JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: jinsi ya kumpagawisha mwanaume

    Report Post
    Page 4 of 8 FirstFirst ... 23456 ... LastLast
    Results 61 to 80 of 142
    1. #1
      Graca's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th April 2011
      Posts : 490
      Rep Power : 586
      Likes Received
      144
      Likes Given
      43

      Default jinsi ya kumpagawisha mwanaume

      ladies plz hebu tupeane uzoefu ni mbinu gsni ambazo zinamfanya umpendae apagawe juu yako.

      mi kwanza huwa sipendi kutulia yaani naanzisha game popote pale hata kama ni kwenye halaiki nitatsfuta njia tu ili ajue kua nataka tamu. yaani hii humfanya anyegeke na awe na hamu na mm mara kwa mara. yy huwa ananiambia G mtundu sana ww unanifanya niwe na hamu na ww muda wote.

      kama yupo kaxini basi nitahakikisha namtumia sms na vipicha vya kimahaba ilimrad tu kuamsha hisis zake.. hii imetusaidia tumekua karibu sana.

      tukija faragha sasa. hahaa mtoto wa kike najituma mpaka basi yaaani msujuzi yote nayaaply mpaka kanivulia kofia..

      so akina mama tujitahidi tuwe wabunifu na mawasiliano yawepo. unapenda kitu mwambie na kama hupendi mwmbie usifanye tu kutimiza wajibu u will be happy...

      plz share some tips zenu nipate maufundi mapya..

      thx.
      majany, mayenga, MadameX and 3 others like this.

    2. Ulemavu

    3. #61
      Graca's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th April 2011
      Posts : 490
      Rep Power : 586
      Likes Received
      144
      Likes Given
      43

      Default

      Quote By epson View Post
      hongera inaonesha how much you enjoy ua man, always usipokuwa mbunifu utaishia kulaumu siku zote lakini ukijishughurisha mambo yanajipa yenyewe
      kweli kabisa..

    4. MR. ABLE's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th April 2012
      Posts : 1,470
      Rep Power : 733
      Likes Received
      782
      Likes Given
      1465

      Default Re: jinsi ya kumpagawisha mwanaume

      Quote By Graca View Post
      ndo haya tunayakusanys mjifaifie kwa raha zenu
      hakika kama ningepata mwanamke mwenye ujuzi kama huo anaousea Graca ningefurahi sana coz ningeenjoy maisha.

    5. #63
      Graca's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th April 2011
      Posts : 490
      Rep Power : 586
      Likes Received
      144
      Likes Given
      43

      Default

      Quote By SAUDARI View Post
      hakika kama ningepata mwanamke mwenye ujuzi kama huo anaousea Graca ningefurahi sana coz ningeenjoy maisha.
      kweli bhana maisha yenyewe mafupi hays.

    6. sabasita's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th October 2009
      Location : HOLLYWOOD
      Posts : 1,461
      Rep Power : 858
      Likes Received
      316
      Likes Given
      174

      Default Re: jinsi ya kumpagawisha mwanaume

      Quote By lara 1 View Post
      mmmmmmmmmmh! I see! Japo sitaki kujibu manake hizi ni siri za biashara ila ngoja nijibu tu.1.mbinu yangu ya kwanza huwa sipendi kuwe na time table!!!!! Hell no! Yaani ajue wiki hii kuna mechi 3, zitachezwa oldtrafold, emirates na anfield. Hakuna biashara kama hiyo!!!! Mambo ni suprise tu.2. Funguo ninayo, nawahi mwenyewe, nasafisha afu nachojoa viwalo vyote, naoga afu najitupa kwenye 6*6 nazuga na novel ya sydney sheldon!!! Mdogo mdogo nasubiri arudi. ( noma kna siku alirudi na maza wake, afu maza anapenda kukagua kila kona, nilizamaje uvunguni fasta!!!!!! Hatari! Surprise zingine nomaaa!)3.nyingine ni design za kaba koo, mtu yupo busy na match au tv we umelala mwenyewe unangoja aje, nainuka na khanga naenda kunywa maji ya uongo, khanga inadondoka mbele yake siiokoti naendelea na safari. Lazima aje.(tatizo akisikia goooooooooo!!!! Anastopisha game ya huku na kwenda kuchungulia nani kafunga? Nani?)4.nikiona amenuna kama cobra almanusura kupasuka, nampooza kidogo manaake hawakawii hawa!5. Namtext tu kazini leo ukitoka pitia hapa hotelini chumba namba 3, baasi wee masaa yanakuwa hayaendi.
      unamzungumzia yupi....maana wewe uanao wengi dadangu

    7. MR. ABLE's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th April 2012
      Posts : 1,470
      Rep Power : 733
      Likes Received
      782
      Likes Given
      1465

      Default Re: jinsi ya kumpagawisha mwanaume

      inaelekea Graca una ujuzi wa kipekee ambao unakufanya uweze kumkamata mpenzi wako kisawasawa.
      amekua amukufa na ameoza kabisa kabisaa, hasikii wala haoni, hafurukuti kwa hakika wewe mkali ile mbaya.

    8. #66
      Neylu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th May 2012
      Location : Nyatukala
      Posts : 2,530
      Rep Power : 616209
      Likes Received
      1166
      Likes Given
      1119

      Default Re: jinsi ya kumpagawisha mwanaume

      Quote By MR.LEO View Post
      Graca,ulichokisema wewe ni very specific case.
      Swala la mapenzi au sex lina vitu vingi sana na ndo maana hakuna uniformity kabisa.
      Na miongoni mwa vitu vinavyo leta utofauti ni kama;
      1.Age za partnerz
      2.Kazi zao
      3.Stress
      4.Lifestyle
      5.Mahali unapoishi
      6.Mazingira mtu aliyokulia,na mengine mengi.
      Mfano experience atayokupa 'Neylu' itategemea factorz nilizotaja hapo juu kwa upande wake na haiwezi ku-work out perfectly kwako!
      So u beta focus on studying ur patner rather than relying on advice that wont help u.
      Mmhhhhhhh????
      soledad likes this.

    9. DSpecial's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th December 2011
      Location : Oslo, Norway
      Posts : 439
      Rep Power : 541
      Likes Received
      124
      Likes Given
      693

      Default Re: jinsi ya kumpagawisha mwanaume

      Quote By Kaunga View Post
      Kama hashei Ofisi na mtu, mfuate ukampe cha ufisini!

      Mcheleweshe kazini mara moja moja!

      Mtegeshee ukiwa unadeki chumbani kwenu, usiwe umevaa lijichupi lkn!

      Kukiwa na wageni nyumbani, muite chumbani as if kuna kitu serious; mchojoe na kummyonya kidogo; then mrudi mkawaattend wageni. (cha wizi hicho).

      Inatosha, (mume wangu yuko humu humu)! LOL
      Ila usisahau kuikalia mkiwa nje kwenye balcon usiku taa zikiwa zimezimwa!
      Duh Shabbash!!!.....Jamani wengine bado hatuja oa bwana mnatuua hukuuuuu.....
      Bin adam huru asiyefungamana na upande wowote.

    10. King'asti's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th November 2009
      Location : Masaini
      Posts : 24,829
      Rep Power : 429501956
      Likes Received
      19422
      Likes Given
      9297

      Default Re: jinsi ya kumpagawisha mwanaume

      Ngoja nifanye praktiko kabisaa afu nitanote pembeni. Sasa style.ya kumchomoa Paw hapo kwenye iPad yake ndo advertise namba moja nisijelazwa njaa buree
      I can be changed by what happens to me. But I refuse to be reduced by it-Maya Angelou


    11. lara 1's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th June 2012
      Posts : 10,709
      Rep Power : 312204169
      Likes Received
      12668
      Likes Given
      6249

      Default Re: jinsi ya kumpagawisha mwanaume

      Quote By sabasita View Post
      unamzungumzia yupi....maana wewe uanao wengi dadangu
      Usijitie shabiki maandazi kutiwa hamira kidogo kuumuka beseni zimaaaaaaaaaaaa!! HAO WENGI ULINIPA WEWE! Kujifanya wanijua sanaaaaaaa!!! JIANGALIE MTOTO WA KIUME!!!!!! UTASUTWA NA MASHUJAA BAND!!!!!!
      snowhite likes this.


      GET RICH OR DIE TRYING

    12. MR. ABLE's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th April 2012
      Posts : 1,470
      Rep Power : 733
      Likes Received
      782
      Likes Given
      1465

      Default Re: jinsi ya kumpagawisha mwanaume

      Quote By lara 1 View Post
      Usijitie shabiki maandazi kutiwa hamira kidogo kuumuka beseni zimaaaaaaaaaaaa!! HAO WENGI ULINIPA WEWE! Kujifanya wanijua sanaaaaaaa!!! JIANGALIE MTOTO WA KIUME!!!!!! UTASUTWA NA MASHUJAA BAND!!!!!!
      mwambie asikuletee utozi wa mandazi kuelea juu ya mafuta.
      lara 1 likes this.

    13. #71
      kalou's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd August 2009
      Location : Mjini Kati
      Posts : 2,866
      Rep Power : 102969
      Likes Received
      921
      Likes Given
      562

      Default Re: jinsi ya kumpagawisha mwanaume

      Hizi topic zenu zitavunja ndoa za watu,wenyewe washajizoelea game mara 1 au 2 kwa wiki,tena hadi usiku watoto wakishalala,round 1 tu ili wasichoshane sana,sasa mtu akishawasoma wakina lara1 akayapeleka nyumbani kwake ili akafanye madadiliko afu ikashindika ndo anajikuta anaanza kuwa na kazi za nje

    14. Han'some's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th February 2012
      Posts : 283
      Rep Power : 500
      Likes Received
      70
      Likes Given
      0

      Default

      Weeweeh!


      Quote By Angel Msoffe View Post
      Ngoja nami nisubiri maujuz mapya yashushwe hapa

    15. lara 1's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th June 2012
      Posts : 10,709
      Rep Power : 312204169
      Likes Received
      12668
      Likes Given
      6249

      Default Re: jinsi ya kumpagawisha mwanaume

      Quote By kalou View Post
      Hizi topic zenu zitavunja ndoa za watu,wenyewe washajizoelea game mara 1 au 2 kwa wiki,tena hadi usiku watoto wakishalala,round 1 tu ili wasichoshane sana,sasa mtu akishawasoma wakina lara1 akayapeleka nyumbani kwake ili akafanye madadiliko afu ikashindika ndo anajikuta anaanza kuwa na kazi za nje
      Ngombe hazeeki MAINI banaaa! Wache wavunje mifupa meno ingalipo!!!!!! ITS GOOD TO SPICE UP THINGS ONCE IN A WHILE!!!!!!!! AGE IS JUST A NUMBER!!!!!!!!!!
      snowhite likes this.


      GET RICH OR DIE TRYING

    16. sabasita's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th October 2009
      Location : HOLLYWOOD
      Posts : 1,461
      Rep Power : 858
      Likes Received
      316
      Likes Given
      174

      Default Re: jinsi ya kumpagawisha mwanaume

      Quote By lara 1 View Post
      Usijitie shabiki maandazi kutiwa hamira kidogo kuumuka beseni zimaaaaaaaaaaaa!! HAO WENGI ULINIPA WEWE! Kujifanya wanijua sanaaaaaaa!!! JIANGALIE MTOTO WA KIUME!!!!!! UTASUTWA NA MASHUJAA BAND!!!!!!
      lo nenohilo nalo nenooooooo

    17. #75
      Graca's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th April 2011
      Posts : 490
      Rep Power : 586
      Likes Received
      144
      Likes Given
      43

      Default

      Quote By SAUDARI View Post
      inaelekea Graca una ujuzi wa kipekee ambao unakufanya uweze kumkamata mpenzi wako kisawasawa.
      amekua amukufa na ameoza kabisa kabisaa, hasikii wala haoni, hafurukuti kwa hakika wewe mkali ile mbaya.
      huwa nashindwa kuelewa maana hata ma ex niliowamwaga full kunniganda..

    18. Madame B's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th April 2012
      Location : KINO CLAIN
      Posts : 19,273
      Rep Power : 188131205
      Likes Received
      12524
      Likes Given
      8003

      Default

      Quote By Graca View Post
      huwa nashindwa kuelewa maana hata ma ex niliowamwaga full kunniganda..
      Shoga angu real...???

    19. Prince Hope's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st July 2012
      Posts : 2,008
      Rep Power : 824
      Likes Received
      352
      Likes Given
      98

      Default Re: jinsi ya kumpagawisha mwanaume

      Mademu wanaojifanya ni wataalam wa kuelezea, kunako bed hamna kitu. Niliwahi opoa mmoja, tukiwa bado maeneo ya starehe mbwembwe zilikuwa nyingi saaaaaaaaaaaaana. Akushike, akubusu, baby nyiiiiiiiiiiingi, hizi zote ziliisha alipoingia rum. Kam gogo vile tena anakuna na nywele busy, hana tyme na kinachoendelea. So maneno si matendo.

    20. Kichancheda's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 29th October 2012
      Posts : 144
      Rep Power : 437
      Likes Received
      41
      Likes Given
      28

      Default Re: jinsi ya kumpagawisha mwanaume

      Quote By Prince Hope View Post
      Mademu wanaojifanya ni wataalam wa kuelezea, kunako bed hamna kitu. Niliwahi opoa mmoja, tukiwa bado maeneo ya starehe mbwembwe zilikuwa nyingi saaaaaaaaaaaaana. Akushike, akubusu, baby nyiiiiiiiiiiingi, hizi zote ziliisha alipoingia rum. Kam gogo vile tena anakuna na nywele busy, hana tyme na kinachoendelea. So maneno si matendo.
      Labda ulimkwaza stimu ikayeyuka!Jiangalie na wewe labda ni tatizo

    21. #79
      Mapi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th March 2011
      Location : KILIMANI
      Posts : 5,779
      Rep Power : 2678561
      Likes Received
      2190
      Likes Given
      3948

      Default Re: jinsi ya kumpagawisha mwanaume

      Ayaaa! Maskio yangu mie.

    22. #80
      Graca's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th April 2011
      Posts : 490
      Rep Power : 586
      Likes Received
      144
      Likes Given
      43

      Default

      Quote By Madame B View Post
      Shoga angu real...???
      yes madam. ni nn shida? maana keroo

    23. Azam

    Page 4 of 8 FirstFirst ... 23456 ... LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...