JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: She wasn't a girl ...................wasn't yet a woman

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 32
    1. KIKUNGU's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th November 2011
      Posts : 831
      Rep Power : 780826
      Likes Received
      559
      Likes Given
      743

      Default She wasn't a girl ...................wasn't yet a woman

      Good friday guys and i wish you an enjoyable weekend as well.Jamani nina kisa hiki nataka ku-share na nyinyi na naomba experience zenu hasa kwa wale ambao ni vijana/wadada wa 90's au mapema 2000.Naomba mchangie ili tuwape experience wale ambao either wanatarajia au karibuni wameoa/olewa,hasa wewe BABU DC,the BOSS,ASHADII na wengineo wote na wewe LIZZY hata sijui uko wapi maana umeadimika.
      Ilikuwa mwanzoni mwa karne hii nilkuwa vacation hapa nyumbani nikiwa nimemwacha mchumba wangu(my high school sweetheart) ughaibuni,nilikutana na dada wa kibondei(kabila moja kule Tanga),tulikuwa tunasali nae kanisa la St Anthony kule Chumbageni.Ni ajali iliyotukutanisha,kilikuwa ni kipindi cha mwezi wa dec,nikiwa kanisani,joto kali,msongamano wa watu na mabadiliko ya ghafla ya hali ya hewa toka baridi ya winter na joto kali la dec hapa nyumbani,nilianguka nikazimia kanisani.Nilikuja zinduka nikiwa Tumaini hospital pembeni yangu kuna mdada,she was a really lady in every sense.Kwa wale mnao wajua au kusikia hawa wabondei ni kama mchanganyiko wa wabantu na waarabu.Akaniambia kwa nini niko pale na kwamba ni yeye alinileta pale kutoka kanisani kwenye gari la mama yake.Nilitoka hospital baada ya DR aliyekuwa ananihudumia kuniambia sikuwa na tatizo.
      Haikuwa coincedence,lakini zilikuwa siku zangu za ujana na nilikuwa sijaoa japo nilikuwa na mchumba,lakini kwa maoni yangu unahitajika "KU-PLAY AROUND" kabla ya kuoa,but try to play safe,if you know what i mean.Niliingia kwenye mahusiano ya muda mfupi ni huyu binti.Katika kufahamiana,yeye ndio kwanza alikuwa amemaliza form six pale Kifungilo girl's secondary, Lushoto.Alinipagawisha kwa muda mfupi tuliokuwa pamoja.Na kwa kuwa tulikuwa bado tuna "ISSUES" za ku sort out na mchumba wangu wa ughaibuni,mawazo yalibadilika,seriously nilitaka kutangaza uchumba na huyu binti wa kibondei.
      My mother(mungu amrehemu huko aliko)stepped in,aliniambia kuwa huyu siwezi kumuoa sababu hakuwai kuniambia mbaka mungu lipomchukua.Yule dada nae hakuwa tayari kukubali uchumba wangu kwa sababu alikusema bado yeye ni binti na bado hajafikia umri wa kuolewa kwa kipindi cha miaka mitano iliyofuata japo mama yake alibariki mahusiano yetu kwani sikuyaficha kwao.
      Two years later nilimuoa my high school sweetheart,kanisani pale pale nilipoanguka two years ago,yule binti akishuhudia nikiwa altareni.Yule binti niliendelea kuwasiana nae japo siwahi kurudi tena bongo mpaka kipindi naoa,na yeye alikuwa mwaka wa pili chuo kikuu.Alimaliza chuo akapata kazi ya ualimu wa secondary huko huko Tanga.Alikutana na Engineer mmoja wa Tanesco ambae alikuwa ni either age mate wangu au mkubwa kunizidi.Four years later yule Engineer alifariki na yule dada miaka miwili baadae,kwa huu ugonjwa wa kisasa.
      Ten years later with two lovely kids, i divorced my wife,kwa sababu ambazo ni aibu kuzielezea hapa.
      Miaka yote iliyobaki ya maisha yangu nitaendelea kujiuliza (regretting),japo michango yenu nitaipa utmost consideration kwamba,kwa kuanguka kwangu kanisani na kukutanishwa na yule binti yalikuwa ni mapenzi ya mungu ili mimi nimuoe yule binti labda ningekuwa bado nafurahia maisha ya ndoa na watoto wangu?Wazazi wana nafasi gani ya ku play kwenye maamuzi ya yupi watoto waoe?Have you played around before getting married and what is/was your experience?Je kuna ukweli kwamba kuna makabila hayafai kuoa(take this as reference,kwamba wabondei wanaitwa "MLANGO WA NANE",kwamba ni wachoyo kidogo,wachawi kidogo,malaya kidogo, yaani wana vitu vibaya vinane kama hivyo hapo).Kwamba labda yule binti kama ningemuoa labda asingekutana na yule Engineer ambae alimpa kale kaugonjwa?
      Naomba michango yenu na sio lazima uongelee kila kitu,unaweza kuchagua kitu kimoja ukachangia.

      Mbarikiwe sana
      Kaunga and snowhite like this.

    2. WB-1

    3. doctorz's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th August 2010
      Location : Ilala, Dar Es Salaam
      Posts : 908
      Rep Power : 706
      Likes Received
      210
      Likes Given
      82

      Default Re: She wasn't a girl ...................wasn't yet a woman

      FATE................. !!!!!!!!!!!!!!!!!!!

      Not binding her in wedlock was your blessing. Everything happens with a reason. Even your divorce could be a blessing.

      Pray to your lord for being alive and well. Give thanx to your creator for leading you in an open and free path.

      Good luck in your future. (Bondei girls are pretty) It is not true what you said of them.
      Great spirits have always encountered violent opposition from mediocre minds...

    4. Kongosho's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st March 2011
      Location : Location loading...
      Posts : 35,869
      Rep Power : 138795739
      Likes Received
      22994
      Likes Given
      22915

      Default Re: She wasn't a girl ...................wasn't yet a woman

      'Ninge. . .'
      Pole aisee
      I believe in destiny, huna cha kujilaumu
      Ndo maisha yalivyo
      Songa mbele, na jaribu kupigania furaha yako.

      Japo sikatai kwamba kuna experience ambazo zinaacha mioyo ikiwa na makovu makubwa na hayasahauliki kirahisi.
      Gamaha and KIKUNGU like this.
      Dont study me, you won't graduate!!!

    5. HorsePower's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd August 2008
      Location : Dar es Salaam
      Posts : 3,603
      Rep Power : 55979
      Likes Received
      2484
      Likes Given
      2338

      Default Re: She wasn't a girl ...................wasn't yet a woman

      Maisha hayana formula, ni ngumu kupredict aisee. Cha msingi mshukuru Mungu kwa nafasi ya kuwa hai na familia uliyonayo kwa sasa. Jitahidi kusahau yaliyotokea na concentrate kwenye kuitunza familia yako na kuelea kwenye malezi mema ya kumcha Mungu.

      All the best.
      KIKUNGU likes this.
      Don’t judge each day by the harvest you reap but by the seeds that you plant.

    6. KIKUNGU's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th November 2011
      Posts : 831
      Rep Power : 780826
      Likes Received
      559
      Likes Given
      743

      Default Re: She wasn't a girl ...................wasn't yet a woman

      [QUOTE=doctorz;3418390]FATE................. !!!!!!!!!!!!!!!!!!!

      Not binding her in wedlock was your blessing. Everything happens with a reason. Even your divorce could be a blessing.

      Pray to your lord for being alive and well. Give thanx to your creator for leading you in an open and free path.

      You are right Doctorz and thanks for your views.The "MLANGO WA NANE" issue is not my views,ask any one coming from Tanga will tell you,even themselves knows it.Bondei ladies?woooh get to know them,really beauty

    7. Azam

    8. KIKUNGU's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th November 2011
      Posts : 831
      Rep Power : 780826
      Likes Received
      559
      Likes Given
      743

      Default Re: She wasn't a girl ...................wasn't yet a woman

      Quote By Kongosho View Post
      'Ninge. . .'
      Pole aisee
      I believe in destiny, huna cha kujilaumu
      Ndo maisha yalivyo
      Songa mbele, na jaribu kupigania furaha yako.

      Japo sikatai kwamba kuna experience ambazo zinaacha mioyo ikiwa na makovu makubwa na hayasahauliki kirahisi.
      Asante sana Kongosho,that is what am doing.Mungu akubariki sana.Nipe basi experience yako kama umeolewa/ao au kabla

    9. KIKUNGU's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th November 2011
      Posts : 831
      Rep Power : 780826
      Likes Received
      559
      Likes Given
      743

      Default Re: She wasn't a girl ...................wasn't yet a woman

      Quote By HorsePower View Post
      Maisha hayana formula, ni ngumu kupredict aisee. Cha msingi mshukuru Mungu kwa nafasi ya kuwa hai na familia uliyonayo kwa sasa. Jitahidi kusahau yaliyotokea na concentrate kwenye kuitunza familia yako na kuelea kwenye malezi mema ya kumcha Mungu.

      All the best.
      Asante Horsepower,mungu akubariki sana.Nipe kauzoefu kako eitherway

    10. SULTANI's Avatar
      Member Array
      Join Date : 6th July 2011
      Posts : 53
      Rep Power : 487
      Likes Received
      13
      Likes Given
      34

      Default Re: She wasn't a girl ...................wasn't yet a woman

      1.Tabia ni tabia tu, haitegemei sana kabila la mtu. Huko wanakosema hakufai unaweza kupata mwenzi safi kabisa
      2. Kanisani ulidondoka kwa ugonjwa au mapepo?
      3. Mzazi anaweza kupendekeza umuoe nani hasa mtu mwenyewe anapotoka maeneo anayoishi mzazi.
      4. Zaidi ya hapo use your sisters. Kama una dada yako mlieshibana, muintroduce kwa wifi yake ili kama ana maoni
      aseme. Utashangaa mara nyingi hawakosei, atakujibu huyu sawa au hakufai.

    11. Mc Tilly Chizenga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th February 2012
      Location : Arusha,Tanzania
      Posts : 2,525
      Rep Power : 3296142
      Likes Received
      936
      Likes Given
      1747

      Default Re: She wasn't a girl ...................wasn't yet a woman

      mkuu kwanza nikupe pole!mimi ni "mtabiri wa mambo ambayo yangetokea"!!!!natabiri kwamba yule dada wa kibondei yeye ndio kamuambukiza ugonjwa yule engineer!natabiri kwamba ungemuoa yule dada wa kibondei ungekuwa umechukua nafasi ya engineer,ungekuwa umeambukizwa,ungekuwa umeshakufa,usingeandika post hii,nami nisingechangia hapa!.....so be happy now...kila jambo hutokea kwa sababu,amini...ulichonacho ndio kitu bora zaidi Mungu amependa kukupa!nenda kwa amani
      mgeni10 and snowhite like this.

    12. Ndeonasiae's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 15th August 2011
      Posts : 102
      Rep Power : 492
      Likes Received
      48
      Likes Given
      57

      Default Re: She wasn't a girl ...................wasn't yet a woman

      Mc Tilly u have said it all, the secret behind all success is appreciating where the life is taking you. Believe that all that has happened to you were meant to be so for your betterment and you will be overwhelmed with blessings Kikungu.
      KIKUNGU likes this.

    13. Kaunga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th November 2010
      Location : Wild wild west
      Posts : 11,317
      Rep Power : 101884952
      Likes Received
      11469
      Likes Given
      9111

      Default Re: She wasn't a girl ...................wasn't yet a woman

      Touching story!

    14. MadameX's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th December 2009
      Location : Timbaktu
      Posts : 7,303
      Rep Power : 24685
      Likes Received
      3452
      Likes Given
      1629

      Default Re: She wasn't a girl ...................wasn't yet a woman

      I think its fate there is no what if...walee watoto wako uwakuze na tafuta jiko lengine uendeleze maisha
      Rutashubanyuma likes this.
      Dont put the KEY to your HAPPINESS on someone' else's POCKET

    15. GENDAEKA's Avatar
      Member Array
      Join Date : 27th February 2012
      Posts : 97
      Rep Power : 463
      Likes Received
      11
      Likes Given
      0

      Default Re: She wasn't a girl ...................wasn't yet a woman

      Asije akawa Ang*l wa Nguvumali!

    16. RR's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th March 2007
      Location : Close
      Posts : 6,211
      Rep Power : 433194
      Likes Received
      1384
      Likes Given
      748

      Default Re: She wasn't a girl ...................wasn't yet a woman

      Quote By KIKUNGU View Post
      ......Miaka yote iliyobaki ya maisha yangu nitaendelea kujiuliza (regretting),japo michango yenu nitaipa utmost consideration kwamba,kwa kuanguka kwangu kanisani na kukutanishwa na yule binti yalikuwa ni mapenzi ya mungu ili mimi nimuoe yule binti labda ningekuwa bado nafurahia maisha ya ndoa na watoto wangu?Wazazi wana nafasi gani ya ku play kwenye maamuzi ya yupi watoto waoe?Have you played around before getting married and what is/was your experience?........

      Ungemuoa huyo binti usingekua na hao watoto ulionao sasa....LABDA ungekua na watoto wengine...labda usingekua na watoto....labda huyo binti ndo alipeleka hako kaugonjwa kwa jamaa....

      fate mazee.....no regrets, history wont change!
      Komaa tu....

    17. Kaunga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th November 2010
      Location : Wild wild west
      Posts : 11,317
      Rep Power : 101884952
      Likes Received
      11469
      Likes Given
      9111

      Default Re: She wasn't a girl ...................wasn't yet a woman

      Quote By RR View Post

      Ungemuoa huyo binti usingekua na hao watoto ulionao sasa....LABDA ungekua na watoto wengine...labda usingekua na watoto....labda huyo binti ndo alipeleka hako kaugonjwa kwa jamaa....

      fate mazee.....no regrets, history wont change!
      I wanted to say something like this, lakini nikakosa maneno mazuri. Sure it could have been WORSE! live life to the fullest with no regrets later!
      Rutashubanyuma likes this.
      [B][I]Mungu ameniumba ili NIMJUE, NIMPENDE, NIMTUMIKIE, ILI NIFIKE KWAKE MBINGUNI....
      [B] Vipi wewe? /COLOR]

    18. Rutashubanyuma's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 24th September 2010
      Location : Arusha
      Posts : 39,794
      Rep Power : 623216
      Likes Received
      5015
      Likes Given
      7928

      Default Re: She wasn't a girl ...................wasn't yet a woman

      kaunga nimefurahi kuona upo........................mie siwezi kuchangia kwa sababu ni wa sixtees.............
      John 14:14 " If you ask anything in My Name, I will do it"

      John 14:15 "If you love Me, keep My commandments."

    19. Kaunga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th November 2010
      Location : Wild wild west
      Posts : 11,317
      Rep Power : 101884952
      Likes Received
      11469
      Likes Given
      9111

      Default

      Quote By Rutashubanyuma View Post
      kaunga nimefurahi kuona upo........................mie siwezi kuchangia kwa sababu ni wa sixtees.............
      So una maana in sixtees ndio ulikuwa rijali, nafikiri Kikungu alivyosema wale wa 90s alimaanisha ambao walikuwa in their 20s!

      Changia bana, hata kama ni kibabu! LOL

    20. Smile's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th July 2011
      Location : paradise
      Posts : 15,430
      Rep Power : 4305204
      Likes Received
      11216
      Likes Given
      6025

      Default Re: She wasn't a girl ...................wasn't yet a woman

      Quote By Kaunga View Post
      I wanted to say something like this, lakini nikakosa maneno mazuri. Sure it could have been WORSE! live life to the fullest with no regrets later!
      mmmh zote ni assumption tu maybe hali ingekuwa nzuri zaidi je?
      kweli future is unpredictable jamani? kwanini Mungu sometimes anakuwa kimya hivo?
      hakuna mwanaume asiecheat labda kileo wa joyce kiria!

    21. Purple's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th February 2012
      Location : mjini
      Posts : 1,820
      Rep Power : 810
      Likes Received
      629
      Likes Given
      442

      Default Re: She wasn't a girl ...................wasn't yet a woman

      Kila linalotokea kwenye maisha lina sababu nyuma yake,kila likuepukalo lina heri na wewe, Tushukuru kwa yote maana ni mpango wa Mungu.

    22. Kaunga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th November 2010
      Location : Wild wild west
      Posts : 11,317
      Rep Power : 101884952
      Likes Received
      11469
      Likes Given
      9111

      Default

      Quote By Smile View Post
      mmmh zote ni assumption tu maybe hali ingekuwa nzuri zaidi je?
      kweli future is unpredictable jamani? kwanini Mungu sometimes anakuwa kimya hivo?
      It is very true, lkn what good can it do tukimsaidia kujutia maamuzi yake ya nyuma?
      Every decision has a consenquense, ingawa zaweza zidiana. Kuna series moja ninaiangalia unaitwa "day break"; inahusu jamaa anae experience déjà vu; ameiishi siku moja over and over again, na anapojaribu kubadilisha machaguo bado anakutana na kitu kibaya mwishoni, au mpenzi wake auwawe au dada yake au rafiki zake au yeye mwenyewe afungwe etc.

      So my bro alimuoa mkewe, na kumuacha binti wa kitanga; who knows (kama wadau walivyosema), angekuwa yeye ndio kaupata huo ugonjwa si na kaka yangu angeambukizwa?

      My bro met his lover wakati hawakuwa vizuri na mchumba wake; so it was only natural kuona kuwa new girl is superb. Angepata nafasi ya kukaa naye kwa muda mrefu kama alivyokaa na mchumba wake huenda asingemuona a saint kivile; who knows.

      So Smile dear, kumbatia kila day na u-count your blessings kwani hakuna kitu smooth (happily ever after) labda kwenye fairly tales tu.

    23. Movie-Date

    Page 1 of 2 12 LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...