JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Vijana acheni kula Tigo

    Report Post
    Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast
    Results 21 to 40 of 47
    1. kazikubwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th October 2010
      Posts : 600
      Rep Power : 633
      Likes Received
      140
      Likes Given
      7

      Default Vijana acheni kula Tigo

      Taarifa zilizotolewa kwenye vyombo mbali mbali vya habari hivi punde zimeonyesha kuwa mabinti wengi kati ya miaka 18-35 wanachekelea kuliwa Tigo. Sababu za kuliwa Tigo zimeelezwa kama ifuatavyo:

      1. Kujikinga na mimba
      2. Kulinda bikra
      3. Kuiga mambo ya kwenye mtandao
      4. Kama sehemu ya kujiongezea kipato


      Ushauri: Vijana wetu mchezo huo ni haramu na mungu haupendi kabisa. Pia, unamadhara makubwa kiafya. Wana JF tuwaelimishe vijana wetu wasielekee kwenye upotevu huu mkubwa kabisa.
      kuberwa and amkawewe like this.


    2. Hoshea's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th January 2012
      Location : Arusha
      Posts : 1,282
      Rep Power : 701
      Likes Received
      370
      Likes Given
      2486

      Default Re: Vijana acheni kula Tigo

      shindwa ewe pepo mchafu usiye na haya, SHINDWAAA

    3. Hoshea's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th January 2012
      Location : Arusha
      Posts : 1,282
      Rep Power : 701
      Likes Received
      370
      Likes Given
      2486

      Default Re: Vijana acheni kula Tigo

      Dah ama kweli dunia imekwisha.

    4. Hoshea's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th January 2012
      Location : Arusha
      Posts : 1,282
      Rep Power : 701
      Likes Received
      370
      Likes Given
      2486

      Default Re: Vijana acheni kula Tigo

      ukipaita tigo ni kama unaparemba hivi, panaitwa MKUNDUNI, mahala MAVI yanapopitia, jamani wacheni ingiza midushelele humo wandugu ni lijilaana kubwa mnoo, uuuuwi jamani ACHENI ACHENI wanyama hawadiriki inakuwaje mi mtu iingize na kuingiziwa, mi nmeshangaa hapa watu wanalisifia, mazee it's not good at all do not do that ase, vitabu vya dini vinakataza.

    5. Majigo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd February 2012
      Posts : 4,095
      Rep Power : 1453
      Likes Received
      981
      Likes Given
      92

      Default Re: Vijana acheni kula Tigo

      Poa Nimekuelewa Ila
      Nitaacha Kuisukumizia Tigoni nanihii... Yangu
      Mpaka uorodheshe Madhara Yake Kiafya!
      Pamoja!
      Last edited by Majigo; 29th December 2012 at 07:27.

    6. dkirenga's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 21st December 2012
      Posts : 189
      Rep Power : 435
      Likes Received
      22
      Likes Given
      1

      Default Re: Vijana acheni kula Tigo

      Tumekwisha mnajadili dhambi kubwa hivi kweli dunia basi subirini gharika mtmjua Mungu ni nani!!!!!

    7. #26
      Wayne's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th May 2009
      Posts : 656
      Rep Power : 715
      Likes Received
      174
      Likes Given
      25

      Default Re: Vijana acheni kula Tigo

      Quote By Ciello View Post
      Hahahah wazee wa sewage utawajua tu.....
      teh...teh..tatizo huwa hatupendi ila mkono unahamishiwa huko..then unaulizwa unasikiaje?...alah? ...nasikia mimi au wewe uliyeweka mkono/kidole changu huko?...
      ALL TEMPTATIONS ARE FOUND EITHER IN HOPE OR FEAR

    8. #27
      Wayne's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th May 2009
      Posts : 656
      Rep Power : 715
      Likes Received
      174
      Likes Given
      25

      Default Re: Vijana acheni kula Tigo

      Quote By andate View Post
      Sisapoti kula tigo, lakini elezea zaidi hapo kwenye red.

      Shahwa huwa zinatoka mwisho wa mchezo, je hudhani kwamba zinakuwa pia zimesafisha mrija?

      Unapoenda kukojoa mkojo wa kawaida ambao ni mara kwa mara je hudhani pia mkojo unasafisha mirija?

      Kuziba mirija ya mkojo kunaweza kusababisha na hitilafu kwenye kibofu cha mkoja, wakati mwingine vitu yabisi vinaweza kuziba mirija kuanzia kwenye kibofu.

      Tigo inaweza ikawa na madhara kama ya punyeto kuharibu misuli ya uume kwa sababu inabana mno(sijui kama ziko tigo ambazo ni pana)

      Fafanua zaidi hapo kwenye red.
      "The cardinal principle" ya Wazee wa kuji-express...

      ...Tigo yapaswa kuliwa kwa Condom...kwa kulinda maslahi ya pande zote mbili...

      Vinginevyo mtakwenda Muhimbili kupigwa bomba

      Heri ya mwaka mpya 2013
      ALL TEMPTATIONS ARE FOUND EITHER IN HOPE OR FEAR

    9. mzabzab's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th August 2011
      Posts : 6,199
      Rep Power : 351177
      Likes Received
      2143
      Likes Given
      431

      Default

      Quote By Hoshea View Post
      ukipaita tigo ni kama unaparemba hivi, panaitwa MKUNDUNI, mahala MAVI yanapopitia, jamani wacheni ingiza midushelele humo wandugu ni lijilaana kubwa mnoo, uuuuwi jamani ACHENI ACHENI wanyama hawadiriki inakuwaje mi mtu iingize na kuingiziwa, mi nmeshangaa hapa watu wanalisifia, mazee it's not good at all do not do that ase, vitabu vya dini vinakataza.
      mbona vitabu vya dini vinakataza watu kugwgedana lakini hamkemei kama watu kula tigo...msiwe na double standards

    10. gastone's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd April 2012
      Posts : 329
      Rep Power : 500
      Likes Received
      105
      Likes Given
      219

      Default

      Quote By Eliphaz the Temanite View Post
      Hivi tigo ina utamu gani mimi mbona husikia kinyaa unamtoa zakaria anatema kinyesi balaa
      huyu wako alikuwa mchafu, na hata mbele hali inaweza kuwa hiyohiyo! Ushauri - tafuta msafi na ujaribu tena!.

    11. vaikojoel's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th June 2011
      Location : arusha,dar,mbeya
      Posts : 1,469
      Rep Power : 768
      Likes Received
      318
      Likes Given
      397

      Default Re: Vijana acheni kula Tigo

      Hehehehe aya mambo yakulamba tope mmenikumbusha kijana wangu mmoja anapenda sana hii kitu,,*anakwambia hii kitu kabla hujaila paka blueband kwenye kinu! Afu uanze kutwanga!! Raha yakee ajaabuuuu!!

    12. vaikojoel's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th June 2011
      Location : arusha,dar,mbeya
      Posts : 1,469
      Rep Power : 768
      Likes Received
      318
      Likes Given
      397

      Default

      Quote By Hoshea View Post
      ukipaita tigo ni kama unaparemba hivi, panaitwa MKUNDUNI, mahala MAVI yanapopitia, jamani wacheni ingiza midushelele humo wandugu ni lijilaana kubwa mnoo, uuuuwi jamani ACHENI ACHENI wanyama hawadiriki inakuwaje mi mtu iingize na kuingiziwa, mi nmeshangaa hapa watu wanalisifia, mazee it's not good at all do not do that ase, vitabu vya dini vinakataza.
      Dalili za ban zinanukia

    13. Thanda's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th April 2012
      Location : Multiple Destination
      Posts : 1,916
      Rep Power : 1688
      Likes Received
      583
      Likes Given
      1552

      Default Re: Vijana acheni kula Tigo

      Ciello, jina lako lina maana kubwa sana kule Nigeria, najua una uwezo mkubwa wa kuwatambua hawa wazee wa sewage...anyway sina ubavu wa kuijadili sana topic hii ila kwa hao wenye dini, Wakristo someni Warumi 1: 26-36mtaona madhara ya hiyo kitu mnayoipotezea muda na kuitamani sana.

      Quote By Ciello View Post
      Hahahah wazee wa sewage utawajua tu.....
      Nicole likes this.
      I am a Democratic Figure,Opposer of Non reality Proposers.
      Thanda Similane

    14. Asprin's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th March 2008
      Location : Psychiatric Ward
      Posts : 34,610
      Rep Power : 95403890
      Likes Received
      22172
      Likes Given
      26936

      Default

      Quote By Ciello View Post
      Hahahah wazee wa sewage utawajua tu.....
      Mtuwaaacheeee..... oh sorry, muwaaaaache wapumuweeee!
      Nicole likes this.

    15. Zero One Two's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd June 2012
      Posts : 8,990
      Rep Power : 16613
      Likes Received
      2954
      Likes Given
      11111

      Default

      tiGo kwani inaliwa? au mnamaanisha kufanya mapenzi kinyume na maumbile ati?
      Quote By Ciello View Post
      Hahahah wazee wa sewage utawajua tu.....

    16. CaptainDunga's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 17th July 2009
      Posts : 106
      Rep Power : 598
      Likes Received
      18
      Likes Given
      30

      Default Re: Vijana acheni kula Tigo

      Duuh watu wanatetea “ndogo” kwa nguvu zote!!!

    17. Kamanda Kazi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th December 2012
      Location : Maputo, Mozambique
      Posts : 1,722
      Rep Power : 743
      Likes Received
      571
      Likes Given
      293

      Default Re: Vijana acheni kula Tigo

      endeleeni kum-google Sir. GOD na michezo michafu! ...mchafu na azidi kuwa mchafu...aliye safi na azidi kujitakasa!

    18. Mtoto wa kitaa's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 7th November 2012
      Posts : 150
      Rep Power : 434
      Likes Received
      16
      Likes Given
      1

      Default

      Quote By tedo View Post
      Sure...
      hata mimi naunga mkono

    19. WISE BOY's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th December 2011
      Posts : 731
      Rep Power : 595
      Likes Received
      187
      Likes Given
      2

      Default

      Quote By Majigo View Post
      Poa Nimekuelewa Ila
      Nitaacha Kuisukumizia Tigoni nanihii... Yangu
      Mpaka uorodheshe Madhara Yake Kiafya!
      Pamoja!
      Kwani unaacha kwa faida ya nani?
      Haina madhara kiafya, endelea tu.

    20. Huntsman's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 11th October 2012
      Posts : 173
      Rep Power : 442
      Likes Received
      40
      Likes Given
      43

      Default Re: Vijana acheni kula Tigo

      Quote By vaikojoel View Post
      Hehehehe aya mambo yakulamba tope mmenikumbusha kijana wangu mmoja anapenda sana hii kitu,,*anakwambia hii kitu kabla hujaila paka blueband kwenye kinu! Afu uanze kutwanga!! Raha yakee ajaabuuuu!!
      Duuh wabongo kwa ubunifu tu hakuna mfano.

    21. vaikojoel's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th June 2011
      Location : arusha,dar,mbeya
      Posts : 1,469
      Rep Power : 768
      Likes Received
      318
      Likes Given
      397

      Default

      Quote By Huntsman View Post
      Duuh wabongo kwa ubunifu tu hakuna mfano.
      Yani wabongo ni ufundi wa ku renovate ujuzi wa mzungu kwakwenda mbele


    Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...