JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Wanawake 11 huko Mombasa wafanya ngono na mbwa

    Report Post
    Page 1 of 3 123 LastLast
    Results 1 to 20 of 53
    1. TIQO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th January 2011
      Posts : 12,647
      Rep Power : 8510
      Likes Received
      1675
      Likes Given
      220

      Default Wanawake 11 huko Mombasa wafanya ngono na mbwa


      KTN KENYA: Police in Mombasa have three days to wrap up their investigations into a matter in which eleven women and a foreigner are believed to have been found engaging in and recording pornographic acts.

      The eleven women and a foreigner identified as a Swedish national were arrested in Nyali in Mombasa and arraigned in court yesterday. It is alleged that they had engaged in pornographic acts that involved a dog, however this could not be verified in court. The apartment in which they were found is suspected to operate as a brothel. Police confiscated various items including cameras at the scene of the arrest. The Swedish national arrived in the country as a tourist days ago. The accused are scheduled to appear in court once again on Monday.
      Kwa Mujibu wa Mtandao wa Kenyan Post Hizi ndio Picha za Msichana mmoja wapo ambae anakabiliwa na Mashtaka ya kukutwa wakifanya mapenzi na Mbwa huko Mombasa...Walikamatwa wasichana 11 pamoja na mzungu ambae ndio inasemekana alikuwa akiwalipa hao wasichana,





      Fidel80 and mmtemu like this.
      Mwisho wa Ubaya Aibu.


    2. TIQO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th January 2011
      Posts : 12,647
      Rep Power : 8510
      Likes Received
      1675
      Likes Given
      220

      Default Re: Wanawake 11 huko Mombasa wafanya ngono na mbwa

      Kwa Mujibu wa Mtandao wa Kenyan Post Hizi ndio Picha za Msichana mmoja wapo ambae anakabiliwa na Mashtaka ya kukutwa wakifanya mapenzi na Mbwa huko Mombasa...Walikamatwa wasichana 11 pamoja na mzungu ambae ndio inasemekana alikuwa akiwalipa hao wasichana,





      Mwisho wa Ubaya Aibu.

    3. Molembe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th December 2012
      Posts : 2,137
      Rep Power : 797
      Likes Received
      513
      Likes Given
      3

      Default Re: Wanawake 11 huko Mombasa wafanya ngono na mbwa

      Mbona wasichana wazuri tu kwanini wanafanya huo ufuska dunia kwishnei.

    4. Rutunga M's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th March 2009
      Posts : 1,186
      Rep Power : 804
      Likes Received
      456
      Likes Given
      186

      Default Re: Wanawake 11 huko Mombasa wafanya ngono na mbwa

      niliona hii habari kwenye citizen tv,ngoja niitafute youtube

      ngoma hii hapa
      11 women,one foreigner arrested in bestiality saga - YouTube
      Kwa Tanzania Masuala ya Uongo yanaaminiwa sana kuliko Masuala ya Ukweli !

    5. life is Short's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st April 2013
      Location : Holy earth
      Posts : 3,084
      Rep Power : 1156280
      Likes Received
      1105
      Likes Given
      6239

      Default Re: Wanawake 11 huko Mombasa wafanya ngono na mbwa

      Tuchukuwe tahadhari waBongo TUSIIGE... tusianze kufuata mambo geni " jameenii tusiige uchafu huo!!
      Madhara yake ni makubwa.

    6. JF SMS Swahili

    7. TIQO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th January 2011
      Posts : 12,647
      Rep Power : 8510
      Likes Received
      1675
      Likes Given
      220

      Default Re: Wanawake 11 huko Mombasa wafanya ngono na mbwa

      Quote By Molembe View Post
      Mbona wasichana wazuri tu kwanini wanafanya huo ufuska dunia kwishnei.
      Mkuu njaa mbaya sijui Mswedish aliwaahidi dola ngapi
      Mwisho wa Ubaya Aibu.

    8. Gurta's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th September 2010
      Location : Mang'ola
      Posts : 2,059
      Rep Power : 977
      Likes Received
      416
      Likes Given
      570

      Default Re: Wanawake 11 huko Mombasa wafanya ngono na mbwa

      Walichoniudhi ni kwa kufanya walichofanya kwa 3K (roughly 57K TZS)

    9. TIQO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th January 2011
      Posts : 12,647
      Rep Power : 8510
      Likes Received
      1675
      Likes Given
      220

      Default Re: Wanawake 11 huko Mombasa wafanya ngono na mbwa

      Quote By Gurta View Post
      Walichoniudhi ni kwa kufanya walichofanya kwa 3K (roughly 57K TZS)
      Hiyo kwa pesa za kibongo inakuwa sh.ngapi mkuu?
      Mwisho wa Ubaya Aibu.

    10. HP1's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th February 2012
      Posts : 2,106
      Rep Power : 837
      Likes Received
      445
      Likes Given
      21

      Default Re: Wanawake 11 huko Mombasa wafanya ngono na mbwa

      Bora wale wa Ohio Street
      Use what you get to get what you want

    11. Lady doctor's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 13th April 2013
      Posts : 8,618
      Rep Power : 42286692
      Likes Received
      6830
      Likes Given
      1774

      Default Re: Wanawake 11 huko Mombasa wafanya ngono na mbwa

      Me ndio maana nawaepuka sana hawa watu, wana roho ya kinyama ndio maana hawaoni ajabu kumfanyisha binadamu mwenzie mapenzi na mbwa!!

      Sasa ndio nini kutumia mabavu yake ya pesa kuwafanyisha ufilauni hao wadada?
      Nguyaki likes this.

    12. andate's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th June 2011
      Posts : 2,063
      Rep Power : 863
      Likes Received
      709
      Likes Given
      2842

      Default Re: Wanawake 11 huko Mombasa wafanya ngono na mbwa

      Quote By life is Short View Post
      Tuchukuwe tahadhari waBongo TUSIIGE... tusianze kufuata mambo geni " jameenii tusiige uchafu huo!!
      Madhara yake ni makubwa.
      Ilishawahi kutokea TZ miaka ya tisini, na ilikadiriwa kuwa zaidi ya masista duu mia waliokuwa wanababaika na wazungu walifanyiwa vitendo na mbwa. Wale wazungu walikamatwa hata sijui waliishiaga wapi.
      Nguyaki likes this.

    13. Mwanamalundi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th August 2007
      Posts : 2,132
      Rep Power : 382978
      Likes Received
      679
      Likes Given
      221

      Default Re: Wanawake 11 huko Mombasa wafanya ngono na mbwa

      Quote By Lady doctor View Post
      Me ndio maana nawaepuka sana hawa watu, wana roho ya kinyama ndio maana hawaoni ajabu kumfanyisha binadamu mwenzie mapenzi na mbwa!!

      Sasa ndio nini kutumia mabavu yake ya pesa kuwafanyisha ufilauni hao wadada?
      Kwani hao akina dada wamelazimishwa kufanya mapenzi? Wamefanya kwa hiari yao, nyie inawahusu nini? Angelikuwa ametumia mabavu, hapo mngekuwa na pointi. Otherwise, hayawahusu. Acheni akina dada waamue kufanya mapenzi na wanayemtaka. Hata wakitaka kufanya mapenzi na punda kwa hiari yao, ruksa!!!

      Just because you are doing something different, it doesnt mean that you are doing anything wrong.

    14. Lady doctor's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 13th April 2013
      Posts : 8,618
      Rep Power : 42286692
      Likes Received
      6830
      Likes Given
      1774

      Default

      Quote By andate View Post
      Ilishawahi kutokea TZ miaka ya tisini, na ilikadiriwa kuwa zaidi ya masista duu mia waliokuwa wanababaika na wazungu walifanyiwa vitendo na mbwa. Wale wazungu walikamatwa hata sijui waliishiaga wapi.
      na bado kuna wengine wanalilia kudate na hawa watu... Bora nikomae na hawa wabongo mpaka kieleweke kuliko kwenda kubanjuliwa na mbwa..!
      andate and Kaveli like this.

    15. Lady doctor's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 13th April 2013
      Posts : 8,618
      Rep Power : 42286692
      Likes Received
      6830
      Likes Given
      1774

      Default

      Quote By Mwanamalundi View Post
      Kwani hao akina dada wamelazimishwa kufanya mapenzi? Wamefanya kwa hiari yao, nyie inawahusu nini? Angelikuwa ametumia mabavu, hapo mngekuwa na pointi. Otherwise, hayawahusu. Acheni akina dada waamue kufanya mapenzi na wanayemtaka. Hata wakitaka kufanya mapenzi na punda kwa hiari yao, ruksa!!!

      halafu ninawasiwasi na wewe!!

    16. Abunuas's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th April 2011
      Posts : 1,439
      Rep Power : 746
      Likes Received
      186
      Likes Given
      15

      Default VIDEO: Mzungu(mswisi) awafanyisha ngono na mbwa wanawake wa kiafrika 11 wa Kenya na kurekodi video

      VIDEO: Mzungu awafanyisha ngono na mbwa wanawake 11 wa Mombasa na kuwarekodi. Wote wanaswa « Habari


      Mzungu awafanyisha ngono na mbwa wanawake 11 wa Mombasa na kuwarekodi. Wote matatani.

      Haya ndio majina yao:
      Christopher Clement Weisssenrieder – Mzungu, raia wa Switzeland aliyewafanyisha ngono na mbwa na kuwarekodi katika filamu

      Janet Akoth Omollo,
      Mercy Waithera Karanja,
      Mary Nyambura Kimani,
      Magdaline Wairimu Chege,
      Celestine Nekesa Sitati
      Dorcus Melishah Indakwa
      Lydia Nyaboke Momanyi,
      Philidelia Mawia Solomon,
      Anne Wanjiku Gichuki
      Celilia Nzambi Katuku.
      Mwanaweja likes this.

    17. Nyani Ngabu's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 15th May 2006
      Location : Ikungulyabashashi
      Posts : 44,599
      Rep Power : 18172254
      Likes Received
      13915
      Likes Given
      1176

      Default Re: VIDEO: Mzungu(mswisi) awafanyisha ngono na mbwa wanawake wa kiafrika 11 wa Kenya na kurekodi vid

      Baadhi ya hivyo videmu viko bomba. Vinavutia.
      Maundumula likes this.
      Miafrika Ndivyo Tulivyo.

    18. Kimbunga's Avatar
      JF Tanzanite Member Array
      Join Date : 4th October 2007
      Location : Lyakanyasi
      Posts : 8,482
      Rep Power : 6418
      Likes Received
      3751
      Likes Given
      1166

      Default Re: VIDEO: Mzungu(mswisi) awafanyisha ngono na mbwa wanawake wa kiafrika 11 wa Kenya na kurekodi vid

      Duh hiyo nayo ni sehemu ya utalii! Nyari Beach kila kitu unapata pale
      CCM na CDM vyote ni vyama vya siasa vinavyoongozwa na wanasiasa; tofauti yao kubwa ni moja kwamba kimoja kina dola kingine kinataka kushika dola.

    19. Sikonge's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th January 2008
      Location : Sikonge, Tabora
      Posts : 9,572
      Rep Power : 2990611
      Likes Received
      3953
      Likes Given
      8325

      Default Re: VIDEO: Mzungu(mswisi) awafanyisha ngono na mbwa wanawake wa kiafrika 11 wa Kenya na kurekodi vid

      Dog alifaidi, dahhh!!! Sijui kama ametairiwa huyo mbwa au bado ana Mkono wa Sweta.
      Ukiwa mwana CCM, usijifanye kuwa mkweli saana kivile!. CCM haiwapendi wakweli(By Pasco wa JF).

    20. Mwanaweja's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th February 2011
      Posts : 3,541
      Rep Power : 1176
      Likes Received
      491
      Likes Given
      1081

      Default Re: Wanawake 11 huko Mombasa wafanya ngono na mbwa

      hahahah kazi kweli waafrika na laana ya ngono yaani hata wanayama hawako hivyo

    21. Fidel80's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd May 2008
      Location : UVUNGUNI
      Posts : 21,871
      Rep Power : 127267
      Likes Received
      4056
      Likes Given
      1349

      Default Re: Wanawake 11 huko Mombasa wafanya ngono na mbwa

      Quote By Lady doctor View Post
      na bado kuna wengine wanalilia kudate na hawa watu... Bora nikomae na hawa wabongo mpaka kieleweke kuliko kwenda kubanjuliwa na mbwa..!
      Yaani hapa ndipo wanawake mnapo dharaulika yaani unaliwa uroda na mbwa kwa ujira wa elfu 50? Unataka usikie utamuwa wa pingiri za mbwa?
      **^^+..Ukiuza Utumbo usiogope nzi..+^^**
      Chuda Raha
      Email: [email protected]

    22. JF SMS Swahili

    Page 1 of 3 123 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...