JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Nimechanganyikiwa Mwenzenu "MKE WANGU ANA JINSIA MBILI"

    Report Post
    Page 1 of 6 123 ... LastLast
    Results 1 to 20 of 102
    1. GAZETI's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 24th February 2011
      Location : ILALA
      Posts : 2,502
      Rep Power : 1597
      Likes Received
      1367
      Likes Given
      1721

      Default Nimechanganyikiwa Mwenzenu "MKE WANGU ANA JINSIA MBILI"

      "Ni hivi karibuni nimefunga ndoa na mwanamke ambaye sijawahi kukutana naye kimwili hapo kabla,
      mara nyingi nilipotaka kukutana naye kimwili kabla hatujafunga ndoa alinikatalia na kunipa vipengere
      kadhaa vya kidini ambavyo kiukweli vilinifanya nitulie. Baada ya kufunga ndoa ndipo nimekutana na
      hili balaa, mke wangu ana sehemu zote mbili yaani ya kike na ile ya kiume, sijui nifanye nini na sasa ni
      siku ya saba toka nifunge ndoa, kweli sina raha......."

      Ni maelezo ya (X) ambayo amenipa juzi, kweli nimemsikitikia lakini nimeshindwa kumshauri ingawa
      ingekuwa upande wangu ningemuacha huyo mwanamke.
      doctorz likes this.
      " NGUVU KUBWA YA MABADILIKO ITATUONESHA RANGI YA KILA MTU"


    2. Jestina's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th January 2011
      Posts : 4,730
      Rep Power : 88977854
      Likes Received
      1447
      Likes Given
      1435

      Default Re: Nimechanganyikiwa Mwenzenu "MKE WANGU ANA JINSIA MBILI"

      wewe nawe acha kutuletea hadithi za abunuwasi humu!

    3. GAZETI's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 24th February 2011
      Location : ILALA
      Posts : 2,502
      Rep Power : 1597
      Likes Received
      1367
      Likes Given
      1721

      Default Re: Nimechanganyikiwa Mwenzenu "MKE WANGU ANA JINSIA MBILI"

      Quote By Jestina View Post
      wewe nawe acha kutuletea hadithi za abunuwasi humu!
      Kwa hiyo haiwezekani, au hamna kitu kama hicho maana hata mimi nilishindwa kuamini
      nataka kujua haiwezekani kisayansi ili niamini kuwa huenda ni sayansi ya GIZA
      " NGUVU KUBWA YA MABADILIKO ITATUONESHA RANGI YA KILA MTU"

    4. nitonye's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th December 2011
      Posts : 6,782
      Rep Power : 94974
      Likes Received
      2843
      Likes Given
      262

      Default Re: Nimechanganyikiwa Mwenzenu "MKE WANGU ANA JINSIA MBILI"

      Zote zinafanya kazi au moja?, kama uke upo tumia kama haupo mwambie akupe tigo
      majonzi, fazaa, Mabagala and 2 others like this.

    5. #5
      njiwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th April 2009
      Location : ax^2+bx+c=0
      Posts : 7,816
      Rep Power : 890339
      Likes Received
      1968
      Likes Given
      249

      Default Re: Nimechanganyikiwa Mwenzenu "MKE WANGU ANA JINSIA MBILI"

      Mhh ... Je hiyo jinsia ya kiume inafanya kazi .... Kama inafanya duh ...
      Vaislay likes this.
      Pure Matrimony >> Purity starts here (Quran 24:26)
      My loyalty is to reason,and as a reasonable person I reserve the right to change my mind when presented with new information that alters my perspective" Njiwa"ᵀᴴᴱ'ᴼᴿᴵᴳᴵᴻᴬᴸ✯


    6. #6
      njiwa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th April 2009
      Location : ax^2+bx+c=0
      Posts : 7,816
      Rep Power : 890339
      Likes Received
      1968
      Likes Given
      249

      Default Re: Re: Nimechanganyikiwa Mwenzenu "MKE WANGU ANA JINSIA MBILI"

      Quote By GAZETI View Post
      Kwa hiyo haiwezekani, au hamna kitu kama hicho maana hata mimi nilishindwa kuamini
      nataka kujua haiwezekani kisayansi ili niamini kuwa huenda ni sayansi ya GIZA
      WaPo watu wenye jinsia mbili ...
      GAZETI likes this.
      Pure Matrimony >> Purity starts here (Quran 24:26)
      My loyalty is to reason,and as a reasonable person I reserve the right to change my mind when presented with new information that alters my perspective" Njiwa"ᵀᴴᴱ'ᴼᴿᴵᴳᴵᴻᴬᴸ✯

    7. Vijisenti's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th March 2011
      Posts : 461
      Rep Power : 634
      Likes Received
      167
      Likes Given
      142

      Default Re: Nimechanganyikiwa Mwenzenu "MKE WANGU ANA JINSIA MBILI"

      Quote By GAZETI View Post
      Kwa hiyo haiwezekani, au hamna kitu kama hicho maana hata mimi nilishindwa kuamini
      nataka kujua haiwezekani kisayansi ili niamini kuwa huenda ni sayansi ya GIZA
      Binafsi nimewahi kuwa na mpenzi mwenye hali kama unayoizungumzia
      lakini kwangu halikuwa tatizo maana tuliachana nilipohamia huku DAR na
      hatukuwa na makubaliano ya kuoana, kwangu hakuna tatizo ningekaa naye
      tu.
      GAZETI likes this.

    8. GAZETI's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 24th February 2011
      Location : ILALA
      Posts : 2,502
      Rep Power : 1597
      Likes Received
      1367
      Likes Given
      1721

      Default Re: Nimechanganyikiwa Mwenzenu "MKE WANGU ANA JINSIA MBILI"

      Quote By nitonye View Post
      Zote zinafanya kazi au moja?, kama uke upo tumia kama haupo mwambie akupe tigo
      Mh........ mh.........!!!!!!
      " NGUVU KUBWA YA MABADILIKO ITATUONESHA RANGI YA KILA MTU"

    9. Nyani Ngabu's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 15th May 2006
      Location : Ikungulyabashashi
      Posts : 53,161
      Rep Power : 429507783
      Likes Received
      22065
      Likes Given
      1779

      Default Re: Nimechanganyikiwa Mwenzenu "MKE WANGU ANA JINSIA MBILI"

      Wtf?!?!?!
      Miafrika Ndivyo Tulivyo.

    10. GAZETI's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 24th February 2011
      Location : ILALA
      Posts : 2,502
      Rep Power : 1597
      Likes Received
      1367
      Likes Given
      1721

      Default Re: Nimechanganyikiwa Mwenzenu "MKE WANGU ANA JINSIA MBILI"

      Quote By njiwa View Post
      Mhh ... Je hiyo jinsia ya kiume inafanya kazi .... Kama inafanya duh ...
      Sifahamu kama hiyo ya kiume inafanya kazi. Nimtamuuliza
      " NGUVU KUBWA YA MABADILIKO ITATUONESHA RANGI YA KILA MTU"

    11. Mamzalendo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th December 2010
      Location : KASKAZINI
      Posts : 1,667
      Rep Power : 16523
      Likes Received
      533
      Likes Given
      377

      Default Re: Nimechanganyikiwa Mwenzenu "MKE WANGU ANA JINSIA MBILI"

      Du jamani hivi hamnaga jinsi ya kusaidia watu wa aina hii,madoctor please msaidieni,

    12. TIMING's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th April 2008
      Location : Roaming...
      Posts : 21,705
      Rep Power : 922999
      Likes Received
      6987
      Likes Given
      8079

      Default Re: Nimechanganyikiwa Mwenzenu "MKE WANGU ANA JINSIA MBILI"

      Quote By GAZETI View Post
      "Ni hivi karibuni nimefunga ndoa na mwanamke ambaye sijawahi kukutana naye kimwili hapo kabla,
      mara nyingi nilipotaka kukutana naye kimwili kabla hatujafunga ndoa alinikatalia na kunipa vipengere
      kadhaa vya kidini ambavyo kiukweli vilinifanya nitulie. Baada ya kufunga ndoa ndipo nimekutana na
      hili balaa, mke wangu ana sehemu zote mbili yaani ya kike na ile ya kiume, sijui nifanye nini na sasa ni
      siku ya saba toka nifunge ndoa, kweli sina raha......."

      Ni maelezo ya (X) ambayo amenipa juzi, kweli nimemsikitikia lakini nimeshindwa kumshauri ingawa
      ingekuwa upande wangu ningemuacha huyo mwanamke.
      as long as she is a woman and give the righ t love huna haja ya kupata shida.... imagine akija akasema wewe una kidodoma kidogo kama kisimi, would you be happy?
      ....Time is the wisest counselor !!!

    13. Lizzy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th May 2009
      Location : UngaLTD!
      Posts : 22,124
      Rep Power : 106245137
      Likes Received
      8926
      Likes Given
      2169

      Default Re: Nimechanganyikiwa Mwenzenu "MKE WANGU ANA JINSIA MBILI"

      Hhhmmm!!

    14. makomimi's Avatar
      Member Array
      Join Date : 28th September 2011
      Location : Mwanza
      Posts : 35
      Rep Power : 513
      Likes Received
      5
      Likes Given
      4

      Default Re: Nimechanganyikiwa Mwenzenu "MKE WANGU ANA JINSIA MBILI"

      ni mzuri? anafiga ya kuuzia sura au kiaina? kama ni mzuri afu anafiga ya maana mwambie akimshindwa amshift pande hizi ila sikwajili ya kuoa sawa kijana?

    15. Mamndenyi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th April 2011
      Location : Mafinga
      Posts : 25,515
      Rep Power : 429502062
      Likes Received
      14552
      Likes Given
      30162

      Default Re: Nimechanganyikiwa Mwenzenu "MKE WANGU ANA JINSIA MBILI"

      Duniani kuna mambo. hapo ndo mtihani wa maisha.
      GAZETI likes this.

    16. Angel Msoffe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st June 2011
      Location : Tanzania
      Posts : 6,670
      Rep Power : 2026
      Likes Received
      1517
      Likes Given
      68

      Default Re: Nimechanganyikiwa Mwenzenu "MKE WANGU ANA JINSIA MBILI"

      mwe! Yataka moyo
      GAZETI likes this.

    17. assuredly4's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th November 2011
      Posts : 1,161
      Rep Power : 1002
      Likes Received
      200
      Likes Given
      163

      Default Re: Nimechanganyikiwa Mwenzenu "MKE WANGU ANA JINSIA MBILI"

      nasikia watu kama hao wapo,nakushauri mpeleke hospitali atapewa ushauri nasaha (counseling) kisha jinsia moja itaondolewa kwa operesheni, hilo linafanyika,aisiwe na wasiwasi
      GAZETI likes this.

    18. ITEGAMATWI's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th January 2012
      Posts : 3,151
      Rep Power : 614858
      Likes Received
      1104
      Likes Given
      1779

      Default Re: Nimechanganyikiwa Mwenzenu "MKE WANGU ANA JINSIA MBILI"

      Mimi huwa siamini hv vitu ingawa nasikia kwa watu kuwa kuna vitu vya namna hii!Sasa akitaka kwenda haja ndogo huwa anatumia nini?As long as ameshamuoa basi akubali matokeo tu!Ikiwezekana wakubaliane akafanyiwe operesheni kumuweka katika hali ya kawaida!Duh! Amakweli ukistaajabu ya RICHOND utayaona ya MEREMETA!!
      dfreym likes this.

    19. Luluka's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th October 2011
      Posts : 626
      Rep Power : 694
      Likes Received
      151
      Likes Given
      216

      Default Re: Nimechanganyikiwa Mwenzenu "MKE WANGU ANA JINSIA MBILI"

      Dah,hayo sasa majaribu
      GAZETI likes this.

    20. Wingu's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th January 2011
      Posts : 4,329
      Rep Power : 1407
      Likes Received
      346
      Likes Given
      41

      Default Re: Nimechanganyikiwa Mwenzenu "MKE WANGU ANA JINSIA MBILI"

      Kama ya kiume inafanya kazi cha kufanya unasubiri mpaka isimame halafu unawahi kuivunja huyo sahau kamwe hata simamisha milele utaendelea kupiga kitumbua


    Page 1 of 6 123 ... LastLast

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...