JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Dada Zetu na Lift

    Report Post
    Page 3 of 7 FirstFirst 12345 ... LastLast
    Results 41 to 60 of 123
    1. Bramo's Avatar
      JF Bronze Member Array
      Join Date : 21st October 2009
      Location : Mtimbwani
      Posts : 5,224
      Rep Power : 102407000
      Likes Received
      1606
      Likes Given
      826

      Default Dada Zetu na Lift

      Hv inakuweje we Dada,Umesimama kituoni, Mwanaume nasimamisha Gari from no where, nakupigisha story 2 3 mwisho wa siku unaishia kuingia garini as a lift
      Msinibishie coz nshawapa lift wa Dada zaid ya 10 Kwa style hiyo hiyo.....
      Asprin, Kaunga, Graca and 1 others like this.


    2. souvenir's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 24th August 2012
      Posts : 136
      Rep Power : 440
      Likes Received
      28
      Likes Given
      47

      Default Re: Dada Zetu na Lift

      Hilo gari lako lina thamani gani?yaani bei ya kununua tu bila ushuru?
      ITEGAMATWI likes this.

    3. Cayla's Avatar
      Member Array
      Join Date : 2nd August 2012
      Posts : 23
      Rep Power : 420
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default Re: Dada Zetu na Lift

      Jaman mdada kupanda lift ya mkaka ajabu nn? Usafir umekuwa shda sana nyakat na jion na asbh so mara nyingne m2 inabd tuu upande simply bz of shda ya usafir so p/ze judge them.

    4. Bramo's Avatar
      JF Bronze Member Array
      Join Date : 21st October 2009
      Location : Mtimbwani
      Posts : 5,224
      Rep Power : 102407000
      Likes Received
      1606
      Likes Given
      826

      Default Re: Dada Zetu na Lift

      Quote By Asprin View Post
      Amin Amin nakuambia mwaJ, Mwanamke akiona mwanaume anaendesha gari hata kama ni DFP, SU, STK akapewa lift akakubali.......... Ni uamuzi tu wa dereva akafanye naye nini?

      Wanawake wengi wamelogewa GARI!! Period!!
      Mkuu, hata Hiace Pia ni Charm....
      Asprin likes this.

    5. Bramo's Avatar
      JF Bronze Member Array
      Join Date : 21st October 2009
      Location : Mtimbwani
      Posts : 5,224
      Rep Power : 102407000
      Likes Received
      1606
      Likes Given
      826

      Default Re: Dada Zetu na Lift

      Quote By Preta View Post
      jaribu kutoa lift Yaeda uone ka kuna mtu atapanda......nani wa kunyonyesha kobe......
      Preta , Yaeda ndo wapi huko tena tujihadhari na waomba lift wa huko
      Preta likes this.

    6. Bramo's Avatar
      JF Bronze Member Array
      Join Date : 21st October 2009
      Location : Mtimbwani
      Posts : 5,224
      Rep Power : 102407000
      Likes Received
      1606
      Likes Given
      826

      Default Re: Dada Zetu na Lift

      Quote By Asprin View Post
      Mshiki hebu soma vizuri hapo kwa red



      Kifupi ukipewa lift na usiyemjua afu ukakubali.......... iwe Yaeda, Ngaramtoni, Machame, Kinondoni au Mwanza.... Kishaliwa huyo!

      Ni sawa na mhudumu wa Bar anapompa mlevi namba yake ya simu, ujue kishakubali kumvulia pichu.
      Hii Mifano yako ni Hai Mkuu, you touch the point
      Asprin likes this.

    7. Cayla's Avatar
      Member Array
      Join Date : 2nd August 2012
      Posts : 23
      Rep Power : 420
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default Re: Dada Zetu na Lift

      ndg zangun kuwen na huruma na hawa dada pind mnapowapa lift wafikishen salama usitumie huo muda kumlaghai,kumbuka na ww una dada na usingependa afanyiwe vbaya na huwa naamin ukitenda mambo mazur unabarikiwa na ukimtendea m2 ubaya siku moja utakurudia.

    8. Bramo's Avatar
      JF Bronze Member Array
      Join Date : 21st October 2009
      Location : Mtimbwani
      Posts : 5,224
      Rep Power : 102407000
      Likes Received
      1606
      Likes Given
      826

      Default Re: Dada Zetu na Lift

      Quote By MadameX View Post
      Mbona tunawapa lift na hatuwasimangi...
      MadameX , tofaut yetu na nyie ni kuwa nyie huwaga sio initiator wa kutoa lift, nyie huwaga tunawaomba....
      Asprin likes this.

    9. Bramo's Avatar
      JF Bronze Member Array
      Join Date : 21st October 2009
      Location : Mtimbwani
      Posts : 5,224
      Rep Power : 102407000
      Likes Received
      1606
      Likes Given
      826

      Default Re: Dada Zetu na Lift

      Quote By Kongosho View Post
      Na nikinunua gari mtanikoma
      Nitakuwa kama Vampire, nawapa lift, nawanyonya damu afu siwali

      Ndio mtakapojibeba.
      Lakini Kongosho, sie mbona hatuwatendi Mabaya mara tuwapapo lift, Mbona Hivyo Mamii

    10. Graca's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th April 2011
      Posts : 490
      Rep Power : 581
      Likes Received
      143
      Likes Given
      43

      Default Re: Dada Zetu na Lift

      Quote By Bramo View Post
      Hv inakuweje we Dada,Umesimama kituoni, Mwanaume nasimamisha Gari from no where, nakupigisha story 2 3 mwisho wa siku unaishia kuingia garini as a lift
      Msinibishie coz nshawapa lift wa Dada zaid ya 10 Kwa style hiyo hiyo.....
      hata mi huwa inanishangaza sana japo me ni mdada lakini no no sina hyo tabia. i have my collegue ana tabia hyo yaani huwa nashindwa kumwelewa. mtu humfahamu unapanda kwenye gari yake akikudhuru je?

    11. Bramo's Avatar
      JF Bronze Member Array
      Join Date : 21st October 2009
      Location : Mtimbwani
      Posts : 5,224
      Rep Power : 102407000
      Likes Received
      1606
      Likes Given
      826

      Default Re: Dada Zetu na Lift

      Quote By Asulo View Post
      Bramo inaelekea we pia huwa unapenda kutoa lifti..maana kitu gani kinakupeleka na kuanza kumpigisha story huyo mdada? Au na wewe ni wale macho juu juu?
      Wenzio pia tuna magari lakini kanuni ni kwamba,mtu kama sikujui No kupanda..
      Utabakia kutoa macho tu,labda uwe na mtu ninayemjua.
      Mkuu we kwani Dini gani?

    12. Bramo's Avatar
      JF Bronze Member Array
      Join Date : 21st October 2009
      Location : Mtimbwani
      Posts : 5,224
      Rep Power : 102407000
      Likes Received
      1606
      Likes Given
      826

      Default Re: Dada Zetu na Lift

      Quote By Emma. View Post
      List unawapa wadada ipo siku utabeba jini
      Mkuu tema mate kando

    13. Graca's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th April 2011
      Posts : 490
      Rep Power : 581
      Likes Received
      143
      Likes Given
      43

      Default Re: Dada Zetu na Lift

      Quote By Asprin View Post
      Amin Amin nakuambia mwaJ, Mwanamke akiona mwanaume anaendesha gari hata kama ni DFP, SU, STK akapewa lift akakubali.......... Ni uamuzi tu wa dereva akafanye naye nini?

      Wanawake wengi wamelogewa GARI!! Period!!

      kweli bwna, kuna mmoja tupo nae alishamegwa kwa lifti dah mbaya sana sana. hata sijui shida ni nni.

      unaingia unakaa kwenye siti hujiulizi wamekaa wangapi na akikushusha ww atampakia nani.
      Asprin and bacha like this.

    14. Asulo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th June 2012
      Posts : 717
      Rep Power : 565
      Likes Received
      238
      Likes Given
      40

      Default

      Quote By Bramo View Post
      Mkuu we kwani Dini gani?
      Dini haijalishi mkuu..hatununui gari kwa ajili ya kutoa lift..
      Ila kumsaidia mtu ninayemfahamu namsaidia tu..
      Ya nini kutafuta shida kwa mtu usitemjua

    15. C6's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th April 2011
      Location : 127.0.0.1
      Posts : 4,684
      Rep Power : 101807547
      Likes Received
      2879
      Likes Given
      2447

      Default

      Quote By Bramo View Post
      Hv inakuweje we Dada,Umesimama kituoni, Mwanaume nasimamisha Gari from no where, nakupigisha story 2 3 mwisho wa siku unaishia kuingia garini as a lift
      Msinibishie coz nshawapa lift wa Dada zaid ya 10 Kwa style hiyo hiyo.....
      kwani kuwasaidia dada zetu dhambi? ishu iko kwa mtoa lift kama ndo mtindo wake kutoa lift ili apate pa kuanzia haya, mimi mwenyewe sometimes napataga kutunukiwa na wadada kutokana na ukarimu wangu wa kuwapa lift
      mjasiria likes this.

    16. BelindaJacob's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th November 2008
      Location : Burdeos
      Posts : 5,639
      Rep Power : 28266458
      Likes Received
      2155
      Likes Given
      1746

      Default Re: Dada Zetu na Lift

      kweli wadada wengi wanapenda lifti ila haimaanishi ni wote. sawa Bramo aka Mr.Liftman?

      Mimi ni bora nipande daladala au bajaj kuliko lifti. Lifti zina mambo mengi sana, kuna wengine wanaibiwa na kutelekezwa vilevile kuuwawa kikatili. Kuwaziaga mambo mabaya kama hayo hunifanya nisiwaze kupanda lifti za watu.

      Haiingii akilini mwangu kupanda gari ya mtu nisiyemfahamu hata awe mwanamke mwenzangu. kwangu mie Usalama wa maisha yangu ni kitu muhimu.
      Ndahani likes this.
      Je pense à toi. Gros Gros Bisou!!!

    17. SG8's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th December 2009
      Location : DSM
      Posts : 2,825
      Rep Power : 4305
      Likes Received
      899
      Likes Given
      833

      Default Re: Dada Zetu na Lift

      Quote By Bramo View Post
      We mwanaume unaanza vp kumpa lift mwanaume mwenzio unless kakuomba, otherwise utakuwa na lako Jambo wewe...
      Unapompa Mwanamke si unakuwa na lako jambo? Hata hao wanawake si wanaomba kama wanavyoomba wanaume? Labda mimi bado sijaelewa hapa...Naomba ufafanuzi Mkuu
      "Show your mind, not your behind"

    18. Bramo's Avatar
      JF Bronze Member Array
      Join Date : 21st October 2009
      Location : Mtimbwani
      Posts : 5,224
      Rep Power : 102407000
      Likes Received
      1606
      Likes Given
      826

      Default Re: Dada Zetu na Lift

      Quote By Gerrard View Post
      Unapompa Mwanamke si unakuwa na lako jambo? Hata hao wanawake si wanaomba kama wanavyoomba wanaume? Labda mimi bado sijaelewa hapa...Naomba ufafanuzi Mkuu
      Mie niemestick pale ulipo mention kuwa huwaga unatoa lift kwa wanaume though Asprin kaahid kuleta mada iliyoshehen hii content, je wanaume huwaga wanakuomba lift au wewe huwaga unasimama, unawapigisha story 2 3 then wanajipakia garin as alift, ni hayo tu Mkuu
      Asprin likes this.

    19. MadameX's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th December 2009
      Location : Timbaktu
      Posts : 7,190
      Rep Power : 24597
      Likes Received
      3367
      Likes Given
      1588

      Default Re: Dada Zetu na Lift

      Quote By Bramo View Post
      MadameX , tofaut yetu na nyie ni kuwa nyie huwaga sio initiator wa kutoa lift, nyie huwaga tunawaomba....
      We do initiate sometimes....nyie mkiomba pia tabu.
      Dont put the KEY to your HAPPINESS on someone' else's POCKET

    20. matungusha's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th December 2010
      Location : Juu Ya Mti
      Posts : 587
      Rep Power : 620
      Likes Received
      110
      Likes Given
      264

      Default Re: Dada Zetu na Lift

      Quote By Preta View Post
      jaribu kutoa lift Yaeda uone ka kuna mtu atapanda......nani wa kunyonyesha kobe......
      Inaelekea yaeda watu wapo siriazi eee!!!
      Kama huwezi kulipa Tsh 200 basi piga mbizi...Mh Magufuli

    21. georgeallen's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd June 2011
      Location : Seattle, WA, USA
      Posts : 3,428
      Rep Power : 171801017
      Likes Received
      956
      Likes Given
      640

      Default Re: Dada Zetu na Lift

      Kila tunachofanya , tunafanya hivyo kwa ajili ya wanawake-wake zetu, ubavu wetu. Nafikiri ni fahari kumpa mwanamke lift
      Arrogance come before the fall


    Page 3 of 7 FirstFirst 12345 ... LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...