JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Danguro la bei nafuu Dar: Temeke Sokota karibu na kituoni

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 27
    1. blessings's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th July 2012
      Location : Arusha
      Posts : 724
      Rep Power : 0
      Likes Received
      267
      Likes Given
      134

      Default Danguro la bei nafuu Dar: Temeke Sokota karibu na kituoni

      Wadau salam
      Kama umebanwa sana na Ashki na unataka kuzipunguza usihangaike nenda pale TEMEKE SOKOTA ukishashuka kituo cha DALADALA kuna TAXI fuata uelekeo wa foleni ya TAXI zilipopaki kuna kichochoro kinaingia kwa ndani kifuate hicho utakuta vyumba kibao vya KINAMAMA cha KIHAYA unachagua tu. Ninachowapendea KONDOMU muhimu hawakubali bila kondom
      i pad3 likes this.


    2. blessings's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th July 2012
      Location : Arusha
      Posts : 724
      Rep Power : 0
      Likes Received
      267
      Likes Given
      134

      Default re: Danguro la bei nafuu Dar: Temeke Sokota karibu na kituoni

      Bei ni kati ya 2,000/= (style ya kawaida, kifo cha mende), Chuma Mboga (5,000/=), Kabang 20,000/=.
      maishapopote and i pad3 like this.

    3. Safari_ni_Safari's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th October 2007
      Location : Kibaruani
      Posts : 16,729
      Rep Power : 3276744
      Likes Received
      8574
      Likes Given
      3551

      Default re: Danguro la bei nafuu Dar: Temeke Sokota karibu na kituoni

      Hatuji huko....tuko bize na ujenzi wa taifa
      Bujibuji and Kongosho like this.
      "If you can't RESPECT EXISTENCE then you must EXPECT RESISTANCE!"

    4. blessings's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th July 2012
      Location : Arusha
      Posts : 724
      Rep Power : 0
      Likes Received
      267
      Likes Given
      134

      Default re: Danguro la bei nafuu Dar: Temeke Sokota karibu na kituoni

      ujenzi wa Taifa unafanyia JF?
      Heaven on Earth likes this.

    5. Mzee wa Rula's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th October 2010
      Posts : 7,485
      Rep Power : 84703
      Likes Received
      2755
      Likes Given
      2023

      Default

      Quote By secret View Post
      Bei ni kati ya 2,000/= (style ya kawaida, kifo cha mende), Chuma Mboga (5,000/=), Kabang 20,000/=.
      Daaaah kweli JF kila kitu, mpaka binadamu ananadiwa!

    6. Clean9

    7. mayenu's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 26th March 2013
      Posts : 166
      Rep Power : 408
      Likes Received
      68
      Likes Given
      54

      Default re: Danguro la bei nafuu Dar: Temeke Sokota karibu na kituoni

      Uhuni tuu ndo unaoujua wewe,kwacha uwaelekeze wenzio madili yakuingiza ela eti bila aibu unawaelekeza danguro lakwenda kufanya zinaa,mpuuzi kweli,ndo mana UKIMWI AUISHI NAKWATAARIFA YAKO HZO CONDOM ZINAPASUKAGA. UMENIKERA SANA ----- WE

    8. Safari_ni_Safari's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th October 2007
      Location : Kibaruani
      Posts : 16,729
      Rep Power : 3276744
      Likes Received
      8574
      Likes Given
      3551

      Default re: Danguro la bei nafuu Dar: Temeke Sokota karibu na kituoni

      Quote By secret View Post
      ujenzi wa Taifa unafanyia JF?
      Sikushangai kutokujua umuhimu na uzito wa JF katika ujenzi wa Taifa.........wewe endelea na madanguro yako

      Join Date : 20th October 2012
      Posts : 110
      Rep Power : 356
      Likes Received50
      Likes Given0
      grafani11 likes this.
      "If you can't RESPECT EXISTENCE then you must EXPECT RESISTANCE!"

    9. kashesho's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th October 2012
      Posts : 2,583
      Rep Power : 914
      Likes Received
      745
      Likes Given
      939

      Default re: Danguro la bei nafuu Dar: Temeke Sokota karibu na kituoni

      Quote By secret View Post
      Wadau salam
      Kama umebanwa sana na Ashki na unataka kuzipunguza usihangaike nenda pale TEMEKE SOKOTA ukishashuka kituo cha DALADALA kuna TAXI fuata uelekeo wa foleni ya TAXI zilipopaki kuna kichochoro kinaingia kwa ndani kifuate hicho utakuta vyumba kibao vya KINAMAMA cha KIHAYA unachagua tu. Ninachowapendea KONDOMU muhimu hawakubali bila kondom
      mmmh!! kwenye nyekundu wapo wahaya tu? au ni mchanganyiko wa mkabila?
      Kipaji Halisi likes this.

    10. blessings's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th July 2012
      Location : Arusha
      Posts : 724
      Rep Power : 0
      Likes Received
      267
      Likes Given
      134

      Default Re: Danguro la bei nafuu Dar: Temeke Sokota karibu na kituoni

      Ni Danguro la WAHAYA hili ni moja ya Madanguro mengi ya WAHAYA hapa Dar mengine ni lile la TANDIKA SOKONI, CHANG'OMBE karibu na KITUO CHA POLISI, TEMEKE CCM KATA 14, MANZESE mferejini, UWANJA WA FISI, MWANANYAMALA karibu na HOSPITALI, BUGURUNI nyuma ya SEWA BAR.

    11. blessings's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th July 2012
      Location : Arusha
      Posts : 724
      Rep Power : 0
      Likes Received
      267
      Likes Given
      134

      Default Re: Danguro la bei nafuu Dar: Temeke Sokota karibu na kituoni

      Kiukweli hawa kinamama wa KIHAYA mimi nimekuwa nawatumia sana toka mwaka 1997 1. Hawana GHARAMA KUBWA maana hela unayolipa ni pamoja na CHUMBA na KONDOMU 2. kondom ni lazima 3. Wasafi sana maana kitanda safi, na wao wenyewe safi chumba kinanukia vizuri kwa pafyumu au Udi, ukimaliza kukojoa unafutwa vizuri na tissue/maji na kama jasho limekutoka unafutwa vizuri kabisa. kabla ya kuondoka chumbani.

    12. WA-UKENYENGE's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st October 2011
      Location : Inside a Smart Grid
      Posts : 2,724
      Rep Power : 5166
      Likes Received
      900
      Likes Given
      2191

      Default Re: Danguro la bei nafuu Dar: Temeke Sokota karibu na kituoni

      Quote By secret View Post
      Ni Danguro la WAHAYA hili ni moja ya Madanguro mengi ya WAHAYA hapa Dar mengine ni lile la TANDIKA SOKONI, CHANG'OMBE karibu na KITUO CHA POLISI, TEMEKE CCM KATA 14, MANZESE mferejini, UWANJA WA FISI, MWANANYAMALA karibu na HOSPITALI, BUGURUNI nyuma ya SEWA BAR.
      Mtaalamu wa Maganguro jijini Daaaaaaaaa res Saaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaam, Taaaaanganyikaaaaaa!! Si mbaya maana kuna watu wanapoteza muda mwingi, resource nyingi sana na pengine ufanisi kupungua kazini sababu za kufukuzia hiyo mambo.
      "The usual conclusion is that you can't put a price on a human life. But you can if you must".

    13. kamati's Avatar
      Member Array
      Join Date : 20th March 2013
      Posts : 65
      Rep Power : 389
      Likes Received
      22
      Likes Given
      0

      Default Re: Danguro la bei nafuu Dar: Temeke Sokota karibu na kituoni

      ndio kazi huwa unaenda kusot nini?

    14. blessings's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th July 2012
      Location : Arusha
      Posts : 724
      Rep Power : 0
      Likes Received
      267
      Likes Given
      134

      Default Re: Danguro la bei nafuu Dar: Temeke Sokota karibu na kituoni

      Na wakati wa kutoka anakusaidia kuchungulia nje kama kuna mtu ili ukitoka mwingine asishtukie kuwa umetoka kwa WAHAYA. kiukweli kwa wale wenye mambo mengi /bize na hawana muda wa kuto.ngoza hii ndio short-cut na mtaendelea na UJENZI WA TAIFA vizuri tu.

    15. Heaven on Earth's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st March 2013
      Location : Heaven on earth
      Posts : 28,646
      Rep Power : 375781306
      Likes Received
      15768
      Likes Given
      9753

      Default Re: Danguro la bei nafuu Dar: Temeke Sokota karibu na kituoni

      aikosi wewe ndo mteja wao maarufu nini.......,
      maana unajua hadi hili ni danguro la kabila fulani
      maana huwezi kuja hum na kuanza kuhamasisha watu kwenda kwenye madanguro
      Kongosho likes this.

    16. grafani11's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th May 2011
      Location : Omnipotent Street
      Posts : 10,088
      Rep Power : 25489554
      Likes Received
      3512
      Likes Given
      5468

      Default Re: Danguro la bei nafuu Dar: Temeke Sokota karibu na kituoni

      Quote By Safari_ni_Safari View Post
      Sikushangai kutokujua umuhimu na uzito wa JF katika ujenzi wa Taifa.........wewe endelea na madanguro yako

      Join Date : 20th October 2012
      Posts : 110
      Rep Power : 356
      Likes Received50
      Likes Given0
      Watu kama hawa wanadhani nchi hujengwa kwa kukaa juani na kubeba zege tu, wanafikiri hata watunga sera wanaowatungia sera za mukukuta watawaona barabarani kama alivyo yeye.

      Watu kama hawa hawajui kuna watu wapo viyoyozini saa hii wakifikiria kwa niaba yao, wao ni kutekeleza kilichofikiriwa na wakubwa tu. Na wakubwa hao wakichoka huwa wanakuja hapa JF kusuuza vichwa vyao.
      Safari_ni_Safari and nosspass like this.
      1. Kama Ukubwa ni jalala basi Udogo ni Takataka.
      2. The secret of a happy marriage remains a Secret.

    17. blessings's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th July 2012
      Location : Arusha
      Posts : 724
      Rep Power : 0
      Likes Received
      267
      Likes Given
      134

      Default Re: Danguro la bei nafuu Dar: Temeke Sokota karibu na kituoni

      huwa nakutana washua kibao na STK zinawasubiri pembeni so. kuhusu usalama usihofu maana wameajiri Walinzi wa KIMASAI wanawalinda just in case kuna kibaka ama ukikataa kuwalipa hela yao. kwa hiyo usithubutu kuwakopa

    18. Zekidon's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th May 2013
      Posts : 653
      Rep Power : 85900204
      Likes Received
      154
      Likes Given
      8

      Default Re: Danguro la bei nafuu Dar: Temeke Sokota karibu na kituoni

      mkuu kwa huu uchafu, pepo utaisikia tu mkuu, tubu achana na haya mambo, unless uwe tayari afya yako ni tete na umelose hope, otherwise mtu mwenye akili timamu kabisa, huko si pa kwenda mkuu.

    19. paty's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th October 2010
      Location : never never land
      Posts : 1,150
      Rep Power : 1066
      Likes Received
      320
      Likes Given
      86

      Default Re: Danguro la bei nafuu Dar: Temeke Sokota karibu na kituoni

      Quote By secret View Post
      Bei ni kati ya 2,000/= (style ya kawaida, kifo cha mende), Chuma Mboga (5,000/=), Kabang 20,000/=.
      mkuu umeniacha kidogo hapo kwenye KABANG ndo style gani tena , sijawai hata sikia
      CHADEMA mwendo mdundo - T 2015 CDM

    20. blessings's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th July 2012
      Location : Arusha
      Posts : 724
      Rep Power : 0
      Likes Received
      267
      Likes Given
      134

      Default Re: Danguro la bei nafuu Dar: Temeke Sokota karibu na kituoni

      kiukweli hawa mtu una uhakika wa kutokupata ukimwi hakuna ku-do bila kondom na hakuna manjonjo ya Romance we ukiingia ni kusugua tu mpaka ukojoa na ukishakojoa tu hela yako imeisha.

    21. Rahajipe's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 29th October 2012
      Posts : 168
      Rep Power : 430
      Likes Received
      61
      Likes Given
      26

      Default Re: Danguro la bei nafuu Dar: Temeke Sokota karibu na kituoni

      Quote By secret View Post
      Ni Danguro la WAHAYA hili ni moja ya Madanguro mengi ya WAHAYA hapa Dar mengine ni lile la TANDIKA SOKONI, CHANG'OMBE karibu na KITUO CHA POLISI, TEMEKE CCM KATA 14, MANZESE mferejini, UWANJA WA FISI, MWANANYAMALA karibu na HOSPITALI, BUGURUNI nyuma ya SEWA BAR.
      Pole sana ndugu yangu SECRET! Kama ni watu kuwa victims, basi wewe ni victim wa ngono za madanguroni kwani unatisha kwa jinsi unavyoyachambua madanguro yote yaliyopo kona zote za jiji hili!! Kwa kweli unahitaji msaada wa maombi.
      Kongosho likes this.


    Page 1 of 2 12 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...