JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Shanga kiunoni ukiwa ofisini

    Report Post
    Page 3 of 3 FirstFirst 123
    Results 41 to 56 of 56
    1. Kisendi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th January 2009
      Posts : 445
      Rep Power : 8202355
      Likes Received
      54
      Likes Given
      17

      Default Shanga kiunoni ukiwa ofisini

      Jamani Jana nimeona dada tunafanya naye kazi amevaa shanga nyingi sana ikiwa ni wakati wa kazi, Ilinitokea tukiwa tunajadili suala la kazi ofisini aliweza kuangusha kalamu yake na alipooiokota shanga zote zilitokea. Mimi kwa kuwa ni mwanaume mkamilifu MASHINE YANGU ilisimama kabisa na kutokwa na ute mdomoni.

      Je hii tabia ya dada zetu katika mavazi inalipeleka wapi taifa letu. Nini maoni yenu ingawa mimi nilishindwa kumueleza kwa suala hilo.


    2. Zinduna's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th November 2011
      Location : Mzizima
      Posts : 2,063
      Rep Power : 115820449
      Likes Received
      2671
      Likes Given
      3940

      Default Re: Shanga kiunoni ukiwa ofisini

      Quote By PetCash View Post
      Green--Mdada kainama (yani tuchukulie kainama fast kuokota kalamu lakini wewe macho yako yalikuwa fasta kukolekt data na kuzituma ubongoni hadi ubongo kutrigger hiyo response...For that to happen ni lazima ulikuwa unmeshaanza kumvua nguo mawazoni zamani, wala usisingizie shanga)
      macho yako yalifuata nini kiunoni ilhali unajua ni lazima utaona vitu ambavyo si appropriate wewe kuona?
      Red--Being a real man has nothing to do with your failure to control your body organs...
      Mwelze huyo mwanaizaya, nadhani hata akiona hii avatar yangu anakuwa kwishnehi

    3. Mwakalinga Y. R's Avatar
      JF Tanzanite Member Array
      Join Date : 22nd October 2008
      Location : UVUNGUNI
      Posts : 2,609
      Rep Power : 13628
      Likes Received
      1224
      Likes Given
      3624

      Default Re: Shanga kiunoni ukiwa ofisini

      Kweli Jf ni zaidi ya social netiweki....
      “Even the smallest person can change the course of the future.”-Galadriel


    4. vanmedy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th October 2011
      Location : dar es salaam
      Posts : 1,725
      Rep Power : 2157270
      Likes Received
      349
      Likes Given
      134

      Default

      Quote By Crucial Man View Post
      kwa hiyo ukiona shanga tu,mkulu anasimama.mhh! Je ukiona bikini si utautupa kabisa.
      ehehehehe atautupa unini huoooo????

    5. BPM's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th March 2011
      Location : shamba
      Posts : 2,621
      Rep Power : 1071
      Likes Received
      528
      Likes Given
      193

      Default Re: Shanga kiunoni ukiwa ofisini

      kweli umedhihilisha udhaifu ... sasa chachandu ngoma inasimama je ukiona paja ??? mwanzo na ndo dalili za kubaka

    6. Mapi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th March 2011
      Location : KILIMANI
      Posts : 5,077
      Rep Power : 2678412
      Likes Received
      1897
      Likes Given
      2966

      Default Re: Shanga kiunoni ukiwa ofisini

      kitu HUJAWAH ONA kinakutoa mate aiseee!!! Kwi kwi kwi kwi kwi! Rudia kunidanganya nduguu

    7. Arvin sloane's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th July 2011
      Posts : 902
      Rep Power : 648
      Likes Received
      135
      Likes Given
      40

      Default Re: Shanga kiunoni ukiwa ofisini

      Hukumbaka kweli??? nina wasi wasi si useme tuu.

    8. Ndahani's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd June 2008
      Location : Somewhere
      Posts : 10,879
      Rep Power : 4333
      Likes Received
      3372
      Likes Given
      6460

      Default Re: Shanga kiunoni ukiwa ofisini

      Shanga za mtu tena kwenye kiuno chake zinakuhusu nini?
      We are all inventors, each sailing out on a voyage of discovery, guided each by a private chart, of which there is no duplicate. The world is all gates, all opportunities.
      Ralph Waldo Emerson

    9. Mbilimbili's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 17th March 2012
      Posts : 172
      Rep Power : 467
      Likes Received
      19
      Likes Given
      0

      Default Re: Shanga kiunoni ukiwa ofisini

      Teh teh!

    10. Yo Yo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st May 2008
      Posts : 11,193
      Rep Power : 23057
      Likes Received
      1462
      Likes Given
      2625

      Default Re: Shanga kiunoni ukiwa ofisini

      Quote By MASELE View Post
      kazi ipo, yaani unaona shanga tu mimacho inakutoka
      hapana arifu hakutokwa na macho....alitokwa na ute mdomoni.....

      BTW shoreee za towan bana arifu ni soo aisee hasa hizi shoree za banki zinajua kuvaa ni balaa kuna mitindo mipya naiona town mpaka nashangaa....nawapa big up lakini wanafanya kazi zinakwenda....
      ...kuwa na baba maskini ni mipango ya Mungu ila kuwa na baba mkwe maskini ni ujinga wako mwenyewe.....

    11. Kigogo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th December 2007
      Location : Calabash
      Posts : 15,496
      Rep Power : 128392
      Likes Received
      2785
      Likes Given
      1315

      Default Re: Shanga kiunoni ukiwa ofisini

      Quote By Kisendi View Post
      Jamani Jana nimeona dada tunafanya naye kazi amevaa shanga nyingi sana ikiwa ni wakati wa kazi, Ilinitokea tukiwa tunajadili suala la kazi ofisini aliweza kuangusha kalamu yake na alipooiokota shanga zote zilitokea. Mimi kwa kuwa ni mwanaume mkamilifu MASHINE YANGU ilisimama kabisa na kutokwa na ute mdomoni.

      Je hii tabia ya dada zetu katika mavazi inalipeleka wapi taifa letu. Nini maoni yenu ingawa mimi nilishindwa kumueleza kwa suala hilo.
      kwa hiyo ukiona wamasai hiyo sijui unayoita mashine itasimama au?
      ______________________________ _
      Niko tayari kufa huku nimesimama kuliko kuishi huku nimepiga magoti....

    12. Bishanga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th June 2008
      Location : SIRIUS
      Posts : 15,351
      Rep Power : 3799393
      Likes Received
      9844
      Likes Given
      8644

      Default Re: Shanga kiunoni ukiwa ofisini

      Quote By Kisendi View Post
      Jamani Jana nimeona dada tunafanya naye kazi amevaa shanga nyingi sana ikiwa ni wakati wa kazi, Ilinitokea tukiwa tunajadili suala la kazi ofisini aliweza kuangusha kalamu yake na alipooiokota shanga zote zilitokea. Mimi kwa kuwa ni mwanaume mkamilifu MASHINE YANGU ilisimama kabisa na kutokwa na ute mdomoni.

      Je hii tabia ya dada zetu katika mavazi inalipeleka wapi taifa letu. Nini maoni yenu ingawa mimi nilishindwa kumueleza kwa suala hilo.
      wanna brag?
      source: Ashadii
      THE WEAK NEVER FORGIVES,THE STRONG ALWAYS DO.....Mahatma Ghandi.

    13. Yo Yo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 31st May 2008
      Posts : 11,193
      Rep Power : 23057
      Likes Received
      1462
      Likes Given
      2625

      Default Re: Shanga kiunoni ukiwa ofisini

      Quote By Ndahani View Post
      Shanga za mtu tena kwenye kiuno chake zinakuhusu nini?
      mijitu mingine sijui ya wapi???
      arifu weye hizi shanga za mashoree uzione kwa mbaali unaona mgongo wake mweupeeeee afu anakuegemea egemea aiseee....
      ...kuwa na baba maskini ni mipango ya Mungu ila kuwa na baba mkwe maskini ni ujinga wako mwenyewe.....

    14. Mc Tilly Chizenga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th February 2012
      Location : Arusha,Tanzania
      Posts : 2,467
      Rep Power : 3296122
      Likes Received
      913
      Likes Given
      1741

      Default Re: Shanga kiunoni ukiwa ofisini

      kijana kauliza SHANGA KIUNONI UKIWA OFISINI,jibu lake ni kama ifuatavyo

      wazaramo na makabila mengi ya pwani huvaa wakati wote pambo hilo,ni wakati wote mahali popote hata kama kavaa dera zipo tu ndani

      wengineo huvaa kwa ajili ya chachandu ya kimapenzi,ndio maana jina lingine kitaa wanaita chachandu!

      so huyo wako kama sio mzaramo basi alikuwa na game jioni akitoka kazini,wengine huweka katik pochi muda wa kazi ukiisha wanaenda kuvaa washroom kwa ajili ya kwenda kupagaisha!

      samahani wadada kama nimetoa siri zenu!

    15. Biohazard's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st August 2011
      Location : Dar es Salaam
      Posts : 1,551
      Rep Power : 1099
      Likes Received
      357
      Likes Given
      258

      Default Re: Shanga kiunoni ukiwa ofisini

      Aiseeh... Mie naona hata uvivu kuchangia maanake sahizi macho yangu ni mie na viuno tu ili na mie nizione.

    16. Purple's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th February 2012
      Location : mjini
      Posts : 1,820
      Rep Power : 802
      Likes Received
      628
      Likes Given
      439

      Default

      Quote By PetCash View Post
      Sasa kijana tukikupeleka kwetu Tanga ukawe mgeni rasmi kwenye Baikoko si utatoa ndoo nzima ya huo ute? manake kama ni shanga kule ni vazi la lazima ati!
      PetCash umenivunja mbavu! Ndoo nzima??hahahahahaaa..

    17. Kisendi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th January 2009
      Posts : 445
      Rep Power : 8202355
      Likes Received
      54
      Likes Given
      17

      Default Re: Shanga kiunoni ukiwa ofisini

      Quote By Asumwisye View Post
      Unajua nimefuatilia huu uzi na nimeshindwa kuelewa kwamba Kisendi hataki wanawake wavae shanga wakiwa ofisini au alikuwa anataka kusema nini, nomba kujuzwa kama shanga wanawake hawatakiwi kuvaa wakiwa ofisini, kwenye dala dala and sokoni.
      Ushauri wangu wavae wakiekea kwa wapenzi wao na sio mchana kazini na nguo zao na vitop vinaumiza sana.

    18. Clean9

    Page 3 of 3 FirstFirst 123

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...