JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Maneno Matamu Unayoweza Kumwambia Unayempenda kwa Dhati

    Report Post
    Page 1 of 5 123 ... LastLast
    Results 1 to 20 of 84
    1. Gosbertgoodluck's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd March 2008
      Posts : 2,868
      Rep Power : 1225
      Likes Received
      349
      Likes Given
      4

      Default Maneno Matamu Unayoweza Kumwambia Unayempenda kwa Dhati

      Naanza na:
      "Ninapokuwa mbali nawe ndipo hubaini pasipo mashaka kuwa hakika maisha yangu hayana maana pasipo wewe mpenzi wangu".

      Wataalam wa mambo haya tuendeleze.


    2. Autorun's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st March 2008
      Location : Point of Marginal Utility
      Posts : 503
      Rep Power : 1027
      Likes Received
      87
      Likes Given
      35

      Default Re: Maneno Matamu Unayoweza Kumwambia Unayempenda kwa Dhati

      You only you baybay....

    3. #3
      Gaijin's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st August 2007
      Posts : 11,898
      Rep Power : 24957
      Likes Received
      5083
      Likes Given
      2566

      Default Re: Maneno Matamu Unayoweza Kumwambia Unayempenda kwa Dhati

      Yaani mfundishane ubazazi wakati hata hayo maneno hamuyamaanishi!
      Michelle likes this.

    4. AshaDii's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 16th April 2011
      Location : Changeable
      Posts : 16,176
      Rep Power : 33248959
      Likes Received
      17465
      Likes Given
      18593

      Default Re: Maneno Matamu Unayoweza Kumwambia Unayempenda kwa Dhati

      Gaijin naomba kujua, kwa nini kufundishana maneno ya mapenzi ni ubazazi?
      “Never get angry. Never make a threat. Reason with people.”
      - Mario Puzo (The God Father)

    5. Gosbertgoodluck's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd March 2008
      Posts : 2,868
      Rep Power : 1225
      Likes Received
      349
      Likes Given
      4

      Default

      Quote By AshaDii View Post
      Gaijin naomba kujua, kwa nini kufundishana maneno ya mapenzi ni ubazazi?
      Nami nimeshangaa sana. Tumsamehe labda amekurupuka tu au hajui anachochangia. I am sorry to say so.

    6. AshaDii's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 16th April 2011
      Location : Changeable
      Posts : 16,176
      Rep Power : 33248959
      Likes Received
      17465
      Likes Given
      18593

      Default Re: Maneno matamu...

      Quote By Gosbertgoodluck View Post
      Nami nimeshangaa sana. Tumsamehe labda amekurupuka tu au hajui anachochangia. I am sorry to say so.
      Gosbert ukisema hajui utakuwa unam under estimate... Katika wajuvi yeye ni mmoja wapo na ndio mana nimeuliza ili walau na mimi nielewe pia upande wa pili wa shilingi. Kwamba kakurupuka na hajui anachochangia itakuwa sio kweli...

      BTW hayo maneno unampa galfriend ama wife?
      “Never get angry. Never make a threat. Reason with people.”
      - Mario Puzo (The God Father)

    7. #7
      Gaijin's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st August 2007
      Posts : 11,898
      Rep Power : 24957
      Likes Received
      5083
      Likes Given
      2566

      Default Re: Maneno Matamu Unayoweza Kumwambia Unayempenda kwa Dhati

      Quote By AshaDii View Post
      Gaijin naomba kujua, kwa nini kufundishana maneno ya mapenzi ni ubazazi?
      Nisome hadi mwisho "wakati maneno hamuyamaanishi"

      Ubazazi unaujua?

    8. #8
      Ritz's Avatar
      JF Tanzanite Member Array
      Join Date : 1st January 2011
      Location : Republic of Nauru
      Posts : 31,452
      Rep Power : 78548349
      Likes Received
      14213
      Likes Given
      2026

      Default Re: Maneno Matamu Unayoweza Kumwambia Unayempenda kwa Dhati

      Na mie naombeni mnifundishe maneno matamu.
      Invisible likes this.

    9. AshaDii's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 16th April 2011
      Location : Changeable
      Posts : 16,176
      Rep Power : 33248959
      Likes Received
      17465
      Likes Given
      18593

      Default Re: Maneno Matamu Unayoweza Kumwambia Unayempenda kwa Dhati

      Quote By Gaijin View Post
      Nisome hadi mwisho "wakati maneno hamuyamaanishi"

      Ubazazi unaujua?
      Nilikusoma hadi mwisho... Mtoa mada aliomba kufundishwa maneno matamu... Gaijin ninavoelewa ni kuwa kuna tofauti ya wale ambao wana maneno matamu na hawamaanishi na wale ambao wanamaanisha ila hawajui maneno matamu. Ulivotoa hoja yako ni kana kwamba maneno matamu yote hayamaanishwi hivo ni ubazazi.

      Hata hivo naomba unipe somo... Sielewi maana ya ubazazi hua nadhania dhania tu maana yake.
      Michelle likes this.
      “Never get angry. Never make a threat. Reason with people.”
      - Mario Puzo (The God Father)

    10. AshaDii's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 16th April 2011
      Location : Changeable
      Posts : 16,176
      Rep Power : 33248959
      Likes Received
      17465
      Likes Given
      18593

      Default Re: Maneno Matamu Unayoweza Kumwambia Unayempenda kwa Dhati

      Quote By Ritz View Post
      Na mie naombeni mnifundishe maneno matamu.

      hahaha! Ritz wewe ya kazi gani?
      “Never get angry. Never make a threat. Reason with people.”
      - Mario Puzo (The God Father)

    11. Apollo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th May 2011
      Location : Dar Es Salaam, Tanzania. ZION.
      Posts : 3,617
      Rep Power : 1203
      Likes Received
      774
      Likes Given
      1528

      Default Re: Maneno Matamu Unayoweza Kumwambia Unayempenda kwa Dhati

      Mhhh.... Maneno hayaji. Labda mpaka nimpate wa kumwambia.

    12. #12
      Ritz's Avatar
      JF Tanzanite Member Array
      Join Date : 1st January 2011
      Location : Republic of Nauru
      Posts : 31,452
      Rep Power : 78548349
      Likes Received
      14213
      Likes Given
      2026

      Default

      Quote By AshaDii View Post
      hahaha! Ritz wewe ya kazi gani?
      Na mie mnifundishe maujanja AshaDii, au unanibania acheni hizo ngoja nijaribu na Asprin,.

    13. Gaijin's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st August 2007
      Posts : 11,898
      Rep Power : 24957
      Likes Received
      5083
      Likes Given
      2566

      Default Re: Maneno Matamu Unayoweza Kumwambia Unayempenda kwa Dhati

      Quote By AshaDii View Post
      Nilikusoma hadi mwisho... Mtoa mada aliomba kufundishwa maneno matamu...
      Kwa kuweka kumbukumbu sawia, Mtoa mada hajaomba kufundishwa maneno matamu, amesema hivi "maneno matamu unayoweza kumwambia unayempenda kwa dhati." Ni miongoni mwa anaefundisha.

      Ulivotoa hoja yako ni kana kwamba maneno matamu yote hayamaanishwi hivo ni ubazazi.
      Sema ni ulivyoelewa hoja yangu sio nilivyotoa.
      AshaDii likes this.

    14. AshaDii's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 16th April 2011
      Location : Changeable
      Posts : 16,176
      Rep Power : 33248959
      Likes Received
      17465
      Likes Given
      18593

      Default Re: Maneno Matamu Unayoweza Kumwambia Unayempenda kwa Dhati

      Quote By Ritz View Post
      Na mie mnifundishe maujanja AshaDii, au unanibania acheni hizo ngoja nijaribu na Asprin,.

      Ritz maujanja hawasomei... Just be 'YOU' ndio the best remedy as long as watenda haki in the process and not being selfish.
      “Never get angry. Never make a threat. Reason with people.”
      - Mario Puzo (The God Father)

    15. afrodenzi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st November 2010
      Location : sweet home
      Posts : 15,816
      Rep Power : 14695036
      Likes Received
      6021
      Likes Given
      5829

      Default Re: Maneno Matamu Unayoweza Kumwambia Unayempenda kwa Dhati

      Zile za sili, silali ajili yako .
      alie kuumba kakupendelea na
      Aliekuzaa nampa hongera.
      Nikinywa maji , naona sura yako kwenye glass.
      Nimekosaa usingizi Siku tatu nakuwaza wewe.
      Na hakika hujazaliwa umeshushwa kutoka mbiguni.
      Dada we ni mzuri na wasisi hata haja kubwa huendi sababu ni uchafu .
      Nikikupata wewe ndio mwisho wako kukanyaga chini ntanunua mbeleko nikubebe kila mahali .
      Etc..............
      Mweeeehhhhh kutongozwa kuna raha jamani
      Hata Kama kila neno ni la uongo..

    16. mzabzab's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th August 2011
      Posts : 6,199
      Rep Power : 351177
      Likes Received
      2143
      Likes Given
      431

      Default Re: Maneno Matamu Unayoweza Kumwambia Unayempenda kwa Dhati

      Quote By afrodenzi View Post
      Zile za sili, silali ajili yako .
      alie kuumba kakupendelea na
      Aliekuzaa nampa hongera.
      Nikinywa maji , naona sura yako kwenye glass.
      Nimekosaa usingizi Siku tatu nakuwaza wewe.
      Na hakika hujazaliwa umeshushwa kutoka mbiguni.
      Dada we ni mzuri na wasisi hata haja kubwa huendi sababu ni uchafu .
      Nikikupata wewe ndio mwisho wako kukanyaga chini ntanunua mbeleko nikubebe kila mahali .
      Etc..............
      Mweeeehhhhh kutongozwa kuna raha jamani
      Hata Kama kila neno ni la uongo..
      kumbe mnapenda hayo maneno ya ulongo.....
      when poverty enters through the door love escapes through the window!!!!!

      whom the gods seek to destroy first call promising

    17. Power G's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th April 2011
      Location : Msoga Kijijini
      Posts : 3,749
      Rep Power : 26616
      Likes Received
      1010
      Likes Given
      536

      Default Re: Maneno Matamu Unayoweza Kumwambia Unayempenda kwa Dhati

      Quote By Ritz View Post
      Na mie naombeni mnifundishe maneno matamu.
      Ritz, nitakuPM maneno matamu sana sana. Ila angalia usiweweseke mchana na kuanza kunisaka mitaa yote!

    18. Power G's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th April 2011
      Location : Msoga Kijijini
      Posts : 3,749
      Rep Power : 26616
      Likes Received
      1010
      Likes Given
      536

      Default Re: Maneno Matamu Unayoweza Kumwambia Unayempenda kwa Dhati

      Quote By Apollo View Post
      Mhhh.... Maneno hayaji. Labda mpaka nimpate wa kumwambia.
      Niambie mimi

    19. SnowBall's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th September 2011
      Location : Amsterdam, Nertherlands
      Posts : 3,055
      Rep Power : 226787
      Likes Received
      2802
      Likes Given
      4003

      Default Re: Maneno Matamu Unayoweza Kumwambia Unayempenda kwa Dhati

      Quote By afrodenzi View Post
      Zile za sili, silali ajili yako .
      alie kuumba kakupendelea na
      Aliekuzaa nampa hongera.
      Nikinywa maji , naona sura yako kwenye glass.
      Nimekosaa usingizi Siku tatu nakuwaza wewe.
      Na hakika hujazaliwa umeshushwa kutoka mbiguni.
      Dada we ni mzuri na wasisi hata haja kubwa huendi sababu ni uchafu .
      Nikikupata wewe ndio mwisho wako kukanyaga chini ntanunua mbeleko nikubebe kila mahali .
      Etc..............
      Mweeeehhhhh kutongozwa kuna raha jamani.
      Hata Kama kila neno ni la uongo..
      Nadhani maneno mengi matamu kwenye mapenzi ni ya uongo..
      Mara nyingi ukweli ni mkakasi na haunogi kupigia sound..
      ..''I wasted time, and now those time waste me''...Shakespear

    20. #20
      Elli's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th March 2008
      Location : Kijito-Upele
      Posts : 15,039
      Rep Power : 238442380
      Likes Received
      5913
      Likes Given
      4719

      Default Re: Maneno Matamu Unayoweza Kumwambia Unayempenda kwa Dhati

      ..if you think i miss you always you are wrong, i miss you only when i think of you.
      ...but what MAN is entirely without Evil intent in the Silence of his Soul???


    Page 1 of 5 123 ... LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...