JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Kaka na Dada wakutwa wakifanya Ngono namke/wifi!

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 37
    1. Codon's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th December 2011
      Posts : 622
      Rep Power : 578
      Likes Received
      89
      Likes Given
      56

      Default Kaka na Dada wakutwa wakifanya Ngono namke/wifi!

      Hii imetokea mjini Babati jana,ambopo dada alishawishiwa na kaka yake kwa sh-50000,ambaye ameoa na mkewe alikuwa kasafiri!Ghafla mke alirudi ghafla bila yawao kutarajia nakuwakuta kama walivyozaliwa chumbani kwake!

    2. Azam

    3. Apolinary's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th August 2011
      Location : SAN DIEGO COMMUNITY
      Posts : 4,256
      Rep Power : 98659
      Likes Received
      748
      Likes Given
      59

      Default Re: Kaka na Dada wakutwa wakifanya Ngono namke/wifi!

      ama kweli dunia ni janga

    4. Purple's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th February 2012
      Location : mjini
      Posts : 1,820
      Rep Power : 810
      Likes Received
      629
      Likes Given
      442

      Default Re: Kaka na Dada wakutwa wakifanya Ngono namke/wifi!

      Mmh!angewajoin iwe threesome!(joking)

    5. Mzee wa Rula's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th October 2010
      Posts : 7,503
      Rep Power : 84718
      Likes Received
      2763
      Likes Given
      2023

      Default

      Quote By Apolonary View Post
      ama kweli dunia ni janga
      Dunia siyo janga, janga ni binadamu wenyewe. Hayo ndiyo ya Firauni.

    6. watu8's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 19th February 2010
      Location : Juu ya Tukutuku
      Posts : 37,168
      Rep Power : 429504411
      Likes Received
      22536
      Likes Given
      24811

      Default Re: Kaka na Dada wakutwa wakifanya Ngono namke/wifi!

      Dunia haiishi vituko

    7. WB-1

    8. evaluator's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 15th February 2011
      Posts : 112
      Rep Power : 519
      Likes Received
      14
      Likes Given
      0

      Default

      Money the bullet of girlz,,hatari

      Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums

    9. Comi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd October 2011
      Location : arusha,mwanza,shinyanga
      Posts : 1,918
      Rep Power : 848
      Likes Received
      343
      Likes Given
      139

      Default

      Quote By Codon View Post
      Hii imetokea mjini Babati jana,ambopo dada alishawishiwa na kaka yake kwa sh-50000,ambaye ameoa na mkewe alikuwa kasafiri!Ghafla mke alirudi ghafla bila yawao kutarajia nakuwakuta kama walivyozaliwa chumbani kwake!
      umri wa dada plz, je ni muiraq au maana wambulu ni kitu cha kawaida

    10. Crucial Man's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th January 2011
      Posts : 2,140
      Rep Power : 930
      Likes Received
      492
      Likes Given
      158

      Default Re: Kaka na Dada wakutwa wakifanya Ngono namke/wifi!

      hata kusimama haiwezi simama.yaani dada yangu kabisa.

    11. Codon's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th December 2011
      Posts : 622
      Rep Power : 578
      Likes Received
      89
      Likes Given
      56

      Default

      Quote By Comi View Post
      umri wa dada plz, je ni muiraq au maana wambulu ni kitu cha kawaida
      Kwakweli umri wadada nanikabila gani havikuwekwa wazi!Ila mpaka sasa mke amehama nyumba kwamadai ameona hamtimizii vyakutosha ila dada yake ndie anatiza hivyo kaamu kupisha nayupo kwamajirani ambao wanamsihi arudi kwamume ikiwezekana wifi afukuzwe hapo nyumbani!Chapo wapo radio kipindi patapata leo asubuhi.

    12. promiseme's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th March 2010
      Posts : 2,606
      Rep Power : 18636735
      Likes Received
      827
      Likes Given
      81

      Default Re: Kaka na Dada wakutwa wakifanya Ngono namke/wifi!

      Mwenyezi mungu atuepushie na fedhea kama hii.....

      "The Trouble With Being In The Rat Race Is That Even If You Win,Your Still A Rat."

    13. Codon's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th December 2011
      Posts : 622
      Rep Power : 578
      Likes Received
      89
      Likes Given
      56

      Default

      [QUOTE=Apolonary;3983862]ama kweli dunia ni janga.

      JAAAANGA!Mara mimba!Kama hawajatoa unafikiri nini kitafuata?

    14. Tangopori's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th May 2012
      Posts : 1,189
      Rep Power : 670
      Likes Received
      588
      Likes Given
      92

      Default Re: Kaka na Dada wakutwa wakifanya Ngono namke/wifi!

      Kha! This is vere fierce(hii kali)

    15. Bishanga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th June 2008
      Location : SIRIUS
      Posts : 15,351
      Rep Power : 3799401
      Likes Received
      9846
      Likes Given
      8644

      Default Re: Kaka na Dada wakutwa wakifanya Ngono namke/wifi!

      Dada mtu mwongo...eti kanipa ka fifty. Awe mweli tu,hao tangia utotoni ndo zao. Though sad lakini ukweli ndo huo,incest is just too common katka familia nyingi duniani.
      mkizungo likes this.

    16. Hute's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th November 2010
      Posts : 2,033
      Rep Power : 915
      Likes Received
      660
      Likes Given
      34

      Default Re: Kaka na Dada wakutwa wakifanya Ngono namke/wifi!

      ukiwa na watoto wa kike na wa kiume, anza kuwafundisha kuheshimiana kuanzia wakiwa wadogo, uwe macho nao na waweke kwenye mazingira ya kutozoeana sana na kaka au dada zao, kwasababu watu wengi mapenzi wameanza kufanya na kaka/dada utotoni hasa kuanzia wakiwa shule za msingi, sasa wakiwa karibu sana kama hisi familia za mijini, nakwambia wanakuwa wanafanya mara kwa mara hadi mtu anaoa/anaolewa ndo wanaacha....nimemwona dada mmoja wa rombo, ana miaka 35, hadi leo hii anafanya ngono na kaka yake, yeye amepanga chumba kimoja, lakini kaka yake anaweza akaja anapaki gari pale, anakaaa mle ndani hadi saa saba usiku ndo anaondoka, ukiingia unakuta kaka kajimwaga sana amevua shati yuko kifua wazi, na mazingira unaona kama vile mtu na mkewe jinsi walivyozoeana na walivyopendana.huyo dada hadi leo haolewi, nafikiri anajikumbushia vya utotoni kwa kujisevia kakake. TENGANISHENI WATOTO, WAWEKENI KTK MAZINGIRA KUMWONA KAKA/DADA YAKE KAMA MKWE..sisi kwetu, siwezi kabisa hata kumhug dada yangu, naona kama mkwe wangu vile,kuna mipaka mikubwa sana.
      Kimbori and mkizungo like this.

    17. King Kong III's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th October 2010
      Location : Enaboishu-Umenyeni
      Posts : 20,208
      Rep Power : 168829099
      Likes Received
      6935
      Likes Given
      3535

      Default Re: Kaka na Dada wakutwa wakifanya Ngono namke/wifi!

      Imbombo ngafu!!
      Allien, mizambwa and Bufa like this.

    18. Ennie's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th January 2011
      Location : Home
      Posts : 6,814
      Rep Power : 154932648
      Likes Received
      3861
      Likes Given
      5043

      Default

      [QUOTE=Codon;3984397]
      Quote By Apolonary View Post
      ama kweli dunia ni janga.

      JAAAANGA!Mara mimba!Kama hawajatoa unafikiri nini kitafuata?
      Kuzaa taahira.

    19. Allien's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th July 2008
      Posts : 5,525
      Rep Power : 11133
      Likes Received
      1787
      Likes Given
      627

      Default Re: Kaka na Dada wakutwa wakifanya Ngono namke/wifi!

      Quote By King Kong III View Post
      Imbombo ngafu!!
      Gwe King Kong III, Mbombo ngafu fijo Malafyale. Kyala atutulege itole. Umenye Kyala atikulonda mwee!! Ghali Mapepo!
      mizambwa likes this.

    20. Katavi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st August 2009
      Location : Lyamba Lya Mfipa
      Posts : 27,774
      Rep Power : 271423306
      Likes Received
      4890
      Likes Given
      3157

      Default Re: Kaka na Dada wakutwa wakifanya Ngono namke/wifi!

      Hii kali. Ni dada kabisa wa kuzaliwa pamoja?

    21. BADILI TABIA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th June 2011
      Location : DUNIANI
      Posts : 20,515
      Rep Power : 171830107
      Likes Received
      9303
      Likes Given
      7395

      Default Re: Kaka na Dada wakutwa wakifanya Ngono namke/wifi!

      huyo kaka nae alikuwa anamtamani dada yake....ailiwezaje kusimamisha?
      mizambwa likes this.

    22. Arvin sloane's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th July 2011
      Posts : 902
      Rep Power : 655
      Likes Received
      135
      Likes Given
      40

      Default Re: Kaka na Dada wakutwa wakifanya Ngono namke/wifi!

      Dunia ime kwishney.

    23. Movie-Date

    Page 1 of 2 12 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...