JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Dawa ya manzi ni manzi?

    Report Post
    Results 1 to 14 of 14
    1. BAOSITA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd November 2011
      Posts : 370
      Rep Power : 522
      Likes Received
      175
      Likes Given
      3

      Default Dawa ya manzi ni manzi?

      Habarini wazee wa malavi davi.Excuse me,nimeamua kuandika manzi sababu ningeandika mwanamke isingevutia!
      Hivi wakuu (men),mmeshawahi kuona mnaanza kupendwa na wanawake waliokuwa wanawaringia hapo awali kisa tu umeonekana una uhusiano na mwanamke mwenye kuvutia sana!???
      Sasa hii kitu nimeona kwa asilimia kubwa ni dawa ya wanawake wanaonata sana!Dawa ya manzi mkali,mletee manzi mkali!!!Tena awaone mnacheka na kufurahi pamoja,kushney!Utasikia unaulizwa yule mdada mzuri umemtoa wapi jamani?Ujue YOU ARE IN THERE!
      GODLIVER CHARLE likes this.


    2. Preta's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th November 2009
      Location : yaeda chini
      Posts : 17,345
      Rep Power : 1027436
      Likes Received
      9780
      Likes Given
      8638

      Default Re: Dawa ya manzi ni manzi?

      na dawa ya buzi ni buzi mwenzie mwenye kisu kikali....
      Twande, Boflo and Kayla like this.

    3. ALEYN's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th November 2011
      Location : Dar es Salaam
      Posts : 3,198
      Rep Power : 1186
      Likes Received
      667
      Likes Given
      28

      Default Re: Dawa ya manzi ni manzi?

      Wanawake wazuri huwa wanaringa hadi Kero smtymz
      GODLIVER CHARLE likes this.

    4. AshaDii's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 16th April 2011
      Location : Changeable
      Posts : 16,173
      Rep Power : 24453531
      Likes Received
      17439
      Likes Given
      18475

      Default Re: Dawa ya manzi ni manzi?

      Iko pande zoote Baosita.... Unapompenda mwanaume ukajigonga kwake weeee ili akutongoze lakini akapotezea kana kwamba haelewi. Akikuta umeachia ngazi na kupata mwanaume wa maana kuliko yeye inamuuma na hata kukutongoza akijiuliza what he missed to see....
      “Never get angry. Never make a threat. Reason with people.”
      - Mario Puzo (The God Father)

    5. BAOSITA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd November 2011
      Posts : 370
      Rep Power : 522
      Likes Received
      175
      Likes Given
      3

      Default

      Quote By Preta View Post
      na dawa ya buzi ni buzi mwenzie mwenye kisu kikali....
      Haha!Dah,Preta umenimotivate niongeze dau.

    6. Clean9

    7. BAOSITA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd November 2011
      Posts : 370
      Rep Power : 522
      Likes Received
      175
      Likes Given
      3

      Default

      Quote By AshaDii View Post
      Iko pande zoote Baosita.... Unapompenda mwanaume ukajigonga kwake weeee ili akutongoze lakini akapotezea kana kwamba haelewi. Akikuta umeachia ngazi na kupata mwanaume wa maana kuliko yeye inamuuma na hata kukutongoza akijiuliza what he missed to see....
      Yah,nlitaka mseme wenyewe na nyie kuhusu sisi wanaume.Inauma sana.Lakini dawa yako na mimi nakuvutia manzi wa ukweli zaidi yako inakuwa ngoma droo!

    8. BAOSITA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd November 2011
      Posts : 370
      Rep Power : 522
      Likes Received
      175
      Likes Given
      3

      Default

      Quote By ALEYN View Post
      Wanawake wazuri huwa wanaringa hadi Kero smtymz
      Wala usijisumbue kumuonyesha una pesa
      ,mletee mkali zaidi yake uone atakavyokukubali!
      GODLIVER CHARLE likes this.

    9. AshaDii's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 16th April 2011
      Location : Changeable
      Posts : 16,173
      Rep Power : 24453531
      Likes Received
      17439
      Likes Given
      18475

      Default Re: Dawa ya manzi ni manzi?

      Quote By BAOSITA View Post
      Yah,nlitaka mseme wenyewe na nyie kuhusu sisi wanaume.Inauma sana.Lakini dawa yako na mimi nakuvutia manzi wa ukweli zaidi yako inakuwa ngoma droo!

      Hivi unadhani uzuri tu ndio wa matter? Umegundua kuna mabinti wengine sio hata wazuri lakini bado tatizo ni hilo hilo... Sometimes attitude pia ya matter... Unaweza kuta dada sio mzuri... lakini ana attitude ile ambayo hata dada mzuri kuliko yeye akikaa nae karibu dakika tano tu... anajiona hana maana na kua uncomfy kabisa! Siamini kama hilo ni suluhisho...
      “Never get angry. Never make a threat. Reason with people.”
      - Mario Puzo (The God Father)

    10. Foundation's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th November 2010
      Location : IHEFI
      Posts : 808
      Rep Power : 730
      Likes Received
      161
      Likes Given
      272

      Default Re: Dawa ya manzi ni manzi?

      Hamna suluhissho hapo. Dawa ni kuchukulia easy tu.Akikutosa chukulia kawaida sana ( Ila kwa vidume vingi ni ngumu), akikulingia pia chukulia easy tu.Ipo siku utapata majibu tu lakini ukisema kisasi kwa kisasi utampa kichwa tu.

    11. DOOKY's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th December 2011
      Posts : 351
      Rep Power : 815
      Likes Received
      42
      Likes Given
      5

      Default Re: Dawa ya manzi ni manzi?

      Quote By AshaDii View Post
      Iko pande zoote Baosita.... Unapompenda mwanaume ukajigonga kwake weeee ili akutongoze lakini akapotezea kana kwamba haelewi. Akikuta umeachia ngazi na kupata mwanaume wa maana kuliko yeye inamuuma na hata kukutongoza akijiuliza what he missed to see....
      NI kweli,nilikuwa na Manzi akanizungua sana, baadaye akanina na Mzungu sasa ananitongoza mwenyewe

    12. BAOSITA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd November 2011
      Posts : 370
      Rep Power : 522
      Likes Received
      175
      Likes Given
      3

      Default

      Quote By DOOKY View Post
      NI kweli,nilikuwa na Manzi akanizungua sana, baadaye akanina na Mzungu sasa ananitongoza mwenyewe
      Hahahaha!Hapo hata kama awe na attitude,kwisha habari.Wabongo tunavyosujudu wazungu!!!

    13. mzabzab's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th August 2011
      Posts : 6,067
      Rep Power : 351142
      Likes Received
      2077
      Likes Given
      416

      Default Re: Dawa ya manzi ni manzi?

      wanawake wazuri wanaringa koz they rare...and anything thata rare is precious not forgetting expensive....so acha makelele. tafuta mkwanja

    14. Vaislay's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th June 2011
      Location : Merciful Place
      Posts : 4,477
      Rep Power : 124708559
      Likes Received
      1652
      Likes Given
      924

      Default Re: Dawa ya manzi ni manzi?

      we bao,hicho kidevu ulichonga kwenye mashine?

    15. GODLIVER CHARLE's Avatar
      Member Array
      Join Date : 2nd March 2011
      Posts : 79
      Rep Power : 498
      Likes Received
      16
      Likes Given
      40

      Default Re: Dawa ya manzi ni manzi?

      Ukweli ni kwamba wasichana wengi wazuri wanaringa kwa sababu ni wanaume wengi huwa wanawatokea. Hata hivyo mwisho wa siku huwa wanabakia madungaembe/hawaolewi/hawaoleki (wife immaterial) kwa sababu wanaume wanaogopa kwa sababu wanakuwa cha wengi (so wanaume wanakwepa stress za kuchukuliwa wake zao kirahis). HIVYO KWA KWELI WANAWAKE/MABINT WAZURI NA WANAOJIJUA KWAMBA NI WAZURI HASWA NI WACHACHE SANA AMBAO NI WIFE MATERIAL... VERY RARE.




      When a man ask a woman for marriage and truly mean it; you should now know that you are the right partner for him.


    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...