JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Kwanini wanaume wengi wa siku hz wanapenda kulelewa?

    Report Post
    Page 2 of 4 FirstFirst 1234 LastLast
    Results 21 to 40 of 67
    1. #1
      Maryrose's Avatar
      Member Array
      Join Date : 18th September 2012
      Location : The world
      Posts : 74
      Rep Power : 423
      Likes Received
      20
      Likes Given
      18

      Default Kwanini wanaume wengi wa siku hz wanapenda kulelewa?

      Majibu pls.
      souvenir likes this.


    2. #21
      Neylu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th May 2012
      Location : Nyatukala
      Posts : 2,494
      Rep Power : 616195
      Likes Received
      1155
      Likes Given
      1114

      Default re: Kwanini wanaume wengi wa siku hz wanapenda kulelewa?

      Quote By OLESAIDIMU View Post
      Your signature banaaa.....tells it all!!!! So kwako mamii hata mtu akisahau ni kupenda kulelewa????
      Mmekula wote we ukalipa tayari ushamlea hapo????

      Au ndo tally system kila ukirudi una check ngapi katoa yeye na ngapi umetoa wewe???

      We ni muhasibu mzuri sana......CPA grade??????

      Hahahaaaaa.... Umenichekesha sana Mkuu.. Haiwezekani yeye awe anasahau hiyo wallet kila siku... Na haya maisha bwana ni kusaidiana...! Sasa kila siku mie nilipe mie!! HAPANA....Signature yangu ni kweli inajieleza... Lol
      OLESAIDIMU likes this.

    3. OLESAIDIMU's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd December 2011
      Location : As per Assignment
      Posts : 13,856
      Rep Power : 266999585
      Likes Received
      6379
      Likes Given
      5088

      Default re: Kwanini wanaume wengi wa siku hz wanapenda kulelewa?

      Raha ya ku date na mfanyakazi ni kuchangia maisha bana kama jamaa alivyokupa majukumu kidogo tu ukatoka nduki......je angefukuzwa kazi na mna watoto si ndo ungehama nchi????

      Muwe wavumilivu jamani......ndo usawa wenyewe huu
      Where political parties exist it is important to asses the degrees in which the parties express the interests of the various classes (Karl Marx)

    4. Elizabeth Dominic's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th December 2007
      Posts : 4,154
      Rep Power : 388280260
      Likes Received
      3211
      Likes Given
      3198

      Default re: Kwanini wanaume wengi wa siku hz wanapenda kulelewa?

      Lile jaribio la kutafuta muscular mwenye mkwanja limekuletea mushkeri? Kweli watu hawana hiyana..............
      snowhite likes this.
      Follow @pikabombz on instagram and twitter
      like on www.facebook.com/pikabombz

    5. kisukari's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th July 2010
      Posts : 2,877
      Rep Power : 4008
      Likes Received
      1617
      Likes Given
      786

      Default re: Kwanini wanaume wengi wa siku hz wanapenda kulelewa?

      na mimi nikimpata wangu,nitamlea.kila kitu mwanamme afanye,kwangu mimi itakuwa kinyume chake.jamani natani eeeh

    6. King'asti's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th November 2009
      Location : Masaini
      Posts : 24,521
      Rep Power : 429501889
      Likes Received
      19132
      Likes Given
      8992

      Default re: Kwanini wanaume wengi wa siku hz wanapenda kulelewa?

      Quote By neylu View Post
      Hahahaaaaa.... Umenichekesha sana Mkuu.. Haiwezekani yeye awe anasahau hiyo wallet kila siku... Na haya maisha bwana ni kusaidiana...! Sasa kila siku mie nilipe mie!! HAPANA....Signature yangu ni kweli inajieleza... Lol
      Kwa faida ya watumia simu: siginecha hii hapa
      Alaaniwe Binadamu amtegemeae Binadamu mwenzie

      Sasa kwa mwanamke kumtegemea mwanaume, inamfanya mwanamke kutokuwa binadamu?
      Kutegemeana ndio mpango mzima, ndo maana bible inasema two are better than one. Kama anasahau wallet na atm card, si uwe unamkumbusha mkitoka? Na kama huwa na wewe unalipaga bili, hatahitaji kujisahaulisha, i promise you. Jaribu uone.
      Neylu likes this.
      I can be changed by what happens to me. But I refuse to be reduced by it-Maya Angelou


    7. BADILI TABIA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th June 2011
      Location : DUNIANI
      Posts : 20,109
      Rep Power : 171830020
      Likes Received
      9079
      Likes Given
      7168

      Default re: Kwanini wanaume wengi wa siku hz wanapenda kulelewa?

      wapo wengi tu,
      1. Wanaume walikuwa enzi zetu siku hizi kuna wakiume tu wasiojua nini maana ya mwanaume.....
      2. Kutokujiamini
      3.kupenda starehe wakati uwezo hana
      4. Kupenda vya bure
      5. Uchangupaka(umalaya) tu, kuuza miili ili kupata pesa na starehe
      6. Uvivu wa kazi na kutojituma na kupenda miteremko
      7. Etc etc
      Ndahani and Neylu like this.

    8. BADILI TABIA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th June 2011
      Location : DUNIANI
      Posts : 20,109
      Rep Power : 171830020
      Likes Received
      9079
      Likes Given
      7168

      Default

      Weeee King'asti hujawahi kukutana na wanaume wa aina hii?
      Unadhani mkiwa mnatoka ndo atakwambia hana wallet?
      Dume la dizaini hizi anawaza kukutafuta job na kukualika dinner au lunch mkifika linaongoza kulipa then litaleta visingizio, kuepuka aibu utalipa........

      Linaweza kukukonvince muende movie mkifika kwenye kulipa litajizungusha weeeeeeee hadi karaha.....

      Ila raha ukishamjua tabia, akikualika dinner unakula then lipa msosi wako tu muone atakavyotoa macho, dawa ndogo sana.... Mkifika mahali mwambie lipa...akisema hana wallet wewe mwambie huna hela...aamue kusuka au kunyoa kama hajaenda kuosha vyombo
      (wanaume wa aina hii fomula ya kusaidiana haifanyi kazi kwao, wao wamespecilize kuchuna)


      Quote By King'asti View Post
      Kwa faida ya watumia simu: siginecha hii hapa
      Alaaniwe Binadamu amtegemeae Binadamu mwenzie

      Sasa kwa mwanamke kumtegemea mwanaume, inamfanya mwanamke kutokuwa binadamu?
      Kutegemeana ndio mpango mzima, ndo maana bible inasema two are better than one. Kama anasahau wallet na atm card, si uwe unamkumbusha mkitoka? Na kama huwa na wewe unalipaga bili, hatahitaji kujisahaulisha, i promise you. Jaribu uone.

    9. ELFU-ONEIR's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 27th June 2012
      Posts : 183
      Rep Power : 532
      Likes Received
      63
      Likes Given
      41

      Default Re: Kwanini wanaume wengi wa siku hz wanapenda kulelewa?

      Quote By Maryrose View Post
      Majibu pls.
      .............................. .............................. .......LOADING ....... ABOUT ........................BEIJIN G............................. .............................. .........
      .............................. ..................NO SIGNAL FOUND......................... .............


      PLZ TRY RELOAD ABT BEIJING....................... .............................. .............................. .............................. .............................. .............................. ................................. CLICK HERE TO RELOAD........................ ..................
      “The human brain is a wonderful thing. It starts working the moment you are born, and never stops until you stand up to speak in public.”

    10. snowhite's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd August 2012
      Location : nyumbani
      Posts : 12,220
      Rep Power : 211838983
      Likes Received
      12280
      Likes Given
      10271

      Default Re: Kwanini wanaume wengi wa siku hz wanapenda kulelewa?

      Quote By Elizabeth Dominic View Post
      Lile jaribio la kutafuta muscular mwenye mkwanja limekuletea mushkeri? Kweli watu hawana hiyana..............
      si ndo mana ulimwambia kuwa walio na mkwanja wana vitambi!na wenzake wala hatukutani na hizo shida!tumejiridhikia na vifriji vyetu na mambo yoooote yanaenda sawa,full kuwa provided!
      Elizabeth Dominic likes this.

    11. #30
      jamiif's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th April 2012
      Location : dar es salaam
      Posts : 2,219
      Rep Power : 85901593
      Likes Received
      877
      Likes Given
      723

      Default Re: Kwanini wanaume wengi wa siku hz wanapenda kulelewa?

      maisha magumu!!!
      Quote By Maryrose View Post
      Majibu pls.

    12. platozoom's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th January 2012
      Posts : 4,863
      Rep Power : 86809616
      Likes Received
      3440
      Likes Given
      5615

      Default Re: Kwanini wanaume wengi wa siku hz wanapenda kulelewa?

      Quote By Elizabeth Dominic View Post
      Lile jaribio la kutafuta muscular mwenye mkwanja limekuletea mushkeri? Kweli watu hawana hiyana..............
      Wewe naye usiwe unakumbuka sana...........Mwenzio ana maumivu!
      Elizabeth Dominic likes this.
      "Education is something that remain in your head after forgeting what you learn at school"

    13. #32
      lara 1's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th June 2012
      Posts : 10,427
      Rep Power : 312204108
      Likes Received
      12462
      Likes Given
      6133

      Default Re: Kwanini wanaume wengi wa siku hz wanapenda kulelewa?

      Prisoner inaelekea JELA ulijifunza vizuri. I GIVE U 5 FOR THAT!!! Ungekuwa bongo ningekunulia APPLE MALTIZER BARIDIIII kukupongeza kuwa kati ya wanaume wachache waliobakia!!!! MPO HAPO!!!!!!!!!!!!!! LOL!!!!!!!!!!!!!


      SIJAWAHI KUJA KWAKO KUKUOMBA HELA YA KULA, WALA HUNA JEURI YA KUNIWEKA MJINI HUO MDA UNAOWAZA LARA 1 HIKI NA KILE WAZA UTAWAACHIA NINI WANAO UKIFA! USIJIFANYE UNANIJUA SANAAA! HUNIJUI

    14. #33
      Ndahani's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd June 2008
      Location : Somewhere
      Posts : 10,903
      Rep Power : 4340
      Likes Received
      3387
      Likes Given
      6502

      Default Re: Kwanini wanaume wengi wa siku hz wanapenda kulelewa?

      Quote By King'asti View Post
      Lol, wanajikausha hapa kukwepa kukujibu.
      Nina theories 2
      1- kuna genetic disorder inaharibu gene pool
      2- maisha yamekuwa magumu sana, kuna scarce resource na matumizi ya wanawake wa siku hizi yamezidi. So wanaume wa siku hizi hawawezi kuendelea kujilea na kulea familia zao. Zamani mwanaume akileta kitenge cha morogoro tu na chachacha na shanti mama anakenua. Siku hizi lace wig, mkorogo, gari, nyumba, jenereta, sijui maskuli bus! Baba wa watu awezee wapi jamani?

      Note: kumnunulia mpenzio vitu na kumpa treat sio kumlea. Wanawake tuna silika ya uchoyo na kujihesabia haki ya kutunzwa kila wakati bila kusoma alama za nyakati.
      Nakutunuku Phd ya mambo ya kijamii..unaitwa Dr. King'asti Kuanzia sasa
      We are all inventors, each sailing out on a voyage of discovery, guided each by a private chart, of which there is no duplicate. The world is all gates, all opportunities.
      Ralph Waldo Emerson

    15. #34
      harakat's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th July 2011
      Posts : 1,926
      Rep Power : 992
      Likes Received
      436
      Likes Given
      5

      Default Re: Kwanini wanaume wengi wa siku hz wanapenda kulelewa?

      Hapo mi mwenyewe nina jamaa yamngu analelewa na mama mmoja
      kapangishiwa na muda fulanui anaachiwa usafiri yaani kwishney

    16. Chimunguru's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd May 2009
      Posts : 8,983
      Rep Power : 2460
      Likes Received
      1663
      Likes Given
      909

      Default Re: Kwanini wanaume wengi wa siku hz wanapenda kulelewa?

      siku hizi kuna akina dada ma sista duu wanakazi nzuri na mishahara mishahara minono, magari mazuri halafu no husband, basi utasiki vijana wakisema natafuta mdada wa kunilea. Ndo hao sasa utakuta jamaa anafanya mazoezi ili awavutie wa dada na wanawapata bwana. Utasikia jamaa wakijinasibu aisee nikimpata yule dada ntajituma siachi kitu, naanzia unyayoni namalizia utosini ili kumpagawisha mdada wa watu. So maisha yamebadirika sana ndo maana wa kaka wanalelewa ila i hate hiyo tabia

    17. unknown animal's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th July 2012
      Location : iringa
      Posts : 333
      Rep Power : 484
      Likes Received
      48
      Likes Given
      138

      Default Re: Kwanini wanaume wengi wa siku hz wanapenda kulelewa?

      waulize wanaolelewa

    18. #37
      lara 1's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th June 2012
      Posts : 10,427
      Rep Power : 312204108
      Likes Received
      12462
      Likes Given
      6133

      Default Re: Kwanini wanaume wengi wa siku hz wanapenda kulelewa?

      Quote By Maryrose View Post
      Majibu pls.
      Mmi hawa nina uzoefu nao snaaaa! Kila kitu mkifanya au kutoka wote inakuwa LET IT BE YOUR TREAT BABY, NEXT TIME IT WILL BE MINE sasa hiyo NEXT haifiki ngooooo! Mimi NATANGAZA NJAAA TOKA DAY 1, KAMA ANASEPA ASEPE MAPEMAAA!!!! LOL!!! Tatizo ni sisi MADEMU UNAMUIMPRESSS DUME sanaa mpaka ANAKUONA MGODI!!!! Mimi mwenzenu CHANGU CHANGU CHAKE PIA CHANGU!!!!! LOLEST!!!! NANI KANUNA!!!!?


      SIJAWAHI KUJA KWAKO KUKUOMBA HELA YA KULA, WALA HUNA JEURI YA KUNIWEKA MJINI HUO MDA UNAOWAZA LARA 1 HIKI NA KILE WAZA UTAWAACHIA NINI WANAO UKIFA! USIJIFANYE UNANIJUA SANAAA! HUNIJUI

    19. Elizabeth Dominic's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th December 2007
      Posts : 4,154
      Rep Power : 388280260
      Likes Received
      3211
      Likes Given
      3198

      Default Re: Kwanini wanaume wengi wa siku hz wanapenda kulelewa?

      Quote By snowhite View Post
      si ndo mana ulimwambia kuwa walio na mkwanja wana vitambi!na wenzake wala hatukutani na hizo shida!tumejiridhikia na vifriji vyetu na mambo yoooote yanaenda sawa,full kuwa provided!
      ha ha ha ha.....................umenich ekesha kwakweli
      Follow @pikabombz on instagram and twitter
      like on www.facebook.com/pikabombz

    20. #39
      Speaker's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th August 2010
      Posts : 6,348
      Rep Power : 37077
      Likes Received
      2150
      Likes Given
      5758

      Default Re: Kwanini wanaume wengi wa siku hz wanapenda kulelewa?

      Kwa sababu mnapenda kuwaita "BABY"
      Don't over E.X.P.E.C.T ...

    21. #40
      Von Mo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th May 2012
      Posts : 964
      Rep Power : 2487
      Likes Received
      314
      Likes Given
      362

      Default Re: Kwanini wanaume wengi wa siku hz wanapenda kulelewa?

      Quote By Maryrose View Post
      Majibu pls.
      hakuna kitu kama hicho, Hao si wanaume(kwa maana nyingine umemwonyesha kuwa unampenda na yeye hakupendi, so anaanza kukukomoa) na mwisho wake utamwacha. Sifa ya mwanaume ni kutegemewa na mchumba wako, mke wako na ndugu zako ikiwezekana and you feel proud, siyo umepanda daladala demu anakulipia, unaingia mlimani city ktk show au shpng pale kwa mr.price halafu umenywea kumbe umepelekwa..


    Page 2 of 4 FirstFirst 1234 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...