JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: News. Kuwa na wapenz kunasababisha saratan

    Report Post
    Page 1 of 3 123 LastLast
    Results 1 to 20 of 45
    1. mutahappy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th December 2012
      Location : PENYE HAKI
      Posts : 525
      Rep Power : 505
      Likes Received
      164
      Likes Given
      15

      Default News. Kuwa na wapenz kunasababisha saratan

      Umefafanuz umetolewa na wazir wa afya nchin kuwa mwanamke mwenye wapenz a.k.a mabwana weng yupo katika hatar kubwa ya kupata kansa ya mlango wa uzazi.

      Kaz mnaojifanya mkigegendwa na mmoja hamridhik.
      Source.ITV NEWS
      Bujibuji likes this.

    2. mzabzab's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th August 2011
      Posts : 6,222
      Rep Power : 351186
      Likes Received
      2159
      Likes Given
      434

      Default Re: News. Kuwa na wapenz kunasababisha saratan

      ah wee watu wanatishiwa kifo lakini bado wanagegedana ndio iwe saratani.

    3. Asnam's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th January 2012
      Location : Searching.........
      Posts : 4,191
      Rep Power : 46681
      Likes Received
      2804
      Likes Given
      1990

      Default Re: News. Kuwa na wapenz kunasababisha saratan

      Quote By mzabzab View Post
      ah wee watu wanatishiwa kifo lakini bado wanagegedana ndio iwe saratani.
      ww bila kugegeda different women maisha hayaendi kwako mmmmh?
      "IT IS MORE BLESSED TO GIVE THAN TO RECEIVE"

    4. Asnam's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th January 2012
      Location : Searching.........
      Posts : 4,191
      Rep Power : 46681
      Likes Received
      2804
      Likes Given
      1990

      Default Re: News. Kuwa na wapenz kunasababisha saratan

      Quote By mutahappy View Post
      Umefafanuz umetolewa na wazir wa afya nchin kuwa mwanamke mwenye wapenz a.k.a mabwana weng yupo katika hatar kubwa ya kupata kansa ya mlango wa uzazi.

      Kaz mnaojifanya mkigegendwa na mmoja hamridhik.
      Source.ITV NEWS
      huyo waziri kasomea udaktari au kuna utafiti umefanywa yeye kaleta ripoti,hebu nifafanulie maana makahaba wangekua waathirika no. moja
      "IT IS MORE BLESSED TO GIVE THAN TO RECEIVE"

    5. mutahappy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th December 2012
      Location : PENYE HAKI
      Posts : 525
      Rep Power : 505
      Likes Received
      164
      Likes Given
      15

      Default

      Quote By Asnam View Post
      huyo waziri kasomea udaktari au kuna utafiti umefanywa yeye kaleta ripoti,hebu nifafanulie maana makahaba wangekua waathirika no. moja
      huyu wazir ni daktar professionally .lakin bado alikuwa anafafanua report iliyoletwa na tasisi hisiyo ya kiselikal
      Asnam likes this.

    6. Movie-Date

    7. Kiranga's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 29th January 2009
      Posts : 23,391
      Rep Power : 17073090
      Likes Received
      11837
      Likes Given
      2303

      Default Re: News. Kuwa na wapenz kunasababisha saratan

      Quote By Asnam View Post
      huyo waziri kasomea udaktari au kuna utafiti umefanywa yeye kaleta ripoti,hebu nifafanulie maana makahaba wangekua waathirika no. moja
      Look up Human Papilloma Virus.

      http://en.m.wikipedia.org/wiki/Human_papillomavirus
      Asnam likes this.
      Proverbs 23:9 Speak not in the ears of a fool: for he will despise the wisdom of thy words.

    8. Asnam's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th January 2012
      Location : Searching.........
      Posts : 4,191
      Rep Power : 46681
      Likes Received
      2804
      Likes Given
      1990

      Default Re: News. Kuwa na wapenz kunasababisha saratan

      Quote By Kiranga View Post
      hapa umenishawishi sasa.
      "IT IS MORE BLESSED TO GIVE THAN TO RECEIVE"

    9. grand-mal's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd February 2013
      Posts : 336
      Rep Power : 689
      Likes Received
      167
      Likes Given
      132

      Default Re: News. Kuwa na wapenz kunasababisha saratan

      Quote By Asnam View Post
      huyo waziri kasomea udaktari au kuna utafiti umefanywa yeye kaleta ripoti,hebu nifafanulie maana makahaba wangekua waathirika no. moja
      Hili ni kweli , saratani ya shingo ya kizani kwa asilimia kubwa husababishwa na vimelea aina ya Human Papilloma virus (HPV zaidi type 16 na 18), hawa virusi wanasambazwa kwa njia ya zinaa. So mwanamke mwenye multiple sexual partners yuko kwenye hatari zaidi ya kupata uambukizo wa hawa virus na hatimae saratani ya shingo ya kizazi.

      Uwe na mpenzi mmoja mwaminifu, tumia condom and acha.

      Asnam, makahaba ni waathirika sana wa hii saratani.

      Epidemiologists working in the early 20th century noted that cervical cancer behaved like a sexually transmitted disease. In summary:
      1. Cervical cancer was common in female sex workers.
      2. It was rare in nuns, except for those who had been sexually active before entering the convent. (Rigoni in 1841)
      3. It was more common in the second wives of men whose first wives had died from cervical cancer
      Asnam and stephot like this.
      Sometimes you have got to be cruel to be kind

    10. Asnam's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th January 2012
      Location : Searching.........
      Posts : 4,191
      Rep Power : 46681
      Likes Received
      2804
      Likes Given
      1990

      Default Re: News. Kuwa na wapenz kunasababisha saratan

      Quote By grand-mal View Post
      Hili ni kweli , saratani ya shingo ya kizani kwa asilimia kubwa husababishwa na vimelea aina ya Human Papilloma virus (HPV zaidi type 16 na 18), hawa virusi wanasambazwa kwa njia ya zinaa. So mwanamke mwenye multiple sexual partners yuko kwenye hatari zaidi ya kupata uambukizo wa hawa virus na hatimae saratani ya shingo ya kizazi.

      Uwe na mpenzi mmoja mwaminifu, tumia condom and acha.

      Asnam, makahaba ni waathirika sana wa hii saratani.

      Epidemiologists working in the early 20th century noted that cervical cancer behaved like a sexually transmitted disease. In summary:
      1. Cervical cancer was common in female sex workers.
      2. It was rare in nuns, except for those who had been sexually active before entering the convent. (Rigoni in 1841)
      3. It was more common in the second wives of men whose first wives had died from cervical cancer
      hapa ndo umeniconvince haya mambo ya kuweka uzi bila kuweka maelezo ya kina ukizingatia ni sayansi we mi sikubali kirahisi.
      "IT IS MORE BLESSED TO GIVE THAN TO RECEIVE"

    11. Smile's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th July 2011
      Location : paradise
      Posts : 15,430
      Rep Power : 4305204
      Likes Received
      11216
      Likes Given
      6025

      Default Re: News. Kuwa na wapenz kunasababisha saratan

      Quote By Kiranga View Post
      mi naogopa sana hii migonjwa nilienda kwa dokta nikaomba nifanyiwe pap test akasema hadi nifike 30 ,eti wanawake chini ya hapo hawapati ni kweli mkuu?
      hakuna mwanaume asiecheat labda kileo wa joyce kiria!

    12. Bujibuji's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th February 2009
      Location : NYUMBANI PANONO
      Posts : 21,648
      Rep Power : 51527646
      Likes Received
      11286
      Likes Given
      9354

      Default Re: News. Kuwa na wapenz kunasababisha saratan

      Mbombo jilipo kyinja iki
      KAZI NDIO MSINGI WA MAENDELEO. NCHI MASIKINI HAIWEZI KUENDELEA KWA MSINGI WA FEDHA. NCHI MASIKINI HAIWEZI KUJITAWALA KAMA INATEGEMEA MSAADA KUTOKA NCHI ZA NJE- J. K. NYERERE

    13. grand-mal's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd February 2013
      Posts : 336
      Rep Power : 689
      Likes Received
      167
      Likes Given
      132

      Default Re: News. Kuwa na wapenz kunasababisha saratan

      Quote By Smile View Post
      mi naogopa sana hii migonjwa nilienda kwa dokta nikaomba nifanyiwe pap test akasema hadi nifike 30 ,eti wanawake chini ya hapo hawapati ni kweli mkuu?
      cervical cancer ina peaks mbili, at 40yrs and at 60yrs. lakini huchukua miaka 10 mpaka 20 tangu maambukizi ya virusi vya HPV mpaka mtu kupata saratani ya shingo ya kizazi. So saratani ya shingo ya kizazi huja kwa stages kuanzia vile viashiria (pre-malignant stage) mpaka kuja kupata saratani yenyewe.

      Siku za hivi karibuni hata wanawake wa miaka 20 - 30 hupata saratani hii, hii imechangiwa kwa kiasi kikubwa na ugonjwa wa ukimwi ambao hushusha kinga na kufanya wale virus wanaosababisha kansa wawe more aggressive na kusababisha saratani mapema.

      Screening hufanywa ili kutambua viashiria na kutibiwa kabla havijawa kansa, kuna screening za aina nyingi, ipo hii iliyozoeleka ya pap smear, lakini zipo pia za VIA na VILI, hizi ni rahisi kufanywa na majibu unapata hapo hapo badala ya pap ambayo inakubidi usubiri mpaka kipimo kisomwe na pathologist ndio upewe majibu which takes sometimes.

      Screening inaweza kufanywa kwa umri wa kuanzia miaka 25 mpaka 69 kwa sehemu nyingi zenye resources na facilities za kutosha. Huku kwetu huwa screening inafanywa kwa akina mama walio katika risk/ au wale ambao wako kwenye age ambayo kuna chance kubwa ya kukutwa na vile viashiria (pre-cancerous) lesion, ambayo ni age 30, hii ni kwa sababu hatuna resources za kutosha. Hata hivyo hii haimaanishi kwamba mwanamke akiwa ata 25 amekuja kuscreen umkatalie hapana, kwani siku hizi hata saratani yenyew imeshuka ki-umri na kuwapata wanawake wenye umri mdogo zaidi.

      Kuna chanjo siku hizi zinazokinga maambukizi ya virusi wa HPV, ziko za aina mbili lakini nadhani kwa Tanzania tunayo Cervirax ambayo hukinga maambukizi ya virusi type 16 na 18 ambao husababisha asilimia 70 ya kansa ya kizazi. Ipo pia chanjo iitway gardasil ambayo hukinga maambukizi ya HPV type 6, 11, 16 na 18. Hawa 6 na 11 husababisha genital warts. Hata hivyo chanjo hizi huwa recommended zitolewe kwa wasichana ambao sio sexually active, na recommended age ni 9 - 15 years. Lakini yeyote anaefikiri kwamba hajaambukizwa hivi virusi anaweza kupewa chanjo hiyo, kama umeshaambukizwa hii chanjo haikusaidii, huzuia maambukizi haitibu maambukizi ambayo yameshatokea.

      Smile labda umenipata.
      Sometimes you have got to be cruel to be kind

    14. Smile's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th July 2011
      Location : paradise
      Posts : 15,430
      Rep Power : 4305204
      Likes Received
      11216
      Likes Given
      6025

      Default Re: News. Kuwa na wapenz kunasababisha saratan

      Quote By grand-mal View Post
      cervical cancer ina peaks mbili, at 40yrs and at 60yrs. Lakini huchukua miaka 10 mpaka 20 tangu maambukizi ya virusi vya hpv mpaka mtu kupata saratani ya shingo ya kizazi. So saratani ya shingo ya kizazi huja kwa stages kuanzia vile viashiria (pre-malignant stage) mpaka kuja kupata saratani yenyewe.

      Siku za hivi karibuni hata wanawake wa miaka 20 - 30 hupata saratani hii, hii imechangiwa kwa kiasi kikubwa na ugonjwa wa ukimwi ambao hushusha kinga na kufanya wale virus wanaosababisha kansa wawe more aggressive na kusababisha saratani mapema.

      Screening hufanywa ili kutambua viashiria na kutibiwa kabla havijawa kansa, kuna screening za aina nyingi, ipo hii iliyozoeleka ya pap smear, lakini zipo pia za via na vili, hizi ni rahisi kufanywa na majibu unapata hapo hapo badala ya pap ambayo inakubidi usubiri mpaka kipimo kisomwe na pathologist ndio upewe majibu which takes sometimes.

      Screening inaweza kufanywa kwa umri wa kuanzia miaka 25 mpaka 69 kwa sehemu nyingi zenye resources na facilities za kutosha. Huku kwetu huwa screening inafanywa kwa akina mama walio katika risk/ au wale ambao wako kwenye age ambayo kuna chance kubwa ya kukutwa na vile viashiria (pre-cancerous) lesion, ambayo ni age 30, hii ni kwa sababu hatuna resources za kutosha. Hata hivyo hii haimaanishi kwamba mwanamke akiwa ata 25 amekuja kuscreen umkatalie hapana, kwani siku hizi hata saratani yenyew imeshuka ki-umri na kuwapata wanawake wenye umri mdogo zaidi.

      Kuna chanjo siku hizi zinazokinga maambukizi ya virusi wa hpv, ziko za aina mbili lakini nadhani kwa tanzania tunayo cervirax ambayo hukinga maambukizi ya virusi type 16 na 18 ambao husababisha asilimia 70 ya kansa ya kizazi. Ipo pia chanjo iitway gardasil ambayo hukinga maambukizi ya hpv type 6, 11, 16 na 18. Hawa 6 na 11 husababisha genital warts. Hata hivyo chanjo hizi huwa recommended zitolewe kwa wasichana ambao sio sexually active, na recommended age ni 9 - 15 years. Lakini yeyote anaefikiri kwamba hajaambukizwa hivi virusi anaweza kupewa chanjo hiyo, kama umeshaambukizwa hii chanjo haikusaidii, huzuia maambukizi haitibu maambukizi ambayo yameshatokea.

      smile labda umenipata.
      thax mkuu ngoja nikapate chanjo
      hakuna mwanaume asiecheat labda kileo wa joyce kiria!

    15. Smile's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th July 2011
      Location : paradise
      Posts : 15,430
      Rep Power : 4305204
      Likes Received
      11216
      Likes Given
      6025

      Default Re: News. Kuwa na wapenz kunasababisha saratan

      Quote By grand-mal View Post
      cervical cancer ina peaks mbili, at 40yrs and at 60yrs. Lakini huchukua miaka 10 mpaka 20 tangu maambukizi ya virusi vya hpv mpaka mtu kupata saratani ya shingo ya kizazi. So saratani ya shingo ya kizazi huja kwa stages kuanzia vile viashiria (pre-malignant stage) mpaka kuja kupata saratani yenyewe.

      Siku za hivi karibuni hata wanawake wa miaka 20 - 30 hupata saratani hii, hii imechangiwa kwa kiasi kikubwa na ugonjwa wa ukimwi ambao hushusha kinga na kufanya wale virus wanaosababisha kansa wawe more aggressive na kusababisha saratani mapema.

      Screening hufanywa ili kutambua viashiria na kutibiwa kabla havijawa kansa, kuna screening za aina nyingi, ipo hii iliyozoeleka ya pap smear, lakini zipo pia za via na vili, hizi ni rahisi kufanywa na majibu unapata hapo hapo badala ya pap ambayo inakubidi usubiri mpaka kipimo kisomwe na pathologist ndio upewe majibu which takes sometimes.

      Screening inaweza kufanywa kwa umri wa kuanzia miaka 25 mpaka 69 kwa sehemu nyingi zenye resources na facilities za kutosha. Huku kwetu huwa screening inafanywa kwa akina mama walio katika risk/ au wale ambao wako kwenye age ambayo kuna chance kubwa ya kukutwa na vile viashiria (pre-cancerous) lesion, ambayo ni age 30, hii ni kwa sababu hatuna resources za kutosha. Hata hivyo hii haimaanishi kwamba mwanamke akiwa ata 25 amekuja kuscreen umkatalie hapana, kwani siku hizi hata saratani yenyew imeshuka ki-umri na kuwapata wanawake wenye umri mdogo zaidi.

      Kuna chanjo siku hizi zinazokinga maambukizi ya virusi wa hpv, ziko za aina mbili lakini nadhani kwa tanzania tunayo cervirax ambayo hukinga maambukizi ya virusi type 16 na 18 ambao husababisha asilimia 70 ya kansa ya kizazi. Ipo pia chanjo iitway gardasil ambayo hukinga maambukizi ya hpv type 6, 11, 16 na 18. Hawa 6 na 11 husababisha genital warts. Hata hivyo chanjo hizi huwa recommended zitolewe kwa wasichana ambao sio sexually active, na recommended age ni 9 - 15 years. Lakini yeyote anaefikiri kwamba hajaambukizwa hivi virusi anaweza kupewa chanjo hiyo, kama umeshaambukizwa hii chanjo haikusaidii, huzuia maambukizi haitibu maambukizi ambayo yameshatokea.

      smile labda umenipata.
      genital warts nayo ni nini mkuu ?
      hakuna mwanaume asiecheat labda kileo wa joyce kiria!

    16. Nicas Mtei's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st December 2010
      Location : Naelekea Kanani
      Posts : 11,250
      Rep Power : 1304089
      Likes Received
      6773
      Likes Given
      6005

      Default

      Quote By grand-mal View Post
      Hili ni kweli , saratani ya shingo ya kizani kwa asilimia kubwa husababishwa na vimelea aina ya Human Papilloma virus (HPV zaidi type 16 na 18), hawa virusi wanasambazwa kwa njia ya zinaa. So mwanamke mwenye multiple sexual partners yuko kwenye hatari zaidi ya kupata uambukizo wa hawa virus na hatimae saratani ya shingo ya kizazi.

      Uwe na mpenzi mmoja mwaminifu, tumia condom and acha.

      Asnam, makahaba ni waathirika sana wa hii saratani.

      Epidemiologists working in the early 20th century noted that cervical cancer behaved like a sexually transmitted disease. In summary:
      1. Cervical cancer was common in female sex workers.
      2. It was rare in nuns, except for those who had been sexually active before entering the convent. (Rigoni in 1841)
      3. It was more common in the second wives of men whose first wives had died from cervical cancer
      Like like like

    17. Nicas Mtei's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st December 2010
      Location : Naelekea Kanani
      Posts : 11,250
      Rep Power : 1304089
      Likes Received
      6773
      Likes Given
      6005

      Default

      Quote By grand-mal View Post
      cervical cancer ina peaks mbili, at 40yrs and at 60yrs. lakini huchukua miaka 10 mpaka 20 tangu maambukizi ya virusi vya HPV mpaka mtu kupata saratani ya shingo ya kizazi. So saratani ya shingo ya kizazi huja kwa stages kuanzia vile viashiria (pre-malignant stage) mpaka kuja kupata saratani yenyewe.

      Siku za hivi karibuni hata wanawake wa miaka 20 - 30 hupata saratani hii, hii imechangiwa kwa kiasi kikubwa na ugonjwa wa ukimwi ambao hushusha kinga na kufanya wale virus wanaosababisha kansa wawe more aggressive na kusababisha saratani mapema.

      Screening hufanywa ili kutambua viashiria na kutibiwa kabla havijawa kansa, kuna screening za aina nyingi, ipo hii iliyozoeleka ya pap smear, lakini zipo pia za VIA na VILI, hizi ni rahisi kufanywa na majibu unapata hapo hapo badala ya pap ambayo inakubidi usubiri mpaka kipimo kisomwe na pathologist ndio upewe majibu which takes sometimes.

      Screening inaweza kufanywa kwa umri wa kuanzia miaka 25 mpaka 69 kwa sehemu nyingi zenye resources na facilities za kutosha. Huku kwetu huwa screening inafanywa kwa akina mama walio katika risk/ au wale ambao wako kwenye age ambayo kuna chance kubwa ya kukutwa na vile viashiria (pre-cancerous) lesion, ambayo ni age 30, hii ni kwa sababu hatuna resources za kutosha. Hata hivyo hii haimaanishi kwamba mwanamke akiwa ata 25 amekuja kuscreen umkatalie hapana, kwani siku hizi hata saratani yenyew imeshuka ki-umri na kuwapata wanawake wenye umri mdogo zaidi.

      Kuna chanjo siku hizi zinazokinga maambukizi ya virusi wa HPV, ziko za aina mbili lakini nadhani kwa Tanzania tunayo Cervirax ambayo hukinga maambukizi ya virusi type 16 na 18 ambao husababisha asilimia 70 ya kansa ya kizazi. Ipo pia chanjo iitway gardasil ambayo hukinga maambukizi ya HPV type 6, 11, 16 na 18. Hawa 6 na 11 husababisha genital warts. Hata hivyo chanjo hizi huwa recommended zitolewe kwa wasichana ambao sio sexually active, na recommended age ni 9 - 15 years. Lakini yeyote anaefikiri kwamba hajaambukizwa hivi virusi anaweza kupewa chanjo hiyo, kama umeshaambukizwa hii chanjo haikusaidii, huzuia maambukizi haitibu maambukizi ambayo yameshatokea.

      Smile labda umenipata.
      Thanx mkuu kwa somo. I hope wahusika waliokuwa na sintofahamu wameelewa.
      grand-mal likes this.

    18. Evelyn Salt's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 5th January 2012
      Location : Rock City
      Posts : 17,257
      Rep Power : 425519578
      Likes Received
      10384
      Likes Given
      7802

      Default Re: News. Kuwa na wapenz kunasababisha saratan

      duh!!!
      nitakufa soon...
      Tamatheo likes this.

    19. grand-mal's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd February 2013
      Posts : 336
      Rep Power : 689
      Likes Received
      167
      Likes Given
      132

      Default Re: News. Kuwa na wapenz kunasababisha saratan

      Quote By Smile View Post
      genital warts nayo ni nini mkuu ?
      Kuna vivimbe au vinyama huwa vinaota sehemu za siri, viko kama vipele au chunusi na huwa vingi vingi huwa vingine kama miba miba hivi, havina maji wala usaha, haviumi na husababishwa na HPV type 6 na 11 kwa 90%.
      Sometimes you have got to be cruel to be kind

    20. Nicas Mtei's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st December 2010
      Location : Naelekea Kanani
      Posts : 11,250
      Rep Power : 1304089
      Likes Received
      6773
      Likes Given
      6005

      Default

      Quote By Evelyn Salt View Post
      duh!!!
      nitakufa soon...
      tafakari, chukua hatua.

    21. Smile's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th July 2011
      Location : paradise
      Posts : 15,430
      Rep Power : 4305204
      Likes Received
      11216
      Likes Given
      6025

      Default Re: News. Kuwa na wapenz kunasababisha saratan

      Quote By grand-mal View Post
      Kuna vivimbe au vinyama huwa vinaota sehemu za siri, viko kama vipele au chunusi na huwa vingi vingi huwa vingine kama miba miba hivi, havina maji wala usaha, haviumi na husababishwa na HPV type 6 na 11 kwa 90%.
      duuh k zina majanga hizi? umri gani hizi? na zinasababishwa na nini? dalili? na matibabu yake mkuu? pia madhara yake?
      hakuna mwanaume asiecheat labda kileo wa joyce kiria!

    22. Ulemavu

    Page 1 of 3 123 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...