wachangiaji waelewe ni watu gani wanazungumziwa, na wasidhani ni wanawake wote Africa tuko hivo.
      Nimekwisha fanya for your advice, thankx

    20. Rutunga M's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th March 2009
      Posts : 1,186
      Rep Power : 804
      Likes Received
      456
      Likes Given
      186

      Default Re: Sababu 8 kwa nini wasichana wengi wa kiafrika wanabaki masigle mpaka siku yao ya kuishi kwisha

      Tumia lugha moja.Acha ushamba!
      Kwa Tanzania Masuala ya Uongo yanaaminiwa sana kuliko Masuala ya Ukweli !

    21. Mwali's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th November 2011
      Location : Ushongo Mabaoni
      Posts : 6,989
      Rep Power : 295483
      Likes Received
      5508
      Likes Given
      5587

      Default Re: Sababu 8 kwa nini wasichana wengi wa kiafrika wanabaki masigle mpaka siku yao ya kuishi kwisha

      Quote By kwamtoro View Post
      Nimekwisha fanya for your advice, thankx
      omg, you did... I was kidding...
      Sio mahafidhina wote ni mapumbavu, ila mapumbavu wengi ni mahafidhina.
      John Stuart Mill

    22. JF SMS Swahili

    Page 1 of 2 12 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...