JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: msichana huyu amenichosha,soma kwa makini.

    Report Post
    Page 2 of 2 FirstFirst 12
    Results 21 to 39 of 39
    1. mashambani kwao's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th December 2011
      Posts : 369
      Rep Power : 561
      Likes Received
      54
      Likes Given
      0

      Default msichana huyu amenichosha,soma kwa makini.

      Yeye yupo morogoro,mimi nipo bagamoyo nilimtembelea mwezi wa saba mwanzoni,nilikaa kwake siku kumi na mbili,baadaye nikarudi bagamoyo,ilipofika tarehe 20 mwezi wa nane alipiga simu na kunijulisha kuwa anamimba,huyu dada ni mfanyakazi wa serikali,nikamwambia nimefurahi sana nitalea mtoto wangu,baada ya kama wiki akapiga simu na kuniuliza je niwataarifu ndugu zangu?nikamwambia wajulishe tu kwa kuwa mimi nimeshajitambulisha kwao basi akapiga simu na kuwajulisha kinachoendelea,tarehe 31 mwezi wa nane alipiga simu angalieni akina dada sasa: dada.!mimi nimeona damu inatoka nimekwenda dukani nimepewa dawa za kuzuia kutoka damu,kaka:mimi nikamjibu kwa kuwa leo umechukua dawa nakuomba kesho asubuhi nenda hospitali iliukachekiwe vizuri,siku iliyofuata nikampigia simu nikauliza vipi unaendeleaje?dada akajibu kumbe zile dawa zimeongeza tatizo damu zinaendelea kutoka,nikamsisitiza lazima ufike hospitali baada ya siku mbili ndipo akafika hospital daktari akamwambia nakupa dawa za kukwangua tumbo mpaka naandika habari hii mimba haipo tena,wapendwa ninasiku mbili sijapata usingizi ninamaswali mengi ambayo sina majibu,naombeni ushauri na sio mizaha'jokes.
      AshaDii and mkwawa gabriel like this.


    2. Crucial Man's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th January 2011
      Posts : 2,638
      Rep Power : 1061
      Likes Received
      667
      Likes Given
      225

      Default

      Quote By The Boss View Post
      sasa tukushauri nini?

      wewe mwenyewe huna accurate infos....

      kila kitu ni kusikia na kuambiwa
      hujui hata which is which.....

      labda tukushauri ununue vidonge vya usingizi ili ulale vizuri usiku
      thats why i love mmu,hata kama ulikuwa utaki kucheka utacheka tu.
      The Boss likes this.

    3. Kongosho's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st March 2011
      Location : Location loading...
      Posts : 36,161
      Rep Power : 138795830
      Likes Received
      23282
      Likes Given
      23288

      Default Re: msichana huyu amenichosha,soma kwa makini.

      Ha ha ha ha, hii tehama itatuua.
      Unatia mimba kwa simu hadi inatoka kwa simu??

      Wonders shall never end!
      The Boss and King'asti like this.
      Dont study me, you won't graduate!!!

    4. FirstLady1's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th July 2009
      Location : Mama Mwenye Nyumba
      Posts : 15,996
      Rep Power : 85937877
      Likes Received
      4308
      Likes Given
      7597

      Default Re: msichana huyu amenichosha,soma kwa makini.

      Quote By The Boss View Post
      sasa tukushauri nini?

      wewe mwenyewe huna accurate infos....

      kila kitu ni kusikia na kuambiwa
      hujui hata which is which.....

      labda tukushauri ununue vidonge vya usingizi ili ulale vizuri usiku
      hahahahahhahah The Boss be my valentine
      Nimecheka mpaka watu wananishangaa
      The Boss and Kongosho like this.
      No one is in charge of your happiness except you...
      God time is the best..
      Tupo wangapi?

    5. Kiraka's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st February 2010
      Location : ILOGANZALA
      Posts : 1,656
      Rep Power : 915
      Likes Received
      382
      Likes Given
      660

      Default Re: msichana huyu amenichosha,soma kwa makini.

      [QUOTE=King'asti;4565190]Hakukuwa na mimba to start with! Nani alikuambia miscarriage inatibiwa na 'dawa ya kukwangua tumbo'? Mtumie tu hela huyo atapona, ukienda tena morogoro ukirudi kwako utaambiwa mimba ingine na stori itajirudia!
      Ngoja nikalale mi nna mausingizi kama ya kulogewa![/QUOTE]

      hahaha wewe una chekesha sana, eti usingizi kama wa kulogewa....
      King'asti likes this.
      Form is temporary, Class is permanent...

    6. salosalo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th June 2012
      Location : Arusha
      Posts : 548
      Rep Power : 652
      Likes Received
      145
      Likes Given
      40

      Default Re: msichana huyu amenichosha,soma kwa makini.

      Ushauri ni mwingi sana nadhani umekutosha. Tunasubiri feedback


    7. Tungaraza Jr's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 3rd February 2012
      Posts : 196
      Rep Power : 591
      Likes Received
      45
      Likes Given
      82

      Default Re: msichana huyu amenichosha,soma kwa makini.

      Unawaza nini sasa? JIPANGE UMTIE NYINGINE pitia karanga, pweza, prawns, mihogo ya kutafuna na asali. Hii ni kama ulutumia nguvu nyingi bila mafanikio kwa ile ya kwanza.
      "Looking at faces of people, one gets the feeling there's a lot of work to be done"

    8. christine ibrahim's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th February 2012
      Location : earth
      Posts : 9,766
      Rep Power : 297523809
      Likes Received
      3190
      Likes Given
      28604

      Default Re: msichana huyu amenichosha,soma kwa makini.

      huyo mzushi hakuwa na mimba.....cha msingi mpe nyingine

    9. #28
      pono's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th May 2012
      Posts : 1,260
      Rep Power : 715
      Likes Received
      216
      Likes Given
      510

      Default Re: msichana huyu amenichosha,soma kwa makini.

      geresha hiyo,inawezekana vp mvua inyeshe bondeni halafu mafuriko yawe mlimani??

    10. BADILI TABIA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th June 2011
      Location : DUNIANI
      Posts : 23,053
      Rep Power : 171830647
      Likes Received
      10950
      Likes Given
      9784

      Default Re: msichana huyu amenichosha,soma kwa makini.

      huyo dada msanii tu

    11. fabinyo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th August 2011
      Posts : 2,003
      Rep Power : 966
      Likes Received
      421
      Likes Given
      284

      Default Re: msichana huyu amenichosha,soma kwa makini.

      hapo cha kukunyima usingizi ni nini?au ndio mbegu zimeisha?oa kwanza,alaah

    12. uttoh2002's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd February 2012
      Posts : 918
      Rep Power : 662
      Likes Received
      347
      Likes Given
      17

      Default

      Nini cha Kusoma kwa makini? Amekuchosha nini? We Ndo watakiwa uwe mwelewa, Kama Mimba imetoka yeye Afanyaje?




      Quote By mashambani kwao View Post
      Yeye yupo morogoro,mimi nipo bagamoyo nilimtembelea mwezi wa saba mwanzoni,nilikaa kwake siku kumi na mbili,baadaye nikarudi bagamoyo,ilipofika tarehe 20 mwezi wa nane alipiga simu na kunijulisha kuwa anamimba,huyu dada ni mfanyakazi wa serikali,nikamwambia nimefurahi sana nitalea mtoto wangu,baada ya kama wiki akapiga simu na kuniuliza je niwataarifu ndugu zangu?nikamwambia wajulishe tu kwa kuwa mimi nimeshajitambulisha kwao basi akapiga simu na kuwajulisha kinachoendelea,tarehe 31 mwezi wa nane alipiga simu angalieni akina dada sasa: dada.!mimi nimeona damu inatoka nimekwenda dukani nimepewa dawa za kuzuia kutoka damu,kaka:mimi nikamjibu kwa kuwa leo umechukua dawa nakuomba kesho asubuhi nenda hospitali iliukachekiwe vizuri,siku iliyofuata nikampigia simu nikauliza vipi unaendeleaje?dada akajibu kumbe zile dawa zimeongeza tatizo damu zinaendelea kutoka,nikamsisitiza lazima ufike hospitali baada ya siku mbili ndipo akafika hospital daktari akamwambia nakupa dawa za kukwangua tumbo mpaka naandika habari hii mimba haipo tena,wapendwa ninasiku mbili sijapata usingizi ninamaswali mengi ambayo sina majibu,naombeni ushauri na sio mizaha'jokes.

    13. babukijana's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st July 2009
      Posts : 3,568
      Rep Power : 0
      Likes Received
      572
      Likes Given
      280

      Default Re: msichana huyu amenichosha,soma kwa makini.

      NIMEJIKUTA NACHEKA,MAANA HAPO MKUU UKAJUA UMEPATA MKE UBWEETE KWA TKT YA MIMBA,HADITHI YA CHENI BANDIA NA PESA BANDIA
      In all african country they show nature,trees and animals because they are the only good ,Healthy and looking things. HUMANS have no value.neglected by corrupt states.

    14. moto2012's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd July 2012
      Posts : 1,781
      Rep Power : 338696
      Likes Received
      953
      Likes Given
      469

      Default Re: msichana huyu amenichosha,soma kwa makini.

      Quote By Munambefu View Post
      Hakuwa nayo huyo alikuwa anakupima imani
      Muwahi ukampime UPT kabla wiki 2-3 hazijapita maana bado hcG levels zitakuwa hazijashuka bado, hivyo UPT itakuwa positive, kama ikiwa UPT negative ujuwe changa la macho hilo! Pole mkuu

    15. MTEWELE G.'s Avatar
      Member Array
      Join Date : 3rd June 2012
      Posts : 29
      Rep Power : 467
      Likes Received
      12
      Likes Given
      0

      Default Re: msichana huyu amenichosha,soma kwa makini.

      Kwang naona wote hamjui nn mnafanya na mahusiano ya hvo mwisho wake daima ni kupotezeana muda pia kugeuka maadui. Guy, u cnt be serious eti kila ki2 uambiwe kwenye cmu harafu unablame anakuzingua.............. Just follow her physical & if possible fanya taratibu mchukue ukaishi naye Bagamoyo

    16. Arushaone's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st March 2012
      Location : Arusha
      Posts : 13,283
      Rep Power : 429499556
      Likes Received
      10266
      Likes Given
      26094

      Default

      Quote By munambefu View Post
      hakuwa nayo huyo alikuwa anakupima imani
      ushauri wako nauunga mkono na mguu 100%.

    17. Arushaone's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st March 2012
      Location : Arusha
      Posts : 13,283
      Rep Power : 429499556
      Likes Received
      10266
      Likes Given
      26094

      Default

      Quote By munambefu View Post
      hakuwa nayo huyo alikuwa anakupima imani
      munambefu ushauri wako nauunga mkono na mguu 100%.

    18. mwaxxxx's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st July 2012
      Location : morogoro
      Posts : 827
      Rep Power : 623
      Likes Received
      217
      Likes Given
      1

      Default Re: msichana huyu amenichosha,soma kwa makini.

      kapata bwana mpya huyo

    19. MTENDAHAKI's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd March 2011
      Posts : 1,496
      Rep Power : 826
      Likes Received
      338
      Likes Given
      334

      Default Re: msichana huyu amenichosha,soma kwa makini.

      Amepima upendo wako na kujiridhisha kuwa huwezi kumuacha kwa kigezo che kumpa mimba!Hongera mbona zoezi limekuwa rahisi kwako!

    20. Apollo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th May 2011
      Location : Dar Es Salaam, Tanzania.
      Posts : 3,787
      Rep Power : 17298322
      Likes Received
      990
      Likes Given
      1767

      Default Re: msichana huyu amenichosha,soma kwa makini.

      Dah, pole sana mkuu.


    Page 2 of 2 FirstFirst 12

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...