JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Hata vichaa wanapenda...Nimeshuhudia

    Report Post
    Page 3 of 3 FirstFirst 123
    Results 41 to 50 of 50
    1. platozoom's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th January 2012
      Posts : 4,666
      Rep Power : 909587
      Likes Received
      3305
      Likes Given
      5110

      Default Hata vichaa wanapenda...Nimeshuhudia

      Familia yetu iliwahi kuishi jirani na familia ya mama na bibi mmoja miaka ya 90.Mama yule alikuwa na mtoto mwenye ulemavu wa akili (zamani tunaita kichaa)......Kwa kuwa tulikuwa wadogo tulikuwa tunamtania sana ingawa akikasirika vurugu la mawe linaanza.

      "Kichaa" akawa mtu mzima kama miaka 25, wazazi wakamtafutia mke kijijini.....ilikuwa ngumu lakini kwa kuwa bibi ana vijisenti (nyumba na kilabu cha pombe), akampata binti akalipa mahari na harusi ikafanyika.

      Hivi sasa yule kichaa ana watoto watatu copiraiti na maisha yanaenda......Ngoma akizuka mtaani mnaweza kumtania vitu vingi san lakini inapofikia kumtania kuhusu mke wake (mambo ya chumbani),kwanza anaona aibu lakini mkizidi analianzisha.....Mtapigwa na mawe mpaka mkome.


      Jamani mapenzi hayana macho!! msione watu wanalia.....
      "Education is something that remain in your head after forgeting what you learn at school"


    2. bibi.com's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th July 2011
      Posts : 394
      Rep Power : 528
      Likes Received
      154
      Likes Given
      101

      Default

      Quote By platozoom View Post
      Haswa...ila kwa ugomvi wa mawe kaa mbali...kizuri kabisa hatukuwahi kusikia amembonda mke wake..sijui kwa sasa
      kwa hiyo wanaobonda wake zao ni zaidi ya vichaa!

    3. Erickb52's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st November 2010
      Location : Ngarenaro
      Posts : 18,263
      Rep Power : 4953794
      Likes Received
      11045
      Likes Given
      17049

      Default

      Quote By bibi.com View Post
      kwa hiyo wanaobonda wake zao ni zaidi ya vichaa!
      Teh ni kweli coz huyu kichaa wetu habondi saana km hao

    4. Erickb52's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st November 2010
      Location : Ngarenaro
      Posts : 18,263
      Rep Power : 4953794
      Likes Received
      11045
      Likes Given
      17049

      Default

      Quote By Kongosho View Post
      Afu tunapotelea uvunguni, laa eti?
      Hahahaaaaa umekuja eeh

    5. platozoom's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th January 2012
      Posts : 4,666
      Rep Power : 909587
      Likes Received
      3305
      Likes Given
      5110

      Default Re: Hata vichaa wanapenda...Nimeshuhudia

      Quote By bibi.com View Post
      kwa hiyo wanaobonda wake zao ni zaidi ya vichaa!
      Kwa kuzingatia hali yake na mazingira ya mkoa wa Mara huyu alikuwa mstaarabu wa aina yake
      "Education is something that remain in your head after forgeting what you learn at school"

    6. Erickb52's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st November 2010
      Location : Ngarenaro
      Posts : 18,263
      Rep Power : 4953794
      Likes Received
      11045
      Likes Given
      17049

      Default

      Quote By platozoom View Post
      Na tumeshaanza kufa.......ona ocean road wagonjwa mpaka wanakosa vitanda..tunaishi kwa msaada wa Mungu...afadhali kdogo Iringa hali ya kijani mashalaah, miti mingi na vijito visivyokauka kiangazi vipo....Ingawa baada ya miaka kadhaa hali itabadilika si hatuna nidhamu ya utunzaji
      Hata elimu ya mazingira hatuna mkuu
      platozoom likes this.

    7. JF SMS Swahili

    8. platozoom's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th January 2012
      Posts : 4,666
      Rep Power : 909587
      Likes Received
      3305
      Likes Given
      5110

      Default Re: Hata vichaa wanapenda...Nimeshuhudia

      Quote By Erickb52 View Post
      Hata elimu ya mazingira hatuna mkuu
      Ajabu ni kwamba mababu zetu angalau walipanda miti kama miembe,michungwa n.k...lakini kizazi chetu chenye elimu ya darasani hakijali kabisa kupanda miti.Nafikiri tatizo ni zaidi ya elimu - ni kutojali na mchakamchaka wa maisha
      "Education is something that remain in your head after forgeting what you learn at school"

    9. Kongosho's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st March 2011
      Location : Location loading...
      Posts : 31,394
      Rep Power : 22836186
      Likes Received
      19631
      Likes Given
      20337

      Default

      Yes, am a man.

      Swear on your back? What do you mean?

      Quote By platozoom View Post
      On your nails? you just be kidin' i swear on my back i dont understand u (BOY ?)

    10. Kongosho's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st March 2011
      Location : Location loading...
      Posts : 31,394
      Rep Power : 22836186
      Likes Received
      19631
      Likes Given
      20337

      Default

      Nimekuja bana, kuna mtu namtafuta kweli.

      Quote By Erickb52 View Post
      Hahahaaaaa umekuja eeh

    11. platozoom's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th January 2012
      Posts : 4,666
      Rep Power : 909587
      Likes Received
      3305
      Likes Given
      5110

      Default Re: Hata vichaa wanapenda...Nimeshuhudia

      Quote By Kongosho View Post
      Yes, am a man.

      Swear on your back? What do you mean?
      Kongosho do you edit my post....am so suprise.. i was write "I swear on my chest....i dont understand you (girl?)"....

      Why?
      "Education is something that remain in your head after forgeting what you learn at school"

    12. OTIS's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th September 2011
      Posts : 2,119
      Rep Power : 860
      Likes Received
      593
      Likes Given
      216

      Default Re: Hata vichaa wanapenda...Nimeshuhudia

      Quote By Erickb52 View Post
      Teh ila huyu jamaa yako Kongosho hakawii kukugeuka na kukurushia mawe wewe....muda si mrefu atasahau kuwa mko pamoja utashangaa vibom vinaanza kuelekea upande wako....
      Kwanza amepotea....ngoja nimtafute na tulishamkataza kwenda jukwaa na stress ila hataki kusikia....kila akienda anaambulia likizo lol then anawapa watu kazi ya kumwombea msamaha....
      dah huyu sie Kongosho nimjuae mkuu
      Nadhani umemchanganya na mtu mwingine kabisa.
      OTIS


      ONLY THE ILLUMINATI SUCCEED

      (OTIS)


    13. JF SMS Swahili

    Page 3 of 3 FirstFirst 123

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...