JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Mke afya OK, mume low sperm count - ushauri please

    Report Post
    Page 2 of 4 FirstFirst 1234 LastLast
    Results 21 to 40 of 69
    1. dotnet's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 5th March 2013
      Posts : 217
      Rep Power : 424
      Likes Received
      84
      Likes Given
      40

      Default Mke afya OK, mume low sperm count - ushauri please

      Naomba ushauri kama kuna mwenye experience au amewahi kusikia options ambazo ni productive. Mimi na mke wangu tuna miaka 4 sasa ya ndoa ya kikristo bila mtoto. Tumefanya vipimo vyote vya afya ya uzazi imeonekana mimi nina low sperm count na mke wangu hana tatizo lolote. Tendo la ndoa tunafanya kama kawaida bila shida yoyote na ndoa haina migogoro yoyote pamoja na hali hiyo lakini tunapenda sana kupata mtoto. ushauri tafadhali kama kuna njia yoyote ya asili (natural) isiyoenda kinyume na imani ya Kikristo.


    2. Mtoto halali na hela's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th August 2012
      Location : Himo, Kilimanjaro.
      Posts : 8,668
      Rep Power : 166286361
      Likes Received
      2102
      Likes Given
      862

      Default

      Quote By BADILI TABIA View Post
      IVF inapatikana tanzania....ila success rate yake sijui.....pia ni probability ila inacost haswa kama $8,500 ingawa nasikia IVF nairobi ndo cheap

      cc Riwa
      hii hela ni ngumu kwa mtz wa kawaida $8500~15mil.tsh
      BADILI TABIA and dotnet like this.

    3. Kongosho's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st March 2011
      Location : Location loading...
      Posts : 35,664
      Rep Power : 138795688
      Likes Received
      22716
      Likes Given
      22732

      Default Re: Mke afya OK, mume low sperm count - ushauri please

      Hvi Dark City kapita uzi huu? Nilimsikia anasema afrika hakuna mwanamme asiyezaa.
      Dark City and BADILI TABIA like this.
      Dont study me, you won't graduate!!!

    4. nosspass's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th March 2013
      Posts : 616
      Rep Power : 47772
      Likes Received
      229
      Likes Given
      1430

      Default Re: Mke afya OK, mume low sperm count - ushauri please

      Wala usikate tamaa broo,,, kwanza hongera kwa kuwa muwazi...hilo limepitia hata mie, ndani ya 7yrs, now we have 2 kids, thnx God.... Sijajua baada ya hivyo vipimo daktari wako alikushauri vipi? hujaweka wazi hilo.... muhimu ni mlo... glass ya maziwa fresh daily, karanga mbichi, supu if u can afford daily....pombe punguza kama watumia...sigara wacha kabisa , kama wasmoke (mm ndo nilipoacha sigara kabisa), then zingatia na mikao wen mko faragha... coz kuna mikao shots zinaenda faster, pia baada ya miezi 3 nenda kapime tena uone kama ur sperm upgraded.... u will succed,,, .. Nimepita hali hiyo na ninachokwambia nime-experience myself....kila na kheri man...
      Dark City, Aine and dotnet like this.

    5. BADILI TABIA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th June 2011
      Location : DUNIANI
      Posts : 19,487
      Rep Power : 12634381
      Likes Received
      8686
      Likes Given
      6773

      Default Re: Mke afya OK, mume low sperm count - ushauri please

      tanzania huduma ya IVF ipo. Hospitali ipo karibu na Mikocheni (sijui ndo barabara ya cocacola kama sikosei).

      na huduma ya ivf inawahusu hata wenye low sperm count. kinachokuwa monitored ni zile homoni kwa mama ambaye hana tatizo apewe dozi ndogo. then wakishavuna mayai wanayarutubisha na kuyarudishia.


      Is in vitro fertilization for you?

      IVF can help you conceive if you have ovulation problems or blocked fallopian tubes, if your partner has a low sperm count, or if other methods of treatment have been unsuccessful.
      Treatment: What to expect

      Video
      Inside pregnancy: Fertilization



      Sperm make an impressive journey through the woman's body. See the moment of conception.




      Inside pregnancy: Fertilization
      See all videos




      Near the beginning of your menstrual cycle, you'll take a fertility drug that stimulates your ovaries to develop several mature eggs for fertilization. (You normally release only one egg a month.) You may also need to take a synthetic hormone called Lupron to keep your body from releasing your eggs too early.

      You'll visit your doctor's office or clinic often so she can monitor your blood hormone levels and take ultrasound measurements of your ovaries to detect when your eggs are mature. Once your eggs are mature, your doctor will give you an anesthetic and remove your eggs from your ovaries by inserting a needle through your vaginal wall, using ultrasound for guidance. Your doctor will then combine your eggs with your partner's sperm in a dish in a laboratory.

      Two to five days later, each of your fertilized eggs will be a ball of cells called an embryo. Your doctor will place two to four of the embryos in your uterus by inserting a thin catheter through your cervix. Extra embryos, if there are any, may be frozen in case this cycle doesn't succeed.

      If the treatment works, an embryo will implant in your uterine wall and continue to grow into a baby. In just over 30 percent of IVF pregnancies, more than one embryo implants and women give birth to multiples.) You'll be able to take a pregnancy test about two weeks after your embryos are placed in your uterus.
      Length of treatment

      It takes about four to six weeks to complete one cycle of IVF. You'll have to wait a few weeks for your eggs to mature. Then you and your partner will spend about half a day at your doctor's office or clinic having your eggs retrieved and fertilized. You'll need to go back again two to five days later to have them inserted into your uterus, but you'll be able to go home that same day.

      sosi :babycentre


      Quote By Maubero View Post
      Huyu haitaji IVF.mkewe ni mzima wa afya.IVF inafanyika kama mama hawezi kutunza mimba.IVF maana yake ni kwamba yai la mama linarutubishwa na mbegu za kiume nje ya mwili wa binadamu(chupa).hapa tanzania haifanyiki, waliopo ni agent wa hospitali za nje.ukiwalipa wanachukua commission yao halafu wana google na kukushauri hospitali ya kwenda.
      Aine likes this.
      "Behind every great fortune there is a crime."
      - Honore de Balzac (1799-1850)

    6. Maubero's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st February 2013
      Posts : 1,521
      Rep Power : 687
      Likes Received
      456
      Likes Given
      374

      Default Re: Mke afya OK, mume low sperm count - ushauri please

      Tunashukuru kwa taarifa.Nakumbuka kuna ndugu yangu alienda pale with the same problem, unfortunately alishauriwa kwenda hospitali moja africa kusini.Procedure ilifanyika vizuri kule south africa na wife wake amejifungua last week hospitali ya Bugando.Sina uhakika kama artificial reproductive techniques(ART) is available in tanzania.na kama huduma hii imeanza ni habari njema kwa kuwa tatizo linazidi kuongezeka
      Quote By BADILI TABIA View Post
      tanzania huduma ya IVF ipo. Hospitali ipo karibu na Mikocheni (sijui ndo barabara ya cocacola kama sikosei).

      na huduma ya ivf inawahusu hata wenye low sperm count. kinachokuwa monitored ni zile homoni kwa mama ambaye hana tatizo apewe dozi ndogo. then wakishavuna mayai wanayarutubisha na kuyarudishia.


      Is in vitro fertilization for you?

      IVF can help you conceive if you have ovulation problems or blocked fallopian tubes, if your partner has a low sperm count, or if other methods of treatment have been unsuccessful.
      Treatment: What to expect



      Video
      Inside pregnancy: Fertilization




      Sperm make an impressive journey through the woman's body. See the moment of conception.




      Inside pregnancy: Fertilization
      See all videos




      Near the beginning of your menstrual cycle, you'll take a fertility drug that stimulates your ovaries to develop several mature eggs for fertilization. (You normally release only one egg a month.) You may also need to take a synthetic hormone called Lupron to keep your body from releasing your eggs too early.

      You'll visit your doctor's office or clinic often so she can monitor your blood hormone levels and take ultrasound measurements of your ovaries to detect when your eggs are mature. Once your eggs are mature, your doctor will give you an anesthetic and remove your eggs from your ovaries by inserting a needle through your vaginal wall, using ultrasound for guidance. Your doctor will then combine your eggs with your partner's sperm in a dish in a laboratory.

      Two to five days later, each of your fertilized eggs will be a ball of cells called an embryo. Your doctor will place two to four of the embryos in your uterus by inserting a thin catheter through your cervix. Extra embryos, if there are any, may be frozen in case this cycle doesn't succeed.

      If the treatment works, an embryo will implant in your uterine wall and continue to grow into a baby. In just over 30 percent of IVF pregnancies, more than one embryo implants and women give birth to multiples.) You'll be able to take a pregnancy test about two weeks after your embryos are placed in your uterus.
      Length of treatment

      It takes about four to six weeks to complete one cycle of IVF. You'll have to wait a few weeks for your eggs to mature. Then you and your partner will spend about half a day at your doctor's office or clinic having your eggs retrieved and fertilized. You'll need to go back again two to five days later to have them inserted into your uterus, but you'll be able to go home that same day.

      sosi :babycentre

    7. Aine's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st November 2010
      Location : Tz
      Posts : 1,613
      Rep Power : 787
      Likes Received
      464
      Likes Given
      1122

      Default Re: Mke afya OK, mume low sperm count - ushauri please

      Pole sana kaka, ila wewe ni mwanaume jasiri sana nakupongeza and keep it up. Ni wanaume yawezekana asilimia 5 tu ndio wanaweza kukubali kuwa wao ndio wana matatizo, mara nyingi wanawake ndio wanalaumiwa kuwa wao hawazai.

      Nakushauri pamoja na kuwaona Madaktari, muombe Mungu maana yeye ni Daktari bingwa wa madaktari bingwa, Mungu atakupa tu watoto, angalia watumishi mbalimbali ambao wameshakaa zaidi ya miaka 10 katika ndo na wamepata watoto kwa kumuomba Mungu. Soma YEREMIA 27.32 yeye hakuna analoshindwa, na nakuhakikishia ukiomba kwa imani utapata watoto
      Dark City and dotnet like this.

    8. Dark City's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 18th October 2008
      Location : Roaming
      Posts : 14,611
      Rep Power : 187009748
      Likes Received
      10052
      Likes Given
      16389

      Default Re: Mke afya OK, mume low sperm count - ushauri please

      Quote By Kongosho View Post
      Hvi Dark City kapita uzi huu? Nilimsikia anasema afrika hakuna mwanamme asiyezaa.

      Kwani ni uongo??

      Mwanamume wa kiafrika asipozaa wadau wanamsaidia na kitanda hakizai haramu...

      Umekubali sasa??

      Babu DC!!
      BADILI TABIA likes this.
      "WE ALWAYS DON'T CHANGE UNTIL THE COST OF STAYING THE SAME EXCEEDS THE COST OF CHANGE....LOOKING BEYOND THE 31 OKTOBA 2010 LANDMARK"

      Retired Maj Gen DC (1947)...[email protected]

    9. dotnet's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 5th March 2013
      Posts : 217
      Rep Power : 424
      Likes Received
      84
      Likes Given
      40

      Default Re: Mke afya OK, mume low sperm count - ushauri please

      Quote By nosspass View Post
      Wala usikate tamaa broo,,, kwanza hongera kwa kuwa muwazi...hilo limepitia hata mie, ndani ya 7yrs, now we have 2 kids, thnx God.... Sijajua baada ya hivyo vipimo daktari wako alikushauri vipi? hujaweka wazi hilo.... muhimu ni mlo... glass ya maziwa fresh daily, karanga mbichi, supu if u can afford daily....pombe punguza kama watumia...sigara wacha kabisa , kama wasmoke (mm ndo nilipoacha sigara kabisa), then zingatia na mikao wen mko faragha... coz kuna mikao shots zinaenda faster, pia baada ya miezi 3 nenda kapime tena uone kama ur sperm upgraded.... u will succed,,, .. Nimepita hali hiyo na ninachokwambia nime-experience myself....kila na kheri man...
      Asante sana kwa neno lako la faraja. Experience hii wakati mwingine ni mzigo mkubwa sana moyoni lakini ni Kumshukuru Muumba kwa kila jambo maana ndio dunia. Ushauri wa daktari alisema njia inayoweza kutusaidia ni ICSI na akasema ni mpaka Pakstani, Israel au Kenya na inagharim si chini ya dola 18,000 mpaka 20,000. Nilichoka na kuhisi kuzimia maana mimi ni muajiriwa wa kawaida tu.
      Dark City likes this.
      NCHA YA MKUKI HAIPIGWI KWENZI

    10. Dark City's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 18th October 2008
      Location : Roaming
      Posts : 14,611
      Rep Power : 187009748
      Likes Received
      10052
      Likes Given
      16389

      Default Re: Mke afya OK, mume low sperm count - ushauri please

      Quote By spartacus View Post
      kuna kitu inaitwa Artificial insemination.....bali ni very expensive, na sidhani kama Tz wanafanya.......kaka cha kukushauri, jaribu kutumia dawa za asili..but usiende kwa waganga wa kienyeji wala waganga wanaojitangaza wala kunywa madawa yao.....badilisha misosi, kula ile yenye protein za kutosha....pia jaribu kutofanya mapenzi na mkeo kwa muda wa siku kumi na nne...huku ukifanya yafuatayo:
      1. kula chakula chenye wingi wa protein
      2. kunywa supu ya korodani za mbuzi, pamoja na kumeza korodani za mbuzi...mara moja kwa siku kwa huo muda wa siku 14
      3. kila baada ya siku tatu, ndani ya hizo siku 14 huku ukiendelea na hiyo dozi ya korodani za mbuzi, chukua korodani za jogoo wa kienyeji aliyekomaa, hakikisha wakati unayatoa hayajagusana na damu, meza na maziwa....ukipata kitu kinaitwa HABBAT SODA...unaweza kupaka mayai hayo, na ukanywa na maziwa.....
      hizo korodani na mayai unayaweza pata machinjioni,au ukaagiza watu wakakutafutia, unaweka order kwa wauzaji nyama choma za mbuzi, na kuku wa kienyeji......em jaribu hiyo, kama utapenda, afterall, hautopoteza kitu, koz its very less expensive...then baada ya hizo siku 14, kutana na mkeo...ila itabidi hiyo siku mtakayokutana, iwe ni siku ambayo mkeo anaweza kushka mimba......ukifanikiwa, nitumie msg plz...........pole, watoto ni majaliwa........endelea kumuomba na Mungu wako pia.......Mungu wa wawakristo ni muaminifu......atakujibu tu, huwa hawai wala hachelewi..atakujib kwa wakati wake
      Hii dozi itabidi mtu ainywee gizani kwani hukawii kuitwa mwanga bure...

      Babu DC!!
      Last edited by Dark City; 20th March 2013 at 20:10.
      BADILI TABIA likes this.
      "WE ALWAYS DON'T CHANGE UNTIL THE COST OF STAYING THE SAME EXCEEDS THE COST OF CHANGE....LOOKING BEYOND THE 31 OKTOBA 2010 LANDMARK"

      Retired Maj Gen DC (1947)...[email protected]

    11. dotnet's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 5th March 2013
      Posts : 217
      Rep Power : 424
      Likes Received
      84
      Likes Given
      40

      Default Re: Mke afya OK, mume low sperm count - ushauri please

      Quote By Aine View Post
      Pole sana kaka, ila wewe ni mwanaume jasiri sana nakupongeza and keep it up. Ni wanaume yawezekana asilimia 5 tu ndio wanaweza kukubali kuwa wao ndio wana matatizo, mara nyingi wanawake ndio wanalaumiwa kuwa wao hawazai.

      Nakushauri pamoja na kuwaona Madaktari, muombe Mungu maana yeye ni Daktari bingwa wa madaktari bingwa, Mungu atakupa tu watoto, angalia watumishi mbalimbali ambao wameshakaa zaidi ya miaka 10 katika ndo na wamepata watoto kwa kumuomba Mungu. Soma YEREMIA 27.32 yeye hakuna analoshindwa, na nakuhakikishia ukiomba kwa imani utapata watoto
      Hakika umesema vema sana. Ubarikiwe ndugu yangu.
      Aine likes this.
      NCHA YA MKUKI HAIPIGWI KWENZI

    12. Dark City's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 18th October 2008
      Location : Roaming
      Posts : 14,611
      Rep Power : 187009748
      Likes Received
      10052
      Likes Given
      16389

      Default Re: Mke afya OK, mume low sperm count - ushauri please

      Quote By dotnet View Post
      Asante sana kwa neno lako la faraja. Experience hii wakati mwingine ni mzigo mkubwa sana moyoni lakini ni Kumshukuru Muumba kwa kila jambo maana ndio dunia. Ushauri wa daktari alisema njia inayoweza kutusaidia ni ICSI na akasema ni mpaka Pakstani, Israel au Kenya na inagharim si chini ya dola 18,000 mpaka 20,000. Nilichoka na kuhisi kuzimia maana mimi ni muajiriwa wa kawaida tu.
      Mbona mkuu hujatwambia kuwa so far umechukua hatua gani??

      Male infertility ina uhusiano mkubwa na life style...

      Kwa vile wewe hutoi mapovu tu...you have some sperms, siyo sawa na bure. Nilitegemea kusikia kama umejaribu njia ambazo ni rahisi kabla ya kwenda kwenye expensive medical procedures.

      Samahani, naomba utupe updates kwanza,

      Babu DC!!
      BADILI TABIA likes this.
      "WE ALWAYS DON'T CHANGE UNTIL THE COST OF STAYING THE SAME EXCEEDS THE COST OF CHANGE....LOOKING BEYOND THE 31 OKTOBA 2010 LANDMARK"

      Retired Maj Gen DC (1947)...[email protected]

    13. dotnet's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 5th March 2013
      Posts : 217
      Rep Power : 424
      Likes Received
      84
      Likes Given
      40

      Default Re: Mke afya OK, mume low sperm count - ushauri please

      Quote By Dark City View Post
      Kwani ni uongo??

      Mwanamume wa kiafrika asipozaa wadau wanamsaidia na kitanda hakizai haramu...

      Umekubali sasa??

      Babu DC!!
      Signature yangu inasomeka kudharau imani ya mtu mwingine ni upumbavu. Hivyo mimi pia sitadharau unachoamini wewe ndugu yangu, isipokuwa tu angalizo liko kwenye kutoenda kinyume na imani ya kikristo. asante
      Dark City likes this.
      NCHA YA MKUKI HAIPIGWI KWENZI

    14. Dark City's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 18th October 2008
      Location : Roaming
      Posts : 14,611
      Rep Power : 187009748
      Likes Received
      10052
      Likes Given
      16389

      Default Re: Mke afya OK, mume low sperm count - ushauri please

      Quote By dotnet View Post
      Signature yangu inasomeka kudharau imani ya mtu mwingine ni upumbavu. Hivyo mimi pia sitadharau unachoamini wewe ndugu yangu, isipokuwa tu angalizo liko kwenye kutoenda kinyume na imani ya kikristo. asante

      Umesoma post niliyoijibu mkuu??

      Haikuwa na uhusiano na issue yako labda kama unataka maoni yangu kuhusu hilo..

      Babu DC!!
      "WE ALWAYS DON'T CHANGE UNTIL THE COST OF STAYING THE SAME EXCEEDS THE COST OF CHANGE....LOOKING BEYOND THE 31 OKTOBA 2010 LANDMARK"

      Retired Maj Gen DC (1947)...[email protected]

    15. dotnet's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 5th March 2013
      Posts : 217
      Rep Power : 424
      Likes Received
      84
      Likes Given
      40

      Default Re: Mke afya OK, mume low sperm count - ushauri please

      Quote By Dark City View Post
      Mbona mkuu hujatwambia kuwa so far umechukua hatua gani??

      Male infertility ina uhusiano mkubwa na life style...

      Kwa vile wewe hutoi mapovu tu...you have some sperms, siyo sawa na bure. Nilitegemea kusikia kama umejaribu njia ambazo ni rahisi kabla ya kwenda kwenye expensive medical procedures.

      Samahani, naomba utupe updates kwanza,

      Babu DC!!
      Asante kwa kuhusika kwako. Kwa ujumla life style yangu naiconsider kuwa ya kawaida, sivuti sigara wala sijawahi kunywa kileo cha aina yoyote. Na mpaka sasa bado sijachukua hatua yoyote ya matibabu zaidi mara baada ya daktari kusema habari za Israel ndo nikaona nipite humu palipo na wengi kusikia busara zao ndugu yangu.
      Dark City likes this.
      NCHA YA MKUKI HAIPIGWI KWENZI

    16. dotnet's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 5th March 2013
      Posts : 217
      Rep Power : 424
      Likes Received
      84
      Likes Given
      40

      Default Re: Mke afya OK, mume low sperm count - ushauri please

      Quote By Dark City View Post
      Umesoma post niliyoijibu mkuu??

      Haikuwa na uhusiano na issue yako labda kama unataka maoni yangu kuhusu hilo..

      Babu DC!!
      Naam, nimekuelewa ndugu yangu, asante kwa angalizo.
      Dark City likes this.
      NCHA YA MKUKI HAIPIGWI KWENZI

    17. Kingmairo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th April 2012
      Location : In the Palace
      Posts : 2,385
      Rep Power : 5427862
      Likes Received
      1094
      Likes Given
      254

      Default Re: Mke afya OK, mume low sperm count - ushauri please

      Tatizo la low sperm count sio issue kubwa mdau, unahitaji tu upate mtaalamu akushauri ikiwemo kupata historia yako. Kama hakukuwa na tatizo huko nyuma low sperm count inaweza ikatibiwa hata na diet tu. So tafuta daktari wa kueleweka na soon utabeba a bouncing baby boy!
      "Hottest Places in Hell are Reserved For Those Who in Time of Moral Crisis Maintain Their Neutrality"

    18. Dark City's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 18th October 2008
      Location : Roaming
      Posts : 14,611
      Rep Power : 187009748
      Likes Received
      10052
      Likes Given
      16389

      Default Re: Mke afya OK, mume low sperm count - ushauri please

      Quote By dotnet View Post
      Asante kwa kuhusika kwako. Kwa ujumla life style yangu naiconsider kuwa ya kawaida, sivuti sigara wala sijawahi kunywa kileo cha aina yoyote. Na mpaka sasa bado sijachukua hatua yoyote ya matibabu zaidi mara baada ya daktari kusema habari za Israel ndo nikaona nipite humu palipo na wengi kusikia busara zao ndugu yangu.

      Ahsante na wewe kwa majibu yako,

      Binafsi siyo mpenzi wa high level medical procedures. Napendelea kuanza na conservative therapy.

      Hebu pitia kwenye hii website na kisha tueleze kwamba diagnosis uliyopewa ni ipi??

      Kwani tunaweza kuendelea na ushauri wa lishe au kubadilisha life style wakati tatizo lako linahitaji surgery au matumizi ya dawa.

      Low Sperm Count & Low Sperm Count Treatment

      Nakushauri pia utumie muda mwingi kujisomea kwenye mitandao ili upate uelewa mpana wa tatizo lako. Endapo utakutana na maneno magumu unaweza kuyaangalia kwenye medical dictionary (Merriam-Webster Online). Kuna watu kibao wamepata tiba ya matatizo yao kwa kujifanyia utafiti wenyewe.

      Babu DC!!
      "WE ALWAYS DON'T CHANGE UNTIL THE COST OF STAYING THE SAME EXCEEDS THE COST OF CHANGE....LOOKING BEYOND THE 31 OKTOBA 2010 LANDMARK"

      Retired Maj Gen DC (1947)...[email protected]

    19. Juma123's Avatar
      Member Array
      Join Date : 23rd January 2012
      Posts : 93
      Rep Power : 457
      Likes Received
      22
      Likes Given
      79

      Default Re: Mke afya OK, mume low sperm count - ushauri please

      Ni Yeremia 32:27
      Aine likes this.

    20. dotnet's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 5th March 2013
      Posts : 217
      Rep Power : 424
      Likes Received
      84
      Likes Given
      40

      Default

      Quote By Dark City View Post
      Ahsante na wewe kwa majibu yako,

      Binafsi siyo mpenzi wa high level medical procedures. Napendelea kuanza na conservative therapy.

      Hebu pitia kwenye hii website na kisha tueleze kwamba diagnosis uliyopewa ni ipi??

      Kwani tunaweza kuendelea na ushauri wa lishe au kubadilisha life style wakati tatizo lako linahitaji surgery au matumizi ya dawa.

      Low Sperm Count & Low Sperm Count Treatment

      Nakushauri pia utumie muda mwingi kujisomea kwenye mitandao ili upate uelewa mpana wa tatizo lako. Endapo utakutana na maneno magumu unaweza kuyaangalia kwenye medical dictionary (Merriam-Webster Online). Kuna watu kibao wamepata tiba ya matatizo yao kwa kujifanyia utafiti wenyewe.

      Babu DC!!
      asante. Nitaleta mrejesho.

    21. BASIASI's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th September 2010
      Posts : 2,157
      Rep Power : 1001
      Likes Received
      384
      Likes Given
      292

      Default

      Quote By dotnet View Post
      naomba ushauri kama kuna mwenye experience au amewahi kusikia options ambazo ni productive. Mimi na mke wangu tuna miaka 4 sasa ya ndoa ya kikristo bila mtoto. Tumefanya vipimo vyote vya afya ya uzazi imeonekana mimi nina low sperm count na mke wangu hana tatizo lolote. Tendo la ndoa tunafanya kama kawaida bila shida yoyote na ndoa haina migogoro yoyote pamoja na hali hiyo lakini tunapenda sana kupata mtoto. Ushauri tafadhali kama kuna njia yoyote ya asili (natural) isiyoenda kinyume na imani ya kikristo.
      mkuu kwanza nakupa hongera kwa ujasiri ingawa sie tulienda kuuliza kisirisiri;hilo si tatizo kwa mungu unaemwamini;binafsi nilisimama na mungu na kumpa moyo mamaa kwamba yupo yesu anaeweza tukawa tukisali kwa kutaja manneno ya baibo ntakupa kesho;baada ya miezi sita akatokea mtu tukapelekwa opp na mkwajuni kwa prof mgaya usiogope bei kituon njia ya kwenda posta after namanga baada ya kupi;ma akanipa dawa na vit e ilinichukua miezi mitatu kuitwa baba twins kamata upako huu cha maana muwekitukimoja na mkeo
      SG8 likes this.

    22. Clean9

    Page 2 of 4 FirstFirst 1234 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...