JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Makabila...........

    Report Post
    Results 1 to 7 of 7
    1. Yasser5's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 15th March 2012
      Posts : 207
      Rep Power : 470
      Likes Received
      15
      Likes Given
      0

      Default Makabila...........

      Wana jamvi najikujua ki style hii
      naomba kuja makabila watani wak na kama kuna historia ya utani huo ulianzaje sio vibaya kwa faida ya wengi kama mim tusio jua
      haya uwanja wa wanaojua historia hizo jimwayemwaye...........
      naomba kuwasilisha jamvini


    2. C programming's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th November 2011
      Location : kenya
      Posts : 1,016
      Rep Power : 610
      Likes Received
      243
      Likes Given
      18

      Default Re: Makabila...........

      1.masistaduu na wachafu kuoga<BR>2.masela&nbsp; na mabrazameni<BR>3.wabunge na mawazili<BR>4.polisi na wavuta bangi<BR>5.wabara na wanzanzibari<BR>6.wahuni na wauza sura<BR>7.wakorofi na wapole<BR>8.abilia wa mbagala na abiria wa masaki <BR>8.wacheza bao na wacheza pool tabel<BR>9.wacheza kiduku na wacheza ngoma<BR><BR>hawa ndo watani wa jadi<BR>over<BR>

    3. Mshuza2's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th December 2010
      Posts : 1,758
      Rep Power : 844
      Likes Received
      280
      Likes Given
      17

      Default

      Quote By Yasser5 View Post
      Wana jamvi najikujua ki style hii
      naomba kuja makabila watani wak na kama kuna historia ya utani huo ulianzaje sio vibaya kwa faida ya wengi kama mim tusio jua
      haya uwanja wa wanaojua historia hizo jimwayemwaye...........
      naomba kuwasilisha jamvini
      kujikujua au KUJIKUNJUA? kuja au KUJUA? next time andika vizuri...

    4. Yasser5's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 15th March 2012
      Posts : 207
      Rep Power : 470
      Likes Received
      15
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Mshuza2 View Post
      kujikujua au KUJIKUNJUA? kuja au KUJUA? next time andika vizuri...
      Ahsante kwa mchango wako

    5. SIMBA WA TARANGA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th February 2012
      Location : Kapugi-Tukuyu
      Posts : 979
      Rep Power : 628
      Likes Received
      212
      Likes Given
      150

      Default Re: Makabila...........

      Mbinu kwishney!

    6. Clean9

    7. Yasser5's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 15th March 2012
      Posts : 207
      Rep Power : 470
      Likes Received
      15
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By SIMBA WA TARANGA View Post
      Mbinu kwishney!
      wa taranga sijakusoma hapo mbinu gani?

    8. mizambwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th October 2008
      Posts : 1,983
      Rep Power : 1150
      Likes Received
      761
      Likes Given
      2549

      Default Re: Makabila...........

      Kwa mtazamo wangu finyu ni kwamba Makabila Watani ilianza kutokana na kuhamahama kwa jamii ya Kabila kutoka sehemu moja kwenda nyingine, huenda kwa kukimbia vita au kutafuta malisho ya mifugo.

      Hivyo katika kuhama wanapita katika eneo la kabila lingine, endapo kama kabila mwenyeji atamruhusu kupita basi hapo wanatengeneza undugu / watani.

      Mfano ni Wangoni wakati wa vita vya maji maji walimopita na kushirikiana nao katika vita ile NDIO LEO WATANI WA WANGONI.



      MIZAMBWA
      NABII MTARAJIWA!!!
      ENDAPO LIKIBORESHWA DAFTARI LA WAPIGA KURA, NDIO KIFO CHA CCM!!!!, TUANDAE KABURI LA KUIZIKA MWAKA 2015


    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...