JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Mabilionea wa tz hawaoi,masikini harusi kila siku.. why?

    Report Post
    Page 6 of 7 FirstFirst ... 4567 LastLast
    Results 101 to 120 of 133
    1. Smile's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th July 2011
      Location : paradise
      Posts : 15,431
      Rep Power : 4305200
      Likes Received
      11211
      Likes Given
      6025

      Default Mabilionea wa tz hawaoi,masikini harusi kila siku.. why?

      refer
      late advocate lyaga sawaya mawalla

      late babu sambeke
      na wengine wengi naogopa kutaja
      AshaDii likes this.
      hakuna mwanaume asiecheat labda kileo wa joyce kiria!


    2. Smile's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th July 2011
      Location : paradise
      Posts : 15,431
      Rep Power : 4305200
      Likes Received
      11211
      Likes Given
      6025

      Default Re: Mabilionea wa tz hawaoi,masikini harusi kila siku.. why?

      Quote By Lisa Rina View Post
      Ivi zitto kaoa?
      hana hata girlfriend
      hakuna mwanaume asiecheat labda kileo wa joyce kiria!

    3. Smile's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th July 2011
      Location : paradise
      Posts : 15,431
      Rep Power : 4305200
      Likes Received
      11211
      Likes Given
      6025

      Default Re: Mabilionea wa tz hawaoi,masikini harusi kila siku.. why?

      Quote By Mchaka Mchaka View Post
      Nilisikiaga Mama Rwakatare(Mchungaji) akisema - "if you can get free milk, why keep a cow?
      duh mkuu acha kumshuhudia mama mtumishi uongo
      hakuna mwanaume asiecheat labda kileo wa joyce kiria!

    4. Kaunga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th November 2010
      Location : Wild wild west
      Posts : 11,306
      Rep Power : 101884946
      Likes Received
      11445
      Likes Given
      9111

      Default Re: Mabilionea wa tz hawaoi,masikini harusi kila siku.. why?

      Quote By The Boss View Post
      Kuna orodha ya mabilionea kwa idadi ya likes jf na power ref..
      jiandae lol
      labda ukinijazia hiyo mi-likes na rep power naweza ukaribia ulakionea. Si ndicho unachowezaa kuhonga???? Parii ya mdomoni tu!
      [B][I]Mungu ameniumba ili NIMJUE, NIMPENDE, NIMTUMIKIE, ILI NIFIKE KWAKE MBINGUNI....
      [B] Vipi wewe? /COLOR]

    5. Lisa Rina's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd December 2010
      Location : everywhere...
      Posts : 466
      Rep Power : 598
      Likes Received
      109
      Likes Given
      10

      Default

      Quote By Smile View Post
      hana hata girlfriend
      Duh!balaa!!

    6. Mchaka Mchaka's Avatar
      JF Bronze Member Array
      Join Date : 20th July 2010
      Location : A - CITY
      Posts : 4,537
      Rep Power : 1526
      Likes Received
      1317
      Likes Given
      687

      Default Re: Mabilionea wa tz hawaoi,masikini harusi kila siku.. why?

      Quote By Smile View Post
      duh mkuu acha kumshuhudia mama mtumishi uongo
      mkuu sishuhudii uongo, haya ni maneno ya mama..
      Miili ya waliokufa katika ajali ya Meli ya Spice Islander ipimwe DNA ili kutambua Ndugu zao - Dk. Jakaya .M. Kikwete,, September 2011.

    7. MKATA KIU's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd November 2010
      Posts : 1,737
      Rep Power : 915
      Likes Received
      1259
      Likes Given
      27

      Default Re: Mabilionea wa tz hawaoi,masikini harusi kila siku.. why?

      Smile, Matajiri gani unaowaongelea ambao hawajaoa? maana matajiri wote wakubwa wameoa

      hapa Tanzania matajiri wa ukweli wanaotambulika na forbes magazine wote wameoa na wana happy families

      TOP 5 richest people

      1. Said Bakhresa,, ameoa na ana happy family

      2. Gulam Dewji,,, nae ameoa na ana happy family na hata his son Mohamed Dewji nae ameoa na ana happy family

      3. Rostam Azizi.. nae ameoa na ana happy family

      4. Ally Mafuruki nae ameoa na ana happy family

      5. Reginald Mengi nae ameoa japokuwa Kuna miss Tz ameingilia kati

      Hao Matajiri wako unaowaongelea wanaozunguka na ndege ndogo kama bajaj mwisho wao kanda ya kaskazini tu huku Tanzania ( Dar) hawatambuliki,, so usiwaweke kwenye hesabu ya matajiri sizani kama hao uliowataja wanamfikia hata Hasheem Thabeet kwa annual income
      Superman, Chokochoko and bologna like this.

    8. aduwilly's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th March 2009
      Location : Duniani
      Posts : 1,155
      Rep Power : 12547
      Likes Received
      284
      Likes Given
      57

      Default Re: Mabilionea wa tz hawaoi,masikini harusi kila siku.. why?

      Quote By The Boss View Post
      INTERESTING..
      ukiwa huna kitu bora uoe upate wa ku share nae matatizo lol
      umenena mkuu

    9. Zion Daughter's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th July 2009
      Location : Mlimani
      Posts : 8,718
      Rep Power : 28554358
      Likes Received
      3997
      Likes Given
      2112

      Default

      Quote By Superman View Post
      Smile bana!
      Halafu wewe huwa unatokea kama Kakakuona.Huwa unajificha wapi!?
      Superman likes this.

    10. Lyamber's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th July 2012
      Location : La Familia
      Posts : 1,547
      Rep Power : 728
      Likes Received
      468
      Likes Given
      129

      Default

      Quote By MKATA KIU View Post
      Smile, Matajiri gani unaowaongelea ambao hawajaoa? maana matajiri wote wakubwa wameoa

      hapa Tanzania matajiri wa ukweli wanaotambulika na forbes magazine wote wameoa na wana happy families

      TOP 5 richest people

      1. Said Bakhresa,, ameoa na ana happy family

      2. Gulam Dewji,,, nae ameoa na ana happy family na hata his son Mohamed Dewji nae ameoa na ana happy family

      3. Rostam Azizi.. nae ameoa na ana happy family

      4. Ally Mafuruki nae ameoa na ana happy family

      5. Reginald Mengi nae ameoa japokuwa Kuna miss Tz ameingilia kati

      Hao Matajiri wako unaowaongelea wanaozunguka na ndege ndogo kama bajaj mwisho wao kanda ya kaskazini tu huku Tanzania ( Dar) hawatambuliki,, so usiwaweke kwenye hesabu ya matajiri sizani kama hao uliowataja wanamfikia hata Hasheem Thabeet kwa annual income
      Hahahh daaah hii analysis yako nimeikubali ingawa hapo kwa hasheem thabeet daaaahh umetisha sana..ukweli hao jamaa ni wa huko kaskazini tanzania huku(dar) hawajulikani hahahahahahaha

    11. Chokochoko's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th October 2011
      Posts : 263
      Rep Power : 511
      Likes Received
      36
      Likes Given
      53

      Default Re: Mabilionea wa tz hawaoi,masikini harusi kila siku.. why?

      Apatae mke apata jambo jema naye apata kibali Mbele za Mungu. So usishangae mabilionea hawaoi ndio masharti waliopewa ...................... nasio mipango

    12. Chokochoko's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th October 2011
      Posts : 263
      Rep Power : 511
      Likes Received
      36
      Likes Given
      53

      Default Re: Mabilionea wa tz hawaoi,masikini harusi kila siku.. why?

      bwahbwaaaahbwaaah huuhhh nimejikuta nacheka kiaina kweli kaskazini kazi ipo kumbe hao ndio vibilionea vyao vyakuhesabu wanawake wote mnawkodolea macho haohao lazima wawaringie

    13. negotiator nodegi's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 17th February 2013
      Posts : 186
      Rep Power : 426
      Likes Received
      32
      Likes Given
      5

      Default Re: Mabilionea wa tz hawaoi,masikini harusi kila siku.. why?

      Money is not a problem, the problem are those bad things that can be accompanied by having lots of Money. Nakuambia kadri unavyokuwa na Pesa jitahidi sana kustick kwenye IMANI yako vinginevyo hesabu umepotea. Pesa huleta kiburi, majigambo, dharau, jeuri na takataka zote uzijuazo na ni Imani tu itakayokurudisha kwenye utu. Ndugu, marafiki feki huzaliwa kama uyoga na watakupamba kwa vifijo na ndelemo upandishe mabega yako namaanishe uonekane wa maana sana watumia hizo hela. Na kama unatafuta mwanamke wa kuoa katika 1000 unaweza kukuta 999 ni feki. Kwa kifupi mtu mwenye pesa ni ngumu sana kupata msichana atakaye mpenda kwa dhati. Naomba tusiwashangae hawa Mabilionea kutooa wanawakati mgumu sana.

    14. ITEGAMATWI's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th January 2012
      Posts : 2,961
      Rep Power : 614777
      Likes Received
      1002
      Likes Given
      1635

      Default Re: Mabilionea wa tz hawaoi,masikini harusi kila siku.. why?

      Quote By Kiranga View Post
      Wikipedia na Oxford dictionary links ziko wapi waliposema billionaire ni lazima uwe katika USD, GBP au Euros? How condescending!

      Chanzo cha definition yangu ni number theory na kanuni za kiingereza, billionaire = mtu mwenye billion, hata kama ni mayai ya kuku ukiwa nayo billion moja wewe ni billionaire wa mayai. Sio lazima ziwe hela.

      -aire is a suffix, you have legionnaires, doctrinaires etc

      Soma hapa -aire | Define -aire at Dictionary.com


      Ukija kwenye currencies unaweza kuwa billionaire wa currency yoyote ile, ndiyo maana wahindi wakisema Tata ni billionaire wanasema billionaire in USD, wakimaanisha kuna mabilionea wengine katika Rupia za kihindi.

      So what's the biggie mtu akisema ni bilionea kwa kumaanisha ni bilionea wa shilingi za madafu? Billionaire is a unit without currency, once you say billionaire you have to specify in what currency, kwa sababu hata ukisema billionaire ni kwa hizo currencies tatu tu, tayari itabidi u specify kama ni USD, GBP au Euros. Sasa kama kimsingi ushakubali hilo, kwa nini ufunge wigo kwa hizo tatu tu?

      Reasoning yako ni nini kama sio arbitrary and outdated colonialism tu?

      Do the Euro, British Pound or US dollar have an oligopoly on the word billionaire?

      And why exactly those three currencies and not bitcoin? or the Qatari Dinar? or the Chinese Yuan? or the Japanese Yen?

      Au ni ukoko wa mkoloni tu na utegemezi usio na mpango kwenye Wikipedia?
      http://oxforddictionaries.com/defini...?q=Billionaire

      http://en.wikipedia.org/wiki/Billionaire

      Unapenda ubishi usio na kichwa wala miguu Mkuu, wewe kumiliki Vitz ya milioni 5Tsh ni Millionea? Hebu tembelea Forbes upate ujuzi zaidi. Kwa Difinition yako Tanzania Zaidi ya 50% ya population ni millionea. Kila kitu huwa kinakuwa classified based on the common Unit acha kupotosha jamii.

      Na hivyo vyanzo vyako hakuna hata kimoja kinachoku-support directly unajaribu kutafuta ushahidi wa kuungaunga lakini huupati.
      Last edited by ITEGAMATWI; 16th April 2013 at 06:00.

    15. demulikuy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th September 2011
      Posts : 251
      Rep Power : 512
      Likes Received
      111
      Likes Given
      1162

      Default Re: Mabilionea wa tz hawaoi,masikini harusi kila siku.. why?

      Quote By Zogwale View Post
      Kwa kawaida watu wengi wenye utajiri unatokana na dili chafu huwa hawaoi. Kama akioa basi jua vifaa vingi vinavyotumika kwa dili hizo atakuwa amehifadhi sehemu nyingine. Kwa mfano mtu ni jambazi anaiba magari, mabenki na michongo mingine ya kuua hata binadamu. Mtu huyo ana silaha za kila aina nyumbani na accessories zake, pia mtu huyo pengine anagushi na ana kila aina ya mihuri na headed papers za makampuni Tanzania. Mtu huyo atakuwa na mikutano mingi na majambazi wenzake ili kupanga kikosi kazi cha jambo fulani!! Je mtu huyo atathubutu kuoa mwanamke wa kudumu ambaye ni kiumbe dhaifu na wanaweza kukosana siku moja na ikafanya siri kubwa itoke nje?

      Mifano mingi ipo sana na tusiende mbali tuanzie na Bob Sambeke, Mikataba angamizi ya Nyaga, marehemu wa Dar waliohusishwa na madawa ya kulevya (refer sakata la madawa ya kulevya bungeni).

      Kwa hali yoyote ile the so called wafanyabiashara fake mabillionaire ambao hawajui uchungu wa biashara wana siri nyingi nyeusi na nyekundu kuliko damu ambazo ni hatari!!! Jua pia cirle yao na wanawake kwa uzinzi ni hatari. Kwa mantiki hii mke ni lazima kuwe na ugomvi hasa kwa mahawara na vimada maana jua mke ana haki na si ma--la--ya. Kwa hali hii kama ikitokea ugomvi kati ya mke na mume ni rahisi mke kutoa siri!!

      HAWATAKAA WAOE KABISA!!!!!! NA wakioa wanavuna!!!!! Rest in Peace Bob, Nyaga, Mpakanjia et al...!!!
      Mkuu Zogwale Huo ndiyo ukweli mtupu nakushukuru kwa ujasiri wako huo. Nawashangaa wana JF humu ndani kwa kutokuwa wajasiri to face the Truth. Nyaga na Bob walikuwa ni dangerous crimininals involved in armed robberies, extortion and you name it. Kuwasifia kwamba walikuwa ni wafanyabiashara maarufu, it makes me sick. Now they are going to rot in HELL. LUCIFER has a company with these fellows at the moment.

    16. mkonowapaka's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th February 2010
      Location : Udinde
      Posts : 1,290
      Rep Power : 804
      Likes Received
      536
      Likes Given
      294

      Default Re: Mabilionea wa tz hawaoi,masikini harusi kila siku.. why?

      babu sambeke alikua na wake watatu na watoto watatu...source moshi

    17. Bigirita's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th February 2007
      Location : 3.0758° S, 37.3533° E
      Posts : 12,518
      Rep Power : 3369
      Likes Received
      3748
      Likes Given
      5375

      Default Re: Mabilionea wa tz hawaoi,masikini harusi kila siku.. why?

      Quote By Smile View Post
      si kaolewa uarabuni yule ama?
      Kuolewa uarabuni ndo kuolewa nyuma au?
      * LOVE COMES NATURALLY; HATE IS TAUGHT.....by nngu007 wa JF

    18. Smile's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th July 2011
      Location : paradise
      Posts : 15,431
      Rep Power : 4305200
      Likes Received
      11211
      Likes Given
      6025

      Default Re: Mabilionea wa tz hawaoi,masikini harusi kila siku.. why?

      Quote By mkonowapaka View Post
      babu sambeke alikua na wake watatu na watoto watatu...source moshi
      hajawai kuoa mkuu.... mahawara labda
      hakuna mwanaume asiecheat labda kileo wa joyce kiria!

    19. Mystic's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 4th February 2013
      Posts : 139
      Rep Power : 418
      Likes Received
      32
      Likes Given
      59

      Default Re: Mabilionea wa tz hawaoi,masikini harusi kila siku.. why?

      Quote By The Boss View Post
      INTERESTING..
      ukiwa huna kitu bora uoe upate wa ku share nae matatizo lol
      mmh! nikipata nafasi nitatafakari zaidi kama njia hiyo itaweza kunifaa.

    20. Superman's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st April 2007
      Location : On Move
      Posts : 5,584
      Rep Power : 4217484
      Likes Received
      1535
      Likes Given
      1306

      Default Re: Mabilionea wa tz hawaoi,masikini harusi kila siku.. why?

      Quote By Zion Daughter View Post
      Halafu wewe huwa unatokea kama Kakakuona.Huwa unajificha wapi!?
      Khaaaa kwani huwa natafutwa? Mi JF si mama wala baba yangu kama CCM ilivyokuwa si mama au baba wa Mwalimu!

      Haaaaa haaaa Mzima ZD?

      Smile bana . . . . kuna mtu amemjibu eti watu wakiwa na Babaji used zinazoruka hewani wanaitwa Billionea. Sipati picha maana DSM Airport ya zamani kuna ndege nyingi sana Private na Helicopter nyingi pia lakini wenyewe nazo wako kimya ila wana pesa balaa. So kuwa na ndege au gari ya thamani si Ubilionea.
      Last edited by Superman; 16th April 2013 at 18:33.
      Kwa kufanya kazi kwa bidii imetupasa kuwasaidia wanyonge . . . . . . “Ni heri kutoa kuliko kupokea”

    21. The Boss's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th August 2009
      Location : DARESALAAM
      Posts : 25,990
      Rep Power : 429502199
      Likes Received
      23107
      Likes Given
      23532

      Default Re: Mabilionea wa tz hawaoi,masikini harusi kila siku.. why?

      Quote By MKATA KIU View Post
      Smile, Matajiri gani unaowaongelea ambao hawajaoa? maana matajiri wote wakubwa wameoa

      hapa Tanzania matajiri wa ukweli wanaotambulika na forbes magazine wote wameoa na wana happy families

      TOP 5 richest people

      1. Said Bakhresa,, ameoa na ana happy family

      2. Gulam Dewji,,, nae ameoa na ana happy family na hata his son Mohamed Dewji nae ameoa na ana happy family

      3. Rostam Azizi.. nae ameoa na ana happy family

      4. Ally Mafuruki nae ameoa na ana happy family

      5. Reginald Mengi nae ameoa japokuwa Kuna miss Tz ameingilia kati

      Hao Matajiri wako unaowaongelea wanaozunguka na ndege ndogo kama bajaj mwisho wao kanda ya kaskazini tu huku Tanzania ( Dar) hawatambuliki,, so usiwaweke kwenye hesabu ya matajiri sizani kama hao uliowataja wanamfikia hata Hasheem Thabeet kwa annual income

      Forbes hawako sahihi
      Menek yule owner wa exim bank na whitedent ni tajiri kuliko Mafuruki na Mengi
      hata kina Shah wale owners wa Shellys pharmaceutical ni zaidi ya mafuruki
      There are things in life that are very difficult to explain....


    Page 6 of 7 FirstFirst ... 4567 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...