JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Ujumbe wa Jane wa Mwenge kwa mlio lala nae

    Report Post
    Page 1 of 9 123 ... LastLast
    Results 1 to 20 of 171
    1. Fidel80's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd May 2008
      Location : UVUNGUNI
      Posts : 21,965
      Rep Power : 127307
      Likes Received
      4097
      Likes Given
      1349

      Default Ujumbe wa Jane wa Mwenge kwa mlio lala nae

      “Nimeambukiza maelfu ya watu VVU katika jiji la Dar”

      Mimi ni Jane naishi mwenge Dar es salaam naomba utalifuta jina la baba yangu maana sitaki liwe kwenye blog watu watanijua na kuniangamiza maana nimeshawaangamiza wengi sana kwa UKIMWI ila mengine yote usifute hata moja ili dunia ijue tu japokua mimi nitakufa kwa huu ukimwi nilionao.

      Nilizaliwa mkoa wa Dodoma na nilishi vizuri tu tangu utotoni na hata sikujihusisha na ngono hadi nilipomaliza form 4 mwaka 2006 baada ya kumaliza nilikuja hapa Dar kuishi kwa mama mdogo aliyeolewa hapa Mwenge.

      Nilipata marafiki wengi tu na kuna kijana mmoja alinitongoza kwa muda mrefu sana na siunajua vijana wengi hutumia muda mrefu kutongoza ili msichana unadhani kwamba labda huyo anakupenda kumbe anataka tu ngono na wadada wengi sana hudhani kufuatiliwa kwa muda mrefu na mvulana basi huyo yuko serious kumbe hakuna lolote.Nilimkubalia tukawa wapenzi ila nilikataa kuhusu kufanya mapenzi maana anayekupenda kiukweli sio uongo lazima asitake ngono kabla ya ndoa.

      Kwa miezi kama 5 hadi 6 aliniambia kuhusu kufanya mapenzi nilikataa alitumia mbinu nyingi sana kwa kunibembeleza na hata kulia mbele yangu ili tufanye tu mara moja ila nilikataa, alisema atavumilia hadi siku ya ndoa yetu ambapo tulipanga kuoana mwaka sept 2009.

      Siku moja aliniambia twende kwenye kumbi za starehe na mimi kwa sababu ya upagani na kumwamini pia kwa sababu nampenda nilikubali tulienda huko na kulikua na bendi fulani maarufu ya mziki wa dansi ilikua inatumbuiza.

      Tulitafuta sehemu na kukaa na mpenzi wangu akaagiza pombe alianza kunywa huku akinionjesha, nilikataa kwa sababu nilikua sijawahi kunywa pombe katika maisha yangu yote, hata sijui alinishawishi vipi nilijikuta nakunywa kidogo kidogo na kwa kuwa tulikaa pale kwa muda zaidi ya masaa 5 nadhani nikunywa kama bia 3 au 4 japokua nilikua nakunywa kidogo kidogo tu tena kwa kunywesha na mpenzi wangu maana nikama nikua nanyweshwa kila baada kama ya dakika 25 ndipo nakunywa mara moja na sikujuia kama nakunywa pombe ila niliihisi tu naonja ili kumlizisha mpenzi wangu.

      Ilipofika saa 10 alfajiri nilihisi usingizi na pia nilijiona wa tofauti najua nililewa hata kama sikujua kama nimelewa maana nakumbuka tulitoka pale huku amenishika mkono huyo mpenzi wangu. Tulikodo tax na kuondoka na siku hiyo aliniambia twende kwake alikokua amepanga chumba maana tulikua na usingizi sana nilikubali huku nikidhani hatuwezi kufanya mapenzi.

      Tulifika salama na kuingia ndani ukweli pombe ni kichocheo cha ngono na ningekua mimi ndio Raisi wa Tanzania ningefunga bar zote.

      Nilijikuta natamani kufanya mapenzi na huyu mpenzi wangu hata alikua hana nia maana alijua atanichukiza sana na uhusiano ungekufa siku hiyo lakini kwa sababu ya pombe nilimwambia siku hiyo tufanye kidogo maana mwili wangu unataka.

      Ni kweli siku hiyo kwa sababu ya pombe nilifanya mapenzi na huyo mpenzi wangu na baadae akanipeleka nyumbani baada ya wiki mbili maana tulikaa wiki mbili bila kuonana alikuja na kunieleza habari ambayo sikuihitaji katika maisha yangu maana nilikua nasikia tu kwa watu wengine lakini sio kwangu alisema ”JANE ISHI KWA MATUMAINI KUANZIA SASA” Nilidhani utani lakini aliniambia kuwa yeye ana UKIMWI tangu miaka mitano iliyopita na anapenda tu ngono maana hawezi kuacha.

      Nililia sana na baada ya wiki moja baadae nikaenda kupima na kukutwa nina ugojwa ambao niliusikia tu kwa watu na chanzo cha yote ni pombe, kupenda starehe,disko na upagani unaotusumbua wanadamu wengi.

      Nilikua na UKIMWI na kwa hasira maana mpenzi wangu alihamia Arusha huku akisema neno moja la mwisho kwamba ”shetani amemtuma kuwaambukiza wanadamu UKIMWI” Sikujua, sikujua, sikujua, sikujuaaaaaaaaa, basi tu ooh YESU nihurumie mimi leo.Nilibebeshwa mzigo ambao haukunistahili mimi.

      Hata leo hua najiuliza kwamba nilijitunza kwa miaka 23 yote lakini pombe na huyu wakala wa shetani wamenifanyia hivi. Baada ya kujua nina UKIMWI na hali hiyo nikaikubali na kulikua na kundi kubwa sana la wanaume ambao walikua wamewahi kunitongoja na niliwakataa sana kwa sababu hii niliwakubali ili nami nife na wengi.

      Nilianza kumkubali kila mmoja na kuna baba mmoja ambaye ana wake 3 niliwahi kumtukana sana kipindi cha nyuma kila aliponitongoza lakini wakati huu nilimkubali na hakuamini na tukafanya ngono tena bila kinga na akaniaachia pesa laki 6 kama zawadi ya kumkubali kumbe naye hakujua kuwa namwambukiza na hata leo hua nawahurumia tu wale wake zake ambao wana UKIMWI uliotoka kwangu.

      Kiukweli tangu may 2009 hadi 2012 nimeshatembea na wanaume zaidi 1500 maana ilifika kipindi nala na wanaume 3 kwa siku na lengo langu niwakomeshe kama mimi nilivyokomeshwa na nina uhakika kutokana na mimi wameambukizwa UKIMWI wanadamu zaidi ya 10,000 na hili tangazo la ”TUKO WANGAPI” huwa linaniliza kila siku maana hata mimi najua kabisa nilianzisha mtandao kama huo wa ngono kwa idadi kubwa sana ya watu.

      Nimeokoka miezi 7 iliyopita na siku naombewa nilikutwa na mapepo mengi sana na hata waombeaji wakashangaa. Ningejua ningeokoka tangu nikiwa na miaka 5 lakini ndio hivyo sina jinsi wala uwezo wa kubadirisha hali hiyo. Na naomba kila atakayesoma ujumbe huu ajue kuanzia leo kuwa pombe ni dhambi pia kwenda disko ni dhambi,kuuza pombe ni dhambi na kila kichochoe chochote cha dhambi ni dhambi. Hadi sasa mtu yeyote hawezi kujua kama nina UKIMWI na sijui MUNGU ana mpango gani na mimi maana kwake yote yanawezekana.

      Nauamini uponyaji wake na sijawahi kutumia ARV hata siku moja na afya yangu iko sawa tu na huwezi hata wewe kujua kama uovu huu nimefanya mimi. Ndugu zangu kama una UKIMWI nenda kanisani ukaombewe na kama una akili mpe YESU maisha yako maana pia baada ya kifo ni hukumu. Yasalimishe maisha yako kwa YESU na usiambukize wengine tena.

      Mimi tangu niokoke sijawahi kufanya mapenzi tena na sitafanya hivyo wala sitaolewa na mtu yeyote maana yatosha kwa uovu niliofanya na hadi sasa wapo ninaowajua zaidi ya 15 wameshafariki na nilihudhulia misibani huku nikijua kabisa chanzo ni mimi.

      Mwisho nawashauli wababa kulidhika na wake zao na wamama pia lidhikeni na waume zenu, vijana ambao hamjaoa wala kuolewa subiri hadi utakapooa au kuolewa na kabla ya kuolewa au kuoa kapimeni kwanza kwani wenye UKIMWI ni wengi kuliko unavyozani.

      Fuata unachofundishwa kanisani na pia soma BIBLIA na uwe mtakatifu.

      MUNGU akubariki Ni mimi Jane, Mwenge, Dar es salaam Tanzania
      Pasco, Maty, TIQO and 3 others like this.
      **^^+..Ukiuza Utumbo usiogope nzi..+^^**
      Chuda Raha
      Email: [email protected]


    2. Fidel80's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd May 2008
      Location : UVUNGUNI
      Posts : 21,965
      Rep Power : 127307
      Likes Received
      4097
      Likes Given
      1349

      Default Re: Ujumbe wa Jane wa Mwenge kwa mlio lala nae

      TUPO WANGAPI? TULIZANA, wakuu wangu marijali mnapaswa kwenda kucheck afya zenu kabla hamjaanza kukohoa.
      **^^+..Ukiuza Utumbo usiogope nzi..+^^**
      Chuda Raha
      Email: [email protected]

    3. sweetlady's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th December 2010
      Location : Tanzania
      Posts : 16,678
      Rep Power : 1186140
      Likes Received
      8150
      Likes Given
      4601

      Default Re: Ujumbe wa Jane wa Mwenge kwa mlio lala nae

      Duuuuuh..... Hii ni zaidi ya tupo wangapi khaaa
      Maundumula likes this.

    4. TIQO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th January 2011
      Posts : 13,272
      Rep Power : 8656
      Likes Received
      1782
      Likes Given
      220

      Default Re: Ujumbe wa Jane wa Mwenge kwa mlio lala nae

      Ujumbe mzito anahitaji maombi

    5. TIQO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th January 2011
      Posts : 13,272
      Rep Power : 8656
      Likes Received
      1782
      Likes Given
      220

      Default

      Quote By sweetlady View Post
      Duuuuuh..... Hii ni zaidi ya tupo wangapi khaaa
      Chain ya huyo dada utasalimika kweli?

    6. AshaDii's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 16th April 2011
      Location : Changeable
      Posts : 16,173
      Rep Power : 24453533
      Likes Received
      17444
      Likes Given
      18491

      Default Re: Ujumbe wa Jane wa Mwenge kwa mlio lala nae

      Naweza kuwa nimekosea... Ila kwa mimi hii story imekaa ki hadithi mno. Ok, ni kweli wanaume wanatongoza saana na anaweza kuwa kaathirika anajua na akalala na binti/dada/mama bila kujali kuwa anamuambukiza huo ugonjwa. Ila kusema kweli ni nadra sana kuwa huyo mwanaume atakutamkia kuwa kakuambukiza makusudi na kuwa sasa uishi kwa matumaini.

      Tukiacha hayo; suala la HIV/AIDs ni mtihani kwa wanajamii wote, iwe wanandoa ama walio nje ya ndoa. Kushinda na kukwepa maamubukizi ni kama tu hufanyi kabisaa! (Ama kwa zile couple ambazo zimebahatika kuwa na wenza ambao KWELI ni waaminifu ndani ya mahusiano yao).

      Uzuri ama ubaya wa ugonjwa huu haukupati kwa misingi ya tabia uliyo nayo... Haukuogopi kuwa wewe unasali sana, kuwa wewe unatoa sana sadaka, kuwa wewe unapendwa sana, kuwa wewe ni bikira, na mengine meengi! Pamoja na kusema tabia ya kuendekeza ngono zembe inaongeza uwezekana wa kuupata ugonjwa, FACT inabaki kuwa unaweza kuwa na tabia ya utulivu, umemkumbatia Mungu, mtenda mema lakini bado ugonjwa ukakukuta. Ni kuomba tu Mungu kuchelewa kuupata na huku WEWE mwenyewe mhusika ukijitunza kuhakikisha kuwa unakuwa salama kutopata ugonjwa OR kujitunza baada ya kuupata.

      Kuna kitu huyu Jane wa Mwenge kasahau... Yeye anadhani kuwa kulala na woote hao alikuwa akisambaza na kuwaambukiza huo ugonjwa hao marehemu na walio hai bado. Kasahau kuwa ugonjwa huu ni wengi sana wameathirika... Kashindwa utambuzi kuwa nguvu ya virusi vinatofautiana kati ya mmoja na mwingine na hivyo kulala na wote hao ilikuwa inadororesha afaya yake na si tu kutoa maambukizi. Na kasaha kua mwisho wa dhambi ni mauti... Kumjua Mungu mwishoni si tu anatoa/futa ugonjwa mwilini... Ila tu anatengeneza nafsi na roho yake kuwa kuondoka kwake kwa njia ya kifo iwe ya Imani kwake na kumpunguzia woga wa kuface ni nini kinapatikana baada ya kifo.

      Hata hivyo niseme kuwa inasikitisha saana jinsi wanadamu (hasa wanawake) tulivyojishusha thamani kiasi kwamba tunaweza patikana kwa kirahisi kama nyanya za sokoni... Unaweza okota nyingine ikianguka toka kwenye tenga. Huu ugonjwa ni mtihani... Huwa tu inasikitisha pale watu ambapo hufanya ngono zaidi kuwaathiri wengine kwa malengo ya kukomesha. Sad.
      Chiwa, Pasco, Speaker and 8 others like this.
      “Never get angry. Never make a threat. Reason with people.”
      - Mario Puzo (The God Father)

    7. Noni na Nsugu's Avatar
      Member Array
      Join Date : 18th March 2013
      Posts : 95
      Rep Power : 484
      Likes Received
      26
      Likes Given
      29

      Default Re: Ujumbe wa Jane wa Mwenge kwa mlio lala nae

      we dada noma,kugegedwa gani huku jameni?watu 150000?Ulikuwa na pepo.R.I.P mliouawa na huyu dada.

    8. ram's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th October 2007
      Posts : 4,148
      Rep Power : 4566584
      Likes Received
      1825
      Likes Given
      1368

      Default Re: Ujumbe wa Jane wa Mwenge kwa mlio lala nae

      Umeiibua wapi hii tuko wangapi
      life is Short likes this.
      ''1 Samweli 7:12 - Eben-ezeri - Hata sasa BWANA ametusaidia''

    9. Kigogo's Avatar
      Banned Array
      Join Date : 14th December 2007
      Location : Calabash
      Posts : 15,462
      Rep Power : 0
      Likes Received
      2771
      Likes Given
      1312

      Default Re: Ujumbe wa Jane wa Mwenge kwa mlio lala nae

      Kawaida sana mbona kuna mwingine leo kaniambie eti kumbe ana miaka 3 anabugia ARV ..hahaaaaaa

    10. TIQO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th January 2011
      Posts : 13,272
      Rep Power : 8656
      Likes Received
      1782
      Likes Given
      220

      Default

      Quote By ram View Post
      Umeiibua wapi hii tuko wangapi
      I see ni kutulizana au kuhamia kwenye sabuni
      Ukitaka Ubaya... likes this.

    11. Nivea's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st May 2012
      Posts : 7,292
      Rep Power : 86133202
      Likes Received
      4431
      Likes Given
      5320

      Default Re: Ujumbe wa Jane wa Mwenge kwa mlio lala nae

      mchuma janga hula na wakwao
      PATIENCE IS A NECESSARY INGREDIENT OF GENIUS.

    12. ram's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th October 2007
      Posts : 4,148
      Rep Power : 4566584
      Likes Received
      1825
      Likes Given
      1368

      Default Re: Ujumbe wa Jane wa Mwenge kwa mlio lala nae

      aahahahah, bora sabuni, manake jane alikuwa ametulizana huyo mmoja tu akamuambukiza

      Quote By TIQO View Post
      I see ni kutulizana au kuhamia kwenye sabuni
      Ukitaka Ubaya... likes this.
      ''1 Samweli 7:12 - Eben-ezeri - Hata sasa BWANA ametusaidia''

    13. Yericko Nyerere's Avatar
      Banned Array
      Join Date : 22nd December 2010
      Location : Kigamboni, DSM
      Posts : 11,916
      Rep Power : 0
      Likes Received
      7720
      Likes Given
      443

      Default Re: Ujumbe wa Jane wa Mwenge kwa mlio lala nae

      Hehe daah wanadamu hujawa na hofu isiyo namsingi!

      Haya tumekusikia Jane

    14. Ukitaka Ubaya...'s Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th March 2013
      Location : In da House
      Posts : 448
      Rep Power : 468
      Likes Received
      127
      Likes Given
      130

      Default Re: Ujumbe wa Jane wa Mwenge kwa mlio lala nae

      Quote By TIQO View Post
      I see ni kutulizana au kuhamia kwenye sabuni
      Sabuni gani nzuri mkuu? tumegeane kiaina.
      Maundumula likes this.
      Wengi wetu tunaweza kutunza siri, wasioweza ni wale tunaowaeleza siri hizo!

    15. sweetlady's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th December 2010
      Location : Tanzania
      Posts : 16,678
      Rep Power : 1186140
      Likes Received
      8150
      Likes Given
      4601

      Default

      Quote By TIQO View Post
      Chain ya huyo dada utasalimika kweli?
      Aisee...... ntasalimika ndugu yangu

    16. iTech's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st November 2008
      Location : Dar es Salaam
      Posts : 1,322
      Rep Power : 871
      Likes Received
      452
      Likes Given
      366

      Default Re: Ujumbe wa Jane wa Mwenge kwa mlio lala nae

      Mmh nimejifunza kitu hapa.Plz God help me your son

    17. mimisa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th April 2012
      Posts : 2,509
      Rep Power : 3084
      Likes Received
      1424
      Likes Given
      1987

      Default Re: Ujumbe wa Jane wa Mwenge kwa mlio lala nae

      hatari sana
      life is Short likes this.
      ...Te Amor...

    18. Ukitaka Ubaya...'s Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th March 2013
      Location : In da House
      Posts : 448
      Rep Power : 468
      Likes Received
      127
      Likes Given
      130

      Default Re: Ujumbe wa Jane wa Mwenge kwa mlio lala nae

      Quote By ram View Post
      aahahahah, bora sabuni, manake jane alikuwa ametulizana huyo mmoja tu akamuambukiza
      Hv sabuni tunaweza kutumia wote? i mean mme na ke?
      Wengi wetu tunaweza kutunza siri, wasioweza ni wale tunaowaeleza siri hizo!

    19. muhinda's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th December 2011
      Posts : 284
      Rep Power : 501
      Likes Received
      156
      Likes Given
      227

      Default Re: Ujumbe wa Jane wa Mwenge kwa mlio lala nae

      sina uhakika kama Bongo kuna technologia ya kubaini virusi one week tangu uambukizwe. Naomba nielimishwe.

      Ukweli unabaki palepale wanao ambukiza wenzao kwa makusudi ni wengi sana kuliko tunavyofikiri, na tatizo ni kwamba hawatuambii pale wanapohisi wametuambukiza. Tulizana
      sosoliso, Pianist and undefeated like this.

    20. yegella's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th November 2010
      Location : Jalalani
      Posts : 2,772
      Rep Power : 256383
      Likes Received
      899
      Likes Given
      713

      Default Re: Ujumbe wa Jane wa Mwenge kwa mlio lala nae

      Quote By Fidel80 View Post
      TUPO WANGAPI? TULIZANA, wakuu wangu marijali mnapaswa kwenda kucheck afya zenu kabla hamjaanza kukohoa.
      Kupima tutapima na dawa Je......

    21. Clean9

    Page 1 of 9 123 ... LastLast

    Similar Topics

    1. Mambo ya Mwenge kwa waosha miguu na wapata rangi.
      By Retreat in forum Jamii Photos
      Replies: 32
      Last Post: 11th November 2011, 09:07
    2. Replies: 26
      Last Post: 18th April 2011, 22:37
    3. Replies: 6
      Last Post: 25th February 2011, 19:06
    4. ujumbe niliopewa na JF Kenedy kwa wana wa JF.
      By KISANTILITEDI in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 3
      Last Post: 20th January 2011, 22:42
    5. Serikali Yaamua hakuna EXEMPTION kwa mlio NJE ya NCHI
      By Samvulachole in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 1
      Last Post: 19th June 2007, 17:44

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...