JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Makalio makubwa

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 23
    1. dack dack's Avatar
      Member Array
      Join Date : 1st March 2013
      Posts : 24
      Rep Power : 390
      Likes Received
      3
      Likes Given
      0

      Cool Makalio makubwa

      Makalio makubwa yanafaida gani katika mapenzi, maana mi naona watu hupenda makalio au wenzangu mnayatumia hayo mnapo du, au ndio mambo ya jicho la ngombe


    2. Pota's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th April 2011
      Posts : 1,445
      Rep Power : 783
      Likes Received
      234
      Likes Given
      147

      Default Re: Makalio makubwa

      karibu mgeni...uzi wako huu una jukwaa lake MMU nadhani ungepitia kwanza huko ukasoma then usingepotea njia wala kuanzisha duplicate

    3. Bakulutu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th November 2011
      Location : Bukavu
      Posts : 953
      Rep Power : 641
      Likes Received
      238
      Likes Given
      409

      Default Re: Makalio makubwa

      peleka MMU, ndiko kunako husika,sio mahalipake

    4. Amoeba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th August 2009
      Posts : 3,333
      Rep Power : 1250
      Likes Received
      519
      Likes Given
      725

      Default Re: Makalio makubwa

      Ya kwako ni makubwa au madogo?
      If you love something, set it free; if it comes back.....its yours,...
      if it doesn't.......hunt it down and
      kill it!

    5. dack dack's Avatar
      Member Array
      Join Date : 1st March 2013
      Posts : 24
      Rep Power : 390
      Likes Received
      3
      Likes Given
      0

      Default Re: Makalio makubwa

      kama yako tu

    6. NATA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th May 2007
      Posts : 4,339
      Rep Power : 8506
      Likes Received
      1189
      Likes Given
      417

      Default Re: Makalio makubwa

      Kazi yake kukalia!

    7. Bubu Msemaovyo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th May 2007
      Location : All around the World
      Posts : 3,338
      Rep Power : 4269083
      Likes Received
      1898
      Likes Given
      2374

      Default Re: Makalio makubwa

      Quote By dack dack View Post
      Makalio makubwa yanafaida gani katika mapenzi, maana mi naona watu hupenda makalio au wenzangu mnayatumia hayo mnapo du, au ndio mambo ya jicho la ngombe
      Mkuu dack dack yaani post ya tatu tu tangu umefanikiwa ku sign up JF umeanza kuhangaika na mapenzi du!!!!
      fazaa and Wilbert1974 like this.
      "If you talk to a man in a language he understands, that goes to his head. If you talk to him in his language, that goes to his heart." Nelson Mandela

    8. fazaa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th May 2009
      Posts : 2,986
      Rep Power : 1180
      Likes Received
      978
      Likes Given
      770

      Default Re: Makalio makubwa

      dogo yana raha yake, ukikosa balance unayashika ili usianguke pale una piii z

    9. Mwanamalundi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th August 2007
      Posts : 2,375
      Rep Power : 10329954
      Likes Received
      797
      Likes Given
      249

      Default Re: Makalio makubwa

      Quote By dack dack View Post
      Makalio makubwa yanafaida gani katika mapenzi, maana mi naona watu hupenda makalio au wenzangu mnayatumia hayo mnapo du, au ndio mambo ya jicho la ngombe
      Hii mada imeshajadiliwa sana hapa ndani. embu jaribu kupekua pekua makabrasha utapata sababu nyingi sana. Niliwahi kuanzisha mada kama hii mwaka jana. mwaka huu tunataka mada mpya na zenye kuchangamsha jamvi.

      Just because you are doing something different, it doesnt mean that you are doing anything wrong.


    10. Bujibuji's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th February 2009
      Location : NYUMBANI PANONO
      Posts : 21,510
      Rep Power : 51527613
      Likes Received
      11198
      Likes Given
      9319

      Default Re: Makalio makubwa

      Quote By dack dack View Post
      Makalio makubwa yanafaida gani katika mapenzi, maana mi naona watu hupenda makalio au wenzangu mnayatumia hayo mnapo du, au ndio mambo ya jicho la ngombe
      Mi napenda mwanamke mwenye kichwa kikubwa, kila mtu na starehe yake
      HorsePower and ndamuro like this.
      KAZI NDIO MSINGI WA MAENDELEO. NCHI MASIKINI HAIWEZI KUENDELEA KWA MSINGI WA FEDHA. NCHI MASIKINI HAIWEZI KUJITAWALA KAMA INATEGEMEA MSAADA KUTOKA NCHI ZA NJE- J. K. NYERERE

    11. Wiyelele's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th November 2012
      Location : Here at JF
      Posts : 1,056
      Rep Power : 613
      Likes Received
      336
      Likes Given
      1128

      Default Re: Makalio makubwa

      Mi kama una makalio makubwa ishia huko wala usinikaribie... Sipendi kuongozana na sinema barabarani....

    12. nkyalomkonza's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th June 2012
      Posts : 1,075
      Rep Power : 737
      Likes Received
      384
      Likes Given
      125

      Default Re: Makalio makubwa

      Hakuna raha kama kupiga midude ya aina hiyo!!!.
      "The issue of satisfied with MCC should have com... should have been asked me." - Dr. Jakaya Mrisho Kikwete.

    13. Lisa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th August 2009
      Posts : 1,531
      Rep Power : 74756
      Likes Received
      1035
      Likes Given
      1272

      Default Re: Makalio makubwa

      Makalio makubwa, Makalio makubwa! Heeeeeeeeeeh! Tuacheni tupumue huu ni uumbaji wa mungu, hatukujiumba wenyewe, mnatunyanyasa sana na haya makalio, huku mnayasema huku mnayatamani tuwaelewe vipi???????????????? Maana wengine wanadai yananuka, wengine yana maji, Lakini kutwa mnayafuata, mnayatakia nn. NASEMA TUACHENI NA MAKALIO YETU MAKUBWA. SISI WALA HAYATUCHOSHI.

      Cc Maddame B
      Wiyelele likes this.
      UKILA KISAMVU, MCHICHA AU DAGAA KAZA ROHO MAMA , DAR ES SALAAM MJI UMBEA MWINGI"

    14. Lisa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th August 2009
      Posts : 1,531
      Rep Power : 74756
      Likes Received
      1035
      Likes Given
      1272

      Default Re: Makalio makubwa

      Quote By Wiyelele View Post
      Mi kama una makalio makubwa ishia huko wala usinikaribie... Sipendi kuongozana na sinema barabarani....
      Nasema siongei tena na wewe, maana umenitukana matusi ya nguoni , kuwa huwezi kuongozana nami maana mm sinema! !!! Na Utaona wewe Wiyelele!!!!!!Nimekununia
      Wiyelele likes this.
      UKILA KISAMVU, MCHICHA AU DAGAA KAZA ROHO MAMA , DAR ES SALAAM MJI UMBEA MWINGI"

    15. Kipaji Halisi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th January 2012
      Posts : 1,656
      Rep Power : 2932
      Likes Received
      1017
      Likes Given
      2783

      Default Re: Makalio makubwa

      maswali mengine bana..we ushasema MAKALIO..unadhani yatakua na kazi gani zaidi ya kukalia..?
      jerrytz likes this.
      ...Nioneshe rafiki yako nitajua ulivyo...

    16. Wiyelele's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th November 2012
      Location : Here at JF
      Posts : 1,056
      Rep Power : 613
      Likes Received
      336
      Likes Given
      1128

      Default Re: Makalio makubwa

      Quote By Lisa View Post
      Makalio makubwa, Makalio makubwa! Heeeeeeeeeeh! Tuacheni tupumue huu ni uumbaji wa mungu, hatukujiumba wenyewe, mnatunyanyasa sana na haya makalio, huku mnayasema huku mnayatamani tuwaelewe vipi???????????????? Maana wengine wanadai yananuka, wengine yana maji, Lakini kutwa mnayafuata, mnayatakia nn. NASEMA TUACHENI NA MAKALIO YETU MAKUBWA. SISI WALA HAYATUCHOSHI.

      Cc Maddame B
      Wanaosema yananuka wanawafuata mama ntilie barabarani. They go for cheap products hao ni matatizo yao. Nadhani yasiwe makuuubwaaa sana jamani maana kuna baadhi nawaona wakitembea mitaani unawaonea huruma! Mi mbona mfupi wangu anayo yanayomfaa maana asingekuwa nayo haaa angekuwa shapeless!

      Wanaosema yanamaji! Kha! labda hao wanakiu ya maji... Hao nashindwa kuwaelewa...
      Lisa likes this.

    17. Wiyelele's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th November 2012
      Location : Here at JF
      Posts : 1,056
      Rep Power : 613
      Likes Received
      336
      Likes Given
      1128

      Default Re: Makalio makubwa

      Quote By Lisa View Post
      Nasema siongei tena na wewe, maana umenitukana matusi ya nguoni , kuwa huwezi kuongozana nami maana mm sinema! !!! Na Utaona wewe Wiyelele!!!!!!Nimekununia
      Haa sio vizuri kununa weekend. Huwa tunanuna Jtatu! Lisa, mbona we nakuona unapendeza sana! Siwezi kukusema wewe hata kidogo! We una shape nzuri, hata ungesema tu "WIYELELE, leo naamua kuwa air conditioner yako" heee hapo hapo unapata ka VITZ....

    18. Lisa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th August 2009
      Posts : 1,531
      Rep Power : 74756
      Likes Received
      1035
      Likes Given
      1272

      Default Re: Makalio makubwa

      Quote By Wiyelele View Post
      Haa sio vizuri kununa weekend. Huwa tunanuna Jtatu! Lisa, mbona we nakuona unapendeza sana! Siwezi kukusema wewe hata kidogo! We una shape nzuri, hata ungesema tu "WIYELELE, leo naamua kuwa air conditioner yako" heee hapo hapo unapata ka VITZ....
      Haahahahahahaahahahahaaaaa! Yaani huwa unanifanya nicheke sana, ni we Air condition wako, naona unatafuta kufyekwa dushelele lako na baba K. Loh! Hiyo VITZ NAITAKA, ILA NITUSHIE KWENYE MPESA KAMA INWEZA KUSAFIRI KWA NJIA HIYO. KAMA HAIWEZEKANI, NIELEKEZE YARD GANI NIENDE KUICHUKUA.
      UKILA KISAMVU, MCHICHA AU DAGAA KAZA ROHO MAMA , DAR ES SALAAM MJI UMBEA MWINGI"

    19. berenya's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th October 2012
      Posts : 331
      Rep Power : 472
      Likes Received
      52
      Likes Given
      115

      Default Re: Makalio makubwa

      mimi huwa napenda kuyatizama tuu kwa nje...lakini kwa ndani!!mmmh..kichuguu si kichuguu...mlima si mlima!!bonde si bonde..basi balaa tupu..raha ni kutizama ikiwa ndani ya nguo
      jerrytz likes this.

    20. Wiyelele's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th November 2012
      Location : Here at JF
      Posts : 1,056
      Rep Power : 613
      Likes Received
      336
      Likes Given
      1128

      Default Re: Makalio makubwa

      Quote By Lisa View Post
      Haahahahahahaahahahahaaaaa! Yaani huwa unanifanya nicheke sana, ni we Air condition wako, naona unatafuta kufyekwa dushelele lako na baba K. Loh! Hiyo VITZ NAITAKA, ILA NITUSHIE KWENYE MPESA KAMA INWEZA KUSAFIRI KWA NJIA HIYO. KAMA HAIWEZEKANI, NIELEKEZE YARD GANI NIENDE KUICHUKUA.
      Hahaha, nitahitaji kukukabidhi mwenyewe. Raha ya zawadi ukabidhiwe kwa mikono ni si kuikuta kitandani! Unaonaje ukiletewa ua, halafu ukaambiwa lifuate sebuleni? Yaani haiwi zawadi "maalumu" tena! Tena nadhani unakicheko kizuri, kinachovutia... Wakati mwingine nawaza kwamba au huyu Lisa ndo anako kale kasauti kazuri ninako kasikia kila alfajiri? Kananikaribia kwenye sikio, nakuniita "WIYELELE" , basi moyo unakua wenye furaha tele siku hiyo!


    Page 1 of 2 12 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...