JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Kelele wakati wa tendo la ndoa; ni UTAMU au MAIGIZO?

    Report Post
    Page 18 of 28 FirstFirst ... 81617181920 ... LastLast
    Results 341 to 360 of 549
    1. Shadow's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th May 2008
      Posts : 2,536
      Rep Power : 42596
      Likes Received
      457
      Likes Given
      166

      Default Kelele wakati wa tendo la ndoa; ni UTAMU au MAIGIZO?

      Woman held for noisy sex 'breach'

      A woman has been remanded in custody accused of breaching an Asbo banning her from being noisy during sex.

      Neighbours complained of hearing Caroline Cartwright, 48, moaning and groaning and her bed banging against the wall at her Washington home.

      Ealier this month she was given a four-year Asbo banning her from making excessive noise anywhere in England.

      But she appeared in court on Monday, charged with three breaches of her Asbo in just 10 days. She was remanded in custody until 5 May.

      Cartwright was convicted of five breaches of a noise abatement notice on 17 April and fined £515.

      But Houghton le Spring Magistrates' Court heard police arrested her on 18 April, on 22 April and again on 26 April, after reports from neighbours she was flouting the ban with her husband Steve.

      Prosecutor Claire Ward said neighbours complained to police about early morning noises including shouting and groaning coming from the Cartwrights' home in Hall Road, Concord, Washington.

      Cartwright elected to be tried by jury and the case will be transferred to Newcastle Crown Court at a later date.


      Source:BBC NEWS | UK | England | Wear | Woman held for noisy sex 'breach'


    2. Xkalinga's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 10th September 2010
      Posts : 117
      Rep Power : 512
      Likes Received
      13
      Likes Given
      0

      Default Re: Kupiga kelele usiku

      Quote By KWI KWI View Post
      Mind your business....aisee...''tumbo linamuuma mwingine wewe unatakakuhalisha'' +masikio unayaweka juu juu kama sungura.
      Kama kitu hakijakukuta tafuta namna ya kuelewa.Nilivyomuelewa mjumbe ni kuwa hizi kelele sio kama anakusudia asikie,bali zinakuja zenyewe kwa ukali wake na sensitivity yake!!Ni kama jirani yako akifungulia music kwa sauti kubwa usiku,si kama unafanya ukuda ila unasikia kelele zivumazo!!!

    3. Elli's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 17th March 2008
      Location : Kijito-Upele
      Posts : 12,911
      Rep Power : 2142770
      Likes Received
      4435
      Likes Given
      3740

      Default Re: Kupiga kelele usiku

      Hahhahaaaaa, amegusa interest za watu huyu!! Haya mie naangalia muvi ya Riz Na Rev, ntachangia mida ya usiku ikifika
      ...but what MAN is entirely without Evil intent in the Silence of his Soul???

    4. TAITUZA's Avatar
      Member Array
      Join Date : 2nd May 2011
      Posts : 94
      Rep Power : 474
      Likes Received
      31
      Likes Given
      0

      Default Re: Kupiga kelele usiku

      umbea umemjaaaa tele, wanaume hatuko hivyo, vaa gauni tujue moja.

    5. Manumbu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th October 2009
      Location : Close to U
      Posts : 1,129
      Rep Power : 772
      Likes Received
      263
      Likes Given
      775

      Default Re: Kupiga kelele usiku

      uwaonapo asubuhi waulize kama wanahitaji 1st aid wasije toneshwa kwenye daladala

    6. Vinci's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th July 2009
      Location : Keekorok
      Posts : 2,372
      Rep Power : 1025
      Likes Received
      448
      Likes Given
      620

      Default Re: Kupiga kelele usiku

      Yaan wewe usiku hulali unakaa macho kusikilizia ni chumba kipi kutatokea kelele.....kazi kweli kweli
      "If I have seen further it is by standing on the shoulders of Giants" (Newton, 1675)





    7. JF SMS Swahili

    8. KIMICHIO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th August 2010
      Location : KITANDANI
      Posts : 1,167
      Rep Power : 726
      Likes Received
      70
      Likes Given
      24

      Default Re: Kupiga kelele usiku

      Utakuwa hunaga usingizi wewe!!!halafu na umbea uache...
      MWISHO WA UBAYA NI AIBU ILA KIKONGWE HAFI KITOTO.

    9. boma2000's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th October 2009
      Location : nyumbani
      Posts : 2,772
      Rep Power : 1090
      Likes Received
      107
      Likes Given
      55

      Default Re: Kupiga kelele usiku

      Hama nyumba au tafuta wa kwako pia wa kupiga kelele,
      Tanzania Itajengwa na Watanzania Wazalendo wa Ukweli

    10. itnojec's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st March 2011
      Location : the under world
      Posts : 1,774
      Rep Power : 818
      Likes Received
      273
      Likes Given
      64

      Default Re: Kupiga kelele usiku

      kumbe mkipiga chabo huwa mnabaki na maswali ya kuwauliza watombanaji, haya waulize na utoe mani gani stail gan watumie ili u chabo kwa uzuri.

    11. M'Jr's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th July 2011
      Location : Still cracking....................
      Posts : 3,045
      Rep Power : 6968
      Likes Received
      929
      Likes Given
      747

      Smile Kelele za wanawake wakati wa shughuli zinamaanisha nini?

      eti zile kelele za wanawake wakati wa shughuli huwa zina maana gani? Kwamba wanasikia rahaau maumivu yaliyopitiliza/ wizi/au kitu gani? maana wengine hata kabla hujawagusa washaanza..................... .......

    12. Gaga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th January 2011
      Location : Clarendon road
      Posts : 4,501
      Rep Power : 1417
      Likes Received
      1834
      Likes Given
      1891

      Default Re: Kelele za wanawake wakati wa shughuli zinamaanisha nini?

      Usanii kma ni kelele za kupitiliza
      You Only live Once....But if you do it right, Once is enough

    13. BADILI TABIA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th June 2011
      Location : DUNIANI
      Posts : 17,473
      Rep Power : 5505269
      Likes Received
      7647
      Likes Given
      5130

      Default Re: Kelele za wanawake wakati wa shughuli zinamaanisha nini?

      1. anakuibia
      2. Umemboa na game yako anataka umalize

    14. Elba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th September 2010
      Location : Ubungo
      Posts : 351
      Rep Power : 559
      Likes Received
      94
      Likes Given
      69

      Default Re: Kelele za wanawake wakati wa shughuli zinamaanisha nini?

      wizi mtupu!!
      “ Hata jua liwake vipi, haliwezi kukausha bahari.”

    15. M'Jr's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th July 2011
      Location : Still cracking....................
      Posts : 3,045
      Rep Power : 6968
      Likes Received
      929
      Likes Given
      747

      Default Re: Kelele za wanawake wakati wa shughuli zinamaanisha nini?

      Quote By Gaga View Post
      Usanii kma ni kelele za kupitiliza
      How do i tell kwamba sasa hizi zimepitiliza na hizi ni za uhalisia?

    16. M'Jr's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th July 2011
      Location : Still cracking....................
      Posts : 3,045
      Rep Power : 6968
      Likes Received
      929
      Likes Given
      747

      Default Re: Kelele za wanawake wakati wa shughuli zinamaanisha nini?

      Quote By BADILI TABIA View Post
      1. anakuibia
      2. Umemboa na game yako anataka umalize
      Kweli eeh?

    17. Gagurito's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th February 2011
      Location : Gangilonga....
      Posts : 5,373
      Rep Power : 1525
      Likes Received
      720
      Likes Given
      698

      Default Re: Kelele za wanawake wakati wa shughuli zinamaanisha nini?

      zinamaanisha utoe hera zaidi. Ujambazi wa kimapenzi huo!

    18. genekai's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th February 2010
      Location : Loitering!
      Posts : 9,333
      Rep Power : 3861145
      Likes Received
      1913
      Likes Given
      2225

      Default Re: Kelele za wanawake wakati wa shughuli zinamaanisha nini?

      In Each Moment of Joy, There are Hundreds of Despair!!!!

    19. Daffi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th June 2011
      Location : Chuga.
      Posts : 3,230
      Rep Power : 1094
      Likes Received
      580
      Likes Given
      255

      Default Re: Kelele za wanawake wakati wa shughuli zinamaanisha nini?

      Inategemea,wengine kweli wanajisikia raha hasa pindi unapo do,lakini wengi ni wezi tu,wanafanya hivo kumfurahisha mpenziye,nk!!!!
      Walk your talk

    20. NOT ENOUGH's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th December 2010
      Posts : 517
      Rep Power : 593
      Likes Received
      130
      Likes Given
      1

      Default Re: Kelele za wanawake wakati wa shughuli zinamaanisha nini?

      Utamu jamani, kutombwa raha ati, LOL
      BornTown and Jimbi like this.

    21. msnajo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th January 2011
      Posts : 986
      Rep Power : 667
      Likes Received
      142
      Likes Given
      224

      Default

      [QUOTE=NOT ENOUGH;2385292]Utamu jamani, kutombwa raha ati. punguza ukali wa maneno.

    22. WomanOfSubstance's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th May 2008
      Posts : 5,480
      Rep Power : 63527
      Likes Received
      742
      Likes Given
      721

      Default Re: Kelele za wanawake wakati wa shughuli zinamaanisha nini?

      Quote By elba View Post
      wizi mtupu!!
      Kelele = wizi?? how?
      Hii dhana sijui inatoka wapi. Mtu kujielezea hisia zake inakuwaje wizi?
      Utaibiwa vipi kwa vile mtu kapiga kelele??
      Educating the mind without educating the heart is no education at all.... Aristotle



    23. JF SMS Swahili

    Page 18 of 28 FirstFirst ... 81617181920 ... LastLast

    Similar Topics

    1. Ngono ya wizi inanoga kuliko tendo la ndoa katika Ndoa halali.
      By mmaroroi in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 85
      Last Post: 8th March 2013, 17:04
    2. tatizo wakati wa tendo la ndoa!!
      By jepro in forum JF Doctor
      Replies: 19
      Last Post: 20th November 2011, 16:31
    3. maumivu wakati wa tendo la ndoa -part 1
      By Pdidy in forum JF Doctor
      Replies: 12
      Last Post: 16th October 2011, 09:52
    4. maumivu wakati wa tendo la ndoa -part 2
      By Pdidy in forum JF Doctor
      Replies: 6
      Last Post: 15th October 2011, 10:00
    5. Let's be open, ni wangapi wanaotumia kondomu wakati wa tendo nje ya ndoa??
      By Gosbertgoodluck in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 45
      Last Post: 23rd February 2011, 21:29

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...