Show/Hide This

    Topic: Mademu

    Report Post
    Page 2 of 2 FirstFirst 12
    Results 21 to 32 of 32
    1. Wambuzi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th November 2011
      Posts : 556
      Rep Power : 647
      Likes Received
      138
      Likes Given
      180

      Default Mademu

      KWA WASICHANA MKICHUKIA SAWA TU:Mgongo" Umechanjwa chanjwa Kama
      Mganga Wa Kienyeji Bado Unavaa Kinguo kinaacha mgongo wazi,Mguu" Umekomaa Kigimbi hicho Kama mcheza mpira wa miguu, "Eti nawe kimini kila siku",Kingereza" Kibovu, unajidai Kila sentensi kutupia 'Yes' 'No' 'I wish' 'May Be'. hahaha! Kumbe mburula tu,Ngozi" nyeusi tii, Na wewe unang'ang'ania tatoo. Jamani....Hivi mnatambua Kuwa nyie ambao mpo hivi mnatuchekesha Sana tunapowaona humu na huko Barabarani!??? yani hamjui tu mnavochekesha na laiti Kama mngekuwa mnajua sidhani Kama mngekuwa mnafanya hivi!!! Hahahaha!Mewaza tu jaman
      Kwa Hisani ya watu Wamachame wakishrikiana na Lyamungo.


    2. BADILI TABIA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th June 2011
      Location : DUNIANI
      Posts : 21,356
      Rep Power : 171830285
      Likes Received
      9802
      Likes Given
      7988

      Default Re: Mademu

      Chale zake

      Miguu yake

      Weusi wake

      Hela alonunulia nguo zake

      ..... Ila mawazo upate wewe.... Majanga
      babe S and ayanda like this.
      "whoever wins the war gets to write the history"

    3. Wi-Fi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th August 2011
      Location : 6°49′24″ S 39°16′10″ E
      Posts : 1,490
      Rep Power : 10106
      Likes Received
      463
      Likes Given
      382

      Default Re: Mademu

      Quote By lara 1 View Post
      Hahahaaaaaaaaaa! Mtumzima Atishiwi Nyau!!!!!!!!!!!

      Kujiangalia, kujikosehsa raha, kujistukia na kuwaona wengine ndo wanastahili kuvaa kitu falani ni umburulaaaaaaaaaaa!!!!!!

      Kazi ya Mungu haina Makosa na Sikujiumba, so kama sikujaaliwa na Maulana basi nifanyaje? niwe mnyonge na kuwaona wengine ndo wanastahili zaidi? Thubutuuuuuuuuu!!!!!!!!!11

      Navaa vizuri chochote nafsi yangu inachojisikia kuvaaaaaa! Kama unaona mwili wangu una kasoro wasiliana na Maulana umkosoe kwa kunipa vispoku na sio guu la bia!?? Kama huo uwezo unao? Kama huna kakojoe ulaleee eeeh mtoto mzuri!

      Ukijiangalia Ulivyo huto vaa fashion yoyote, wala hutotoka ndani na watu watahakikisha wanaikali na kujigalagaza kwenye self esteem yako mpaka akili zitakapokurudi kuwa hao wenyewe hawana lolote!!!!!!!!
      Click image for larger version. 

Name:	uploadfromtaptalk1371011476176.jpg 
Views:	0 
Size:	42.1 KB 
ID:	97202
      ....
      life is Short likes this.
      “The beautiful thing about learning is that, nobody can take it away from you.”

    4. ayanda's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th March 2013
      Posts : 1,238
      Rep Power : 1652
      Likes Received
      508
      Likes Given
      894

      Default Re: Mademu

      Quote By wambuzi View Post
      kwa wasichana mkichukia sawa tu:mgongo" umechanjwa chanjwa kama
      mganga wa kienyeji bado unavaa kinguo kinaacha mgongo wazi,mguu" umekomaa kigimbi hicho kama mcheza mpira wa miguu, "eti nawe kimini kila siku",kingereza" kibovu, unajidai kila sentensi kutupia 'yes' 'no' 'i wish' 'may be'. Hahaha! Kumbe mburula tu,ngozi" nyeusi tii, na wewe unang'ang'ania tatoo. Jamani....hivi mnatambua kuwa nyie ambao mpo hivi mnatuchekesha sana tunapowaona humu na huko barabarani!??? Yani hamjui tu mnavochekesha na laiti kama mngekuwa mnajua sidhani kama mngekuwa mnafanya hivi!!! Hahahaha!mewaza tu jaman
      kwa hisani ya watu wamachame wakishrikiana na lyamungo.
      pole maskini, unaumia eh? Si uwaache tu kwa raha zao na wewe kula raha kivyako

    5. ayanda's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th March 2013
      Posts : 1,238
      Rep Power : 1652
      Likes Received
      508
      Likes Given
      894

      Default Re: Mademu

      Quote By lara 1 View Post
      HAHAHAAAAAAAAAAAA!

      Mimi ukiniambia MZURI AU MBAYA kukubaliana inategemeana na wewe kama MZURI au MBAYA?????????? Mambo ya nyani haoni kundule siyatakagi!

      Unakuta JITU BAYAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA A ! SURA IMEMSHUPAAAAAAAAA KAMA FUTARI YA GIMBI! afu eti anataka kukutingisha kuwa wewe mbaya! MXIUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUU!

      Ila kama mcute roho itaniumaje ?

      So baba WEKA PICHA kabla hatujaendelea usituchoshe tusikuchose! TUSICHOSHANE!!!!!!!!!!!!

      HA HA YAANI WE ACHA TU.

      Ila mie hata mtu akiwa mcute kama miss world, hawezi nitukana eti na roho iniume.

      Nitajua wapi pa kumkamata tu, NO BODY HAS GOT ALL IN THIS LIFE. Unaweza kuta mdada mrembo sana, but anaishi maisha ya kichovu au very desperate sasa uzuri wake umemfikisha wapi????

      kama unajidai mzuri na maybe ni mzuri kiukweli, then usinitukane maana lazima kuna sehemu sensitive nitakayokuzidi piga ua!

      Siumizi watu wala siumizwi na binadamu yeyote yule.
      lara 1 likes this.

    6. chopeko's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd April 2012
      Location : MJINI
      Posts : 1,098
      Rep Power : 481849
      Likes Received
      429
      Likes Given
      484

      Default Re: Mademu

      Quote By lara 1 View Post
      Hahahaaaaaaaaaa! Mtumzima Atishiwi Nyau!!!!!!!!!!!

      Kujiangalia, kujikosehsa raha, kujistukia na kuwaona wengine ndo wanastahili kuvaa kitu falani ni umburulaaaaaaaaaaa!!!!!!

      Kazi ya Mungu haina Makosa na Sikujiumba, so kama sikujaaliwa na Maulana basi nifanyaje? niwe mnyonge na kuwaona wengine ndo wanastahili zaidi? Thubutuuuuuuuuu!!!!!!!!!11

      Navaa vizuri chochote nafsi yangu inachojisikia kuvaaaaaa! Kama unaona mwili wangu una kasoro wasiliana na Maulana umkosoe kwa kunipa vispoku na sio guu la bia!?? Kama huo uwezo unao? Kama huna kakojoe ulaleee eeeh mtoto mzuri!

      Ukijiangalia Ulivyo huto vaa fashion yoyote, wala hutotoka ndani na watu watahakikisha wanaikali na kujigalagaza kwenye self esteem yako mpaka akili zitakapokurudi kuwa hao wenyewe hawana lolote!!!!!!!!
      duh sawa bwana...wapi MKURABITA???????????? Kimya sana kule!!!!

    7. KakaJambazi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th June 2009
      Posts : 9,086
      Rep Power : 119106992
      Likes Received
      2961
      Likes Given
      2756

      Default Re: Mademu

      Quote By lara 1 View Post
      Hahahaaaaaaaaaa! Mtumzima Atishiwi Nyau!!!!!!!!!!!

      Kujiangalia, kujikosehsa raha, kujistukia na kuwaona wengine ndo wanastahili kuvaa kitu falani ni umburulaaaaaaaaaaa!!!!!!

      Kazi ya Mungu haina Makosa na Sikujiumba, so kama sikujaaliwa na Maulana basi nifanyaje? niwe mnyonge na kuwaona wengine ndo wanastahili zaidi? Thubutuuuuuuuuu!!!!!!!!!11

      Navaa vizuri chochote nafsi yangu inachojisikia kuvaaaaaa! Kama unaona mwili wangu una kasoro wasiliana na Maulana umkosoe kwa kunipa vispoku na sio guu la bia!?? Kama huo uwezo unao? Kama huna kakojoe ulaleee eeeh mtoto mzuri!

      Ukijiangalia Ulivyo huto vaa fashion yoyote, wala hutotoka ndani na watu watahakikisha wanaikali na kujigalagaza kwenye self esteem yako mpaka akili zitakapokurudi kuwa hao wenyewe hawana lolote!!!!!!!!
      lara 1 = sinta

    8. chopeko's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd April 2012
      Location : MJINI
      Posts : 1,098
      Rep Power : 481849
      Likes Received
      429
      Likes Given
      484

      Default Re: Mademu

      Quote By KakaJambazi View Post
      lara 1 = sinta
      kweli mkuu????

    9. neggirl's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th July 2009
      Posts : 4,509
      Rep Power : 11185
      Likes Received
      1817
      Likes Given
      2432

      Default Re: Mademu

      Quote By lara 1 View Post
      HAHAHAAAAAAAAAAAA!

      Mimi ukiniambia MZURI AU MBAYA kukubaliana inategemeana na wewe kama MZURI au MBAYA?????????? Mambo ya nyani haoni kundule siyatakagi!

      Unakuta JITU BAYAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA A ! SURA IMEMSHUPAAAAAAAAA KAMA FUTARI YA GIMBI! afu eti anataka kukutingisha kuwa wewe mbaya! MXIUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUU!

      Ila kama mcute roho itaniumaje ?

      So baba WEKA PICHA kabla hatujaendelea usituchoshe tusikuchose! TUSICHOSHANE!!!!!!!!!!!!
      heheheeeeee heiyaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa....
      mpe mpe vidonge vyake lolz.

      By the way.. kila mtu ni mzuri kwa mtu wake. ..full stop. Kama unaona mbaya waachie wenzio.

    10. multmandalin's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th September 2012
      Posts : 1,474
      Rep Power : 3076016
      Likes Received
      332
      Likes Given
      16

      Default Re: Mademu

      Quote By Wambuzi View Post
      KWA WASICHANA MKICHUKIA SAWA TU:Mgongo" Umechanjwa chanjwa Kama
      Mganga Wa Kienyeji Bado Unavaa Kinguo kinaacha mgongo wazi,Mguu" Umekomaa Kigimbi hicho Kama mcheza mpira wa miguu, "Eti nawe kimini kila siku",Kingereza" Kibovu, unajidai Kila sentensi kutupia 'Yes' 'No' 'I wish' 'May Be'. hahaha! Kumbe mburula tu,Ngozi" nyeusi tii, Na wewe unang'ang'ania tatoo. Jamani....Hivi mnatambua Kuwa nyie ambao mpo hivi mnatuchekesha Sana tunapowaona humu na huko Barabarani!??? yani hamjui tu mnavochekesha na laiti Kama mngekuwa mnajua sidhani Kama mngekuwa mnafanya hivi!!! Hahahaha!Mewaza tu jaman
      Kwa Hisani ya watu Wamachame wakishrikiana na Lyamungo.
      Wa mbuzi ni huo ubongo wako au nini? Ungepata cha kuandika humu! Fa.la we!

    11. Ghostquake's Avatar
      Member Array
      Join Date : 19th April 2013
      Location : tanga
      Posts : 77
      Rep Power : 409
      Likes Received
      11
      Likes Given
      12

      Default Re: Mademu

      msameheeni!
      BEWARE OF FAKE KNOWLEDGE;IT IS MORE DANGEROUS THAN IGNORANCE.

    12. life is Short's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st April 2013
      Location : Holy earth
      Posts : 3,143
      Rep Power : 1156332
      Likes Received
      1148
      Likes Given
      6312

      Default Re: Mademu

      Aaaah napenda hii...Thank You mkuu!!

    13. humbleguy's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 28th May 2013
      Posts : 190
      Rep Power : 426
      Likes Received
      70
      Likes Given
      49

      Default Re: Mademu

      Quote By Wambuzi View Post
      KWA WASICHANA MKICHUKIA SAWA TU:Mgongo" Umechanjwa chanjwa Kama
      Mganga Wa Kienyeji Bado Unavaa Kinguo kinaacha mgongo wazi,Mguu" Umekomaa Kigimbi hicho Kama mcheza mpira wa miguu, "Eti nawe kimini kila siku",Kingereza" Kibovu, unajidai Kila sentensi kutupia 'Yes' 'No' 'I wish' 'May Be'. hahaha! Kumbe mburula tu,Ngozi" nyeusi tii, Na wewe unang'ang'ania tatoo. Jamani....Hivi mnatambua Kuwa nyie ambao mpo hivi mnatuchekesha Sana tunapowaona humu na huko Barabarani!??? yani hamjui tu mnavochekesha na laiti Kama mngekuwa mnajua sidhani Kama mngekuwa mnafanya hivi!!! Hahahaha!Mewaza tu jaman
      Kwa Hisani ya watu Wamachame wakishrikiana na Lyamungo.
      oooops sihusiki....


    Page 2 of 2 FirstFirst 12

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...