JamiiSMS
    Show/Hide This
    Report Post
    Results 1 to 18 of 18
    1. Kuku wa Kabanga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th October 2009
      Posts : 502
      Rep Power : 692
      Likes Received
      88
      Likes Given
      9

      Default mke wangu hapatani na ndugu zangu

      habari wanaJF,naomba ushauri,hivi unafanyaje kama mkeo hapatani na ndugu zako hata mmoja,ingawa ndugu ndio wanamletea chokochoko yeye ni mpole na ni mtu mzuri.


    2. Husninyo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th October 2010
      Posts : 23,227
      Rep Power : 344358630
      Likes Received
      8287
      Likes Given
      5090

      Default Re: mke wangu hapatani na ndugu zangu

      Hata mmoja!! Kuna namna hapo. Waulize ndugu zako kwanini hawapatani na mkeo

    3. The Boss's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th August 2009
      Location : DARESALAAM
      Posts : 27,876
      Rep Power : 429502606
      Likes Received
      26180
      Likes Given
      25767

      Default Re: mke wangu hapatani na ndugu zangu

      mtihani huo
      There are things in life that are very difficult to explain....

    4. Bumpkin Billionare's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th January 2012
      Location : Msangabunyesa
      Posts : 1,298
      Rep Power : 805
      Likes Received
      585
      Likes Given
      201

      Default Re: mke wangu hapatani na ndugu zangu

      Kuna ulazima wa wao kupatana?
      An Idea isn't responsible for the people who believe in it.
      Donald Robert Marquis (1878 - 1937)
      American Writer


    5. afrodenzi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st November 2010
      Location : sweet home
      Posts : 16,176
      Rep Power : 429500203
      Likes Received
      6301
      Likes Given
      6232

      Default Re: mke wangu hapatani na ndugu zangu

      dahhhh
      ongomvi wa ki familia ni ngumu kuutatua kwa kweli.
      Na we uko kati sababu dada na mke hawapatani. Pole
      life goes on.....


    6. mbongopopo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th January 2008
      Posts : 1,025
      Rep Power : 964
      Likes Received
      157
      Likes Given
      192

      Default Re: mke wangu hapatani na ndugu zangu

      chunguza labda ni wivu tu wa nduguzo

      huwa kuna mengi, je maisha ya wewe na mkeo tangu zamani yakoje yaani wewe na yeye kivyenu

      mmekuliaje

      kuna mengi ukabila, ndugu zake na wako wakoje, ulishakuwa na mtu walimpenda sana ku wish umuoe wewe ukabadilisha? unaona je ana kitu kilicho zaidi na nduguzo? pia nisiweke kama kwake ni pouwa labda wanajua alikuwa na bwana kabla yako wanachukia? au unawanyima pesa siku hizi umepunguza sio kama zamani? au duh etc

      sorry pia kwa ndugu wengine unakuta wivu wa mke kuja kukufanya muishi vizuri

      kwa kweli labda ungetonya vipoint tungesaidia kusema kutokana na mifano niliyoiona duniani kwa watu

      ila ni kazi kubwa sana, ila watachoka wao wakiona hawana sababu za kukupa za chuki zao na wewe UNAMUHESHIMU MKEO bila kuwajali tabia zao.

      ila hawataacha, na chunguzu sana hiyo chuki yao, as wengine na voodoo wanaendaga kuharibu ndoa za ndugu zao.

      mie ni vijipoint vyangu tu labda vitasaidia au la.
      Freema Agyeman likes this.
      ^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^ ^^^
      SIPENDI MATAPELI WASIOJUA KUTAPELI YAANI WANAOTAKA KUNIFANYA MIMI MJINGA LIVE KAMA WAANDIKA UONGO MITANDAONI NA UKIWA KATIKA MAONGEZI NAO
      ^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^ ^^^

    7. mambo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th June 2007
      Posts : 285
      Rep Power : 773
      Likes Received
      34
      Likes Given
      35

      Default Re: mke wangu hapatani na ndugu zangu

      Duh kupatana ni muhimu tumia busarA zako ndugu wakubali mkeo na awakubali kwa sababu kuna leo na kesho.damu ni nzito kuliko maji na mke ni kila kitu kwako

    8. BADILI TABIA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th June 2011
      Location : DUNIANI
      Posts : 22,608
      Rep Power : 171830552
      Likes Received
      10636
      Likes Given
      9175

      Default Re: mke wangu hapatani na ndugu zangu

      ndo maana wanasema ndugu lawama...
      "whoever wins the war gets to write the history"

    9. Eliphaz the Temanite's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th January 2010
      Posts : 1,950
      Rep Power : 85902062
      Likes Received
      412
      Likes Given
      44

      Default Re: mke wangu hapatani na ndugu zangu

      mwambie kama alipenda bogo hana budi kuyapenda na maua yake pia!
      Be Proactive controlling a situation by causing something to happen rather than waiting to respond to it after it happens

    10. rosemarie's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd March 2011
      Posts : 6,387
      Rep Power : 1917
      Likes Received
      1250
      Likes Given
      324

      Default Re: mke wangu hapatani na ndugu zangu

      mwisho wa ndoa yako ni kuachana,hamfiki mbali,kumbuka ndugu zako umetoka nao mbali,umekua nao tangu utotoni na umeteseka nao kulala na njaa kushinda na njaa,kazi kwako kumwamini nani
      I DEMOLISH MY BRIDGES BEHIND ME THEN THERE IS NO CHOICE BUT TO MOVE FORWARD



    11. CHUAKACHARA's Avatar
      Banned Array
      Join Date : 3rd June 2011
      Posts : 6,246
      Rep Power : 0
      Likes Received
      2115
      Likes Given
      1644

      Default Re: mke wangu hapatani na ndugu zangu

      Quote By Don Kamanga View Post
      habari wanaJF,naomba ushauri,hivi unafanyaje kama mkeo hapatani na ndugu zako hata mmoja,ingawa ndugu ndio wanamletea chokochoko yeye ni mpole na ni mtu mzuri.
      Mpole mzuri lakini hawamtaki!! Questionable. All in all,tafuta kwako mkae wewe na mke wako. I guess unakaa kwenye nyumba ya familia. Hiyo nitabu sana. tafuta matrimonial home! and you know what a matrimonial home means

    12. fazaa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th May 2009
      Posts : 2,986
      Rep Power : 1212
      Likes Received
      979
      Likes Given
      770

      Default Re: mke wangu hapatani na ndugu zangu

      Vipi mke wako asipende ndugu zako??

      Mwanamke kama anakupenda lazima apende na ndugu zako, na pia awe na waheshimu ndugu zako....kumbuka respect is a two way street.

      Anaye kuheshimu huwezi kumvunjia heshima hata siku moja, na anaye mkosea mwenzake lazima mwenye kumkosea akiona aliye mkosea hakuyachukulia makosa yake lazima atajirudi tu....wazungu wanakamsemo kanesema; If you're not part of the solution, you're part of the problem .

      Kama yeye ni mpole, huwezi kujua labda mkali kwenye mambo mengine, lazima ana kasoro zake tu

    13. Smile's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th July 2011
      Location : paradise
      Posts : 15,427
      Rep Power : 4305229
      Likes Received
      11242
      Likes Given
      6025

      Default Re: mke wangu hapatani na ndugu zangu

      waambie ndugu zako wwache chokochoko,au wanataka uwaoe wao.ndugu wengine wabaya kweli .wanaona mivivu labda mkeo anafaaaaidi .
      waambie waache wivu alilolipanga mola binadamu hawezi kulitengua
      hakuna mwanaume asiecheat labda kileo wa joyce kiria!

    14. doctorz's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th August 2010
      Location : Ilala, Dar Es Salaam
      Posts : 908
      Rep Power : 732
      Likes Received
      211
      Likes Given
      82

      Default Re: mke wangu hapatani na ndugu zangu

      Mara nyingi huwa madada ndiyo wanakorfishana na mke. Hii ni ajili ya madada wako nao wanakupenda na wanahisi kuwa mke hakudiserve. Lakini sio makaka.

      By and by inabidi sana ujaribu kuwapatanisha. Ni muhimu sana kwako na kwa watoto wako mkeo na dada zako kuelewana. Fanya bidii ili waelewane. Vizuri kama mkeo atachukuwa the first step. Itakuwa very painfull lakini it is worthwhile. Mwambie wife awe mstahmilivu sana anapo wa confront. Lakini ujuwe kuwa IT MUST BE DONE.

      Hata kama una uwezo, huwezi kulea watoto bila mashangazi. Obviously mama yako ataside na sisters. Lakini give it a go.

      GOOD LUCK
      Great spirits have always encountered violent opposition from mediocre minds...

    15. Anita Baby's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd October 2011
      Posts : 661
      Rep Power : 1498
      Likes Received
      135
      Likes Given
      8

      Default Re: mke wangu hapatani na ndugu zangu

      Wanaume kuwen makin sn na hili coz ni common ndugu wa kike kumchukia wifi yao. Mi mwenyewe yamenikuta japo najitahid sana kuvumilia lkn mengne yana kera sn. M2 anaweza kuamua kununa hata wiki bla sa7bu akinisemesha jua anaomba hela. Cku ya kuondoka kabeba nguo zangu kibao bila kuomba licha ya kua nilimpa ngua nying coz cku aliyokuja alikuja na nguo aliyovaa 2. Kumuliza andai nguo zote kanunua kaka ake. Na ktk nguo zote alizochukua hamna hata 1 aliyonunua kaka ake! M2 wa namna hiyo umfanyeje? Na c mim 2 hata wake wengne wa kaka zao hawapatan nao. 4 ril ctak kukaka na wifi tena maishan mwangu na nilishamweleza kaka yao.

    16. Kuku wa Kabanga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th October 2009
      Posts : 502
      Rep Power : 692
      Likes Received
      88
      Likes Given
      9

      Default

      Quote By CHUAKACHARA View Post
      Mpole mzuri lakini hawamtaki!! Questionable. All in all,tafuta kwako mkae wewe na mke wako. I guess unakaa kwenye nyumba ya familia. Hiyo nitabu sana. tafuta matrimonial home! and you know what a matrimonial home means
      Nakaa kwenye nyumba yangu mwenyewe,na hao ndugu ni mabinamu sio siblings.

    17. Kuku wa Kabanga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th October 2009
      Posts : 502
      Rep Power : 692
      Likes Received
      88
      Likes Given
      9

      Default Re: mke wangu hapatani na ndugu zangu

      yaani hapa the issue ni kwamba they come to my home but hawataki kufuata rules ambazo yeye kama a woman of the house ameziset,mwisho wa siku wanaishia kusema vibaya pembeni,hawa ni cousins wa kike na kiume, pamoja na mambo mengine,ndugu dizaini hii kazi sana.

    18. korino's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th December 2011
      Posts : 373
      Rep Power : 556
      Likes Received
      69
      Likes Given
      51

      Default Re: mke wangu hapatani na ndugu zangu

      Quote By Bumpkin Billionare View Post
      Kuna ulazima wa wao kupatana?
      nimeipenda hii billionare!


    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...