JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Kwa Wanaume Tu - Naomba Uzoefu Wenu katika Hili

    Report Post
    Page 4 of 4 FirstFirst ... 234
    Results 61 to 80 of 80
    1. ram's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th October 2007
      Posts : 4,200
      Rep Power : 4566597
      Likes Received
      1850
      Likes Given
      1413

      Default Kwa Wanaume Tu - Naomba Uzoefu Wenu katika Hili

      Kwenu wanaume, mlio jamvini na nje ya jamvi!
      Naomba kupata uzoefu wenu katika hili, unaweza kukuta wakaka wanapiga story, aah yule demu hama kitu pale, kwanza K yenyewe yabariidi haina mvuto kabisa au imejaa maji , yaani unaogelea kabisa n.k

      Swali langu kwenu, ni kweli zipo K za baridi na hazina mvuto? Vipi kuhusu kujaa maji

      Sio kusudio langu kumkwaza mtu nahitaji tu kujua na kama hujui kama mimi please pita uende usikashfu
      Fidel80, joskill, kwelwa and 1 others like this.


    2. ram's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th October 2007
      Posts : 4,200
      Rep Power : 4566597
      Likes Received
      1850
      Likes Given
      1413

      Default Re: Kwa Wanaume Tu - Naomba Uzoefu Wenu katika Hili

      Nataka nimjue kuku mtamu ndo yukoje huyo?

      Quote By Fidel80 View Post
      Vitabanwa tu mpaka jogoo akohoe.
      Ila kuku mtamu ndo mwisho wa matatizo
      Fidel80 likes this.

    3. Rubuye123's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th December 2009
      Location : mahali flani
      Posts : 748
      Rep Power : 699
      Likes Received
      193
      Likes Given
      396

      Default Re: Kwa Wanaume Tu - Naomba Uzoefu Wenu katika Hili

      Quote By ram View Post
      Nataka nimjue kuku mtamu ndo yukoje huyo?
      we endelea tu ku mchekea fidel80 na maswali yako hayo!!soon utakuja hapa kuomba ushauri wa kuacha 'tabia' fulani hivi na utakuwa umechelewa!we ridhika tu na alichokujibu dadangu.
      ram likes this.
      if it seems too good to be true , it probably is........!

    4. Judgement's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th November 2011
      Location : Town
      Posts : 9,731
      Rep Power : 23131155
      Likes Received
      4362
      Likes Given
      12

      Default

      Quote By john so View Post
      we unakuta k ya demu imepigwa mpaka inatoa ulimi nje iyo ndo ya baridi alafu aina mvuto
      Mdogo wangu , hujazimua pombe za jana, walau kwa supu !
      Umeunganisha na konyagi !
      Umelanduka nao umeamkanao!
      Punguza mipombe mikali !
      Unaona uyabwabwajayo ? Zikija kutoka sio mie ! Ilikua pombe pole sana.

    5. Mr Ubwe's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 14th January 2012
      Posts : 5
      Rep Power : 521
      Likes Received
      2
      Likes Given
      0

      Default Re: Kwa Wanaume Tu - Naomba Uzoefu Wenu katika Hili

      Ebwana hakuna 7bu zakuficha, kuna ,k, zingine pindi unapiga unaweza kuulizwa vp leo mbona unafulia ndani, yaani maji kibao, kuhusu baridi hilo cjawahi kutana nalo, just all.
      ram likes this.

    6. ram's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th October 2007
      Posts : 4,200
      Rep Power : 4566597
      Likes Received
      1850
      Likes Given
      1413

      Default Re: Kwa Wanaume Tu - Naomba Uzoefu Wenu katika Hili

      Thanks Mr. Ubwe, nazidi kupata ukweli

      Quote By Mr Ubwe View Post
      Ebwana hakuna 7bu zakuficha, kuna ,k, zingine pindi unapiga unaweza kuulizwa vp leo mbona unafulia ndani, yaani maji kibao, kuhusu baridi hilo cjawahi kutana nalo, just all.

    7. Clean9

    8. TIQO's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 8th January 2011
      Posts : 13,368
      Rep Power : 8677
      Likes Received
      1795
      Likes Given
      220

      Default Re: Kwa Wanaume Tu - Naomba Uzoefu Wenu katika Hili

      Quote By doctorz View Post
      And the point is.............

      Smile asked you a very goo and wise question sister DDR 3.

      I too would like to know. Kwani yako iko vipi?
      Kasema mmuulize hubby wake ndo anajua kitu bwawa au mnato
      Mwisho wa Ubaya Aibu.

    9. Fidel80's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd May 2008
      Location : UVUNGUNI
      Posts : 21,965
      Rep Power : 127309
      Likes Received
      4100
      Likes Given
      1349

      Default Re: Kwa Wanaume Tu - Naomba Uzoefu Wenu katika Hili

      Quote By ram View Post
      Nataka nimjue kuku mtamu ndo yukoje huyo?
      Wewe kuku unapenda kumla sehemu ipi kidali au paja?
      **^^+..Ukiuza Utumbo usiogope nzi..+^^**
      Chuda Raha
      Email: [email protected]

    10. Kennedy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th December 2011
      Location : Everywhere
      Posts : 6,936
      Rep Power : 701708
      Likes Received
      1402
      Likes Given
      3185

      Default Re: Kwa Wanaume Tu - Naomba Uzoefu Wenu katika Hili

      Kulingana na maumbile nadhani watu wa aina hiyo wapo,ila ni kuvumilia. Mungu muweza wa yote akishakuumba na hayo mapungufu unakuwa huna namna.Tuvumiliane mwisho mapungufu kama haya unaweza kuyaona kama ya kawaida.

    11. Chimunguru's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd May 2009
      Posts : 8,957
      Rep Power : 2452
      Likes Received
      1653
      Likes Given
      905

      Default Re: Kwa Wanaume Tu - Naomba Uzoefu Wenu katika Hili

      Ram ni kweli hivyo vitu vipo. Nakumbuka jamaa yangu alikuwa akiniambia ukiona una miadi na demu halafu kaja na kanga begani au kajifunge ujue ya kukausha bwawa. nilishawahi kuwa na msichana flani alikuwa akija na khanag hivyo hivyo begani siku ya kwanza tu baada ya kuandaana tu yaani godoro tayari chepechepe lishalowa ile khanaga ndo anajifutia tu na hataki mfanye mchana ni mwendo wa usiku tu anakuja na hataki mwanga, so ukiona demu wa aina hii ujue kuna walakini hapo.
      DAH kuna mtoto nilimapata hapo SInza miaka ya 1998-2000 dah K yake kwa kweli ni hizo mnato kwanza ukimuandaa yaani kitu inalainishw ana lubricant moja matata sana ukiingia yaani unateleza tuuu, kiwa ndani ni km kwenye incubator flani hivi joto halipungui wala haliongezeki na ule utelezi hauishi mpaka mwiso wa safari jamani, nyie acheni tuu, halafu kuna kavu ni soo ndom mpaka inabalaluka
      Mchomamoto likes this.

    12. Cul Naf's Avatar
      Member Array
      Join Date : 10th February 2012
      Posts : 39
      Rep Power : 445
      Likes Received
      4
      Likes Given
      2

      Default

      Quote By TIQO View Post
      Kweli mama kuna K huwa zinalia fokofoko maanake maji mengi mpaka mtu mzima unalowa.
      Hahahahaaa....du hii kali!
      Mchomamoto likes this.

    13. data's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th April 2011
      Posts : 5,541
      Rep Power : 74200758
      Likes Received
      1250
      Likes Given
      500

      Default Re: Kwa Wanaume Tu - Naomba Uzoefu Wenu katika Hili

      Aisee... "kuishi kwingi kuona mengi".. Mambo ya K..!

    14. mgt software's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st November 2010
      Posts : 3,541
      Rep Power : 1213
      Likes Received
      424
      Likes Given
      398

      Default Re: Kwa Wanaume Tu - Naomba Uzoefu Wenu katika Hili

      uzoefu nilionao ni kuwa ke k. zao wote wanatofautiana sana, na kila ke anayo ya ya ukweli ila jinsi ya kutafuta dawasco wengi hawajui kwa hivyo wakikutana na ke ambaye kuna mkunaji anajua kuchimba visima na kupata dawasco vizuri akikutana na me ambaye hajawahi kuyaona au haijawahi kumtokea hivyo huona ajabu sana kwani kwa wengine kuyapata ni raha kwao, wengine wakikosa wanaakuacha kabisa, ndio maana wanaojua sana kuyachimba na kuyapata vizuri huwa hawafanyi mapenzi kinyume na maumbile.
      Mpe asiyekupa, usimpe anayekupa, ukimpa anyekupa utakuwa ujampa bali umetegeshea naye akupe Utakacho.

    15. Mabagala's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 27th November 2009
      Location : Nansio, Ukerewe
      Posts : 1,402
      Rep Power : 833
      Likes Received
      260
      Likes Given
      279

      Default Re: Kwa Wanaume Tu - Naomba Uzoefu Wenu katika Hili

      Quote By Dr. Wansegamila View Post
      wewe ni richard mabagala uliesoma msolwa o level?
      mimi ni paskali mabagala aisee miaka yote nimesoma zanzibar
      Promises are comfort to a fool

    16. Mchomamoto's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 19th August 2011
      Posts : 169
      Rep Power : 496
      Likes Received
      27
      Likes Given
      133

      Default Re: Kwa Wanaume Tu - Naomba Uzoefu Wenu katika Hili

      Quote By Fidel80 View Post
      Sidhani kama mwanamke anaweza jua K yake mnato au bwamba
      ha ha ha ha ha ha ha bwambwa duuuuh!!!!!

    17. Mchomamoto's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 19th August 2011
      Posts : 169
      Rep Power : 496
      Likes Received
      27
      Likes Given
      133

      Default Re: Kwa Wanaume Tu - Naomba Uzoefu Wenu katika Hili

      Quote By Chimunguru View Post
      Ram ni kweli hivyo vitu vipo. Nakumbuka jamaa yangu alikuwa akiniambia ukiona una miadi na demu halafu kaja na kanga begani au kajifunge ujue ya kukausha bwawa. nilishawahi kuwa na msichana flani alikuwa akija na khanag hivyo hivyo begani siku ya kwanza tu baada ya kuandaana tu yaani godoro tayari chepechepe lishalowa ile khanaga ndo anajifutia tu na hataki mfanye mchana ni mwendo wa usiku tu anakuja na hataki mwanga, so ukiona demu wa aina hii ujue kuna walakini hapo.
      DAH kuna mtoto nilimapata hapo SInza miaka ya 1998-2000 dah K yake kwa kweli ni hizo mnato kwanza ukimuandaa yaani kitu inalainishw ana lubricant moja matata sana ukiingia yaani unateleza tuuu, kiwa ndani ni km kwenye incubator flani hivi joto halipungui wala haliongezeki na ule utelezi hauishi mpaka mwiso wa safari jamani, nyie acheni tuu, halafu kuna kavu ni soo ndom mpaka inabalaluka
      ha ha ha ha ha ha Chimunguru!!!duuuh ndom inabalaluka ha ha ha ha ha hilo neno umenikumbusha kitambo!!!!

    18. cartura's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th August 2009
      Location : Bongo
      Posts : 3,053
      Rep Power : 2796
      Likes Received
      761
      Likes Given
      6

      Default

      Quote By Chimunguru View Post
      kuna mtoto nilimapata hapo SInza.... K yake kwa kweli ni hizo mnato kwanza ukimuandaa yaani kitu inalainishw ana lubricant moja matata sana ukiingia yaani unateleza tuuu, kiwa ndani ni km kwenye incubator flani hivi joto halipungui wala haliongezeki na ule utelezi hauishi mpaka mwiso wa safari jamani, nyie acheni tuu, halafu kuna kavu ni soo ndom mpaka inabalaluka
      mmh, yaani 'k' zimechambuliwa kwenye hii thread mpaka basi... itabidi dadaz waje ku-compare notes hapa na kuji-classify kimya kimya...

    19. bia's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th February 2011
      Posts : 251
      Rep Power : 540
      Likes Received
      26
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By john so View Post
      we unakuta k ya demu imepigwa mpaka inatoa ulimi nje iyo ndo ya baridi alafu aina mvuto
      Nimecheka cna man,we ni kichaaa..

    20. Steang's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd March 2012
      Location : Dar
      Posts : 284
      Rep Power : 491
      Likes Received
      20
      Likes Given
      1

      Default Re: Kwa Wanaume Tu - Naomba Uzoefu Wenu katika Hili

      Kaka,kijamii sawa,lakin biological uongo,mwl wa binadam unafua joto,haufui brd,hakuna uke wenye brid,kuhusu maji sio maj,bl ni hal ya mwil kupokea maj meng na uke,huwa mlain,au inakuwa kubwa na imetepeta 2,sio maj,yangekuwa yanamwagka.

    21. Crucial Man's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th January 2011
      Posts : 2,091
      Rep Power : 912
      Likes Received
      480
      Likes Given
      144

      Default

      Quote By platozoom View Post
      Kipimo kizuri ni wewe mwenyewe...unapokuwa na huyo mkunaji muulize moto au baridi..akikwambia ni moto ujue zipo za baridi,akikwambia ni baridi jua zipo za moto.....akikosa jibu jua majira yake huwa yanabadilika kama mvua za Dar
      mkuu umenena,

    22. Crucial Man's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th January 2011
      Posts : 2,091
      Rep Power : 912
      Likes Received
      480
      Likes Given
      144

      Default

      Quote By Steang View Post
      Kaka,kijamii sawa,lakin biological uongo,mwl wa binadam unafua joto,haufui brd,hakuna uke wenye brid,kuhusu maji sio maj,bl ni hal ya mwil kupokea maj meng na uke,huwa mlain,au inakuwa kubwa na imetepeta 2,sio maj,yangekuwa yanamwagka.
      nishawai sikia eti za kiarabu na wazungu huwa ni za baridi. Ila sijabaatika kummega mtasha au mmanga.

    Page 4 of 4 FirstFirst ... 234

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...