JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Jinsi ya kufanya mapenzi na mwanamke wakati wa ujauzito

    Report Post
    Results 1 to 5 of 5
    1. Michael bosco's Avatar
      Member Array
      Join Date : 10th October 2012
      Location : morogoro tanzania
      Posts : 45
      Rep Power : 408
      Likes Received
      5
      Likes Given
      1

      Default Jinsi ya kufanya mapenzi na mwanamke wakati wa ujauzito

      Bila shaka kila aliyeko kwenye mapenzi ana kiu yakufahamu staili mbalimbali atakazotumia katika uwanja wa huba kumpagawisha mwenza wake, kimsingi kuna staili nyingi sana ijapokuwa nyingi huhitaji wapendanao wawe wanasarakasiyaani wawe wepesi wa viungo.
      Leo nitazungumzia staili ambazo mwanamke mjamzito anaweza kutumia na mwenza wake wakiwa katika huba na kumfanya afurahie tendo la ndoa na panapomajariwa nitazungumzia staili nyingine ambazo kila mmoja wetuanaweza kutumia katika majambozi kumpagawisha mwenza wake.
      Kuinama: Hapa mwanamke anapaswa kuinama na kushikilia ama kiti, kitanda au kitu chochote kitakachomfanya asichoke miguu yake wakati mwanaume atakapokuwa akimwingilia kimwili. Hii ni staili nzuri kwa mwanamke mjamzito kwani mwanaume hataweza kulisukumatumbo lake.
      Hata hivyo, staili hii ina tatizo moja, uume wa mwanaume hauwezi kukisugua kinena na ikumbukwe kuwa mwanamke ili aweze kufika kileleni lazima mwanaume asiwe mvivu kukishughulisha kinena cha mwanamke kwani ni moja kati ya sehemu kuu ya mwanamke inayoamsha hamasa ya mapenzi na msisimko wa ajabu unaompelekea mwanamke yoyoteyule kufika kileleni!
      Hivyo, mwanaume hapa lazima ahakikishe anatumia mkono wakekumshikashika mpenzi wake kinena ili kumhamasisha kimahaba, lakini wakati anamshika mwanamke sehemu hiyo lazima ahakikishe vidole vyake si vikavu kwani endapo vitakakuwa havina unyevunyevu basi lazima mwanamke ataumia mara baada ya kupapaswa navyo katika kinena kwani kinena kimefunikwa na ngozi laini hivyo mwanaume anapaswa kuhakikishwa vidole vyake haviwi vikavu ili kumwezesha kuaamsha hamasa yake ya mapenzi.
      Kukaa: Mwanaume anakaa kwenye kiti kisha mwanamke anakaa kwenye mapaja yake, hapa uume wa mwanamke hautaweza kuingia wote hali itakayomfanya mjamzito asiumie na mjamzito mwenye mimba ya miezi 8 hufurahia zaidi staili hii kwani ikumbukwe kuwa katika kipindi hiki mtoto huwa tayari ameshuka, mwanamke huonekana kuchoka na kuelemewa na tumbo.
      Hivyo kwa kuwa mtoto huwa ameshuka mwanamke husikia maumivu sana pindi mwanaume anapotumia staili Fulani Fulani ambazo humpa nafasi ya kuingizauume wake wote kwani motto huwa ameshuka hali inayopelekeakusukumwa na uume wa mwanaume pindi unapoingizwa na hivyo kumsababishia mwanamke maumivu.
      MUHIMU:
      Ni kweli katika kipindi cha ujauzito wanawake wengi hujisikia kuchokachoka sana hali inayowafanya wasipende kushiriki tendo la ndoa, lakini hali huwa tofauti kwa wanaume wengi pindi wapenzi wao wawapo wajawazito kwani ni kipindi ambacho mwanaume hufurahia sana kushiriki tendo la ndoa na mjamzito kutokana na ukweli kuwa katika kipindi hiki mwanamke huwa na joto lakutosha sehemu zake za siri, joto ambalo humfanya mwanaume apagawe.
      Hivyo mjamzito anapaswa kuhakikisha anafanya kila analoweza kumpa mwenza wake unyumba isipokuwa tu endapo atakuwa ameshauriwa na daktari kutoshiriki tendo la ndoa kwa sababu za kitaalam!
      Ukisoma makala haya, tfadhali mjulishe na mwenzio ili ajifunze jambo


    2. PakaJimmy's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 29th April 2009
      Posts : 16,184
      Rep Power : 16106689
      Likes Received
      8075
      Likes Given
      3583

      Default Re: Jinsi ya kufanya mapenzi na mwanamke wakati wa ujauzito

      Nasikia wanawake wengi wa Jf wako au wanakaribia menopozi!

    3. BADILI TABIA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th June 2011
      Location : DUNIANI
      Posts : 19,079
      Rep Power : 12634296
      Likes Received
      8455
      Likes Given
      6416

      Default Re: Jinsi ya kufanya mapenzi na mwanamke wakati wa ujauzito

      .afadhali uwafundishe hawa wanaume humu...maana kuna mmoja alijitapa kumla mavi mkewe.....bila aibuuu

    4. Michael bosco's Avatar
      Member Array
      Join Date : 10th October 2012
      Location : morogoro tanzania
      Posts : 45
      Rep Power : 408
      Likes Received
      5
      Likes Given
      1

      Default

      Quote By BADILI TABIA View Post
      .afadhali uwafundishe hawa wanaume humu...maana kuna mmoja alijitapa kumla mavi mkewe.....bila aibuuu
      huyo ni nouma kala mavi kabisa

    5. Don Mangi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st November 2010
      Location : Machang'anja
      Posts : 2,013
      Rep Power : 12565005
      Likes Received
      650
      Likes Given
      582

      Default

      Quote By BADILI TABIA View Post
      .afadhali uwafundishe hawa wanaume humu...maana kuna mmoja alijitapa kumla mavi mkewe.....bila aibuuu
      Tehe tehe. . .akishirikiana na KY. . .

    6. Clean9


    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...