JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Asilimia 85 ya wanaume wa kitanzania waishio ulaya wameolewa

    Report Post
    Page 6 of 16 FirstFirst ... 45678 ... LastLast
    Results 101 to 120 of 302
    1. C.T.U's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st June 2011
      Posts : 3,294
      Rep Power : 6090936
      Likes Received
      1156
      Likes Given
      30

      Default Asilimia 85 ya wanaume wa kitanzania waishio ulaya wameolewa

      Source clouds fm now katika kipindi cha heka heka
      Hebu nyani ngabu njoo utueleze vizuri
      Inasemekana wengi wanaolewa na wanaume wenzao ili waweze kupata uraia na makaratasi nchi ambazo ni mstari wa mbele ni belgium


    2. Kongosho's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st March 2011
      Location : Location loading...
      Posts : 35,670
      Rep Power : 138795692
      Likes Received
      22734
      Likes Given
      22741

      Default

      utanilipia nauli?

      Mie nawaza ada za watoto january hii.

      Quote By Husninyo View Post
      Konnie twende tukaishie huko mbele tufanye kauchunguzi.

    3. King'asti's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th November 2009
      Location : Masaini
      Posts : 24,455
      Rep Power : 349193997
      Likes Received
      19059
      Likes Given
      8918

      Default

      Quote By Matola View Post
      Maana yake ni kama wewe ulivyo, unataka ufafanuliwe lipi sasa, au ujioni kama una tabia za kishenzi shenzi.
      hehehe, mie leo nacheka kimbeyambeya tu. My lips are so zipped!

    4. Natalia's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd July 2011
      Location : NY,CT
      Posts : 2,842
      Rep Power : 541832
      Likes Received
      697
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Nyani Ngabu View Post
      Wala hajanichokoza kwa sababu hajaniongelea mimi binafsi. Ila sidhani kabisa kama kafanya utafiti wowote ule.

      Kama yeye kaolewa kwa sababu ya ugumu wa maisha basi na ajiongelee mwenyewe lakini siyo kuja na asilimia za ajabu ajabu kama 85. Asilimia 85 ya wabeba maboksi wangapi? Lini aliwafanyia sensa? Jinga tu hilo. Na Leo Tena siyo kipindi cha kujadili masuala mazito mazito. Ni udaku daku, heka heka, na ujinga ujinga tu.
      Labda anaongelea wanaolelewa na wake zao.Hata hapa USA gay community ni asilimia 4 .Sijawahi kusikia mtanzania gay hapa USA .well sijichanganyi na wabongo probably wapo may be 0.01percent
      Dancani likes this.

    5. Husninyo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th October 2010
      Posts : 22,826
      Rep Power : 187394559
      Likes Received
      7946
      Likes Given
      4416

      Default

      Quote By Kongosho View Post
      utanilipia nauli?

      Mie nawaza ada za watoto january hii.
      nitakukopesha, au hutaki kupata ukweli?

    6. Husninyo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th October 2010
      Posts : 22,826
      Rep Power : 187394559
      Likes Received
      7946
      Likes Given
      4416

      Default

      Quote By King'asti View Post
      Huu ugomvi uliouanzisha ngoja nisiingilie. Napita kama sikujui. Wallah tena sirudi hapa, utanisamahani!
      mkwe tuondoke wote. Bye konnie..

    7. Gaijin's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st August 2007
      Posts : 11,898
      Rep Power : 24953
      Likes Received
      5077
      Likes Given
      2566

      Default 85% ya wabeba box wa kiume wameolewa?

      Quote By Kongosho View Post
      mie nimechagua kuzipa maana ya familia zinazoishi chini ya dola moja.

      Usiniulize saana, nimeamua tu
      Because they don't have money wamegeuka "Washenzi".

      Worse kuliko kusema ni 85%
      m.kessy likes this.

    8. nyumba kubwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th October 2010
      Posts : 6,490
      Rep Power : 363954395
      Likes Received
      4581
      Likes Given
      5865

      Default Re: 85% ya wabeba box wa kiume wameolewa?

      Ulikua una maanisha' watoto wa mbwa?'. Lol.

      Quote By Kongosho View Post
      mie nimechagua kuzipa maana ya familia zinazoishi chini ya dola moja.

      Usiniulize saana, nimeamua tu

    9. King'asti's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th November 2009
      Location : Masaini
      Posts : 24,455
      Rep Power : 349193997
      Likes Received
      19059
      Likes Given
      8918

      Default

      Quote By Husninyo View Post
      mkwe tuondoke wote. Bye konnie..
      tusiondoke. Tukae mlangoni tuchungulie. Hapa ngumi zinahusika hapa, hehehe! Kama konnie hajavaa kishida leo, makalio njeeew!

    10. Nyani Ngabu's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 15th May 2006
      Location : Ikungulyabashashi
      Posts : 46,528
      Rep Power : 428330833
      Likes Received
      15830
      Likes Given
      1288

      Default Re: 85% ya wabeba box wa kiume wameolewa?

      Quote By Natalia View Post
      Labda anaongelea wanaolelewa na wake zao.Hata hapa USA gay community ni asilimia 4 .Sijawahi kusikia mtanzania gay hapa USA .well sijichanganyi na wabongo probably wapo may be 0.01percent
      Dr. Rutherford hajambo?

      Gays hata Tanzania wapo. But then again who cares if someone is gay?

      People should just handle theirs and stop worrying about trifling things in other people's lives.
      Miafrika Ndivyo Tulivyo.

    11. Natalia's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd July 2011
      Location : NY,CT
      Posts : 2,842
      Rep Power : 541832
      Likes Received
      697
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Matola View Post
      Off course wapo wajinga kama Noor Elly ambao walishindwa kujitambuwa na kudhani Wanawake wa Marekani ni sawa na wale wa Sinza Corner bar kwamba unaweza kumshika mattako na kumpa dole la kati, unarudishwa Bongo kizembe namna hiyo halafu unakuja kujenga chuki.

      Nilikwenda Cape Town mwaka jana na nikakuta masiha yamechange sana na kazi zimekuwa ngumu lakini wale vijana wa Kibongo pale wanaishi powa kuliko waliopo nyumbani ambao mpaka leo watu wanapigania pesa ya kula, sasa sembuse Mamtoni?

      Mamtoni patabakia kuwa Mamtoni na Bongo ni Bongo huu ndio ukweli, ila Bongo wapo vijana ambao wamechanga karata zao vizuri na maisha yao yapo Super.
      Wanaume wa kitanzania walioko bongo ni much better kuliko Wanaume wa kibongo walio USA nawaombea sala zote kwa wake zao maana kiama

    12. Ng'wamapalala's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 9th June 2011
      Location : Kijijini Bariadi
      Posts : 4,613
      Rep Power : 4690207
      Likes Received
      3236
      Likes Given
      1763

      Default Re: 85% ya wabeba box wa kiume wameolewa?

      Quote By Gaijin View Post
      Bado hujasema kitu, tabia za kishenzi shenzi ndo zikoje?
      Mkuu, tabia za kishenzi kshenzi ni kama ya huu jamaa aliyekwenda studio na kutapika habari za udaku zaidi ya udaku na wale waliokuwa wanamhoji kuonekana nao ni watu wa hovyo hovyo katika fani zao (profession) kwa kushindwa hata kumuuliza maswali ya msingi katika matapishi yake.
      LIFE IS WHAT YOU MAKE IT AND NOTHING IN LIFE IS CERTAIN, EXCEPT DEATH. ONCE A GUNNER, ALWAYS A GUNNER

    13. nyumba kubwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th October 2010
      Posts : 6,490
      Rep Power : 363954395
      Likes Received
      4581
      Likes Given
      5865

      Default Re: 85% ya wabeba box wa kiume wameolewa?

      Kongosho na mie juzi kati nilisikia kitu kama hii Leo Tena...walikuwa wanasema kuna vijana wengi wa Tz wanaenda Belgium na kuomba hifadhi kama wakimbizi wa unyanyasaji wa kijinsia kwa kuwa wao ni gay (mashoga)...sasa Belgium wanawapa hifadhi kwenye makambi afu wakifika huko inabidi wa practice u gay ili kuonyesha kuwa hawakuwa wahongo...Alondika hiyo sms Clouds alikuwa tayari kutoa more news akitafutwa kwani yuko huko huko Belgium

      Kilichoniudhi ni kutoa taswira kuwa Tanzania tumefikia kiasi cha kuhatarisha maisha ya gay kitu ambacho ni uhongo...well kila mtu ana njia za kutafuta maisah

    14. Natalia's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd July 2011
      Location : NY,CT
      Posts : 2,842
      Rep Power : 541832
      Likes Received
      697
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Nyani Ngabu View Post
      Dr. Rutherford hajambo?

      Gays hata Tanzania wapo. But then again who cares if someone is gay?

      People should just handle theirs and stop worrying about trifling things in other people's lives.
      85 percent .That is pure propaganda

    15. Gaijin's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st August 2007
      Posts : 11,898
      Rep Power : 24953
      Likes Received
      5077
      Likes Given
      2566

      Default 85% ya wabeba box wa kiume wameolewa?

      Quote By Ng'wamapalala View Post
      Mkuu, tabia za kishenzi kshenzi ni kama ya huu jamaa aliyekwenda studio na kutapika habari za udaku zaidi ya udaku na wale waliokuwa wanamhoji kuonekana nao ni watu wa hovyo hovyo katika fani zao (profession) kwa kushindwa hata kumuuliza maswali ya msingi katika matapishi yake.
      Na familia za kishenzi nazo ndo hufanyaje?

      Mmoja anasema ni familia zinazoishi chini ya dola moja kwa siku, jee tabia Kama ya huyo mhusika inahusiana na kipato cha familia yake?
      platozoom likes this.

    16. Kongosho's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st March 2011
      Location : Location loading...
      Posts : 35,670
      Rep Power : 138795692
      Likes Received
      22734
      Likes Given
      22741

      Default

      he he he, huu ugomvi ni wa Gea na Dina

      mie nimeleta khabari tu.

      Quote By King'asti View Post
      Huu ugomvi uliouanzisha ngoja nisiingilie. Napita kama sikujui. Wallah tena sirudi hapa, utanisamahani!

    17. Nyani Ngabu's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 15th May 2006
      Location : Ikungulyabashashi
      Posts : 46,528
      Rep Power : 428330833
      Likes Received
      15830
      Likes Given
      1288

      Default Re: 85% ya wabeba box wa kiume wameolewa?

      Quote By Kongosho View Post
      he he he, huu ugomvi ni wa Gea na Dina

      mie nimeleta khabari tu.
      Hivi sister, huyo mjinga mjinga alisema yeye yuko nchi gani au anaishi nchi gani?
      Miafrika Ndivyo Tulivyo.

    18. Natalia's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd July 2011
      Location : NY,CT
      Posts : 2,842
      Rep Power : 541832
      Likes Received
      697
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By King'asti View Post
      hehehe, mie leo nacheka kimbeyambeya tu. My lips are so zipped!
      Wewe unawacheka wenzio

    19. Matola's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th October 2010
      Posts : 21,660
      Rep Power : 45928192
      Likes Received
      11347
      Likes Given
      6734

      Default Re: 85% ya wabeba box wa kiume wameolewa?

      Quote By Natalia View Post
      Wanaume wa kitanzania walioko bongo ni much better kuliko Wanaume wa kibongo walio USA nawaombea sala zote kwa wake zao maana kiama
      Umesema wewe unaishi na Wazungu America, na haujichanganyi na Wabongo sasa takwimu hizi unazipataje au ni kampuni gani ulioajili kukufanyia sample hizi?

      Taifa letu linakabiliwa na tatizo la watu kufikiri na kutenda, nchi ikiendelea kuzalisha watu wa kuhisi hisi namna hii ni hatari sana.

      Unawaongelea Wabongo wa USA na usikute tangu umefika USA hujawahi kutembelea State zaidi ya unayoishi, Tabia za Umalaya walizonazo wasichana wa kibongo waliopo USA ni halali kuwa generalize wote kwamba ni Malaya?
      Dancani likes this.

    20. Kongosho's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st March 2011
      Location : Location loading...
      Posts : 35,670
      Rep Power : 138795692
      Likes Received
      22734
      Likes Given
      22741

      Default

      nikiolewa je?

      Ujue watoto wangu ndo wana mawazo ya kwenda huko kusoma, mie namalizia uzee wangu hapa hapa.

      Quote By Husninyo View Post
      nitakukopesha, au hutaki kupata ukweli?

    21. Nyani Ngabu's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 15th May 2006
      Location : Ikungulyabashashi
      Posts : 46,528
      Rep Power : 428330833
      Likes Received
      15830
      Likes Given
      1288

      Default Re: 85% ya wabeba box wa kiume wameolewa?

      Quote By Matola View Post
      Umesema wewe unaishi na Wazungu America, na haujichanganyi na Wabongo sasa takwimu hizi unazipataje au ni kampuni gani ulioajili kukufanyia sample hizi?

      Taifa letu linakabiliwa na tatizo la watu kufikiri na kutenda, nchi ikiendelea kuzalisha watu wa kuhisi hisi namna hii ni hatari sana.

      Unawaongelea Wabongo wa USA na usikute tangu umefika USA hujawahi kutembelea State zaidi ya unayoishi, Tabia za Umalaya walizonazo wasichana wa kibongo waliopo USA ni halali kuwa generalize wote kwamba ni Malaya?
      Huyo ni wa kumchukulia kimasikhara sikhara tu. Ku-reason naye ni vigumu sana.
      Miafrika Ndivyo Tulivyo.

    22. Clean9

    Page 6 of 16 FirstFirst ... 45678 ... LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...