JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: wanawake na wasichana wa dar..

    Report Post
    Page 1 of 3 123 LastLast
    Results 1 to 20 of 46
    1. #1
      The Boss's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th August 2009
      Location : DARESALAAM
      Posts : 21,354
      Rep Power : 5470169
      Likes Received
      17842
      Likes Given
      21252

      Default wanawake na wasichana wa dar..

      hivi hii tabia ya kusagana ni fasheni mpya imeingia mjini
      au kuna tatizo kubwa limejificha?mbona wengi wanashiriki??
      je wote ni ma lesb kweli au ni vipi?


    2. TANMO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th April 2008
      Location : Tanzagiza
      Posts : 7,220
      Rep Power : 2416032
      Likes Received
      2976
      Likes Given
      4297

      Default Re: wanawake na wasichana wa dar..

      Mkuu,
      Ya kweli hayo?
      Do Something......

    3. WomanOfSubstance's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th May 2008
      Posts : 5,480
      Rep Power : 63526
      Likes Received
      742
      Likes Given
      721

      Default Re: wanawake na wasichana wa dar..

      Hebu tuwekee source ya info/data kuthibitisha uyasemayo maana ni mazito kwelikweli.
      Educating the mind without educating the heart is no education at all.... Aristotle



    4. IronBroom's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th June 2008
      Location : Huku
      Posts : 519
      Rep Power : 709
      Likes Received
      25
      Likes Given
      21

      Default Re: wanawake na wasichana wa dar..

      Quote By The Boss View Post
      hivi hii tabia ya kusagana ni fasheni mpya imeingia mjini
      au kuna tatizo kubwa limejificha?mbona wengi wanashiriki??
      je wote ni ma lesb kweli au ni vipi?
      Ni asilimia ngapi ya wasichana and/or wanawake wa Dar wanasagana?

    5. #5
      X-PASTER's Avatar
      Moderator Array
      Join Date : 12th February 2007
      Location : Firdaws (Paradise)
      Posts : 11,854
      Rep Power : 7733
      Likes Received
      1502
      Likes Given
      0

      Default Re: wanawake na wasichana wa dar..

      Yaani wanasgana... unamaanisha wao mashine za unga?
      “I am the punishment of God... If you had not committed great sins, God would not have sent a punishment like me upon you.”

      'O Allah! Keep me alive as long as life is better for me, and let me die if death is better for me.

      (¯`·._.•X-Paster™•._.·´¯)


    6. JF SMS Swahili

    7. #6
      Mbu's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 11th January 2007
      Location : Maji Machafu
      Posts : 12,130
      Rep Power : 1573597
      Likes Received
      6098
      Likes Given
      7646

      Default Re: wanawake na wasichana wa dar..

      Quote By The Boss View Post
      hivi hii tabia ya kusagana ni fasheni mpya imeingia mjini
      au kuna tatizo kubwa limejificha?mbona wengi wanashiriki??
      je wote ni ma lesb kweli au ni vipi?
      ...hata vitendo vya kishoga vimeongezeka mijini. Sasa sijui ni kweli tatizo kubwa limefichika au ni fasheni tu kama unavyosema...

      Kwa mtizamo wangu, utandawazi na uhuru wa vyombo vya habari na serikali umewezesha kuweka huru mambo haya.

      mifano (at your own risk!);

      http://images.google.co.uk/imgres?im...N%26start%3D18

      http://images.google.co.uk/imgres?im...N%26start%3D18

      http://images.google.co.uk/imgres?im...%3D2%26hl%3Den
      :


    8. #7
      allymu's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 28th February 2009
      Posts : 2
      Rep Power : 0
      Likes Received
      1
      Likes Given
      0

      Default Re: wanawake na wasichana wa dar..

      wale wote wenye akili timamu watajua hilo si jambo la kawaida, huu ulimwengu umekwisha kuwa sasa hakuna waume wa kuoa kuna mijanadume tu, kwa nini kama wanaume shababi wapo wasi weze kuoa na mpaka inafika wanawake wanasagana ni starehe gani wanayoipata ni sawa na kuku jike kumpandia kuku jike mwenziwe tu. Hiyo ni laana na misiba mingi itaendelea kutufika kwa kumsahau M/Mungu alietuumba jinsia mbili tafauti ambazo ndizo zinohitajiana.
      KIUNO CHANGU likes this.

    9. #8
      Kituko's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th January 2009
      Posts : 4,014
      Rep Power : 1394
      Likes Received
      728
      Likes Given
      260

      Default Re: wanawake na wasichana wa dar..

      Quote By VeraCity View Post
      Hebu tuwekee source ya info/data kuthibitisha uyasemayo maana ni mazito kwelikweli.
      sio kila kitu lazima kiwe na data, lakini kama wewe ni mwenyeji wa dar hicho kitu kimeenea sana we chunguza utaona
      KIUNO CHANGU likes this.

    10. Abdulhalim's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th July 2007
      Location : Taipei 101
      Posts : 16,488
      Rep Power : 4045
      Likes Received
      1535
      Likes Given
      713

      Default Re: wanawake na wasichana wa dar..

      Quote By Kituko View Post
      sio kila kitu lazima kiwe na data, lakini kama wewe ni mwenyeji wa dar hicho kitu kimeenea sana we chunguza utaona
      Thread inafit kwenye udaku na mambo yasio serious. Ushambenga.
      "..siamini mtu anaeza toka Simanjiro (akitawadha kwa magunzi) akajifanya kujua kuliko mie (wa pwani).."

    11. WomanOfSubstance's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th May 2008
      Posts : 5,480
      Rep Power : 63526
      Likes Received
      742
      Likes Given
      721

      Default Re: wanawake na wasichana wa dar..

      Quote By The Boss View Post
      hivi hii tabia ya kusagana ni fasheni mpya imeingia mjini
      au kuna tatizo kubwa limejificha?mbona wengi wanashiriki??
      je wote ni ma lesb kweli au ni vipi?
      Quote By Mbu View Post
      ...hata vitendo vya kishoga vimeongezeka mijini. Sasa sijui ni kweli tatizo kubwa limefichika au ni fasheni tu kama unavyosema...

      Kwa mtizamo wangu, utandawazi na uhuru wa vyombo vya habari na serikali umewezesha kuweka huru mambo haya.

      mifano (at your own risk!);

      http://images.google.co.uk/imgres?im...N%26start%3D18

      http://images.google.co.uk/imgres?im...N%26start%3D18

      http://images.google.co.uk/imgres?im...%3D2%26hl%3Den
      Wakuu Boss na Mbu
      Ni kweli dunia inaonekana kuharibika zaidi siku hizi kwa vile kuna vyanzo vingi vya habari na uhuru wa kupata habari nao uko mpana zaidi kuliko miaka ya nyuma.Utandawazi umewezesha watu kujiweka huru zaidi hasa baada ya kuona kumbe tabia zinazoonekana hazifai huku kwetu, kwa wengine ni mambo ya kawaida.
      Nilichokuwa naomba Boss afanye ni kuweka vyanzo vya kuonyesha kuwa tabia ya wasagaji miongoni mwa wanawake na wasichana Dar inaongezeka kuliko ilivyokuwa.Sijakataa kuwa wasagaji hawapo.Wapo ila siyo kwa kiwango ulichojaribu kuonyesha hapa.Katika jamii yeyote ile mbegu za tabia mbaya hazikosekani - wapo wezi, wauwaji, walevi, washirikina...na hizi siyo tabia zinazotakikana katika jamii.Ila itatisha kusikia statement kama aliyoitoa Boss kuwa uuaji sasa ni fasheni na wengi wanashiriki.Tukipata statement kama hii nadhani tutashtuka na kutaka kujua chanzo chake na hata viashiria vyake.

      Mkuu Mbu yeye ameonyesha kwa picha kuwepo kwa mashoga - ushoga umekuwapo na mashoga wanajulikana na hawajifichi kama wasagaji.
      Educating the mind without educating the heart is no education at all.... Aristotle



    12. #11
      Bluray's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th March 2008
      Posts : 3,450
      Rep Power : 1320
      Likes Received
      31
      Likes Given
      0

      Default Re: wanawake na wasichana wa dar..

      Resistance is futile, even physicists know you can't fight entropy.

      The singularity is near.
      The Singularity is Near.

    13. Falconer's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th October 2008
      Posts : 402
      Rep Power : 668
      Likes Received
      75
      Likes Given
      143

      Default Re: wanawake na wasichana wa dar..

      hakuna wanaume wakutosha. Wengi wetu wanaume tukisha piga chupa mbili hatuna maana inabidi sasa wanawake wajushghulikie wenyewe.

    14. The Boss's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th August 2009
      Location : DARESALAAM
      Posts : 21,354
      Rep Power : 5470169
      Likes Received
      17842
      Likes Given
      21252

      Default Re: wanawake na wasichana wa dar..

      Quote By falconer View Post
      hakuna wanaume wakutosha. Wengi wetu wanaume tukisha piga chupa mbili hatuna maana inabidi sasa wanawake wajushghulikie wenyewe.
      labda kweli aisee..........

    15. #14
      Mbu's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 11th January 2007
      Location : Maji Machafu
      Posts : 12,130
      Rep Power : 1573597
      Likes Received
      6098
      Likes Given
      7646

      Default Re: wanawake na wasichana wa dar..

      Quote By Falconer View Post
      hakuna wanaume wakutosha. Wengi wetu wanaume tukisha piga chupa mbili hatuna maana inabidi sasa wanawake wajushghulikie wenyewe.
      ...na wachache 'waliopo' wana prefer TiGo!... ngoja sikukuu ipite uone watavyokuja kwa kasi mpya...
      :


    16. The Boss's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th August 2009
      Location : DARESALAAM
      Posts : 21,354
      Rep Power : 5470169
      Likes Received
      17842
      Likes Given
      21252

      Default Re: wanawake na wasichana wa dar..

      Quote By mbu View Post
      ...na wachache 'waliopo' wana prefer tigo!... ngoja sikukuu ipite uone watavyokuja kwa kasi mpya...
      mhhh............

    17. JoJiPoJi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th August 2009
      Location : Mars
      Posts : 1,601
      Rep Power : 1268
      Likes Received
      272
      Likes Given
      86

      Default Re: wanawake na wasichana wa dar..

      huu unaweza kuwa umbea,, ila hawa watu kama ni kweli kuna kitu gani wanakipata?/
      Mabadiliko ya Kweli, Uhuru wa Kweli

    18. The Boss's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th August 2009
      Location : DARESALAAM
      Posts : 21,354
      Rep Power : 5470169
      Likes Received
      17842
      Likes Given
      21252

      Default Re: wanawake na wasichana wa dar..

      Quote By jojipoji View Post
      huu unaweza kuwa umbea,, ila hawa watu kama ni kweli kuna kitu gani wanakipata?/
      good question...

    19. MwalimuZawadi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st September 2007
      Posts : 631
      Rep Power : 772
      Likes Received
      54
      Likes Given
      7

      Default Re: wanawake na wasichana wa dar..

      Quote By JoJiPoJi View Post
      huu unaweza kuwa umbea,, ila hawa watu kama ni kweli kuna kitu gani wanakipata?/
      Mkuu
      Ingekuwa inakula kwao wangeacha
      Sent from my Nokia rinGo using JamiiForums

    20. Zion Daughter's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th July 2009
      Location : Mlimani
      Posts : 8,226
      Rep Power : 313618
      Likes Received
      3708
      Likes Given
      1988

      Default Re: wanawake na wasichana wa dar..

      Quote By Abdulhalim View Post
      Thread inafit kwenye udaku na mambo yasio serious. Ushambenga.
      Haupo sahihi katika hili.Hili ni jambo serious kabisa.Hivi unategemea kijana ambaye hana discipline na mwili wake au hajipendi kwa kufanya mambo ambayo hayakubaliki katika jamii anaweza kuleta mabadiliko ya dhati katika nchi??!.Kwa sasa tuna-struggle kwa kila jinsi ili kuinasua Tanzania katika umasikini na aibu,na ikiwa vijana wakaachwa wanaangamia itakuwa ni tatizo jingine.
      Vijana wa vyuo vikuu na walioko katika sekondari za mabweni ndio wapo pia katika hatari hiyo.Mimi nilisoma katika shule ya bweni na nilikuta mtindo wa kuchaguana familia kama baba ,mama na mtoto.kulikuwa na malalamiko kuwa wengine walikuwa wanapitiliza wanafanya kweli.Wakati huo sikuwa naelewa lakini sasa ndio naona hatari yake kwa mambo kama hayo yakiendelea sana yanajenga hisia kama mahusiano mengine na mwishowe ndio huo usagaji.
      Blessed and highly favored

    21. MwanajamiiOne's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 24th July 2008
      Location : On My Seat
      Posts : 10,094
      Rep Power : 1385551
      Likes Received
      6057
      Likes Given
      5448

      Default Re: wanawake na wasichana wa dar..

      Hii ina tofauti na ongezeko la mashoga?
      Serebuka unaweza pendwa tena, serebuka unaweza penda tena - Mwasiti, 2014

    22. JF SMS Swahili

    Page 1 of 3 123 LastLast

    Similar Topics

    1. Natoa ushauri kwa wanawake/wasichana wasio na wapenzi bure
      By mlimbwa1977 in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 9
      Last Post: 9th November 2011, 01:52
    2. Kwa nini ni kwa wanawake/wasichana tu?
      By twenty2 in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 27
      Last Post: 9th September 2011, 11:07
    3. Wanawake/wasichana na imani katika mapenzi.
      By Kaka' in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 12
      Last Post: 27th August 2011, 08:49
    4. Wasichana au wanawake wa kizungu
      By Mhache in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 24
      Last Post: 3rd August 2010, 08:31

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...