JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: NATAKA KULEWAAAAA!!(Tilalilaaaa!! Full Tungi!)

    Report Post
    Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast
    Results 21 to 40 of 51
    1. lara 1's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th June 2012
      Posts : 10,499
      Rep Power : 312204123
      Likes Received
      12478
      Likes Given
      6154

      Default NATAKA KULEWAAAAA!!(Tilalilaaaa!! Full Tungi!)

      Usinuilize kwanini sababu Utaninizinguaaaaaaaaa!!!!!!!!
      Ukitaka jiunge na mimi, Kama ni Pesa Kunywa Mimi Nitanunua!!!!!!!!!
      Mimi mwanzo sikuamini, Nikajuaga vya UZWAAAA!!!!!!!!!!
      Kumbe MJINGA ni MIMI, NAITUNZA WENZANGU WANACHUKUA!!!!!!!!!!!!!!
      Mie Siwezi walionikuta waache niseme shida!!!!!!

      NATAKA KULEWAAAAAA, NATAKA KULEWAAAAAAA, (TILALILAAA) NIACHENI NIMWAGE RADHIIIIIII!!!!!!!!!!!!!

      Nikamvisha pete tayari kwa kumuoaaaa
      Kukata vilimilimi vya wanafiki, wazushi, na wambeaaaa
      Kumbe mwenzangu na mimi NAJISUMBUAAAAAA
      TUPO KAMA ISHIRINIIII, MABUZI!!!!!! VINGASTIIII!!!!!! NA WENGINE ANAWAHONGAAA!!!!!!!!!

      NATKA KULEWAAAAAAA, NATAKA KULEWAAAAAAAAA, (TILALILAAAAA) NIACHENI NIMWAGE RADHIII!!!!!!!!!!!!!!!!!!!


      Huyo ni PAPA DAIMONDO PLATINUMS NA KITU CHAKE KIPYAAAAAA!!!!!!!!! Kimenikunaaa sanaaa maana hayo ndo maisha ya wadada wa MUJINI, UKIWAVAGAA TU KUVIKA PETE IMEKULA KWAKO!!!!!!!!!!


      SIJAWAHI KUJA KWAKO KUKUOMBA HELA YA KULA, WALA HUNA JEURI YA KUNIWEKA MJINI HUO MDA UNAOWAZA LARA 1 HIKI NA KILE WAZA UTAWAACHIA NINI WANAO UKIFA! USIJIFANYE UNANIJUA SANAAA! HUNIJUI


    2. christine ibrahim's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th February 2012
      Location : earth
      Posts : 7,741
      Rep Power : 297523286
      Likes Received
      2381
      Likes Given
      16582

      Default

      Quote By Bob Fern View Post
      Namkubali Diamond
      Kwa lipi,wimbo wenyewe kawaibia wenzie(pasha na H baba) anatabia mbaya,ngoja joti amchane

    3. lara 1's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th June 2012
      Posts : 10,499
      Rep Power : 312204123
      Likes Received
      12478
      Likes Given
      6154

      Default re: NATAKA KULEWAAAAA!!(Tilalilaaaa!! Full Tungi!)

      Quote By Ciello View Post
      Uliiona au story za mjin? Kajilie vyako shosti usiwe mwoga!
      Mwenzangu kusoma sijui, hata picha nayo SIIONI!!!!!!!!!!! Aku mateso bila chuki mie siyataki kabisaaaa!!!!!!!!!!


      SIJAWAHI KUJA KWAKO KUKUOMBA HELA YA KULA, WALA HUNA JEURI YA KUNIWEKA MJINI HUO MDA UNAOWAZA LARA 1 HIKI NA KILE WAZA UTAWAACHIA NINI WANAO UKIFA! USIJIFANYE UNANIJUA SANAAA! HUNIJUI

    4. Nicole's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th September 2012
      Posts : 4,284
      Rep Power : 1334
      Likes Received
      2487
      Likes Given
      2312

      Default

      Hahahahah joketi alikutonya nn? Mpaka kubwa la maadui limekimbia kwel mziki mnene cd 700.
      Quote By lara 1 View Post
      Mwenzangu kusoma sijui, hata picha nayo SIIONI!!!!!!!!!!! Aku mateso bila chuki mie siyataki kabisaaaa!!!!!!!!!!

    5. KakaKiiza's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th February 2010
      Location : Here Where you see me!!
      Posts : 7,782
      Rep Power : 2821994
      Likes Received
      3404
      Likes Given
      2056

      Default re: NATAKA KULEWAAAAA!!(Tilalilaaaa!! Full Tungi!)

      Nimelewa namtafuta lara 1 ninani kamuona??
      lara 1 likes this.
      Its only a crazy who will be against to CDM!,and only a fool who will be flying CCM flag while he/she is hungry!!

    6. Asprin's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th March 2008
      Location : Psychiatric Ward
      Posts : 34,604
      Rep Power : 72813216
      Likes Received
      22166
      Likes Given
      26912

      Default re: NATAKA KULEWAAAAA!!(Tilalilaaaa!! Full Tungi!)

      Eti huo wimbo ni taarab au mnanda? hebu jibu mimi binti lara 1

    7. lara 1's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th June 2012
      Posts : 10,499
      Rep Power : 312204123
      Likes Received
      12478
      Likes Given
      6154

      Default re: NATAKA KULEWAAAAA!!(Tilalilaaaa!! Full Tungi!)

      Quote By Ciello View Post
      Hahahahah joketi alikutonya nn? Mpaka kubwa la maadui limekimbia kwel mziki mnene cd 700.
      FOR THE RECORD!!!!!!!! IM NUMBER 1 VIBAMIA FAN!!!!!!!!!! (Mambo ya mtu mmoja anakuta kimfereji afu akishapita yeye anaacha bahariiiii kama si ziwa!!!!!! Na kukuoa hakuoi, unabaki kila nxt victm anelea tu baharini!!!!!!!!!! Akuuuuuuuuu!!!! Ila za chini ya kapeti zinadai hadi Daimondo Kristapen atiii!!!!!!!!!! Mmmhhhhhhhhhhh! Kweli wembamba wa reli TRENI INAPITA!!!!!!!!!!!!!)


      SIJAWAHI KUJA KWAKO KUKUOMBA HELA YA KULA, WALA HUNA JEURI YA KUNIWEKA MJINI HUO MDA UNAOWAZA LARA 1 HIKI NA KILE WAZA UTAWAACHIA NINI WANAO UKIFA! USIJIFANYE UNANIJUA SANAAA! HUNIJUI

    8. lara 1's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th June 2012
      Posts : 10,499
      Rep Power : 312204123
      Likes Received
      12478
      Likes Given
      6154

      Default re: NATAKA KULEWAAAAA!!(Tilalilaaaa!! Full Tungi!)

      Quote By Asprin View Post
      Eti huo wimbo ni taarab au mnanda? hebu jibu mimi binti lara 1
      Wimbo ni wa Bongo Fulevaaaa!!!!!!! Mzuriii huo haswa ukiwa umetundika vitus kichwani!!!!!!!! Unanikumbusha sana enzi za Mr. Ebbo (R.I.P) Kamongo umemfanya nini muleli anapaaaaa!!!!!!!!!!!!


      SIJAWAHI KUJA KWAKO KUKUOMBA HELA YA KULA, WALA HUNA JEURI YA KUNIWEKA MJINI HUO MDA UNAOWAZA LARA 1 HIKI NA KILE WAZA UTAWAACHIA NINI WANAO UKIFA! USIJIFANYE UNANIJUA SANAAA! HUNIJUI

    9. Nicole's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th September 2012
      Posts : 4,284
      Rep Power : 1334
      Likes Received
      2487
      Likes Given
      2312

      Default

      Hahahahahah,Shosti acha bana unawaharibia watu soko!
      Quote By lara 1 View Post
      FOR THE RECORD!!!!!!!! IM NUMBER 1 VIBAMIA FAN!!!!!!!!!! (Mambo ya mtu mmoja anakuta kimfereji afu akishapita yeye anaacha bahariiiii kama si ziwa!!!!!! Na kukuoa hakuoi, unabaki kila nxt victm anelea tu baharini!!!!!!!!!! Akuuuuuuuuu!!!! Ila za chini ya kapeti zinadai hadi Daimondo Kristapen atiii!!!!!!!!!! Mmmhhhhhhhhhhh! Kweli wembamba wa reli TRENI INAPITA!!!!!!!!!!!!!)

    10. kazikubwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th October 2010
      Posts : 600
      Rep Power : 632
      Likes Received
      140
      Likes Given
      7

      Default re: NATAKA KULEWAAAAA!!(Tilalilaaaa!! Full Tungi!)

      Diamond anakula watoto wazuri sana. Huu wimbo atakuwa kamuimbia bint fulani. Mtoto wa nyoka ni nyoka, kauli hii inamaana mama wa bint huyo naye enzi zake alikuwa wembe enhee. Mimi nataka kupiga (Kula mzigo) huyo mama anipe zilipendwa, Old is Gold, wadau nitajieni ni nani huyo anayeimbwa ili nimsalandie mama yake jamani.

    11. lara 1's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th June 2012
      Posts : 10,499
      Rep Power : 312204123
      Likes Received
      12478
      Likes Given
      6154

      Default re: NATAKA KULEWAAAAA!!(Tilalilaaaa!! Full Tungi!)

      Quote By Ciello View Post
      Hahahahahah,Shosti acha bana unawaharibia watu soko!
      Shaurilo!!!!!!!!! Mi ngoja niwahi Kitchen Party one time, mmoja huyo kapunguaaaa, kazi kwangu naebakiaaaa!!!!! Kitcheni party yenyewe ya mtoto wa kidhungu basi Mtoa Mada MAMA MCHUNGAJI!!!!!!!!!!!! Itakuwa kupiga mihayo tuuuuu huko na kusogoa!!!!!!!!!! Mambo yote Kitchen Party za uswaziiii!!!!!!!!! KUNGWI TOKA DUBAI AU DOHA!!!!!! Unaenda na NOTE BOOK na peni kabisaaa ili usipitwe na SUKARI ZA DUBAI!!!!!!!

      Ok!!! Byeeeeeeee! Napitwa na Wimbo Ulio Bora na Hekima za Suleimani!!!!!!!!!!! See ya letter!!!!!!!


      SIJAWAHI KUJA KWAKO KUKUOMBA HELA YA KULA, WALA HUNA JEURI YA KUNIWEKA MJINI HUO MDA UNAOWAZA LARA 1 HIKI NA KILE WAZA UTAWAACHIA NINI WANAO UKIFA! USIJIFANYE UNANIJUA SANAAA! HUNIJUI

    12. Nicole's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th September 2012
      Posts : 4,284
      Rep Power : 1334
      Likes Received
      2487
      Likes Given
      2312

      Default

      Ok andika hints uje unimwagie!
      Quote By lara 1 View Post
      Shaurilo!!!!!!!!! Mi ngoja niwahi Kitchen Party one time, mmoja huyo kapunguaaaa, kazi kwangu naebakiaaaa!!!!! Kitcheni party yenyewe ya mtoto wa kidhungu basi Mtoa Mada MAMA MCHUNGAJI!!!!!!!!!!!! Itakuwa kupiga mihayo tuuuuu huko na kusogoa!!!!!!!!!! Mambo yote Kitchen Party za uswaziiii!!!!!!!!! KUNGWI TOKA DUBAI AU DOHA!!!!!! Unaenda na NOTE BOOK na peni kabisaaa ili usipitwe na SUKARI ZA DUBAI!!!!!!!

      Ok!!! Byeeeeeeee! Napitwa na Wimbo Ulio Bora na Hekima za Suleimani!!!!!!!!!!! See ya letter!!!!!!!

    13. Zero One Two's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd June 2012
      Posts : 8,990
      Rep Power : 16612
      Likes Received
      2954
      Likes Given
      11111

      Default re: NATAKA KULEWAAAAA!!(Tilalilaaaa!! Full Tungi!)

      Quote By lara 1 View Post
      Usinuilize kwanini sababu Utaninizinguaaaaaaaaa!!!!!!!!
      Ukitaka jiunge na mimi, Kama ni Pesa Kunywa Mimi Nitanunua!!!!!!!!!
      Mimi mwanzo sikuamini, Nikajuaga vya UZWAAAA!!!!!!!!!!
      Kumbe MJINGA ni MIMI, NAITUNZA WENZANGU WANACHUKUA!!!!!!!!!!!!!!
      Mie Siwezi walionikuta waache niseme shida!!!!!!

      NATAKA KULEWAAAAAA, NATAKA KULEWAAAAAAA, (TILALILAAA) NIACHENI NIMWAGE RADHIIIIIII!!!!!!!!!!!!!

      Nikamvisha pete tayari kwa kumuoaaaa
      Kukata vilimilimi vya wanafiki, wazushi, na wambeaaaa
      Kumbe mwenzangu na mimi NAJISUMBUAAAAAA
      TUPO KAMA ISHIRINIIII, MABUZI!!!!!! VINGASTIIII!!!!!! NA WENGINE ANAWAHONGAAA!!!!!!!!!

      NATKA KULEWAAAAAAA, NATAKA KULEWAAAAAAAAA, (TILALILAAAAA) NIACHENI NIMWAGE RADHIII!!!!!!!!!!!!!!!!!!!


      Huyo ni PAPA DAIMONDO PLATINUMS NA KITU CHAKE KIPYAAAAAA!!!!!!!!! Kimenikunaaa sanaaa maana hayo ndo maisha ya wadada wa MUJINI, UKIWAVAGAA TU KUVIKA PETE IMEKULA KWAKO!!!!!!!!!!

      aaah! Kumbe we KinondoniDar kweli wewe unayoyafanya na unapo isi sawaaaa kabisaaaaa.... Mtoto unamaneno Kama Jini mcharuko lol!

    14. Zero One Two's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd June 2012
      Posts : 8,990
      Rep Power : 16612
      Likes Received
      2954
      Likes Given
      11111

      Default re: NATAKA KULEWAAAAA!!(Tilalilaaaa!! Full Tungi!)

      Quote By lara 1 View Post
      Shaurilo!!!!!!!!! Mi ngoja niwahi Kitchen Party one time, mmoja huyo kapunguaaaa, kazi kwangu naebakiaaaa!!!!! Kitcheni party yenyewe ya mtoto wa kidhungu basi Mtoa Mada MAMA MCHUNGAJI!!!!!!!!!!!! Itakuwa kupiga mihayo tuuuuu huko na kusogoa!!!!!!!!!! Mambo yote Kitchen Party za uswaziiii!!!!!!!!! KUNGWI TOKA DUBAI AU DOHA!!!!!! Unaenda na NOTE BOOK na peni kabisaaa ili usipitwe na SUKARI ZA DUBAI!!!!!!!

      Ok!!! Byeeeeeeee! Napitwa na Wimbo Ulio Bora na Hekima za Suleimani!!!!!!!!!!! See ya letter!!!!!!!
      astakafilulahi laazini lol!

    15. Zero One Two's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd June 2012
      Posts : 8,990
      Rep Power : 16612
      Likes Received
      2954
      Likes Given
      11111

      Default re: NATAKA KULEWAAAAA!!(Tilalilaaaa!! Full Tungi!)

      Quote By lara 1 View Post
      Shaurilo!!!!!!!!! Mi ngoja niwahi Kitchen Party one time, mmoja huyo kapunguaaaa, kazi kwangu naebakiaaaa!!!!! Kitcheni party yenyewe ya mtoto wa kidhungu basi Mtoa Mada MAMA MCHUNGAJI!!!!!!!!!!!! Itakuwa kupiga mihayo tuuuuu huko na kusogoa!!!!!!!!!! Mambo yote Kitchen Party za uswaziiii!!!!!!!!! KUNGWI TOKA DUBAI AU DOHA!!!!!! Unaenda na NOTE BOOK na peni kabisaaa ili usipitwe na SUKARI ZA DUBAI!!!!!!!

      Ok!!! Byeeeeeeee! Napitwa na Wimbo Ulio Bora na Hekima za Suleimani!!!!!!!!!!! See ya letter!!!!!!!
      Pitia pale Matema pub uchukue Castle Ligt 10..... nimeshakulipia weyeee usihofu....

    16. lara 1's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th June 2012
      Posts : 10,499
      Rep Power : 312204123
      Likes Received
      12478
      Likes Given
      6154

      Default re: NATAKA KULEWAAAAA!!(Tilalilaaaa!! Full Tungi!)

      Quote By manoah View Post
      aaah! Kumbe we KinondoniDar kweli wewe unayoyafanya na unapo isi sawaaaa kabisaaaaa.... Mtoto unamaneno Kama Jini mcharuko lol!
      Wewe menzetu unaishi uzunguni MANHATTAN NEW YORK nini au ndo wale wale!!!!!!!!!!!!!!! LOLEST!!!!!!!!!!!


      SIJAWAHI KUJA KWAKO KUKUOMBA HELA YA KULA, WALA HUNA JEURI YA KUNIWEKA MJINI HUO MDA UNAOWAZA LARA 1 HIKI NA KILE WAZA UTAWAACHIA NINI WANAO UKIFA! USIJIFANYE UNANIJUA SANAAA! HUNIJUI

    17. lara 1's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th June 2012
      Posts : 10,499
      Rep Power : 312204123
      Likes Received
      12478
      Likes Given
      6154

      Default re: NATAKA KULEWAAAAA!!(Tilalilaaaa!! Full Tungi!)

      Quote By manoah View Post
      Pitia pale Matema pub uchukue Castle Ligt 10..... nimeshakulipia weyeee usihofu....
      Walipaji hawatoi matangazo ya vifoooo!!!!!!! Wanalipa tu kimya kimya sababu kwao ni VITU VIDOGO SANAAAAAAAAAAAAAAA!!!!!!!!!! Hizo za mawazo mpelekee mkeo!!!!!!!!!!!


      SIJAWAHI KUJA KWAKO KUKUOMBA HELA YA KULA, WALA HUNA JEURI YA KUNIWEKA MJINI HUO MDA UNAOWAZA LARA 1 HIKI NA KILE WAZA UTAWAACHIA NINI WANAO UKIFA! USIJIFANYE UNANIJUA SANAAA! HUNIJUI

    18. Zero One Two's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd June 2012
      Posts : 8,990
      Rep Power : 16612
      Likes Received
      2954
      Likes Given
      11111

      Default re: NATAKA KULEWAAAAA!!(Tilalilaaaa!! Full Tungi!)

      Quote By lara 1 View Post
      Walipaji hawatoi matangazo ya vifoooo!!!!!!! Wanalipa tu kimya kimya sababu kwao ni VITU VIDOGO SANAAAAAAAAAAAAAAA!!!!!!!!!! Hizo za mawazo mpelekee mkeo!!!!!!!!!!!
      Mke c ndo wewe au Leo unanikanaaaaa

    19. lara 1's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th June 2012
      Posts : 10,499
      Rep Power : 312204123
      Likes Received
      12478
      Likes Given
      6154

      Default re: NATAKA KULEWAAAAA!!(Tilalilaaaa!! Full Tungi!)

      Quote By manoah View Post
      Mke c ndo wewe au Leo unanikanaaaaa
      Ungekuwa mume ungejua mkeo nakunywaga nini, na kijiwe changu ni wapi!!!!! ila umepotea chaka, hadi baaman anakuzidi manake ameniuliza KAMA KAWAIDA? Inaonesha anaijua!!!!!!!!!!

      Jitahidi kuhudhuria BACHELOR PARTY kwa wingi!!!!!!!!!!!! Kabla sijakupa redundancy!!!!!!!!!


      SIJAWAHI KUJA KWAKO KUKUOMBA HELA YA KULA, WALA HUNA JEURI YA KUNIWEKA MJINI HUO MDA UNAOWAZA LARA 1 HIKI NA KILE WAZA UTAWAACHIA NINI WANAO UKIFA! USIJIFANYE UNANIJUA SANAAA! HUNIJUI

    20. Zero One Two's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd June 2012
      Posts : 8,990
      Rep Power : 16612
      Likes Received
      2954
      Likes Given
      11111

      Default re: NATAKA KULEWAAAAA!!(Tilalilaaaa!! Full Tungi!)

      Quote By lara 1 View Post
      Wewe menzetu unaishi uzunguni MANHATTAN NEW YORK nini au ndo wale wale!!!!!!!!!!!!!!! LOLEST!!!!!!!!!!!
      Mat..... yako mazuriiiiii

    21. Zero One Two's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd June 2012
      Posts : 8,990
      Rep Power : 16612
      Likes Received
      2954
      Likes Given
      11111

      Default re: NATAKA KULEWAAAAA!!(Tilalilaaaa!! Full Tungi!)

      Quote By lara 1 View Post
      Ungekuwa mume ungejua mkeo nakunywaga nini, na kijiwe changu ni wapi!!!!! ila umepotea chaka, hadi baaman anakuzidi manake ameniuliza KAMA KAWAIDA? Inaonesha anaijua!!!!!!!!!!

      Jitahidi kuhudhuria BACHELOR PARTY kwa wingi!!!!!!!!!!!! Kabla sijakupa redundancy!!!!!!!!!
      Leo, ubadiri hata Kiwanja... Utupie savannah! za kutosha usijali mtoto mzuriii


    Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...