JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Kwa hili sioni sababu ya KUOA TENA!

    Report Post
    Page 1 of 5 123 ... LastLast
    Results 1 to 20 of 81
    1. jaynick's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 7th April 2013
      Posts : 167
      Rep Power : 0
      Likes Received
      11
      Likes Given
      0

      Default Kwa hili sioni sababu ya KUOA TENA!

      Najua mtashangaa sana kusikia kuwa natembea na binti yangu mwaka wa 7 sasa. Mm ni mwanaume wa miaka 45 nina binti yangu wa miaka 21 sasa. Binti yangu anasoma ardhi university mwaka wa pili sasa. Mama yake alifariki wakati anajifungua miaka 21 iliyopita. Kwa kuwa nilikuwa nampenda sana mke wangu niliamua kutooa kabisa. Mchezo ulianza wakati binti yangu ana miaka 12. Kwa kweli huyu binti kajaliwa umbo la kiafrika haswa! Yani kaumbika haswa. For the time being ndo alikuwa ameanza kubarehe. Kwa kweli alinipa wakati mgumu sana kwa sababu namlea malezi ya kizungu. Yeye ndiye alianza uchokozi kwa kutaka kulala chumba kimoja na mimi kwa madai anaogopa kulala peke yake. Kwa kweli siku hiyo nilijikuta uzalendo unanishinda na kumlaghai then nikaivunja bikra yake. Alilia na kunichukia sana. Lakini kadri siku zilivyokuwa zinasonga akajikuta anaona raha na akawa anataka nimgegede karibia kila siku hata akiwa katika siku zake. Bandugu nilijikuta sitamani wanawake wengine tofauti na binti yangu. Kibaya zaidi mpaka sasa hivi hatak kusikia habari ya wavulana wengine! Sasa mimi nina mwezi mmoja sasa tokea nimeingia katika uhusiano na mtu mzima mwenzangu. Najaribu kuacha dhambi hii lakini namuhofia binti yangu. Kwani nilipomuomba tusitishe uhusiano wetu kakataa katakata na mbaya zaidi ananitishia kuwa atajiua! Jamani mwenzenu yamenikuta naombeni ushauri nifanye nini juu ya hili.
      ANGALIZO: THIS IS NOT A FICTION NI HALI HALISI. TUACHE KUSANIFIANA NA TOA USHAURI WA MAANA.
      Natanguliza shukrani.

    2. Ulemavu

    3. jaynick's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 7th April 2013
      Posts : 167
      Rep Power : 0
      Likes Received
      11
      Likes Given
      0

      Default Re: Kwa hili sioni sababu ya KUOA TENA!

      Ushauri wakuu!

    4. jaynick's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 7th April 2013
      Posts : 167
      Rep Power : 0
      Likes Received
      11
      Likes Given
      0

      Default Re: Kwa hili sioni sababu ya KUOA TENA!

      Mh! Subiri wanakuja! Me napita tu!

    5. Mamndenyi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th April 2011
      Location : Mafinga
      Posts : 23,627
      Rep Power : 429501643
      Likes Received
      13010
      Likes Given
      29109

      Default Re: Kwa hili sioni sababu ya KUOA TENA!

      yethu ni kitu gani tena hicho.
      mimi mkali likes this.
      SIYO WOTE WANAOTANGATANGA WAMEPOTEA

    6. jaynick's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 7th April 2013
      Posts : 167
      Rep Power : 0
      Likes Received
      11
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Mamndenyi View Post
      yethu ni kitu gani tena hicho.
      mh! Ndugu yangu mbna makubwa!
      Mamndenyi likes this.

    7. Movie-Date

    8. mopaozi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th November 2010
      Posts : 2,891
      Rep Power : 925
      Likes Received
      343
      Likes Given
      55

      Default Re: Kwa hili sioni sababu ya KUOA TENA!

      Kuku na yai kipi kitamu?

    9. jaynick's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 7th April 2013
      Posts : 167
      Rep Power : 0
      Likes Received
      11
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By mopaozi View Post
      Kuku na yai kipi kitamu?
      vyote shosti!

    10. Zogwale's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th July 2008
      Posts : 10,090
      Rep Power : 201427223
      Likes Received
      2773
      Likes Given
      1262

      Default Re: Kwa hili sioni sababu ya KUOA TENA!

      Hakika mleata mada siwezi kushauri kwa laana hii?!!!! Vitabu vya dini yako vinasemaje? Ni laana kuchungulia uchi wa mzazi wako!!! Au samahani naona wewe huna dini wala mila na desturi. Ni laana na muombe Mungu akuondelee laana hii.
      "Kama unaingia Ikulu kwa njia ya rushwa, je ni biashara gani iko huko ya kuwezesha kulipa fadhila ya rushwa hiyo???"

    11. Iselamagazi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th September 2011
      Location : Toure Drive
      Posts : 2,084
      Rep Power : 0
      Likes Received
      664
      Likes Given
      460

      Default Re: Kwa hili sioni sababu ya KUOA TENA!

      Yewooomi, omandedee!!! Ukishangaa ya Musa utaona ya Pharaoh!
      desiree likes this.
      There has to be Evil so that Good can prove its purity over it!

    12. Elia's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th December 2009
      Location : magogoni
      Posts : 3,441
      Rep Power : 1282522
      Likes Received
      553
      Likes Given
      900

      Default Re: Kwa hili sioni sababu ya KUOA TENA!

      sasa unaomba ushauri gani? si mufunge ndoa tu... fedhuri mkubwa wewe, wanawake wote njiani ulikuwa huwaoni? eti nimempata mkubwa mwenzangu! baada ya miaka saba? sasa nani aoe uchafu wako huo? mwache ajiue maana usha muua tangu hapo!
      "Honesty is very expensive gift. Do not expect it from cheap people".
      -Warren Buffet


    13. lara 1's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th June 2012
      Posts : 10,708
      Rep Power : 312204168
      Likes Received
      12665
      Likes Given
      6242

      Default Re: Kwa hili sioni sababu ya KUOA TENA!

      I COMMENT MY RESERVE!!!!!!!!!!! Hell is real guys!!!!!!!!!!!!!!!!!! POST KAMA HIZI UKISOMA ZINAKUTIA NUKSI NA GUNDU WIKI NZIMA HATA UOGE MAJI YA BAHARI!!!!!!!!! LILISHANIGANDA HILI! ARGHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHHH! !!!!!!!!!!!!!!!


      GET RICH OR DIE TRYING

    14. kamati's Avatar
      Member Array
      Join Date : 21st March 2013
      Posts : 78
      Rep Power : 403
      Likes Received
      30
      Likes Given
      0

      Default Re: Kwa hili sioni sababu ya KUOA TENA!

      mi mi nadhani mtoa mada akapime akili cina hakika kama ni mzima huwezi tembea na mtoto wako jaman mcipoteze mda kushaur chizi unatuletea upuuz gan cici hapa

    15. Mlandege's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st November 2012
      Posts : 455
      Rep Power : 496
      Likes Received
      71
      Likes Given
      230

      Default Re: Kwa hili sioni sababu ya KUOA TENA!

      Mwili umenisisimka baada ya kusoma hii,baba mzazi anazamisha dushelele lake kwa binti yake mwenyewe uh!

      Koroga D.D.T unywe hii huondoa msongo wa mawazo hvo utamsahau binti yako

    16. Iselamagazi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th September 2011
      Location : Toure Drive
      Posts : 2,084
      Rep Power : 0
      Likes Received
      664
      Likes Given
      460

      Default Re: Kwa hili sioni sababu ya KUOA TENA!

      Kama huoni sababu ya kuoa tena na huyo mtu mzima mwenzako wa nini sasa?
      There has to be Evil so that Good can prove its purity over it!

    17. Kennedy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th December 2011
      Location : Everywhere
      Posts : 7,049
      Rep Power : 701738
      Likes Received
      1430
      Likes Given
      3193

      Default Re: Kwa hili sioni sababu ya KUOA TENA!

      Mmmhhhh
      Umechesha sana hapa mdomoni nina mate
      yenye povu kama foma yaani siwezi endelea.

    18. saudari's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th December 2012
      Location : Behind The Screen
      Posts : 2,661
      Rep Power : 59925
      Likes Received
      2758
      Likes Given
      2639

      Default Re: Kwa hili sioni sababu ya KUOA TENA!

      Yaani wewe nikikukuta peponi natoka.
      SURRENDER it's only for sissies.

    19. adakiss23's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd January 2011
      Posts : 2,131
      Rep Power : 16201587
      Likes Received
      538
      Likes Given
      223

      Default Re: Kwa hili sioni sababu ya KUOA TENA!

      Mods toeni hii thread

      Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
      Brave_Hearts

    20. Big Baba's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 19th October 2012
      Posts : 119
      Rep Power : 433
      Likes Received
      18
      Likes Given
      9

      Default Re: Kwa hili sioni sababu ya KUOA TENA!

      Mle kabang tu mwanao hatorudia tena kukataa msiachane.

    21. Zion Daughter's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th July 2009
      Location : Mlimani
      Posts : 8,758
      Rep Power : 28554369
      Likes Received
      4022
      Likes Given
      2122

      Default

      Quote By Sammbando View Post
      Najua mtashangaa sana kusikia kuwa natembea na binti yangu mwaka wa 7 sasa. Mm ni mwanaume wa miaka 45 nina binti yangu wa miaka 21 sasa. Binti yangu anasoma ardhi university mwaka wa pili sasa. Mama yake alifariki wakati anajifungua miaka 21 iliyopita. Kwa kuwa nilikuwa nampenda sana mke wangu niliamua kutooa kabisa. Mchezo ulianza wakati binti yangu ana miaka 12. Kwa kweli huyu binti kajaliwa umbo la kiafrika haswa! Yani kaumbika haswa. For the time being ndo alikuwa ameanza kubarehe. Kwa kweli alinipa wakati mgumu sana kwa sababu namlea malezi ya kizungu. Yeye ndiye alianza uchokozi kwa kutaka kulala chumba kimoja na mimi kwa madai anaogopa kulala peke yake. Kwa kweli siku hiyo nilijikuta uzalendo unanishinda na kumlaghai then nikaivunja bikra yake. Alilia na kunichukia sana. Lakini kadri siku zilivyokuwa zinasonga akajikuta anaona raha na akawa anataka nimgegede karibia kila siku hata akiwa katika siku zake. Bandugu nilijikuta sitamani wanawake wengine tofauti na binti yangu. Kibaya zaidi mpaka sasa hivi hatak kusikia habari ya wavulana wengine! Sasa mimi nina mwezi mmoja sasa tokea nimeingia katika uhusiano na mtu mzima mwenzangu. Najaribu kuacha dhambi hii lakini namuhofia binti yangu. Kwani nilipomuomba tusitishe uhusiano wetu kakataa katakata na mbaya zaidi ananitishia kuwa atajiua! Jamani mwenzenu yamenikuta naombeni ushauri nifanye nini juu ya hili.
      ANGALIZO: THIS IS NOT A FICTION NI HALI HALISI. TUACHE KUSANIFIANA NA TOA USHAURI WA MAANA.
      Natanguliza shukrani.
      Mrudie Mungu.Tubu kwa nia ya dhati utasemehewa.Neno linasema dhambi zetu zijapokuwa nyekundu kama damu utasafishwa na kuwa mweupe kuliko theluji.Hujachelewa..mkimbilie Bwana Yesu akufungue na vifungo vyote.Usikubali kuendelea na dhambi hiyo kwani mshahara wa dhambi ni mauti
      yuleeee likes this.

    22. Elizabeth Dominic's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th December 2007
      Posts : 4,176
      Rep Power : 388280270
      Likes Received
      3228
      Likes Given
      3224

      Default Re: Kwa hili sioni sababu ya KUOA TENA!

      You are sick
      Stay away from your daughter, umepoteza hata haki ya kuitwa Baba. Kama kweli unataka kujiponya wewe na bintiyo kaa mbali naye na mtafute ushauri wa kitaalamu pia Piga magoti hadi yachubuke ukimuomba Muumba wako akusamehe (kama unaamini lakini) zaidi ya hapo sijui

    Page 1 of 5 123 ... LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...