JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Nimemfumania mke wangu, nimechanganyikiwa! Ushauri tafadhari...

    Report Post
    Page 7 of 10 FirstFirst ... 56789 ... LastLast
    Results 121 to 140 of 185
    1. the muter's Avatar
      Member Array
      Join Date : 31st October 2012
      Posts : 36
      Rep Power : 384
      Likes Received
      11
      Likes Given
      1

      Default Nimemfumania mke wangu, nimechanganyikiwa! Ushauri tafadhari...

      Wana JF nimeoa na nina mtoto mmoja ana miaka minne, nimemfunia mke wangu anafanya mambo na kijana fulani wa mtaani hapa hapa.

      Nimemrudisha kwao ila naona kama adhabu haitoshi kuna muda natamani kama nimkatekate vipande vidogo vidogo vya nyama au hata niende kwa mganga amfanye chizi.

      Bado wazazi wamekutana wanasema nimsamehe.

      Naomba busara zenu wanaJF ila pia nawapeni somo msiwaamini wanawake anaweza kukugeuka siku yoyote, mimi mke wangu nimetoka nae shule ya msingi mpaka mwaka huu ni zaidi ya miaka 13
      Mentor, watu8, Jacobus and 6 others like this.


    2. the muter's Avatar
      Member Array
      Join Date : 31st October 2012
      Posts : 36
      Rep Power : 384
      Likes Received
      11
      Likes Given
      1

      Default re: Nimemfumania mke wangu, nimechanganyikiwa! Ushauri tafadhari...

      Quote By Billie View Post
      Umemfuniaje mbona sijakuelewa vizuri.?
      nilipewa hbr na watu na tukaenda mpaka kwa yule jamaa nilikuwa na askari,tumewakuta chumbani kwa jamaa,jamaa ana chumba kimoja.Mke wangu anasema ndio mara ya kwanza ila majirani wa pale wanasema ana muda kiasi anatoka na huyo mpuuzi

    3. #122
      RR's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th March 2007
      Location : Close
      Posts : 5,936
      Rep Power : 433107
      Likes Received
      1232
      Likes Given
      629

      Default re: Nimemfumania mke wangu, nimechanganyikiwa! Ushauri tafadhari...

      Quote By the muter View Post
      hapana hata kidogo,mm nilikuwa naona ananipenda sana hakukuwa na dalili zozote za usaliti,ni mzuri sana kwa kujipretend kama ananipenda
      Msamaha unatoka ndani yako, usisamehe kwa mashinikizo, ila jua kwamba unaweza kuoa mwingine na akawa mbaya kuliko huyu uliyemfumania.
      Hatutafika....tutafikishwa.

    4. yegella's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th November 2010
      Location : Jalalani
      Posts : 2,578
      Rep Power : 256322
      Likes Received
      853
      Likes Given
      712

      Default re: Nimemfumania mke wangu, nimechanganyikiwa! Ushauri tafadhari...

      muombe mrudiane harafu unamsomea ramani unashindilia chupa kwenye dude lake

    5. bhikola's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st April 2012
      Posts : 292
      Rep Power : 465
      Likes Received
      161
      Likes Given
      219

      Default re: Nimemfumania mke wangu, nimechanganyikiwa! Ushauri tafadhari...

      Ukimegewa, tafuta na we mnyonge ummegee, haipunguzi maumivu ila inarudisha hadhi ya kiume...........
      Usimwambie mwanamke unamuamini, hata kama unamtania ..........................
      Source: mwana FA

      Dogo tulia bana, kwanza inaonekana mmeoana mkiwa wadogo maana kama mmeanza s/m na huu ni mwaka wa 13 so ina maana una chini ya miaka 13 ukiwa umemaliza s/m. na kwa maana hiyo hiyo una zaidi ya miaka 13 ukiwa unamega mzigo, ni muda mrefu sana kwa umri mlionao so aliamua ajaribu experience tofauti kama vile wewe unavyoamuaga kuchange flavour
      najua inavyouma, maana mi nakumbuka nishawahi kumuona live demu wangu anaelekea kumegwa lakini sikuwa na jinsi ya kuzuia coz ilikuwa ni lazima nisafiri, mwisho wa siku inabidi ukubali matokeo tu kwani wengi kama siyo wote wako hivyo, so utaoa wangapi na utaacha wangapi?
      Ukitaka wako pekeyako kata mgomba uweke ndani, so kuwa mwanaume dude, najua huwezi kufa lakini kila kitu ni conditioned response, ukiamua kukubali tatizo na kuamua kuanza upya inawezekana, trust me!!
      "to be a great thinker is to think critically" and "to think critically is to think differently from other thoughts"

    6. the muter's Avatar
      Member Array
      Join Date : 31st October 2012
      Posts : 36
      Rep Power : 384
      Likes Received
      11
      Likes Given
      1

      Default re: Nimemfumania mke wangu, nimechanganyikiwa! Ushauri tafadhari...

      thenx ila swez kukaa naye tukaongea kwan najisikia kama nimfanyaje sijui,afu mbona suala la tendo la ndoa sidhani kama kuna dosari,sijui hata nikikaa nae kuongea atasema nn cha maana
      Quote By smallvile View Post
      pole kijana, pole sana wanasema is the greatest pain ever,
      pongezi kwako- kwa uamuzi ulochukua baada ya kumfumania ndiyo uliko na hasira lakin hukumpiga hata mmoja wao,,
      ulifanya pia vizuri kumpeleka kwa wazazi, ila ningependa uruhusu maongezi kati yako wewe nae kwanza,,
      vipi mkeo anaonesha moyo wa kuomba msamaha au ilikuaje, ndugu hapo juu kauliza swali la msingi vipi walitumia kinga,,
      ni vema mkazungumza wewe na mkeo kwa mapana na marefu, hivi ni kitu gani hasa ni tabia yake, kuna kitu kinakosekana katika mapenzi, au ni gani? je unamridhisha mkeo kimapenzi? mnafanya mara nyingi apendavyo, upendavyo mpendavyo?
      psychologia ya mapenzi inasemaje? mwanaume anaweza kutoka ni kawaida kwa wanaume wengi, sasa ukiona hata mkeo nae anatoka labda anajua unatoka na ameshindwa kukuambia na amejichukulia maamuzi pekee? au anakosa kitu? anything is rit
      kinachouma apa ni kumfumania sio? jiulize ni mazuri mangapi mnafanya pamoja. mnaenjoy mapenzi mara ngapi. mbona hili limekua kubwa kwako kiasi unataka kumkatakata
      je? hakuna tatizo jingine lolote kati yako wewe na mpenzi wako, lililotokea karibuni? ambalo unaweza ukalihusianisha na hili jambo? naamini mara nying hii ni triger tu kuna mambo mengi ups and down
      jambo jingine usione ati huu muda ni mwingi saana at 13yrs, wengine tuna 13yrs baada ya drs la saba na bado tunasoma ni kitambo kidogo tu,, LOVE LAST IT'S ETERNAL
      kwa ufupi unamjua mkeo kuliko mtu mwingine, yafaa kumsikiliza pia bibie jugdement ya upande moja haifai,,
      ila kama upo CLEAN, HUJAWAHI TENDA JAMBO LISILO BAYA KWA MKEO,, , MAANDIKO YASEMA KOSA LA KUMFUMANIA MKEO WAWEZA FANYA MAAMUZI KUMWACHA MAANA UMEMWACHA KWA UZINZI

    7. JF SMS Swahili

    8. King'asti's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 26th November 2009
      Location : Masaini
      Posts : 21,982
      Rep Power : 1932684
      Likes Received
      16563
      Likes Given
      7754

      Default

      Quote By the muter View Post
      thenx ila swez kukaa naye tukaongea kwan najisikia kama nimfanyaje sijui,afu mbona suala la tendo la ndoa sidhani kama kuna dosari,sijui hata nikikaa nae kuongea atasema nn cha maana
      wanawake hawatoki nje ya ndoa kwa ajili ya sex. Actually mwanamke anaweza kukaa mwaka mzima bila sex na akawa ok tu. Anatafuta emotional connection, mtu anaemfanya ajisike mzuri na anaemthamini (hata kama anamdanganya). Kama hakuna upendo, uaminifu na kuthaminiana sex ni kero kwa mwanamke unless ni biashara!
      neggirl likes this.

    9. smallvile's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th September 2012
      Location : dar es salaam
      Posts : 303
      Rep Power : 444
      Likes Received
      60
      Likes Given
      101

      Default re: Nimemfumania mke wangu, nimechanganyikiwa! Ushauri tafadhari...

      Quote By the muter View Post
      thenx ila swez kukaa naye tukaongea kwan najisikia kama nimfanyaje sijui,afu mbona suala la tendo la ndoa sidhani kama kuna dosari,sijui hata nikikaa nae kuongea atasema nn cha maana
      ni kweli kwamba hata hujui atasema nini cha maana na ndo maana yafaa au ni busara ukae nae, kumbuka huyu sasa ni mzazi mwenzio,,,mama wa mtoto wenu,, ya lovely kids, niambie ar ya ready to raise ya kid in a separete families, single parented, ouh nimelelewa na mzazi moja usiombee ikatokea afu akawa mtoto mwenye uwezo kama mimi, akachambua mambo kwa undani sijui utamwambia nini mtoto kwamba ulimfumania mama ake, , hilo tu. oukey basi hata kama utaamua lolote, ni vema umsamehe for the sake of ya growing kid to have both parent's love at hand
      najua madhara ya separation na sipendi yampate mwingine
      if your eyez can nt see, let ya heart see

    10. Nivea's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st May 2012
      Posts : 7,226
      Rep Power : 232431
      Likes Received
      4391
      Likes Given
      5262

      Default re: Nimemfumania mke wangu, nimechanganyikiwa! Ushauri tafadhari...

      Quote By The Boss View Post
      Dah....kumbe ukitulia una busaraa ehh?
      the bosaa bana kumbe sometimes zinakuwaga zimeruka ee,hivi ndivo nilivo zingine mbwembwe tu,nashukuru mungu mume wangu hapiti sana huku a akipita ni siasa ,matangazo ,education ,na GT HAYO NDIO MAJUKWAA YAKE VINGINEVO NINGEAMBULIA MAKWENZI TU.NIMEKUMIC LAKINI WEWE The Boss
      The Boss likes this.
      PATIENCE IS A NECESSARY INGREDIENT OF GENIUS.

    11. fabinyo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th August 2011
      Posts : 1,976
      Rep Power : 897
      Likes Received
      411
      Likes Given
      283

      Default re: Nimemfumania mke wangu, nimechanganyikiwa! Ushauri tafadhari...

      na huyo kijana umempa adhabu gani?ukimpa hasira zitaisha

    12. Makene's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st October 2010
      Posts : 1,295
      Rep Power : 740
      Likes Received
      226
      Likes Given
      155

      Default

      Quote By King'asti View Post
      wanawake hawatoki nje ya ndoa kwa ajili ya sex. Actually mwanamke anaweza kukaa mwaka mzima bila sex na akawa ok tu. Anatafuta emotional connection, mtu anaemfanya ajisike mzuri na anaemthamini (hata kama anamdanganya). Kama hakuna upendo, uaminifu na kuthaminiana sex ni kero kwa mwanamke unless ni biashara!
      Hii imekaa vizuri.
      Wake ni waaminifu sana zaidi mara dufu ya waume.
      Waume wanatamani kila kitu na si wavumilivu kama wake, na wangetafuta sababu za visingizio ili kuhararisha makosa na udhaifu wao.
      Wake ni wavumilivu sana na huwachukua muda kukubali kushawishwa, ila siku zote hurahisishiwa kufanya maamuzi pale wenzi wanapokosa kuonyesha hisia mwenzi za dhati kwao na kuwachukulia kama kufuli lililofungwa, 'ntalikuta tu mlangoni nitakaporudi, si mi ndiyo mwenye ufunguo'.

    13. Jacobus's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th March 2011
      Location : Tabora
      Posts : 2,007
      Rep Power : 861
      Likes Received
      338
      Likes Given
      3648

      Default re: Nimemfumania mke wangu, nimechanganyikiwa! Ushauri tafadhari...

      Quote By the muter View Post
      wakristo
      Je mmefunga ndoa kanisani? Nina maana kama ni hivo basi jaribu pia kupata ushauri toa kwa viongozi wa dini.

    14. Mwanaweja's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th February 2011
      Posts : 3,541
      Rep Power : 1175
      Likes Received
      490
      Likes Given
      1081

      Default re: Nimemfumania mke wangu, nimechanganyikiwa! Ushauri tafadhari...

      makubwa wanawake ni kama mvua inaweza nyesha mahali popote pale iwe kwenye kinyesi hata mashambani ndio wanawake wengi wako hivyo hata uwanunulie gari, hionga sana ni bure. mkuu pole sana vuta subira Mungu atakujibu kwa muda wake

    15. GAZETI's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd February 2011
      Location : ILALA
      Posts : 1,968
      Rep Power : 1419
      Likes Received
      853
      Likes Given
      1481

      Default re: Nimemfumania mke wangu, nimechanganyikiwa! Ushauri tafadhari...

      Quote By the muter View Post
      Wana JF nimeoa na nina mtoto mmoja ana miaka minne,nimemfunia mke wangu anafanya mambo na kijana fulani wa mtaani hapa hapa.Nimemrudisha kwao ila naona kama adhabu haitoshi kuna muda natamani kama nimkatekate vipande vidogo vidogo vya nyama au hata niende kwa mganga amfanye chizi.Bado wazazi wamekutana wanasema nimsamehe.Naomba busara zenu wanaJF ila pia nawapeni somo msiwaamin wanawake anaweza kukugeuka siku yoyote,mm mke wangu nimetoka nae shule ya msingi mpaka mwaka huu ni zaidi ya miaka 13
      Jitahidi umuoe ndugu wa huyo kijana maana vinginevyo
      anaweza kuja tena.
      andate likes this.
      " YANA MWISHO HAYA"

    16. Dero's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd December 2010
      Location : DSM
      Posts : 308
      Rep Power : 1058697
      Likes Received
      117
      Likes Given
      35

      Default

      Quote By King'asti View Post
      wanawake hawatoki nje ya ndoa kwa ajili ya sex. Actually mwanamke anaweza kukaa mwaka mzima bila sex na akawa ok tu. Anatafuta emotional connection, mtu anaemfanya ajisike mzuri na anaemthamini (hata kama anamdanganya). Kama hakuna upendo, uaminifu na kuthaminiana sex ni kero kwa mwanamke unless ni biashara!
      Huwa napendaga comements kwani huwa zina- touch maisha yangu binafsi I wish mume wangu angekuwa anazisoma. Ni kweli kama mwanamke huthaminiwi na mumeo u dont feel him kwenye sex

    17. davytzee's Avatar
      Member Array
      Join Date : 25th November 2012
      Posts : 61
      Rep Power : 385
      Likes Received
      9
      Likes Given
      6

      Default re: Nimemfumania mke wangu, nimechanganyikiwa! Ushauri tafadhari...

      Jus relax usije ukafanya uamuzi mgumu!! Wanaume kila siku wnatoka nje wakitoka wanawake tunakuwa kama vichaa,, mbona wao wanasamehe. Ila jiulize nikwanini adi akatoka nje kuna sababu 2.

    18. MWAMUNU's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th December 2011
      Location : UNYALUNI
      Posts : 545
      Rep Power : 4221
      Likes Received
      171
      Likes Given
      97

      Default re: Nimemfumania mke wangu, nimechanganyikiwa! Ushauri tafadhari...

      Du pole sana mkuu,Uzoefu unaonyesha ni ngumu sana mwanamke alieolewa kutoka nje ya ndoa yake pia ni ngumu sana kwa huyo mwanamke alietoka nje ya ndoa kuacha uzinzi wake,sema na moyo wako !!
      Mi binafsi nawachukia sana wazinzi wanaotoka nje ya ndoa zao kwa mwamvuli wa kutoridhishwa kimapenzi.
      NDOA NI ZAIDI YA TENDO sio mnawaza kugongana tu !!!
      andate likes this.
      RESPECT IS FOR THOSE WHO DESERVE IT,
      NOT FOR THOSE WHO DEMAND IT.

    19. andate's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th June 2011
      Posts : 2,055
      Rep Power : 860
      Likes Received
      705
      Likes Given
      2841

      Default re: Nimemfumania mke wangu, nimechanganyikiwa! Ushauri tafadhari...

      Quote By Kimbweka View Post
      Duh kijana wa mtaa alikuwa anakukuruka kwa kitumbua cha mkeo duh noomaa, JE walitumia kinga...?
      Mke wa mtu haliwi kwa kinga, kubali usikubali, maamuzi ya kutumia kinga yapo kwa mwanaume, mwanamke akishakubali huwa ana sacrifice kila kitu, unless awe anauza.
      Vitombi wengi hawatumii kinga kwa mke wa mtu, wanaamini kuwa mke wa mtu hagongwi-gongwi na watu wengi, unless mumewe awe kiwembe anayejulikana sana hapo ndipo labda watatumia kinga, na hiyo ni labda.

    20. JENDALUJEJE's Avatar
      Member Array
      Join Date : 18th November 2012
      Location : KASIKI
      Posts : 43
      Rep Power : 382
      Likes Received
      19
      Likes Given
      26

      Default re: Nimemfumania mke wangu, nimechanganyikiwa! Ushauri tafadhari...

      Mwanaume mmoja aliwahi kuniambia hivi,"SIO KWAMBA ...."WANAUME HATUTOKI NJE YA NDOA,...LA HASHA....ILA TATIZO NI KWAMBA....KATIKA KILE KITENDO MWANAMKE NDIE ANAYEFANYWA..... HIVYO INATIA HASIRA UKIANZA FIKIRIA ALIFANYWA FANYWAJE?"

      ASHAKHUM SI MATUSI!

    21. andate's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th June 2011
      Posts : 2,055
      Rep Power : 860
      Likes Received
      705
      Likes Given
      2841

      Default re: Nimemfumania mke wangu, nimechanganyikiwa! Ushauri tafadhari...

      Quote By Jimbi View Post
      mlambe tigo kujipoza na hasira zako
      Akiikuta na yenyewe ni buga/bwanga, sindio atachanganyikiwa zaidi

    22. GAZETI's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd February 2011
      Location : ILALA
      Posts : 1,968
      Rep Power : 1419
      Likes Received
      853
      Likes Given
      1481

      Default re: Nimemfumania mke wangu, nimechanganyikiwa! Ushauri tafadhari...

      Quote By King'asti View Post
      wanawake hawatoki nje ya ndoa kwa ajili ya sex. Actually mwanamke anaweza kukaa mwaka mzima bila sex na akawa ok tu. Anatafuta emotional connection, mtu anaemfanya ajisike mzuri na anaemthamini (hata kama anamdanganya). Kama hakuna upendo, uaminifu na kuthaminiana sex ni kero kwa mwanamke unless ni biashara!
      Hata wanaume tunaweza, wakati niko masomoni INDIA
      nimekaa miaka mitatu bila kufanya chochote.
      " YANA MWISHO HAYA"

    23. JF SMS Swahili

    Page 7 of 10 FirstFirst ... 56789 ... LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...