JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Pima joto.....

    Report Post
    Page 3 of 3 FirstFirst 123
    Results 41 to 55 of 55
    1. #1
      Mbu's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 11th January 2007
      Location : Maji Machafu
      Posts : 12,128
      Rep Power : 1573595
      Likes Received
      6098
      Likes Given
      7645

      Default Pima joto.....

      ....nawaamkua wakuu wa jukwaa hili. Nimeulizwa, nami niwauliza. Ati?

      1. Kumfumania mume/mke....au
      2. Unajua mume/mke anacheat ila hujabahatika kumkamata.

      Lipi linauma zaidi?
      :



    2. Mwanaweja's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th February 2011
      Posts : 3,541
      Rep Power : 1175
      Likes Received
      490
      Likes Given
      1081

      Default Re: Pima joto.....

      ukweli tumuachie Mungu inauma sana ndio maana ni bora kuaminiana na kutokuwa na uaminifu kwa kila mmoja
      Mbu likes this.

    3. Tetra's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th October 2012
      Location : MY HEART
      Posts : 1,511
      Rep Power : 682
      Likes Received
      720
      Likes Given
      572

      Default

      Quote By Mbu View Post
      ....nawaamkua wakuu wa jukwaa hili. Nimeulizwa, nami niwauliza. Ati?

      1. Kumfumania mume/mke....au
      2. Unajua mume/mke anacheat ila hujabahatika kumkamata.

      Lipi linauma zaidi?
      Yote ni presha,,bora usisikie wala kukamata
      Mbu likes this.

    4. Mbu's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 11th January 2007
      Location : Maji Machafu
      Posts : 12,128
      Rep Power : 1573595
      Likes Received
      6098
      Likes Given
      7645

      Default Re: Pima joto.....

      Quote By Tetra View Post
      Yote ni presha,,bora usisikie wala kukamata
      ....ukitaka kuujua uhondo wa ngoma....
      :


    5. BAK's Avatar
      JF Tanzanite Member Array
      Join Date : 11th February 2007
      Location : Mfaranyaki
      Posts : 31,479
      Rep Power : 19996344
      Likes Received
      13173
      Likes Given
      14371

      Default Re: Pima joto.....

      ...shurti uicheze!!!

      Quote By Mbu View Post
      ....ukitaka kuujua uhondo wa ngoma....
      Mbu likes this.
      Let your graceful words fly out into the World, carried on winds of courage, imagination and joy. Let them inspire others to step into action

    6. BelindaJacob's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th November 2008
      Location : Санкт-Петербург
      Posts : 5,515
      Rep Power : 25925
      Likes Received
      2050
      Likes Given
      1585

      Default Re: Pima joto.....

      kwa mtazamo wangu, kumfumania mtu live inaumiza sana na inaweza kuleta maafa makubwa kutokana na hasira ya aliyefumania.
      Mbu likes this.
      Je pense à toi. Gros Gros Bisou!!!

    7. JF SMS Swahili

    8. Mbu's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 11th January 2007
      Location : Maji Machafu
      Posts : 12,128
      Rep Power : 1573595
      Likes Received
      6098
      Likes Given
      7645

      Default Re: Pima joto.....

      Quote By BelindaJacob View Post
      kwa mtazamo wangu, kumfumania mtu live inaumiza sana na inaweza kuleta maafa makubwa kutokana na hasira ya aliyefumania.
      LoL, .....BJ.....mnh....haya we!

      Ooops...umesema hasira na maafa?
      Sum people are very composed aisee....yaani anafumania, kisha anawaomba 'watuhumiwa' msamaha kuwakatishia starehe yao.
      Kisha yeye huyo,....anakwenda lala gesti, au chumba cha wageni...

      Mie sijawahi fumania, but always psychologically preparing myself niwe na subra 'siku ya siku'....
      :


    9. Jiwe Linaloishi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th May 2008
      Location : Mlimani
      Posts : 3,604
      Rep Power : 80632
      Likes Received
      2034
      Likes Given
      1698

      Default Re: Pima joto.....

      Quote By Kongosho View Post
      bora chupu chupu inakupa 'benefit of doubt'

      lakini unamkuta 'wako' live jamaa kajipinda, binti analia na miguno yake ya kimahabati? Asikwambie mtu.

      Kumshuhudia umpendaye kifuani pa mtu mwingine ni dhahama kwa kweli, dhahama kubwa mno.

      Inaua maisha yako ya kimapenzi kabisa hata kama unaachana naye, ile picha inakuwa inakuijia kama movie hivi.
      Mkuu hapo umesema kweliii ukikutana na hali hiyo lazima mbadilishane majengo ya serikali yeye mochwari muhimbili wewe lupango segerea
      SEMA UKWELI UMWAIBISHE SHETANI

    10. Helios's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 7th April 2012
      Posts : 198
      Rep Power : 445
      Likes Received
      37
      Likes Given
      70

      Default Re: Pima joto.....

      Quote By Jiwe Linaloishi View Post
      Mkuu hapo umesema kweliii ukikutana na hali hiyo lazima mbadilishane majengo ya serikali yeye mochwari muhimbili wewe lupango segerea
      unafumania halafu unakuta jamaa kajipinda wife/mpnz analia mume wangu **** hajawahi kunipa raha kama hivi, maana kwa sori za uswazi wanawake wakitoka nje lazima wapondee waume zao hamna kitu. lazima uione segerea kwa mauaji

    11. Jiwe Linaloishi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th May 2008
      Location : Mlimani
      Posts : 3,604
      Rep Power : 80632
      Likes Received
      2034
      Likes Given
      1698

      Default Re: Pima joto.....

      Quote By Helios View Post
      unafumania halafu unakuta jamaa kajipinda wife/mpnz analia mume wangu **** hajawahi kunipa raha kama hivi, maana kwa sori za uswazi wanawake wakitoka nje lazima wapondee waume zao hamna kitu. lazima uione segerea kwa mauaji
      <br>
      <br>kwanza ukimkuta unaanza kubisha yule siyo mke wangu mke wangu siyo kilema.. kumbe jamaa kampinda.. mapaka kawa kama donati astakafilullah naomba yanipitie mbali..
      SEMA UKWELI UMWAIBISHE SHETANI

    12. nyumba kubwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th October 2010
      Posts : 5,014
      Rep Power : 208640
      Likes Received
      3413
      Likes Given
      4648

      Default Re: Pima joto.....

      Kwa hiyo kama unampenda mtu ulazimishe kuwa wewe ni kipofu hata kama unaona manyoya. BIG NO.

      Mimi niko protective...kama nakupenda, nitakulinda...nitakulindaje kwa mbinu za kipelelezi ili nikunasue na possible mitego at early stages. Nakufumania na sikuachi ng'o kwa kuwa nakupenda.

      Penzi likiisha hata huo muda wa kupoteza kumpeleleza mtu ntautoa wapi? It is expensive kupeleleza ujue... Kwanza ntashukuru kama kuna wanaonisaidia zigo. lol. Ntachofanya ni kubana tu ili ufe peke yako. Shida zote utamaliza huko huko mi kutwa ntakuwa nanuna tuuu. Hakuna mchezo...hapo ndo ujue NK kanichoka.


      Quote By The Boss View Post
      Raha ya kufumania iwe mtu umeshamchoka
      na unatafuta sababu ya kumuacha
      utafumania kwa raha zoote
      vinginevyo bora u hisi tu kwanza hadi akishakutoka moyoni ndo uanze harakati za kufumania
      Mbu and The Boss like this.

    13. Kongosho's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st March 2011
      Location : Location loading...
      Posts : 31,325
      Rep Power : 22836172
      Likes Received
      19598
      Likes Given
      20297

      Default

      he he he, nimeipenda hivyo.
      Mnabadilishana majengo ya serikali tu.

      Quote By Jiwe Linaloishi View Post
      Mkuu hapo umesema kweliii ukikutana na hali hiyo lazima mbadilishane majengo ya serikali yeye mochwari muhimbili wewe lupango segerea
      The Boss likes this.

    14. Jiwe Linaloishi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th May 2008
      Location : Mlimani
      Posts : 3,604
      Rep Power : 80632
      Likes Received
      2034
      Likes Given
      1698

      Default Re: Pima joto.....

      Quote By nyumba kubwa View Post
      Kwa hiyo kama unampenda mtu ulazimishe kuwa wewe ni kipofu hata kama unaona manyoya. BIG NO.

      Mimi niko protective...kama nakupenda, nitakulinda...nitakulindaje kwa mbinu za kipelelezi ili nikunasue na possible mitego at early stages. Nakufumania na sikuachi ng'o kwa kuwa nakupenda.

      Penzi likiisha hata huo muda wa kupoteza kumpeleleza mtu ntautoa wapi? It is expensive kupeleleza ujue... Kwanza ntashukuru kama kuna wanaonisaidia zigo. lol. Ntachofanya ni kubana tu ili ufe peke yako. Shida zote utamaliza huko huko mi kutwa ntakuwa nanuna tuuu. Hakuna mchezo...hapo ndo ujue NK kanichoka.
      nilikopigilia mstarii umenikuna natamani na wa kwangu awe hivyo au sijui nije kwako?
      SEMA UKWELI UMWAIBISHE SHETANI

    15. Fidel80's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd May 2008
      Location : UVUNGUNI
      Posts : 21,860
      Rep Power : 127264
      Likes Received
      4050
      Likes Given
      1349

      Default Re: Pima joto.....

      Quote By Amsterdam View Post
      usijali nitarudi kwa kishindo j3
      Mbona mbado hujarudi?
      **^^+..Ukiuza Utumbo usiogope nzi..+^^**
      Chuda Raha
      Email: [email protected]

    16. Nsuri's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd October 2011
      Posts : 756
      Rep Power : 584
      Likes Received
      259
      Likes Given
      202

      Default Re: Pima joto.....

      Ni kweli kumfumania mtu inauma zaidi ila kuna njia gani ya kuujua ukweli??? maisha ya kudanganywa sio mazuri na kwanini uishi kwa wasiwasi kila siku??? siku hizi magonjwa mengi, bora umfumanie mtu live then ukweli ujulikane na ufanya uamuzi sahihi!!!
      Mbu likes this.
      " There is something beautiful in every person. If you can't see it or find it or feel it then you have a problem"

    17. Dena Amsi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th August 2010
      Location : Saayo
      Posts : 12,084
      Rep Power : 72078
      Likes Received
      3334
      Likes Given
      1629

      Default Re: Pima joto.....

      Hiyo namba moja mie sitaki hata kuisiki/kuifatilia/wala kuambiwa sitaki.........BP za nini............

      Unajua mpaka umemfumania ina maana umetafuta kumfumania sasa yanini presha???
      Mbu likes this.
      A Little Impatience can spoil great plan!!!!!!!!!!!!!!! "Dont Loose your temper nobody need it"

    18. JF SMS Swahili

    Page 3 of 3 FirstFirst 123

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...