JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Kina dada acheni vurugu za mapenzi sikukuu zikianza

    Report Post
    Results 1 to 5 of 5
    1. BUMIJA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th October 2011
      Posts : 921
      Rep Power : 650
      Likes Received
      65
      Likes Given
      30

      Default Kina dada acheni vurugu za mapenzi sikukuu zikianza

      Jameni kama ilivyo ada sikukuu zimeanza na watu wanaachika,wapenzi kunuiana,ndoa zinakua ndoano ati kisa sikukuu,kama kulikua na mtu anamtaka mdada anampata sikukuu,wadada nawauliza je ndio mara ya kwanza kula sikukuu na wakaka na wababa je unadhani fujo hizi chanzo ni nini


    2. cartura's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th August 2009
      Location : Bongo
      Posts : 3,053
      Rep Power : 2808
      Likes Received
      761
      Likes Given
      6

      Default Re: Kina dada acheni vurugu za mapenzi sikukuu zikianza

      huu ndiyo wakati muafaka wa kupigana mizinga kwa ajili ya viwalo, mitoko, ulimbwende nk so kama umefulia lazima watu waanze mbele na kama zimekutembelea ndiyo muda wa kuwanasa... halafu small houses nazo kipindi hiki huwa zinakaba hadi penati, so si ajabu nyumba kubwa zikatelekezwa kwa muda...

    3. BUMIJA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th October 2011
      Posts : 921
      Rep Power : 650
      Likes Received
      65
      Likes Given
      30

      Default Re: Kina dada acheni vurugu za mapenzi sikukuu zikianza

      Mheshimiwa umeongea hali halisi,wakaka tumebanwa,ila wao hawaulizi sisi tutavaa nini,

    4. Avemaria's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd April 2011
      Posts : 9,578
      Rep Power : 245291
      Likes Received
      4369
      Likes Given
      5834

      Default Re: Kina dada acheni vurugu za mapenzi sikukuu zikianza

      Mambo mengine wadada mnapenda kutusimanga tu bila hata cha msingi wala secondari ilimradi muongeze tu post hapa jamvini!!! Hivi mmeahidiwa malipo au???? Mpaka sasa mnaboa....khaaa!

    5. Kaunga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th November 2010
      Location : Wild wild west
      Posts : 11,341
      Rep Power : 101884960
      Likes Received
      11496
      Likes Given
      9112

      Default

      Quote By Kipipi View Post
      Mambo mengine wadada mnapenda kutusimanga tu bila hata cha msingi wala secondari ilimradi muongeze tu post hapa jamvini!!! Hivi mmeahidiwa malipo au???? Mpaka sasa mnaboa....khaaa!
      It is chocking eeh! nilifikiri ni peke yangu, yaani thread zingine hata sizifungui kwani najua zitaniharibia siku! Mijitu mizima inadhindwa kuact responsibly na kusingizia wakina dada. Phfeeew!

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...