JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: mhh nimechoka wala sijafika mbali?

    Report Post
    Page 1 of 3 123 LastLast
    Results 1 to 20 of 42
    1. bidodo's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 16th January 2013
      Posts : 217
      Rep Power : 422
      Likes Received
      88
      Likes Given
      55

      Default mhh nimechoka wala sijafika mbali?

      Mapenzi ya mbali yashanichosha sijafika mbali mienzi kadhaa tooo. Naogopa kumwambia nimechoka siwezi tena sijui itakuwaje wadau ushauri. Si atanichukia maana kanambia hawezi kuowa tena nikimuacha. Kasema nitamuumiza sote tunasoma ila nchi tofauti mwenzangu afrika mie nje.sasa sijui itakuwaje mii siwezi nishachoka mapenzi ya simu na email. Wadau usahauri please nifanyaje si nitamuuwa mtoto wa watu au anadanganya maana tumependana on the phone and fb lakini tunajuana nyumbani


    2. BHULULU's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th June 2012
      Posts : 4,590
      Rep Power : 30800
      Likes Received
      1424
      Likes Given
      1098

      Default Re: mhh nimechoka wala sijafika mbali?

      Kaa utulie wewe mbona mimi niko mbali huko unakoita nje ya nchi zaidi ya mwaka sasa lakini mambo yanaenda.Kila mtu anaamini kuwa hakuna anae-cheat.Umepata wa kukuzuzua chuoni eti??utajuta!!Shauri yako.
      MOn'goO likes this.

    3. edi-kusini's Avatar
      Member Array
      Join Date : 2nd December 2012
      Posts : 22
      Rep Power : 390
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default Re: mhh nimechoka wala sijafika mbali?

      Waswahili(wahenga) cio wapumbavu hata kidogo. Wana-uzoefu mzito wa muda mrefu kuhusu masuala ya maisha.Walisema,fimbo ya mbali hai-ui nyoka. Ulivyoumbwa utavutiwa na kukitumia kile kilichokaribu yako.Matumiz y cmu na email yko limited kwny mambo fulani tu.Kwa 7bu unadai umechoka,mwambie ukweli,mungu na mimi tunawpend wtu wakweli. Hawezi kufa,huko kutokuoa tena
      ni defence mechanism tu ili u-come down.Uliumbwa alone fuata hisia zako,cio
      dhambi,huvunji sheria.

    4. bidodo's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 16th January 2013
      Posts : 217
      Rep Power : 422
      Likes Received
      88
      Likes Given
      55

      Default Re: mhh nimechoka wala sijafika mbali?

      I know ila mimi na yeye tumependana umo umo fb simu japo tunajuana home BHULULU ndo maana ata mie siwezi jua anafanyaje uko ila mie sina mwanamme nimechoka too

    5. BHULULU's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th June 2012
      Posts : 4,590
      Rep Power : 30800
      Likes Received
      1424
      Likes Given
      1098

      Default Re: mhh nimechoka wala sijafika mbali?

      Quote By bidodo View Post
      I know ila mimi na yeye tumependana umo umo fb simu japo tunajuana home BHULULU ndo maana ata mie siwezi jua anafanyaje uko ila mie sina mwanamme nimechoka too
      Kwa nini uchoke kama umenuia?

    6. Kansime

    7. bidodo's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 16th January 2013
      Posts : 217
      Rep Power : 422
      Likes Received
      88
      Likes Given
      55

      Default Re: mhh nimechoka wala sijafika mbali?

      Ok thanks for advise edi-kusini umeona ehh mapenzi ya mbali tabu nimeona. Nilijaribu nishashindwa njiani japo kijana ni mtu mzuri too kwa tabia.

    8. mtoto mpole's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd March 2010
      Posts : 481
      Rep Power : 623
      Likes Received
      94
      Likes Given
      109

      Default Re: mhh nimechoka wala sijafika mbali?

      Hahaha duuuh maneno hayo hata kwenye kanga yapo...ukimuacha atatafuta mwingine ataoa tu na hv mpo mbali anamega wengine huku may be am not sure ila anakupa moyo hahahahah....fanya matendo kata mawasiliano nae as action speak so loud....atajisepesha fastaaa

    9. Mrembo by Nature's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd April 2011
      Location : Ubiri
      Posts : 4,650
      Rep Power : 26937292
      Likes Received
      2748
      Likes Given
      1699

      Default Re: mhh nimechoka wala sijafika mbali?

      Quote By bidodo View Post
      Ok thanks for advise edi-kusini umeona ehh mapenzi ya mbali tabu nimeona. Nilijaribu nishashindwa njiani japo kijana ni mtu mzuri too kwa tabia.
      Umekutana nae online, how secured are you?waweza subiri ikala kwako, la muhimu weka mguu moja nje mwingine ndani ili hata ukifika ukikuta hali sio usiumie
      KWA KUPIGWA KWAKE TUMEPONA.......
      One

    10. Msafiri Kasian's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th September 2011
      Posts : 1,434
      Rep Power : 736
      Likes Received
      149
      Likes Given
      112

      Default Re: mhh nimechoka wala sijafika mbali?

      vumilia, kila mtu angekuwa hivyo hakuna ambaye angesoma mbali na mwenzake.

    11. BHULULU's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th June 2012
      Posts : 4,590
      Rep Power : 30800
      Likes Received
      1424
      Likes Given
      1098

      Default Re: mhh nimechoka wala sijafika mbali?

      Naona unatafuta justification kwa ulichoaamua,kila la kheri!
      ntamaholo likes this.

    12. 2013's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st January 2013
      Posts : 2,406
      Rep Power : 863
      Likes Received
      560
      Likes Given
      1970

      Default Re: mhh nimechoka wala sijafika mbali?

      kwakweli 'fimbo ya mbali haiuwi nyoka. Haina kurremba hiyo. kama vipi mteme tu' . but first Listen to your heart before you tell him/her goodby.

    13. Junior R's Avatar
      Member Array
      Join Date : 20th March 2013
      Posts : 27
      Rep Power : 375
      Likes Received
      10
      Likes Given
      3

      Default Re: mhh nimechoka wala sijafika mbali?

      ETI NIMECHOOOOKAAA!!!
      Unadhani umekua wa kwanza kusoma nje eeh! .Hata mimi sa hivi ndo natoka ofisini so unaweza jua niliko (GMT-5) ila mpenzi wangu yuko Tz na tunawasiliana vzuri tu na tunapendana sana. Wewe nadhani hujitambui na unahitaji maombi. Kwani huko ulipo umeenda kutafuta mpenzi au ni maisha ndo yamekupeleka huko.Acha uzuzu wewe!!!
      truddy and BHULULU like this.

    14. BHULULU's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th June 2012
      Posts : 4,590
      Rep Power : 30800
      Likes Received
      1424
      Likes Given
      1098

      Default Re: mhh nimechoka wala sijafika mbali?

      Quote By Junior R View Post
      ETI NIMECHOOOOKAAA!!!
      Unadhani umekua wa kwanza kusoma nje eeh! .Hata mimi sa hivi ndo natoka ofisini so unaweza jua niliko (GMT-5) ila mpenzi wangu yuko Tz na tunawasiliana vzuri tu na tunapendana sana. Wewe nadhani hujitambui na unahitaji maombi. Kwani huko ulipo umeenda kutafuta mpenzi au ni maisha ndo yamekupeleka huko.Acha uzuzu wewe!!!
      Afadhali umenisaidia kumpa za uso,hata mimi nimemwambia amezuzuka sehemu,anataka kutufanya hapa watoto

    15. bidodo's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 16th January 2013
      Posts : 217
      Rep Power : 422
      Likes Received
      88
      Likes Given
      55

      Default Re: mhh nimechoka wala sijafika mbali?

      Jamani hamutambui miii sijaja kutafuta maisha tooo ila mkaazi wa nje hata nikienda home naenda kusalimia too na kurudi.ndo maana naanza kuchoka maana sijaja huku kusoma tooo naishi huku na familia na maisha yangu sana huku Junior R

    16. kisukari's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th July 2010
      Posts : 2,867
      Rep Power : 3993
      Likes Received
      1599
      Likes Given
      778

      Default Re: mhh nimechoka wala sijafika mbali?

      mapenzi ya mbali yanachosha kama hayana malengo yoyote yale.mwisho wa yote,mmoja inabidi a sacrifice,am join mwenzie.hiyo ndio solution.kuliko siku zinaendamnyie ni mawasiliano tu.kama wewe umesema unaishi nje ya nchi.onana nae face to face mjadiliane

    17. John L. Mihambo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th January 2013
      Location : Tanzania
      Posts : 303
      Rep Power : 438
      Likes Received
      65
      Likes Given
      45

      Default

      Quote By bidodo View Post
      Jamani hamutambui miii sijaja kutafuta maisha tooo ila mkaazi wa nje hata nikienda home naenda kusalimia too na kurudi.ndo maana naanza kuchoka maana sijaja huku kusoma tooo naishi huku na familia na maisha yangu sana huku Junior R
      Kwahiyo unachotafuta hapa ni nini hasa? Mimi naona sijakuelewa labda!

    18. Ablessed's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th March 2013
      Posts : 3,646
      Rep Power : 280245057
      Likes Received
      2686
      Likes Given
      2994

      Default Re: mhh nimechoka wala sijafika mbali?

      Quote By bidodo View Post
      Jamani hamutambui miii sijaja kutafuta maisha tooo ila mkaazi wa nje hata nikienda home naenda kusalimia too na kurudi.ndo maana naanza kuchoka maana sijaja huku kusoma tooo naishi huku na familia na maisha yangu sana huku Junior R
      Kwani si ulimpenda au. Manake huku nje bwana kumpata choice yako utata kwelikweli. Nimeona na ninawaona wadada wengi wanahangaika sana. Sasa kwanini ulimkubali ilhali wewe unaishi nje. Mi nadhani unakitu zaidi ya haya maneno ya kusema umechoka. Kama kweli inatoka moyoni mwako poa fanya kwa kadri ya nafsi inavyokutuma. Kuwa nje au tz sio sababu ya uchovu au doc itakua vigumu yeye kupata labda , nauliza tu. Unajua kuna umri watu wengi wanakukimbiza lkn ukipita utaja chagua wa ajabu hadi nomaa kumuintroduce we acha tu . Tena kama mnafahamiana toka bongo huyo mbona mzuri mno. Ushauri wangu fuata nafsi yako inavyokutuma.
      "Where there is no vision, the people perish.”

    19. bidodo's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 16th January 2013
      Posts : 217
      Rep Power : 422
      Likes Received
      88
      Likes Given
      55

      Default Re: mhh nimechoka wala sijafika mbali?

      Mie mdada but asante kwa ushauri kwani wewe unaishi nje. Swali wewe unaonaje vijana wa nje unawaamini maana ukiishi kwa sie wadada wengi hatujui hasa wanaume na tabia zao maana kila mtu na maisha yake. Ablessed

    20. snowhite's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd August 2012
      Location : nyumbani
      Posts : 11,963
      Rep Power : 125939384
      Likes Received
      12016
      Likes Given
      10271

      Default Re: mhh nimechoka wala sijafika mbali?

      Quote By bidodo View Post
      Mie mdada but asante kwa ushauri kwani wewe unaishi nje. Swali wewe unaonaje vijana wa nje unawaamini maana ukiishi kwa sie wadada wengi hatujui hasa wanaume na tabia zao maana kila mtu na maisha yake. Ablessed
      una tatizo kubwa zaidi ya hili tunalolisoma hapa!
      muulize aliyenielewa akwambie una tatizo gani!

    21. bidodo's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 16th January 2013
      Posts : 217
      Rep Power : 422
      Likes Received
      88
      Likes Given
      55

      Default Re: mhh nimechoka wala sijafika mbali?

      Nieleze wewe hilo tatizo Ablessed ndo maana nimefika hapa

    22. Clean9

    Page 1 of 3 123 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...