JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Wadada, je Hili nalo ni tatizo kwene mahusiano?

    Report Post
    Results 1 to 15 of 15
    1. MPAMBANAJI.COM's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd March 2011
      Location : Tanzania
      Posts : 550
      Rep Power : 606
      Likes Received
      147
      Likes Given
      143

      Default Wadada, je Hili nalo ni tatizo kwene mahusiano?

      Namshukuru Mungu kwa kuwa ni rijali.Lakini pia wakati wa kula tunda huwa inanichukua muda mrefu sana bila kamanda kusinzia.Niseme 1,2,3 ndio jamaa walau anasinzia.sasa sijui niseme ni 3 times 1 au 1 time 3.Hii inampa shida sana Hawa wangu ila mie huwa napenda kushuka baada ya 3 na baadaye ndo naendelea.Kwa sasa anaonekana kutokupenda kuniandalia chakula changu ikionekana wazi kuwa anaogopa kuchoka wakati mie nataka kula.Hii inaanza kunisumbua sana kimawazo.Naombeni ushauri nifanyeje?
      Ee Mungu, nifanye niwe mwema kwa wote..nipe Moyo wa Hekima na Burasa

    2. Ulemavu

    3. Smile's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th July 2011
      Location : paradise
      Posts : 15,430
      Rep Power : 4305204
      Likes Received
      11216
      Likes Given
      6025

      Default Re: Wadada, je Hili nalo ni tatizo kwene mahusiano?

      ngono majogoo haya
      tujenge nchi jamani
      hakuna mwanaume asiecheat labda kileo wa joyce kiria!

    4. Mtalingolo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th August 2011
      Location : Mbeya
      Posts : 2,140
      Rep Power : 1095
      Likes Received
      374
      Likes Given
      125

      Default Re: Wadada, je Hili nalo ni tatizo kwene mahusiano?

      Jitahidi usiwe unamchosha mwenzio...

    5. ndetichia's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 18th March 2011
      Location : Mwime - Buswangili
      Posts : 26,539
      Rep Power : 98146580
      Likes Received
      4159
      Likes Given
      361

      Default Re: Wadada, je Hili nalo ni tatizo kwene mahusiano?

      inaonekana una muda mrefu sana huu duu endelea hivyo hivyo mpaka utaizoea tu uone ya kawaida halafu chengine punguza hasira nayo utalost mkuu..

    6. happiness win's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th August 2011
      Posts : 2,257
      Rep Power : 85908603
      Likes Received
      1143
      Likes Given
      340

      Default Re: Wadada, je Hili nalo ni tatizo kwene mahusiano?

      Ulitakiwa upate wa aina yako. Unajua kila mtu kwa aina yake! Kuna wa moja, mbili, tatu na kuendelea. Sasa inapotokea wa 7 akampata wa 2 inakuwa michosho. Ungempata wa tatu mwenzio we, mbona ungefurahi! Huna jinsi kubali yaishe!
      nkawa likes this.

    7. Movie-Date

    8. Pokola's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th July 2010
      Location : Tanzania
      Posts : 641
      Rep Power : 657
      Likes Received
      109
      Likes Given
      106

      Default Re: Wadada, je Hili nalo ni tatizo kwene mahusiano?

      Watanzania ikimbieni Rushwa!!

    9. Safari_ni_Safari's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th October 2007
      Location : Kibaruani
      Posts : 17,149
      Rep Power : 3276841
      Likes Received
      8975
      Likes Given
      3610

      Default Re: Wadada, je Hili nalo ni tatizo kwene mahusiano?

      Hilo ni tatizo la kisaikolojia....waone wataalamu
      "If you can't RESPECT EXISTENCE then you must EXPECT RESISTANCE!"

    10. BADILI TABIA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th June 2011
      Location : DUNIANI
      Posts : 20,574
      Rep Power : 171830119
      Likes Received
      9335
      Likes Given
      7436

      Default Re: Wadada, je Hili nalo ni tatizo kwene mahusiano?

      ongeza muda wa maandalizi
      "Ni aibu wawakikishi wa wananchi wanapotetea ukwapuaji wa fedha za escrow...shame shame shame......"

    11. MADAM T's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st October 2010
      Posts : 1,198
      Rep Power : 754
      Likes Received
      153
      Likes Given
      133

      Default Re: Wadada, je Hili nalo ni tatizo kwene mahusiano?

      Kila kitu kwa kiasi, sasa hicho wewe ndio kiasi chako lakini sio cha mwenzio, so tafuta mwenye kiasi kama chako...jamani kuduiwa huku hujifeel ni kero sidhani kama kuna tofauti na kubakwa.....

    12. Nicas Mtei's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st December 2010
      Location : Naelekea Kanani
      Posts : 11,250
      Rep Power : 1304089
      Likes Received
      6773
      Likes Given
      6005

      Default

      Quote By Smile View Post
      ngono majogoo haya
      tujenge nchi jamani

      mpe ushauri halafu twende wote tukaijenge hyo inji

    13. BAGAH's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th January 2012
      Posts : 4,503
      Rep Power : 119231
      Likes Received
      1015
      Likes Given
      1474

      Default Re: Wadada, je Hili nalo ni tatizo kwene mahusiano?

      muulize mkeo atakupa jibu zuri...
      unaweza kuta hata anaelalamika hujamwomba ushauri...
      sa ukija jf moja kwa moja inakua sio sawa...

    14. Kennedy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th December 2011
      Location : Everywhere
      Posts : 7,072
      Rep Power : 701744
      Likes Received
      1439
      Likes Given
      3193

      Default Re: Wadada, je Hili nalo ni tatizo kwene mahusiano?

      Sasa kama unajua matatu mwenzio anakuwa amechoka unataka ushauri gani?Punguza mpe adoado si kukandamiza kama unalima,nadhani huyo mwenzio anakazi zaidi ya hiyo unayompa.Sioni kama ni vema wewe kufanya hivyo,fanya kwa kiasi pia hurumianeni.Mkuu ni mtazamo wangu tu.

    15. cartura's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th August 2009
      Location : Bongo
      Posts : 3,053
      Rep Power : 2805
      Likes Received
      761
      Likes Given
      6

      Default Re: Wadada, je Hili nalo ni tatizo kwene mahusiano?

      huyo mwanamke akiamka asubuhi anafeel 'k' yote inawaka moto... usikute mara hizo saba zote anaburuzwa tu, wala hafiki kileleni

    16. Asabaya's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th February 2012
      Posts : 641
      Rep Power : 574
      Likes Received
      133
      Likes Given
      22

      Default Re: Wadada, je Hili nalo ni tatizo kwene mahusiano?

      Unaweza ukampa 1 yakituo akafika kilele,kuliko 3 zakumsulubu, tatu zote hizo wala tamu hazing tena zaidi ya msuguo nakummiminia mwenzio mijasho Kama unalima.pole pole kwa raha zenu mtafurahi kuliko kumfanya mwenzio Kama shamba unamlima...

    17. Kabakabana's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th August 2011
      Posts : 5,555
      Rep Power : 1854
      Likes Received
      1142
      Likes Given
      126

      Default

      Quote By MADAM T View Post
      Kila kitu kwa kiasi, sasa hicho wewe ndio kiasi chako lakini sio cha mwenzio, so tafuta mwenye kiasi kama chako...jamani kuduiwa huku hujifeel ni kero sidhani kama kuna tofauti na kubakwa.....
      hakuna hata utofauti,unatamani ajitoe halafu ndo kwaanza yuko busy aaargghh

    18. Azam

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...