JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Makalio Makubwa...

    Report Post
    Page 1 of 6 123 ... LastLast
    Results 1 to 20 of 113
    1. shilanona's Avatar
      Member Array
      Join Date : 31st October 2010
      Posts : 54
      Rep Power : 492
      Likes Received
      21
      Likes Given
      0

      Default Makalio Makubwa...

      Hivi kwa nini wanawake wanachoma sindano za silicon ili kukuza makalio yao? Wengine wanatumia mpaka dawa za Kichina kuongeza saidi ya makali? Mpaka inafikia wakati wanawake wananunua nguo special zilizotengenezwa maalum kuongeza ukubwa wa makalio? Secretary wangu anasema eti wanafanya hivyo ili kuongeza shepu zao kuwavutia wanaume. Anadai eti wanaume hupenda makalio makubwa kwa sababu ya kuyashikashika na wakati mwingine kuyapigapiga wakati wa tendo la ndoa. Wengine wanasema makatio ni station ya kutengeneza joto linalowafanya wanaume waone kama wako peponi wakati wa tendo hili. Mimi siamini haya. Wenye utajiri wa makalio watupe data.
      Rugaijamu likes this.


    2. mzabzab's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th August 2011
      Posts : 5,339
      Rep Power : 350978
      Likes Received
      1824
      Likes Given
      369

      Default Re: Makalio MAKUBWA

      secretary wako amesema ukweli mwana...achana na makalio ya ukweli tena hasa wakati umembenjua style ya mbuzi kagoma kwenda.... awe analigonvesha gingesha against the duahelele...vile linavyotikisika full raha lol
      gody5m likes this.

    3. Scofied's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th June 2012
      Location : A-City
      Posts : 1,511
      Rep Power : 701
      Likes Received
      400
      Likes Given
      87

      Default Re: Makalio MAKUBWA

      Ngoja waje! Binafsi she wangu kapigwa pasi mbaya....
      Kimagege and SINGLE RASHID like this.

    4. The secretary's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th January 2012
      Posts : 3,871
      Rep Power : 16067397
      Likes Received
      2337
      Likes Given
      490

      Default

      Quote By Scofied View Post
      Ngoja waje! Binafsi she wangu kapigwa pasi mbaya....
      nimuazime?
      kamanzi06 and Scofied like this.

    5. MCHUMIPESA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th March 2012
      Posts : 1,051
      Rep Power : 621
      Likes Received
      70
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By The secretary View Post
      nimuazime?
      B wth me!
      The secretary likes this.

    6. JF SMS Swahili

    7. #6
      C.T.U's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st June 2011
      Posts : 3,292
      Rep Power : 1110
      Likes Received
      1132
      Likes Given
      30

      Default Re: Makalio MAKUBWA

      majimama, wadada wa makampuni ya clearing and forward mpo??

    8. Ruttashobolwa's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 22nd February 2012
      Posts : 18,496
      Rep Power : 23879036
      Likes Received
      6077
      Likes Given
      5952

      Default

      Pengine secretary wako kasema ukweli japo si kila mwanaume ana vutiwa na makalio bali wengi utamani wanawake wenye makalio makubwa!

      Ikumbukwe kwamba bakhresa ana tengeneza cola sababu ana pata wateja!

      Alaf sijui utamuamini yupi kati ya member wa humu au secretary wako?
      Quote By shilanona View Post
      Hivi kwa nini wanawake wanachoma sindano za silicon ili kukuza makalio yao? Wengine wanatumia mpaka dawa za Kichina kuongeza saidi ya makali? Mpaka inafikia wakati wanawake wananunua nguo special zilizotengenezwa maalum kuongeza ukubwa wa makalio? Secretary wangu anasema eti wanafanya hivyo ili kuongeza shepu zao kuwavutia wanaume. Anadai eti wanaume hupenda makalio makubwa kwa sababu ya kuyashikashika na wakati mwingine kuyapigapiga wakati wa tendo la ndoa. Wengine wanasema makatio ni station ya kutengeneza joto linalowafanya wanaume waone kama wako peponi wakati wa tendo hili. Mimi siamini haya. Wenye utajiri wa makalio watupe data.

    9. Kifarutz's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th August 2012
      Posts : 1,680
      Rep Power : 726
      Likes Received
      277
      Likes Given
      23

      Default Re: Makalio MAKUBWA

      Quote By Scofied View Post
      Ngoja waje! Binafsi she wangu kapigwa pasi mbaya....
      Nipatie nimpe diet, in 3 months lazima atajazia kwa nyuma kwani nitakuwa nampa natural medicine siyo haya masindano ya kichina..!
      hakisoni likes this.

    10. kizaizai's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st March 2010
      Location : Iringa
      Posts : 964
      Rep Power : 2157237
      Likes Received
      262
      Likes Given
      301

      Default Re: Makalio MAKUBWA

      Kupiga tiGO bila makalio makubwa no network.
      venant vincent likes this.

    11. Kongosho's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st March 2011
      Location : Location loading...
      Posts : 31,473
      Rep Power : 22836202
      Likes Received
      19685
      Likes Given
      20440

      Default Re: Makalio MAKUBWA

      story zingine bana, kama dasa la 3A
      betlehem, Tamatheo and snowhite like this.

    12. blessings's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th July 2012
      Location : Arusha
      Posts : 411
      Rep Power : 0
      Likes Received
      118
      Likes Given
      1

      Default Re: Makalio MAKUBWA

      Makalio makubwa huridhisha mwanaume kisaikolojia tu but hayana uhusiano na utamu wa mtu/mhusika unless unataka kuyashika shika tu. Mi naona ni kuzidisha uchafu tu mwilini maana mwanamke akiwa ana makalio makubwa kama "hachambi" vizuri atabakiza uchafu huko SAUDI ARABIA so Mikalio mikubwa si ya kufurahia. halafu hata wakati unashughulika makalio yanapoteza "Centre of euillibrium" ni kama vile uka-park gari kwenye mteremko mkali
      prianka likes this.

    13. Arushaone's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 31st March 2012
      Location : Arusha
      Posts : 12,158
      Rep Power : 71422555
      Likes Received
      9569
      Likes Given
      24377

      Default Re: Makalio MAKUBWA

      Mi hata sijui kwa kweli.
      Nawai likes this.

    14. hakisoni's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th October 2012
      Posts : 374
      Rep Power : 454
      Likes Received
      59
      Likes Given
      141

      Default Re: Makalio MAKUBWA

      Quote By Kifarutz View Post
      Nipatie nimpe diet, in 3 months lazima atajazia kwa nyuma kwani nitakuwa nampa natural medicine siyo haya masindano ya kichina..!
      naunga mkono kifarutz , shem wangu alitumia hio diet, ukimwona sasa hivi mashalaa, afrika bambataa. hiyo diet naijua wala siyo mchina ni mgeruman original. wenye kuhitaji waseme tuwasaidie. wasitumie mchina noma!!!

    15. #14
      Rada's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 29th February 2012
      Posts : 122
      Rep Power : 437
      Likes Received
      40
      Likes Given
      13

      Default Re: Makalio MAKUBWA

      Quote By shilanona View Post
      Hivi kwa nini wanawake wanachoma sindano za silicon ili kukuza makalio yao? Wengine wanatumia mpaka dawa za Kichina kuongeza saidi ya makali? Mpaka inafikia wakati wanawake wananunua nguo special zilizotengenezwa maalum kuongeza ukubwa wa makalio? Secretary wangu anasema eti wanafanya hivyo ili kuongeza shepu zao kuwavutia wanaume. Anadai eti wanaume hupenda makalio makubwa kwa sababu ya kuyashikashika na wakati mwingine kuyapigapiga wakati wa tendo la ndoa. Wengine wanasema makatio ni station ya kutengeneza joto linalowafanya wanaume waone kama wako peponi wakati wa tendo hili. Mimi siamini haya. Wenye utajiri wa makalio watupe data.
      Wewe unaamini nini?

    16. Wayne's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th May 2009
      Posts : 645
      Rep Power : 686
      Likes Received
      168
      Likes Given
      25

      Default Re: Makalio MAKUBWA

      Quote By Scofied View Post
      Ngoja waje! Binafsi she wangu kapigwa pasi mbaya....
      Mwanamke nyonga(hips) kaka, masuala ya makalio ni majaliwa...ila usafi unahusika sana kiongozi...unaweza fungua kitabu ..ukapeleka shingo pembeni..hiyo harufu...mfereji haujasafishwa muda....
      ALL TEMPTATIONS ARE FOUND EITHER IN HOPE OR FEAR

    17. kichwaones's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th October 2012
      Posts : 402
      Rep Power : 460
      Likes Received
      44
      Likes Given
      363

      Default Re: Makalio MAKUBWA

      wekeni photo tuone kitu original kinavyo waka-waka

    18. Fidel80's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd May 2008
      Location : UVUNGUNI
      Posts : 21,871
      Rep Power : 127267
      Likes Received
      4056
      Likes Given
      1349

      Default Re: Makalio MAKUBWA

      Mi nategeka na mwenye kalio kuuuuubwa original feki nalijua kwa kuangalia nina uzoefu nayo.

    19. Ralphryder's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th November 2011
      Posts : 4,178
      Rep Power : 1338
      Likes Received
      647
      Likes Given
      91

      Default

      Quote By The secretary View Post
      nimuazime?
      Mh! mwee!

    20. salosalo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th June 2012
      Location : Arusha
      Posts : 543
      Rep Power : 589
      Likes Received
      142
      Likes Given
      37

      Default Re: Makalio MAKUBWA

      Kalio kubwa linavutia likiwa limesitirika na nguo tu, ngoja awe mtupu, na usiombe na mtindi uwe kama vibuyu vya unyakyusani, dooo!!!
      betlehem and INGENJA like this.

    21. C6's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th April 2011
      Location : Online
      Posts : 4,366
      Rep Power : 15906768
      Likes Received
      2663
      Likes Given
      2254

      Default Re: Makalio MAKUBWA

      waafrika halisi tunapenda maumbo makubwa, mambo ya english figa ni mambo ya ukoloni, mie binafsi napenda mwanamke mwenye matak0 makubwa, yani hawa wembamba hamna kitu, mwisho nimvunje bure
      cacico likes this.

    22. JF SMS Swahili

    Page 1 of 6 123 ... LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...