JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Sifa za warangi kutoka dodoma!.....

    Report Post
    Page 2 of 2 FirstFirst 12
    Results 21 to 27 of 27
    1. Anthonio's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 27th October 2012
      Posts : 178
      Rep Power : 434
      Likes Received
      18
      Likes Given
      1

      Default Sifa za warangi kutoka dodoma!.....

      Wana JF naombeni sifa za wanawake wa KIRANGI kutoka WILAYA ya KONDOA na CHEMBA MKOA WA DODOMA.
      Tafadhali!......


    2. bucho's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th July 2010
      Location : kandahar
      Posts : 3,929
      Rep Power : 18415803
      Likes Received
      1024
      Likes Given
      826

      Default Re: Sifa za warangi kutoka dodoma!.....

      Sio wachoyo wachoyo wa vitu vyao kabisa . Unaweza kuvuna ukoo mzima.
      Bepali likes this.

    3. Likwanda's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th June 2011
      Location : Dar Es Salaam
      Posts : 3,758
      Rep Power : 1221
      Likes Received
      884
      Likes Given
      96

      Default Re: Sifa za warangi kutoka dodoma!.....

      Thread zinazoelezea Warangi ni hizi hapa:-
      UNAWAFAHAMU WARANGI.
      WARANGI WANA SIFA GANI?
      WARANGI NA NYOKA.
      Kumbuka tabia ni kila mtu na yake.
      TIMING and Bepali like this.

    4. Viol's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th December 2009
      Location : Califonia
      Posts : 12,737
      Rep Power : 128861512
      Likes Received
      1369
      Likes Given
      1125

      Default Re: Sifa za warangi kutoka dodoma!.....

      Quote By Mrembo by Nature View Post
      Wanapenda kupigwa miti sana hata kama wameolewa, hii nenda kondoa mjini uliza utaambiwa!
      Hivi ukifuatilia kupigwa miti niambie kabila gani imetulia?mi naona makabila yote hayajatulia labda hulka ya mtu tu.
      Bepali likes this.
      Back to reality!!

    5. nojo's Avatar
      Member Array
      Join Date : 14th March 2013
      Posts : 87
      Rep Power : 396
      Likes Received
      10
      Likes Given
      0

      Default Re: Sifa za warangi kutoka dodoma!.....

      je wanajf hao warang kwa mtazamo wenu wanaweza kutulia wakiolewa?

    6. winer's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 18th March 2013
      Posts : 3
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default Re: Sifa za warangi kutoka dodoma!.....

      hehehehehehehehehe mwe mwe hawafai kabisa ukiomba tu unapewa

    7. IGUDUNG'WA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd October 2011
      Location : iborogero
      Posts : 942
      Rep Power : 640
      Likes Received
      209
      Likes Given
      135

      Default Re: Sifa za warangi kutoka dodoma!.....

      Quote By Mrembo by Nature View Post
      Nimeliona hii comment yako wakati nishaweka comment yangu, kama ulikuwepo yani wanawake wale ni chupi mkononi! hupenda sana bia za bure kutoka kwa wanaume
      umeonaee sasa najiuliza kwa nini hawanyimi aisee? au huwa hawaridhiki na mautamu kwa mume mmoja?

    8. TIMING's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th April 2008
      Location : Roaming...
      Posts : 21,666
      Rep Power : 922941
      Likes Received
      6928
      Likes Given
      8034

      Default Re: Sifa za warangi kutoka dodoma!.....

      kama tukipima makabila jumla jumla basi kazi ipo maana tumeshaoleana vya kutosha kiasi kwamba sasa tuanze kujadili na hybrids as well

      all in all, thread hii si nzuri na haina mashiko kwangu binafsi
      ....Time is the wisest counselor !!!

    9. Clean9

    Page 2 of 2 FirstFirst 12

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...