JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Wanamke wenye matiti makubwa wana mvuto katika mapenzi?

    Report Post
    Page 1 of 5 123 ... LastLast
    Results 1 to 20 of 88
    1. KakaKiiza's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th February 2010
      Location : Here Where you see me!!
      Posts : 7,812
      Rep Power : 2822004
      Likes Received
      3421
      Likes Given
      2066

      Default Wanamke wenye matiti makubwa wana mvuto katika mapenzi?

      Nimekuwa nikiona wanawake wenye matiti makubwa je wanamvuto kwenye mapenzi je watu wao ulidhika na hali waliyo nayo?
      afrodenzi likes this.
      Its only a crazy who will be against to CDM!,and only a fool who will be flying CCM flag while he/she is hungry!!

    2. Movie-Date

    3. afrodenzi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st November 2010
      Location : sweet home
      Posts : 15,831
      Rep Power : 100595760
      Likes Received
      6044
      Likes Given
      5833

      Default re: Wanamke wenye matiti makubwa wana mvuto katika mapenzi?

      niliridhika kupita kiasi ....
      kmang'ati likes this.
      life goes on.....

    4. LiverpoolFC's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th April 2011
      Posts : 10,089
      Rep Power : 88723585
      Likes Received
      2331
      Likes Given
      1767

      Default

      Bila shaka wanajipa raha wenyewe!

    5. Ruttashobolwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd February 2012
      Posts : 23,582
      Rep Power : 143654377
      Likes Received
      8350
      Likes Given
      8919

      Default re: Wanamke wenye matiti makubwa wana mvuto katika mapenzi?

      Ngoja nijifiche hapa pembeni!

    6. ikuo's Avatar
      Member Array
      Join Date : 22nd February 2012
      Posts : 60
      Rep Power : 457
      Likes Received
      7
      Likes Given
      1

      Default re: Wanamke wenye matiti makubwa wana mvuto katika mapenzi?

      Hi bro kiiza, ni kwel wanawake wenye matt makubwa kwangu mi nawapenea sana, ila si makubwa kupita kias kwan yakizi pia huchukiza. matt makubwa kias yanavutia hata kwa kuyatazama, pia yana hamasisha mwil wangu kutamani. kwa mi madgo si saana.
      gorgeousmimi likes this.

    7. WB-1

    8. Mpita Njia's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd March 2008
      Posts : 7,002
      Rep Power : 3394
      Likes Received
      1085
      Likes Given
      877

      Default re: Wanamke wenye matiti makubwa wana mvuto katika mapenzi?

      Quote By ruttashobolwa View Post
      Ngoja nijifiche hapa pembeni!
      Nipo pamoja nawe...
      I assume full responsibility for my actions, except the ones that are someone else's fault.

    9. gorgeousmimi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st June 2010
      Location : Somewhere far far away
      Posts : 6,711
      Rep Power : 229435070
      Likes Received
      4441
      Likes Given
      3764

      Default re: Wanamke wenye matiti makubwa wana mvuto katika mapenzi?

      Makubwa kiasi gani unamaanisha wewe cup DD au?
      Quote By KakaKiiza View Post
      Nimekuwa nikiona wanawake wenye matiti makubwa je wanamvuto kwenye mapenzi je watu wao ulidhika na hali waliyo nayo??


    10. Twilumba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th December 2010
      Location : Kiseliani
      Posts : 4,240
      Rep Power : 1048344
      Likes Received
      1345
      Likes Given
      295

      Default re: Wanamke wenye matiti makubwa wana mvuto katika mapenzi?

      Habari za J2 wanajamvi, napenda kushiriki nanyi kwenye huu uzi kama ifuatavyo:-

      Kupenda au kutokupenda aina hy ya wanawake inategemea taste ya mtu husika, kama ilivyo kwenye kupenda vitu vingine kama ilivyo mwingine anapenda rangi ya blue zaidi kuliko brown!

      Kwenye mapenzi wapo wanaopenda chuchu saa 6 na yasiwe makubwa lakini wapo wengine wanapenda big titiz kwa sababu tu ndio hukidhi haja ya mioyo yao!

      Kama ilivyo kuna wanaume wanaopenda wanawake mabonge na wengine wanapenda vi-portable.

      Napenda kuhitimisha kwa kusema kuwa kila mtu ana aina ya mwanamke ambaye anampenda vivyo hivyo kwa wanawake.
      lakini majority ya wanaume kwa upande wa titiz wanapenda kitu saa 6. Lkn wanawake wenye big titz walikuja na hy njia na kuinua titiz na kuziweka nje kidogo ili kukabili soko ambalo kwa kina limetekwa na chuchu saa 6!

      J2 Njema!
      nanasikirikuu likes this.

    11. charminglady's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th April 2012
      Location : Ikungulyabhashi
      Posts : 15,976
      Rep Power : 351194494
      Likes Received
      10159
      Likes Given
      12079

      Default re: Wanamke wenye matiti makubwa wana mvuto katika mapenzi?

      haya sasa,mkianza kutunyanyapaa ndo tutazidi kwenda kwa waçhina!
      Mwanyasi and Bigman 2012 like this.

    12. kalou's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd August 2009
      Location : Mjini Kati
      Posts : 2,840
      Rep Power : 102964
      Likes Received
      902
      Likes Given
      547

      Default re: Wanamke wenye matiti makubwa wana mvuto katika mapenzi?

      i dont c the different,mvuto wa kimapenz unakuja kwa mwanamke unayempenda ki ukweli
      Beb likes this.

    13. Kaunga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th November 2010
      Location : Wild wild west
      Posts : 11,317
      Rep Power : 101884952
      Likes Received
      11469
      Likes Given
      9111

      Default

      Quote By charminglady View Post
      haya sasa,mkianza kutunyanyapaa ndo tutazidi kwenda kwa waçhina!
      Umeona eeh! Kuongeza fakeness ili kuwafake fake people!

    14. Dine's Avatar
      Member Array
      Join Date : 20th April 2012
      Posts : 51
      Rep Power : 446
      Likes Received
      5
      Likes Given
      0

      Default

      kama ww unapenda madogo na unaridhika tambua na wengine wanapenda makubwa na wanaenjoy sana

    15. Asabaya's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th February 2012
      Posts : 641
      Rep Power : 574
      Likes Received
      133
      Likes Given
      22

      Default re: Wanamke wenye matiti makubwa wana mvuto katika mapenzi?

      Inategemea na mpendaji,wengine wanapenda 38d wengine 42dd wengine 36 basi ilimradi raha kwa mchaguaji.

    16. KakaKiiza's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th February 2010
      Location : Here Where you see me!!
      Posts : 7,812
      Rep Power : 2822004
      Likes Received
      3421
      Likes Given
      2066

      Default re: Wanamke wenye matiti makubwa wana mvuto katika mapenzi?

      Maana ya kuwa na mpenzi nikumkubali kwa yale yote mazuri aliyonayo na mapungufu yake lakini kuna baadhi wanakuwa na wapenzi lakini wanawatanguliza mbele hii imekaaje...hasa akiona anamnyonyo wa hatari....My take nikuwa yawezekana wakati anamchukua akuwa hivyo kanyonyesha yamekuwa makubwaa au haya ma medication wanayotumia kujiremba??ndo uwabadili maumbo na baadae kukuta wakiwakwaza wawapendao??
      Its only a crazy who will be against to CDM!,and only a fool who will be flying CCM flag while he/she is hungry!!

    17. grafani11's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th May 2011
      Location : Omnipotent Street
      Posts : 11,109
      Rep Power : 25489771
      Likes Received
      3852
      Likes Given
      5980

      Default re: Wanamke wenye matiti makubwa wana mvuto katika mapenzi?

      Quote By charminglady View Post
      haya sasa,mkianza kutunyanyapaa ndo tutazidi kwenda kwa waçhina!
      Dada wala usiende tupo tunaopenda maembe dodo pekee, matikiti na mafenesi hayapandi.
      Highlander likes this.

    18. mzabzab's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th August 2011
      Posts : 6,222
      Rep Power : 351185
      Likes Received
      2159
      Likes Given
      434

      Default re: Wanamke wenye matiti makubwa wana mvuto katika mapenzi?

      wanamvuto kweli tena wakati wa lady on top watching them jump up ad down raha sana.
      ila kulinga na data zilizokuwepo inaonakana kuwa hawa wanawake wenye matiti makubwa upata matatizo ya mgongo uzee so hivyo uwekake hela kabisa ya matibabu.
      when poverty enters through the door love escapes through the window!!!!!

      whom the gods seek to destroy first call promising

    19. Ruttashobolwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd February 2012
      Posts : 23,582
      Rep Power : 143654377
      Likes Received
      8350
      Likes Given
      8919

      Default

      Quote By charminglady View Post
      haya sasa,mkianza kutunyanyapaa ndo tutazidi kwenda kwa waçhina!
      hahahahahahah
      fear not

    20. SnowBall's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th September 2011
      Location : Amsterdam, Nertherlands
      Posts : 3,055
      Rep Power : 226791
      Likes Received
      2803
      Likes Given
      4003

      Default re: Wanamke wenye matiti makubwa wana mvuto katika mapenzi?

      Quote By mzabzab View Post
      wanamvuto kweli tena wakati wa lady on top watching them jump up ad down raha sana.
      ila kulinga na data zilizokuwepo inaonakana kuwa hawa wanawake wenye matiti makubwa upata matatizo ya mgongo uzee so hivyo uwekake hela kabisa ya matibabu.
      Si ndio maana mkaapa kwenye SHIDA na RAHA!
      ..''I wasted time, and now those time waste me''...Shakespear

    21. Crucial Man's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th January 2011
      Posts : 2,150
      Rep Power : 933
      Likes Received
      497
      Likes Given
      158

      Default

      Quote By Babaubaya View Post
      Habari za J2 wanajamvi, napenda kushiriki nanyi kwenye huu uzi kama ifuatavyo:-

      Kupenda au kutokupenda aina hy ya wanawake inategemea taste ya mtu husika, kama ilivyo kwenye kupenda vitu vingine kama ilivyo mwingine anapenda rangi ya blue zaidi kuliko brown!

      Kwenye mapenzi wapo wanaopenda chuchu saa 6 na yasiwe makubwa lakini wapo wengine wanapenda big titiz kwa sababu tu ndio hukidhi haja ya mioyo yao!

      Kama ilivyo kuna wanaume wanaopenda wanawake mabonge na wengine wanapenda vi-portable.

      Napenda kuhitimisha kwa kusema kuwa kila mtu ana aina ya mwanamke ambaye anampenda vivyo hivyo kwa wanawake.
      lakini majority ya wanaume kwa upande wa titiz wanapenda kitu saa 6. Lkn wanawake wenye big titz walikuja na hy njia na kuinua titiz na kuziweka nje kidogo ili kukabili soko ambalo kwa kina limetekwa na chuchu saa 6!

      J2 Njema!
      sawa kabisa,kila mtu na taste yake bana.

    22. charminglady's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th April 2012
      Location : Ikungulyabhashi
      Posts : 15,976
      Rep Power : 351194494
      Likes Received
      10159
      Likes Given
      12079

      Default

      Quote By grafani11 View Post
      Dada wala usiende tupo tunaopenda maembe dodo pekee, matikiti na mafenesi hayapandi.
      asante kwa kunipa moyo,yan hapa nlikuwa nafikiria nianze dozi ya mchina teh teh!

    23. Ulemavu

    Page 1 of 5 123 ... LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...