JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Style za nywele na haiba ya mwanamke kimahusiano

    Report Post
    Results 1 to 11 of 11
    1. snowhite's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd August 2012
      Location : nyumbani
      Posts : 10,673
      Rep Power : 2239783
      Likes Received
      10934
      Likes Given
      10271

      Default Style za nywele na haiba ya mwanamke kimahusiano

      Wadau,kuna ukweli wowote kuwa aina ya style ya nywele(hapa na maanisha those permamnents one like kipara,dreads,natural hair,wale wanoweka dawa,wanaopenda kuvaa wigs,au kushonea weavings ) ambayo mwanamke anakuwa nayo huwa inadetermine huyo mwanamke ni mtu wa aina gani kimahusiano.things like mbabe,sophiscated,rough rider,hit(au hitted)and run,na vitu kama hivo.
      naomba kuwasilisha!


    2. PetCash's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th March 2012
      Location : searching....
      Posts : 1,016
      Rep Power : 680
      Likes Received
      670
      Likes Given
      222

      Default Re: Style za nywele na haiba ya mwanamke kimahusiano

      Labda ungedadavua zaidi,
      Kwa kuainisha kwamba labda dreads--->mbabe, wanaoweka dawa----> wahuni.
      Na sisi tungejaribu kutafuta sample space yetu from women tunaowajua tukafanya analysis.

      Funguka na sisi tukokotoe, Maybe we are looking at a new relationships socialpyschological concerpt here!

      (japokuwa inawezekana tukiconclude kwamba natural hair ndo ideal women, wanawake wote wa jf wakaamua kuwa natural hair tukarudi kuiponda concept yetu mpya tuliyogundua)
      You are what you eat

    3. POMPO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th March 2011
      Posts : 3,927
      Rep Power : 1416
      Likes Received
      1477
      Likes Given
      775

      Default Re: Style za nywele na haiba ya mwanamke kimahusiano

      vitu hivo huwa vinaendana but siyo mtaalam wa issue, watakuja kutujuza zaidi wenyewe.

    4. SnowBall's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th September 2011
      Location : Amsterdam, Nertherlands
      Posts : 3,031
      Rep Power : 226754
      Likes Received
      2791
      Likes Given
      3989

      Default Re: Style za nywele na haiba ya mwanamke kimahusiano

      Napita tu..ngoja waje magwiji!!!
      ..''I wasted time, and now those time waste me''...Shakespear

    5. charminglady's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th April 2012
      Location : Ikungulyabhashi
      Posts : 12,887
      Rep Power : 28210016
      Likes Received
      7879
      Likes Given
      9236

      Default Re: Style za nywele na haiba ya mwanamke kimahusiano

      naweza sema kuna style za nywele ambazo akisuka mdada ataonekana wa aina flan. mf. kwa wafanyakaz wa mabenk na ofc kubwa kama serikali. huwez kuta mdada kasuka weaving la rangrang km nyekundu,blue au kijan. hyo haitakiwi. na kuna ofc hutakiwi kufuga rasta. mf.mwngne ni zile style za wacheza show wa miziki ya dance huwez kwenda nazo ofcn. kuna kunyoa upande m1 na upande mwngne ukaachia pia haipendez kwa mdada anayejiheshimu. ngoja wadau wengne wake!

    6. JF SMS Swahili

    7. Eiyer's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th April 2011
      Location : Mwanza
      Posts : 18,619
      Rep Power : 16889209
      Likes Received
      8220
      Likes Given
      10092

      Default Re: Style za nywele na haiba ya mwanamke kimahusiano

      Anaeenda saluni na kuziwekea mkorogo nywele zake(kuziondoa kwenye uasilia)ana matatizo ya kujikataa!

    8. The Boss's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th August 2009
      Location : DARESALAAM
      Posts : 21,354
      Rep Power : 5470169
      Likes Received
      17842
      Likes Given
      21252

      Default Re: Style za nywele na haiba ya mwanamke kimahusiano

      wanawake wenye upara je?
      There are things in life that are very difficult to explain....

    9. salosalo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th June 2012
      Location : Arusha
      Posts : 543
      Rep Power : 588
      Likes Received
      141
      Likes Given
      37

      Default Re: Style za nywele na haiba ya mwanamke kimahusiano

      Mimi nilishafanya uchunguzi wangu binafsi kwa muda mrefu, Wale wa drade ni wababe na wanapenda campany za kiume zidi. Wale wa kukarikiti Wambea sana na wanapenda kujikweza(watu wa kushindana sana kifashion na wenzao)

    10. SIM's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th October 2011
      Location : TANZANIA
      Posts : 576
      Rep Power : 545
      Likes Received
      107
      Likes Given
      26

      Default Re: Style za nywele na haiba ya mwanamke kimahusiano

      Kuna hawa wanaoweka rangi nyekundu wanapenda sana yoriyori

    11. Bazazi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th August 2008
      Location : Mzururaji
      Posts : 1,619
      Rep Power : 919
      Likes Received
      495
      Likes Given
      146

      Default Re: Style za nywele na haiba ya mwanamke kimahusiano

      Jamani Nilikuwepo!


      Bazazi!
      Wanawake: Wanaume Hatuwezi kuishi bila ninyi lakini hatuwezi kuishi nanyi.

    12. snowhite's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd August 2012
      Location : nyumbani
      Posts : 10,673
      Rep Power : 2239783
      Likes Received
      10934
      Likes Given
      10271

      Default Re: Style za nywele na haiba ya mwanamke kimahusiano

      wanaopenda bandika nywele kwa kupenda kuhongwa haooooooooooooooooo,vipara wanajiamini sana,wenye dreads kweli ni wababe,waves wanadeka sana.
      ni mtazamo tu!

    13. JF SMS Swahili

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...