JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Ewe Mdada, kwa nini mpaka leo bado hujaolewa?

    Report Post
    Page 1 of 6 123 ... LastLast
    Results 1 to 20 of 117
    1. Madame B's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th April 2012
      Location : KINO CLAIN
      Posts : 17,539
      Rep Power : 17761867
      Likes Received
      11569
      Likes Given
      7999

      Default Ewe Mdada, kwa nini mpaka leo bado hujaolewa?

      Kuna mdau aliwauliza wanaume kwa nini mpaka leo hawajaoa?

      Nami naja kuwauliza wadada na wanawake, kwa umri huo uliokuwa nao kwa nini mpaka leo hii bado hujaolewa?

      Mie Madame B sijaolewa mpaka leo kwa sababu nilijiapiza sitaolewa mpaka wadogo zangu wawili waolewe kwanza.
      CC: amu, Paloma na Mtambuzi


    2. MwanajamiiOne's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 24th July 2008
      Location : On My Seat
      Posts : 10,094
      Rep Power : 1385551
      Likes Received
      6059
      Likes Given
      5448

      Default Re: Ewe Mdada, kwa nini mpaka leo bado hujaolewa?

      Madame B................ kwani kuolewa kuna faida gani ambazo zitamhamasisha ambaye hajaolewa awe huru kukueleza kwa nini hajaolewa mpaka sasa?
      Serebuka unaweza pendwa tena, serebuka unaweza penda tena - Mwasiti, 2014

    3. Madame B's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th April 2012
      Location : KINO CLAIN
      Posts : 17,539
      Rep Power : 17761867
      Likes Received
      11569
      Likes Given
      7999

      Default

      Quote By MwanajamiiOne View Post
      Madame B................ kwani kuolewa kuna faida gani ambazo zitamhamasisha ambaye hajaolewa awe huru kukueleza kwa nini hajaolewa mpaka sasa?
      My dear MwanajamiiOne, huu msemo wa "Unazeeka na Utamu wako" huwa unaniuma sana hasa nikutanapo na wenye ring zao vidoleni.
      Mentor and Dark City like this.

    4. Kongosho's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st March 2011
      Location : Location loading...
      Posts : 31,336
      Rep Power : 22836174
      Likes Received
      19604
      Likes Given
      20297

      Default Re: Ewe Mdada, kwa nini mpaka leo bado hujaolewa?

      Kuolewa ni nini?

      Na, je mtu anaolewa sababu anaolewa au anaolewa sababu kapata right partner?
      Sal, Mrembo by Nature and Madame B like this.

    5. Madame B's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th April 2012
      Location : KINO CLAIN
      Posts : 17,539
      Rep Power : 17761867
      Likes Received
      11569
      Likes Given
      7999

      Default

      Quote By Kongosho View Post
      Kuolewa ni nini?

      Na, je mtu anaolewa sababu anaolewa au anaolewa sababu kapata right partner?
      Mjukuu mwenzangu Kongosho, hv unajua unaweza kukutana na wanaume ambao wanakutoa thamani eti kisa hujaolewa?
      Kuolewa si sheria, bali humletea heshima mwanamke kwa kum-define tabia yake ya ujumla...lol!
      Msome MwanajamiiOne hapo above.
      Hata babu yetu mkali Dark City analitambua hilo na ndio maana kanunua bunduki ya kutulinda.
      Dark City likes this.

    6. JF SMS Swahili

    7. Kongosho's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st March 2011
      Location : Location loading...
      Posts : 31,336
      Rep Power : 22836174
      Likes Received
      19604
      Likes Given
      20297

      Default

      Ha ha ha, ukijali watu mjukuu mwenzangu utakufa

      Ila nimekupata

      Quote By Madame B View Post
      Mjukuu mwenzangu Kongosho, hv unajua unaweza kukutana na wanaume ambao wanakutoa thamani eti kisa hujaolewa?
      Kuolewa si sheria, bali humletea heshima mwanamke kwa kum-define tabia yake ya ujumla...lol!
      Msome MwanajamiiOne hapo above.
      Hata babu yetu mkali Dark City analitambua hilo na ndio maana kanunua bunduki ya kutulinda.
      Madame B likes this.

    8. Jangakuu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th April 2012
      Posts : 463
      Rep Power : 496
      Likes Received
      172
      Likes Given
      284

      Default Re: Ewe Mdada, kwa nini mpaka leo bado hujaolewa?

      [QUOTE=MwanajamiiOne;6656287]Madame B................ kwani kuolewa kuna faida gani ambazo zitamhamasisha ambaye hajaolewa awe huru kukueleza kwa nini hajaolewa mpaka sasa?[/QUOTE


      faida yake utendi zambi ,unakula kitu kitakatifu, ambacho Mora mwenyewe anapenzwa
      Dark City and Madame B like this.

    9. Asprin's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th March 2008
      Location : Psychiatric Ward
      Posts : 30,811
      Rep Power : 12107455
      Likes Received
      19391
      Likes Given
      25131

      Default Re: Ewe Mdada, kwa nini mpaka leo bado hujaolewa?

      Quote By Madame B View Post
      Kuna mdau aliwauliza wanaume kwa nini mpaka leo hawajaoa?

      Nami naja kuwauliza wadada na wanawake, kwa umri huo uliokuwa nao kwa nini mpaka leo hii bado hujaolewa?

      Mie Madame B sijaolewa mpaka leo kwa sababu nilijiapiza sitaolewa mpaka wadogo zangu wawili waolewe kwanza.
      CC: amu, Paloma na Mtambuzi
      Swali lilikuwa short and clear...... Na mtoa mada kafundisha namna ya kujibu....

      Sasa angalia mitanzania inavyojibu sasa..... Khaaa!!

      Quote By MwanajamiiOne View Post
      Madame B................ kwani kuolewa kuna faida gani ambazo zitamhamasisha ambaye hajaolewa awe huru kukueleza kwa nini hajaolewa mpaka sasa?
      Quote By Kongosho View Post
      Kuolewa ni nini?

      Na, je mtu anaolewa sababu anaolewa au anaolewa sababu kapata right partner?





      Nyie mademu, jibuni swali siyo mnaulizauliza.

      Ndo mjue nimekasirika leo.
      mjasiria and Madame B like this.
      ....Shimo La Panya Halizibwi Kwa Mkate.....

    10. amu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th August 2012
      Posts : 6,566
      Rep Power : 17377932
      Likes Received
      4523
      Likes Given
      1309

      Default Re: Ewe Mdada, kwa nini mpaka leo bado hujaolewa?

      he he mpenzi mie nitaolewa bomani mke wa pili.
      Lakini dada Madame B kitchen c mtanifanyia?
      Madame B and lara 1 like this.

    11. Asprin's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th March 2008
      Location : Psychiatric Ward
      Posts : 30,811
      Rep Power : 12107455
      Likes Received
      19391
      Likes Given
      25131

      Default Re: Ewe Mdada, kwa nini mpaka leo bado hujaolewa?

      Quote By amu View Post
      he he mpenzi mie nitaolewa bomani mke wa pili.
      Lakini dada Madame B kitchen c mtanifanyia?
      Khaaaaaaaaaaaaaa!!!
      Madame B likes this.
      ....Shimo La Panya Halizibwi Kwa Mkate.....

    12. Lady doctor's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 13th April 2013
      Posts : 8,599
      Rep Power : 42286688
      Likes Received
      6810
      Likes Given
      1770

      Default

      Quote By Asprin View Post
      Swali lilikuwa short and clear...... Na mtoa mada kafundisha namna ya kujibu....

      Sasa angalia mitanzania inavyojibu sasa..... Khaaa!!










      Nyie mademu, jibuni swali siyo mnaulizauliza.

      Ndo mjue nimekasirika leo.
      kama umekasirika nenda kalale tu babu yangu, usije ukatoka mvi za down buree
      Asprin, Madame B and Passion Lady like this.

    13. Husninyo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th October 2010
      Posts : 21,240
      Rep Power : 15592753
      Likes Received
      6967
      Likes Given
      3787

      Default Re: Ewe Mdada, kwa nini mpaka leo bado hujaolewa?

      waoaji majanga matupu...
      Mentor, Dark City and Madame B like this.

    14. Asprin's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th March 2008
      Location : Psychiatric Ward
      Posts : 30,811
      Rep Power : 12107455
      Likes Received
      19391
      Likes Given
      25131

      Default Re: Ewe Mdada, kwa nini mpaka leo bado hujaolewa?

      Quote By Lady doctor View Post
      kama umekasirika nenda kalale tu babu yangu, usije ukatoka mvi za down buree
      Jibu swali, kwanini hujaolewa??
      Mentor, Madame B and Passion Lady like this.
      ....Shimo La Panya Halizibwi Kwa Mkate.....

    15. Asprin's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th March 2008
      Location : Psychiatric Ward
      Posts : 30,811
      Rep Power : 12107455
      Likes Received
      19391
      Likes Given
      25131

      Default Re: Ewe Mdada, kwa nini mpaka leo bado hujaolewa?

      Quote By Husninyo View Post
      waoaji majanga matupu...
      Thats my girl. Afu unajua nimekumisije?
      Madame B likes this.
      ....Shimo La Panya Halizibwi Kwa Mkate.....

    16. Mtoto halali na hela's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th August 2012
      Location : Himo, Kilimanjaro.
      Posts : 5,582
      Rep Power : 15643107
      Likes Received
      1440
      Likes Given
      670

      Default

      Quote By Lady doctor View Post
      kama umekasirika nenda kalale tu babu yangu, usije ukatoka mvi za down buree
      hivi nazo kumbe huwa zinakuwa na mvi?
      Madame B likes this.

    17. Husninyo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th October 2010
      Posts : 21,240
      Rep Power : 15592753
      Likes Received
      6967
      Likes Given
      3787

      Default

      Quote By Asprin View Post
      Thats my girl. Afu unajua nimekumisije?
      babu unanitenga mjukuu wako! au vile nimekataa kukaguliwa???!! lol. miss u too my babu.
      Madame B likes this.

    18. Asprin's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th March 2008
      Location : Psychiatric Ward
      Posts : 30,811
      Rep Power : 12107455
      Likes Received
      19391
      Likes Given
      25131

      Default Re: Ewe Mdada, kwa nini mpaka leo bado hujaolewa?

      Quote By Husninyo View Post
      babu unanitenga mjukuu wako! au vile nimekataa kukaguliwa???!! lol. miss u too my babu.
      Sijakutenga mjukuu wangu......... Huyo aliyekuficha mwambie nikimwona namng'oa meno kwa bisibisi....Shenzy zake na robo!!

      Hivi bado uko Mpwapwa au umesogeasogea kidogo?
      Madame B likes this.
      ....Shimo La Panya Halizibwi Kwa Mkate.....

    19. Lady doctor's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 13th April 2013
      Posts : 8,599
      Rep Power : 42286688
      Likes Received
      6810
      Likes Given
      1770

      Default

      Quote By asprin View Post
      jibu swali, kwanini hujaolewa??
      nimeolewa!!!!!!!!
      Asprin, Mentor, Madame B and 1 others like this.

    20. Husninyo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th October 2010
      Posts : 21,240
      Rep Power : 15592753
      Likes Received
      6967
      Likes Given
      3787

      Default

      Quote By Asprin View Post
      Sijakutenga mjukuu wangu......... Huyo aliyekuficha mwambie nikimwona namng'oa meno kwa bisibisi....Shenzy zake na robo!!

      Hivi bado uko Mpwapwa au umesogeasogea kidogo?
      hhhhhhhaaaahha!!! sasa kama hamna aliyenificha utaning'oa mimi au?. nipo mpwapwa babu. karibu sana.
      Asprin and Madame B like this.

    21. Asprin's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th March 2008
      Location : Psychiatric Ward
      Posts : 30,811
      Rep Power : 12107455
      Likes Received
      19391
      Likes Given
      25131

      Default Re: Ewe Mdada, kwa nini mpaka leo bado hujaolewa?

      Quote By Lady doctor View Post
      nimeolewa!!!!!!!!
      Sasa kama umeolewa unafanya gani hapa?

      Hii ni thread ya ambao hawajaolewa. Wengine tuko kimaslahi zaidi.... Nyumba ndogo zinahuuu...

      Haya tambaa zako, mke wa mtu sumu.
      ....Shimo La Panya Halizibwi Kwa Mkate.....

    22. JF SMS Swahili

    Page 1 of 6 123 ... LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...