JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: kwanini Madem hawapendi ustarabu kwenye six by six

    Report Post
    Page 1 of 3 123 LastLast
    Results 1 to 20 of 45
    1. #1
      MPEPE's Avatar
      Member Array
      Join Date : 20th October 2012
      Location : lukumbule,Tunduru
      Posts : 53
      Rep Power : 389
      Likes Received
      6
      Likes Given
      0

      Default kwanini Madem hawapendi ustarabu kwenye six by six

      Utafiti mdogo nilioufanya ni kwamba madem wengi siku hizi wanapenda sana mnapofanya mapenzi basi lazma yaambatane na fujo nyingi, kama makofi, vidole sana,ndimi kila mahali, mara jaribu na huku, vp ninyonye? N.k kwanini hamjiamini?
      COURTESY and kamkoda like this.


    2. Iron Lady's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th March 2008
      Location : Dar-es-salaam
      Posts : 3,301
      Rep Power : 5780
      Likes Received
      885
      Likes Given
      692

      Default Re: kwanini Madem hawapendi ustarabu kwenye six by six

      kama utafiti uliofanya ni mdogo basi pia hao mademu uliokutana nao walikuwa wachache sana kukupa majibu kuwa mademu wa siku hizi wako hivyo. fanya utafiti mkubwa ndio uje na majumuisho hayo.
      halafu inaonesha type ya mademu unaotoka nao ndio wana tabia hizo.
      Kaunga, Binti.com, kamkoda and 1 others like this.

    3. masalapa's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 29th October 2012
      Posts : 108
      Rep Power : 399
      Likes Received
      41
      Likes Given
      1

      Default Re: kwanini Madem hawapendi ustarabu kwenye six by six

      Quote By MPEPE View Post
      Utafiti mdogo nilioufanya ni kwamba madem wengi siku hizi wanapenda sana mnapofanya mapenzi basi lazma yaambatane na fujo nyingi, kama makofi, vidole sana,ndimi kila mahali, mara jaribu na huku, vp ninyonye? N.k kwanini hamjiamini?
      Fanya pia na Utafiti mkubwa ndio uje na ripoti kamili. Kumbuka kuwa na vipengele vifuatavyo kwenye ripoti yako:- Introduction, Research Problem/Significance of the Study, Research Questions, Methodology, Data Analysis, Gaps identified for further Researches, Conclusion na References kibao; sio kutuwekea mistari miwili tu na kudai umefanya utafiti!

    4. Iron Lady's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th March 2008
      Location : Dar-es-salaam
      Posts : 3,301
      Rep Power : 5780
      Likes Received
      885
      Likes Given
      692

      Default Re: kwanini Madem hawapendi ustarabu kwenye six by six

      Quote By MPEPE View Post
      Utafiti mdogo nilioufanya ni kwamba madem wengi siku hizi wanapenda sana mnapofanya mapenzi basi lazma yaambatane na fujo nyingi, kama makofi, vidole sana,ndimi kila mahali, mara jaribu na huku, vp ninyonye? N.k kwanini hamjiamini?
      pengine wanafanya hayo kwa sababu ni madem ungekutana na wanawake nafikiri ungeuona ustaarabu.
      lety, awp and babe xoxo like this.

    5. Iron Lady's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th March 2008
      Location : Dar-es-salaam
      Posts : 3,301
      Rep Power : 5780
      Likes Received
      885
      Likes Given
      692

      Default Re: kwanini Madem hawapendi ustarabu kwenye six by six

      Quote By masalapa View Post
      Fanya pia na Utafiti mkubwa ndio uje na ripoti kamili. Kumbuka kuwa na vipengele vifuatavyo kwenye ripoti yako:- Introduction, Research Problem/Significance of the Study, Research Questions, Methodology, Data Analysis, Gaps identified for further Researches, Conclusion na References kibao; sio kutuwekea mistari miwili tu na kudai umefanya utafiti!
      pamoja mkuu,
      kama tuliwaza sawa vile.

    6. JF SMS Swahili

    7. obama wa bongo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th May 2012
      Location : WHITE HOUSE
      Posts : 2,465
      Rep Power : 14400
      Likes Received
      937
      Likes Given
      721

      Default Re: kwanini Madem hawapendi ustarabu kwenye six by six

      mtoa thread ! umepote njia si mahala pake hapa kuandika habari zako za kizinzi
      Rural Swagga and kamkoda like this.

    8. mizambwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th October 2008
      Posts : 1,772
      Rep Power : 1090
      Likes Received
      444
      Likes Given
      2044

      Default Re: kwanini Madem hawapendi ustarabu kwenye six by six

      Nafikiri MOds hawajaiona hii.

      Hapa siyo mahali pake. Peleka katika Jukwaa la Mapenzi.



      MIZAMBWA
      NABII MTARAJIWA!!!
      ENDAPO LIKIBORESHWA DAFTARI LA WAPIGA KURA, NDIO KIFO CHA CCM!!!!, TUANDAE KABURI LA KUIZIKA MWAKA 2015

    9. #8
      MPEPE's Avatar
      Member Array
      Join Date : 20th October 2012
      Location : lukumbule,Tunduru
      Posts : 53
      Rep Power : 389
      Likes Received
      6
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Iron Lady View Post
      pamoja mkuu,
      kama tuliwaza sawa vile.
      watanzania ni ugojwa wetu kutafuta weaknes na kukosoa, hatupo kuboresha na kudumisha. Majibu yenu hayanishitui kwasababu huenda mnataka kuonesha mmeenda darasa lkn darasa lenu ni finyu kwasababu hamjui kunaresearch inaitwa mini research, action research. Mmesamehewa bure kuwafanya wa jf sio critical thinkerz
      Bepali likes this.

    10. #9
      MPEPE's Avatar
      Member Array
      Join Date : 20th October 2012
      Location : lukumbule,Tunduru
      Posts : 53
      Rep Power : 389
      Likes Received
      6
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By obama wa bongo View Post
      mtoa thread ! umepote njia si mahala pake hapa kuandika habari zako za kizinzi
      umetawaliwa na siasa pamoja na umbea ndo maana waongea hivyo. Hizo ni tafiti za kisaikolojia ambazo wenzetu huwapa maisha mazuri. Acha ushabiki

    11. Nicole's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th September 2012
      Posts : 4,284
      Rep Power : 1307
      Likes Received
      2481
      Likes Given
      2312

      Default

      Quote By Iron Lady View Post
      kama utafiti uliofanya ni mdogo basi pia hao mademu uliokutana nao walikuwa wachache sana kukupa majibu kuwa mademu wa siku hizi wako hivyo. fanya utafiti mkubwa ndio uje na majumuisho hayo.
      halafu inaonesha type ya mademu unaotoka nao ndio wana tabia hizo.
      hahahahah

    12. Sukula's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th June 2012
      Location : shinyanga
      Posts : 463
      Rep Power : 177131
      Likes Received
      133
      Likes Given
      527

      Default Re: kwanini Madem hawapendi ustarabu kwenye six by six

      madem ndo nini,ufafanuzi tafadhali!

    13. cacico's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th March 2012
      Location : DSM
      Posts : 7,895
      Rep Power : 94624
      Likes Received
      7190
      Likes Given
      5568

      Default Re: kwanini Madem hawapendi ustarabu kwenye six by six

      kazi ipo! i hate rough games! slowly but sweet! haya kazi kwenu watoa machejo!
      Iron Lady and awp like this.
      "the problem is not me! the problem is you understading me!"

    14. watu8's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 19th February 2010
      Location : Juu ya Tukutuku
      Posts : 31,766
      Rep Power : 36508989
      Likes Received
      18843
      Likes Given
      20379

      Default Re: kwanini Madem hawapendi ustarabu kwenye six by six

      Quote By MPEPE View Post
      Utafiti mdogo nilioufanya ni kwamba madem wengi siku hizi wanapenda sana mnapofanya mapenzi basi lazma yaambatane na fujo nyingi, kama makofi, vidole sana,ndimi kila mahali, mara jaribu na huku, vp ninyonye? N.k kwanini hamjiamini?
      mkuu wewe utakuwa ni mtu mwenye bahati sana, maana umeshafanya mapenzi na mademu wa zamani, na sasa hivi umeamua kuwageukia hawa siku hizi baada ya wale wa zamani kuwa vikongwe sio!!
      Last edited by watu8; 1st November 2012 at 09:57.
      Bepali likes this.
      "Ingawa tunatumia AVATARS na USERNAMES ambazo ni FAKE, bado haibadilishi uhalisia wa MIOYO YETU"



    15. charger's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st November 2010
      Location : Ukutani
      Posts : 2,207
      Rep Power : 537716
      Likes Received
      1201
      Likes Given
      285

      Default Re: kwanini Madem hawapendi ustarabu kwenye six by six

      Weka picha please!

    16. moto2012's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th July 2012
      Posts : 1,412
      Rep Power : 338560
      Likes Received
      814
      Likes Given
      291

      Default

      [QUOTE=Iron Lady;4937763]pengine wanafanya hayo kwa sababu ni madem ungekutana na wanawake nafikiri ungeuona ustaarabu.

    17. THE BIG SHOW's Avatar
      Banned Array
      Join Date : 28th February 2012
      Location : tabata-dsm
      Posts : 8,742
      Rep Power : 0
      Likes Received
      3599
      Likes Given
      5403

      Default Re: kwanini Madem hawapendi ustarabu kwenye six by six

      Quote By mpepe View Post
      utafiti mdogo nilioufanya ni kwamba madem wengi siku hizi wanapenda sana mnapofanya mapenzi basi lazma yaambatane na fujo nyingi, kama makofi, vidole sana,ndimi kila mahali, mara jaribu na huku, vp ninyonye? N.k kwanini hamjiamini?


      dah story hizi nazipenda sana
      yani had mate yananitoka kinywani mwangu
      yan nanilihu yangu ishasimama na nataka kutoka ofcn nikapate lunch sijui napitaje pitaje mbele ya wenzangu hapa dah,,aibu tele..
      Kaka hao wa kupenda vurugu na vibao me nawataka sana hao
      na hua nawatandika haswaa,na pipe nawapiga fresh kabisa,,lazma mwsho wa pambano au kati kati aombe maji ya kunywaa..!!
      Wanaume wenzangu tujitahid kuwa...ka..za kisawa sawa jamii hii ya jinsia ya "eva"
      Bepali likes this.

    18. Mwita Maranya's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 1st July 2008
      Location : Ikorongo Game Reserve
      Posts : 10,236
      Rep Power : 126548
      Likes Received
      7336
      Likes Given
      6719

      Default Re: kwanini Madem hawapendi ustarabu kwenye six by six

      Quote By cacico View Post
      kazi ipo! i hate rough games! slowly but sweet! haya kazi kwenu watoa machejo!
      Kama sijakusoma hivii, do you mean kwamba huu utafiti unawahusu rough riders?
      cacico likes this.
      Honesty is a very expensive GIFT. Do not expect it from cheap people.

    19. obama wa bongo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th May 2012
      Location : WHITE HOUSE
      Posts : 2,465
      Rep Power : 14400
      Likes Received
      937
      Likes Given
      721

      Default Re: kwanini Madem hawapendi ustarabu kwenye six by six

      Quote By MPEPE View Post
      umetawaliwa na siasa pamoja na umbea ndo maana waongea hivyo. Hizo ni tafiti za kisaikolojia ambazo wenzetu huwapa maisha mazuri. Acha ushabiki
      pole sana rafiki yaani uasherati wako ndo unakupa maisha mazuri!
      huo sio utafiti ni mawazo yako!

    20. MPEPE's Avatar
      Member Array
      Join Date : 20th October 2012
      Location : lukumbule,Tunduru
      Posts : 53
      Rep Power : 389
      Likes Received
      6
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By NKADABWI View Post
      dah story hizi nazipenda sana
      yani had mate yananitoka kinywani mwangu
      yan nanilihu yangu ishasimama na nataka kutoka ofcn nikapate lunch sijui napitaje pitaje mbele ya wenzangu hapa dah,,aibu tele..
      Kaka hao wa kupenda vurugu na vibao me nawataka sana hao
      na hua nawatandika haswaa,na pipe nawapiga fresh kabisa,,lazma mwsho wa pambano au kati kati aombe maji ya kunywaa..!!
      Wanaume wenzangu tujitahid kuwa...ka..za kisawa sawa jamii hii ya jinsia ya "eva"
      umewaharibu wadada kaka, ndomaana hata wakija huku wanataka kuapply the same!

    21. MPEPE's Avatar
      Member Array
      Join Date : 20th October 2012
      Location : lukumbule,Tunduru
      Posts : 53
      Rep Power : 389
      Likes Received
      6
      Likes Given
      0

      Default Re: kwanini Madem hawapendi ustarabu kwenye six by six

      Nathani maeneo yenye hisia yame expire,thats why?
      Bepali likes this.

    22. JF SMS Swahili

    Page 1 of 3 123 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...