JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Ikiwa unataka kufurahia mapenzi nenda Mtwara au Lindi.

    Report Post
    Page 2 of 4 FirstFirst 1234 LastLast
    Results 21 to 40 of 62
    1. CHIPANJE's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st May 2011
      Posts : 296
      Rep Power : 546
      Likes Received
      32
      Likes Given
      1

      Default Ikiwa unataka kufurahia mapenzi nenda Mtwara au Lindi.

      Jamani,makabila ya mikoa hiyo miwili ni:WAYAO,WAMAKUA,WAMWERA,WAMAR ABA.Nimeishi katika hiyo mikoa,nafurahia sana mapenzi ya watoto wa kike,yaani kitandani kama kuna shuka ya kuchakaa itaishia kuchanika.

      Siri kubwa ni mafunzo ya kimila wanayapata,maarufu kama Unyago.

      Sijawahi pata mapenzi matamu hadi hivi leo tangu nitoke huko baada ya masomo.

      Pia madada nao huwasifu wavulana wao kua wanaweza mchezo tofauti na wanapoishi na wanaume wa kanda zingine.
      obsesd likes this.

    2. Ulemavu

    3. Mwakalinga Y. R's Avatar
      JF Tanzanite Member Array
      Join Date : 22nd October 2008
      Location : UVUNGUNI
      Posts : 2,618
      Rep Power : 13638
      Likes Received
      1238
      Likes Given
      3653

      Default Re: Ikiwa unataka kufurahia mapenzi nenda Mtwara au Lindi.

      haaa haaa haaa Kwali JF ni zaidi ya social netiweki...

    4. Erickb52's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st November 2010
      Location : Ngarenaro
      Posts : 18,313
      Rep Power : 78668968
      Likes Received
      11116
      Likes Given
      17144

      Default Re: Ikiwa unataka kufurahia mapenzi nenda Mtwara au Lindi.

      Quote By CHIPANJE View Post
      Jamani,makabila ya mikoa hiyo miwili ni:WAYAO,WAMAKUA,WAMWERA,WAMAR ABA.
      Umewasahau WAMAKONDE.......Pia nilianzia kazi Mtwara, Slogan ya kule ni "UMEPEWA BURE,TOA BURE" Na endapo utamtongoza msichana akakataa ukienda kumshitaki kwa Balozi lamza aitwe na aulizwe kwanini kakataa wakati hajagharimikia chochote.

    5. Vijisenti's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th March 2011
      Posts : 448
      Rep Power : 591
      Likes Received
      162
      Likes Given
      140

      Default Re: Ikiwa unataka kufurahia mapenzi nenda Mtwara au Lindi.

      Tatizo mnaokota wanawake Baa na vilabuni, wanawake wa Mtwara wengi wana
      heshima zao ni vigumu kuwapata kwa sababu si jambo la kawaida sana kwa mwanamke
      ambaye hajawahi kuolewa kupanga chumba. Pengine unawaona wachafu kwa sababu
      sio kama ulivyozowea Dar mara zote viungo nyeti viko nje, wengi wao huwa na stara
      halafu hukaa majumbani.

      Hayo mengine ni kashfa tu za wadau. Ukitaka kufahamu jinsi walivyolivyo mtazame
      Hawa Ghasia na Salma Kikwete. Hawa ni kiwakilishi kizuri cha Mtwara wakati Salma ni
      kiwakilishi cha Lindi. Hebu zungumzeni vitu ambavyo mmevifanyia utafiti. Maana sasa
      hivi mtaanza kuwasifia wanawake wa kimasai kuwa ni wasafi.

    6. Pasco_jr_ngumi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 20th November 2010
      Posts : 1,759
      Rep Power : 330705
      Likes Received
      225
      Likes Given
      57

      Default Re: Ikiwa unataka kufurahia mapenzi nenda Mtwara au Lindi.

      nimegonga makabila kibao....wangoni, wadigo, wachaga, wapare, nyamwezi,.....n.k. NAOA MTWARA!!!!!!! HUYU BINTI KABOKO YAOOOOO

    7. HAZOLE's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th February 2011
      Posts : 1,167
      Rep Power : 729
      Likes Received
      247
      Likes Given
      43

      Default Re: Ikiwa unataka kufurahia mapenzi nenda Mtwara au Lindi.

      nafunga mjadala kama ifuatavyo;
      1. mimi ninaishi mtwara, huku wanawake hufundwa na kuenda unyago ambapo hufundishwa jinsi ya kumjali mme na familia/watoto. unyago si ngono tu(nimepeleleza). sasa, ni kweli mwanamke wa mtwara/lindi kumfurahisha mme kwake anaona ni wajibu wake.na hufurahia kumfurahisha mme iwe kingono au romance whatever so, ni kweli kiasi fulani wanawake wa huku wanajuhudi sana za kimapenzi na ndomana wanaonekana wanajua mapenzi
      2. kujua kutiana(maana mapenzi ni zaidi ya kitandani), hakumaanishi hawana kasoro.katika context ya mapenzi nao wana madhaifu mfano si wavumilivu katika ndoa.pia familia nyingi hazitilii mkazo suala la elimu.
      conclusively, kila jamii ina strengths na weaknesses zake katika kila nyanja.
      ila warangi wa singida nawakumbuka sana maana nilishalala na mrangi mmoja alinijali sana dah, narudi singida mie.
      JANA SI NIMEKOSEA BOMA NIKAINGIA KWA MAMA MKWE, IMELEWA SANA JANA. CHIBOROIKWE IMECHOOOOKA SANA LEO!!

    8. WB-1

    9. #26
      RR's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th March 2007
      Location : Close
      Posts : 6,211
      Rep Power : 433194
      Likes Received
      1384
      Likes Given
      747

      Default Re: Ikiwa unataka kufurahia mapenzi nenda Mtwara au Lindi.

      Ma-pro?

    10. Sumba-Wanga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd February 2011
      Location : Gambushi
      Posts : 5,304
      Rep Power : 0
      Likes Received
      1134
      Likes Given
      1388

      Default Re: Ikiwa unataka kufurahia mapenzi nenda Mtwara au Lindi.

      Quote By Black Rose View Post
      KUFURAHIA MAPENZI AU NGONO?
      Unajua tofauti yake?
      Wako bize na ngono ndio maana hata shule hawaendi.
      Yes, there is a confusion between MAKING LOVE and FUC******NG.
      Jamaa amepagaishwa na la 2!
      Gaga nakupa Tano!
      ndyoko likes this.
      "A man's or woman's best or worst choice in life is his or her spouse"

    11. Sumba-Wanga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd February 2011
      Location : Gambushi
      Posts : 5,304
      Rep Power : 0
      Likes Received
      1134
      Likes Given
      1388

      Default Re: Ikiwa unataka kufurahia mapenzi nenda Mtwara au Lindi.

      Quote By HAZOLE View Post
      nafunga mjadala kama ifuatavyo;
      1. mimi ninaishi mtwara, huku wanawake hufundwa na kuenda unyago ambapo hufundishwa jinsi ya kumjali mme na familia/watoto. unyago si ngono tu(nimepeleleza). sasa, ni kweli mwanamke wa mtwara/lindi kumfurahisha mme kwake anaona ni wajibu wake.na hufurahia kumfurahisha mme iwe kingono au romance whatever so, ni kweli kiasi fulani wanawake wa huku wanajuhudi sana za kimapenzi na ndomana wanaonekana wanajua mapenzi
      2. kujua kutiana(maana mapenzi ni zaidi ya kitandani), hakumaanishi hawana kasoro.katika context ya mapenzi nao wana madhaifu mfano si wavumilivu katika ndoa.pia familia nyingi hazitilii mkazo suala la elimu.
      conclusively, kila jamii ina strengths na weaknesses zake katika kila nyanja.
      ila warangi wa singida nawakumbuka sana maana nilishalala na mrangi mmoja alinijali sana dah, narudi singida mie.
      Point of order: Mjadala haujafungwa!

      Warangi ni wa kutoka wilaya ya KONDOA, DODOMA na Sio Singida Mkuu! Mjini Dodoma wamejaa tele.....wanawaka sio mchezo....
      Unless hao wa Singida ni tofauti na wale wenyewe wa Kondoa, na kwa maana hiyo, hao sio Warangi Mkuu, wasingida wamekuchezea!
      "A man's or woman's best or worst choice in life is his or her spouse"

    12. Sumba-Wanga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd February 2011
      Location : Gambushi
      Posts : 5,304
      Rep Power : 0
      Likes Received
      1134
      Likes Given
      1388

      Default Re: Ikiwa unataka kufurahia mapenzi nenda Mtwara au Lindi.

      Quote By Gaga View Post
      duu siku hizi hata kabila lile linalojulikana zembe kwenye mahaba limeibuka na kuwa mstari wa mbele, mahaba ni kujifunza tu hamna cha kabila wala nn
      Hii ni kweli kabisa, siku hizi mambo mengi kuhusu makabila fulani yako tofauti kabisa!!! You will never know na huwezi nkusema kirahisi!
      "A man's or woman's best or worst choice in life is his or her spouse"

    13. ndyoko's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd November 2010
      Posts : 4,663
      Rep Power : 1815
      Likes Received
      1295
      Likes Given
      1963

      Default Re: Ikiwa unataka kufurahia mapenzi nenda Mtwara au Lindi.

      Quote By Hute View Post
      hhaha. hawana maana. ni wachafu, wazinzi sana na huwa wanaweka vijiti vya dawa za kienyeji kabla mwanaume hajawaingilia ili mwanaume akiwaduuu tu, ataona utamu tofauti na wengine na ananasa, aina fulani ya libwata...hii ni kwa wanawake walio wengi wa ukanda wa pwani.....mawazo yao ni ngono tu muda wote, akili zao ni kama zimenyofolewa kwasababu hawana akili ya maisha, wanawaza kula kulala na kufanya ngono tu.

      amini usiamini, ukiwa na gunia la mchele, ukampa pesa ya kununulia nyama ya kwenye ubwabwa, ukamnunulia mkeka wa kutandika alale mchana, na tv, basi unaweza kumtongoza leoleo na kumwoa na kumleta home siku hiyohiyo kwasababu katika maisha yao ndio ndoto yao kuu. mchana apike ubwabwa vizuriiii akiwaringishia wenzie/waswahili wenzie, akila anywe maji afu apumzikeeee kwenye mkeka akipiga umbeya.

      ukirudi jioni anakuwa amepumzika vya kutosha na kwasababu roho yake haina frustration za kazini na uchovu basi anakuwa yuko tayari sana kwa mapenzi na anafanya kwa kujituma sana kwasababu kazi yake ni hiyo tu...

      hawana msaada, ukifa au ukiugua, familia yote imeugua, ukipata ulemavu au pesa ikiisha anakuhama ndani ya mwezi huohuo kwenda kuolewa kwingine au atatoka nje ya ndoa hadi ukome....wana pepo la ngono
      .
      all bolded and red! Duuuuuuuuu! kwenye moja ya makabila yaliyotajwa natokea huko na ndiyo kabila yangu. Nimebaki mdomo wazi kama mtu anayekata roho. Mkuu haya ni zaidi ya matusi, duuuuuu!

      Kweli akutukanae hakuchagulii tusi. Na hapo wanaume hawajashutumiwa sijui itakuwaje, Yesu wangu! Sijawahi kusikia hayo matusi, nakiri wazi.
      “If you can not get what you love, then love what you have”

    14. The third's Avatar
      Member Array
      Join Date : 21st November 2011
      Posts : 49
      Rep Power : 466
      Likes Received
      1
      Likes Given
      1

      Default Re: Ikiwa unataka kufurahia mapenzi nenda Mtwara au Lindi.

      izo ni story tu kila kabira wana weza.

    15. ndyoko's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd November 2010
      Posts : 4,663
      Rep Power : 1815
      Likes Received
      1295
      Likes Given
      1963

      Default Re: Ikiwa unataka kufurahia mapenzi nenda Mtwara au Lindi.

      Quote By Black Rose View Post
      KUFURAHIA MAPENZI AU NGONO?
      Unajua tofauti yake?
      Wako bize na ngono ndio maana hata shule hawaendi.
      kwa nini wanawake huwa hampendi kundi fulani la wanawake wenzenu linaposifiwa kwa jambo hasa ktk mapenzi au ufanyaji ngono? Huwa mnapenda mtu anapowasifia wanawake basi aongelee wanawake kwa jumla tu, lakini inapokuja mtu anasifia kabila fulani au wanawake wa eneo fulani...........majibu ni yale yale........oooooh hawaendi shule ndo maana malaya na mengine mengi. Mi najua hata waarabu wengi wanawake wao hawana shule ila hawaambiwi kuwa ni malaya...........

      Pengine nielimishwe uhusiano wa shule na ngono, maana hakuna watu wanaofanya ngono tena za kishenzi kama wanafunzi........hebu chunguza ngono zinazoendelea vyuoni ndo utajua..........
      Sumba-Wanga likes this.
      “If you can not get what you love, then love what you have”

    16. Sumba-Wanga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd February 2011
      Location : Gambushi
      Posts : 5,304
      Rep Power : 0
      Likes Received
      1134
      Likes Given
      1388

      Default Re: Ikiwa unataka kufurahia mapenzi nenda Mtwara au Lindi.

      Quote By ndyoko View Post
      kwa nini wanawake huwa hampendi kundi fulani la wanawake wenzenu linaposifiwa kwa jambo hasa ktk mapenzi au ufanyaji ngono? Huwa mnapenda mtu anapowasifia wanawake basi aongelee wanawake kwa jumla tu, lakini inapokuja mtu anasifia kabila fulani au wanawake wa eneo fulani...........majibu ni yale yale........oooooh hawaendi shule ndo maana malaya na mengine mengi. Mi najua hata waarabu wengi wanawake wao hawana shule ila hawaambiwi kuwa ni malaya...........

      Pengine nielimishwe uhusiano wa shule na ngono, maana hakuna watu wanaofanya ngono tena za kishenzi kama wanafunzi........hebu chunguza ngono zinazoendelea vyuoni ndo utajua..........
      Mkuu, ngono za chuoni ndio zikoje hizo?
      Sisi tumepita huko almost 20 years ago!
      "A man's or woman's best or worst choice in life is his or her spouse"

    17. #34
      data's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th April 2011
      Posts : 6,015
      Rep Power : 74200861
      Likes Received
      1406
      Likes Given
      527

      Default

      Quote By Hute View Post
      hhaha. hawana maana. ni wachafu, wazinzi sana na huwa wanaweka vijiti vya dawa za kienyeji kabla mwanaume hajawaingilia ili mwanaume akiwaduuu tu, ataona utamu tofauti na wengine na ananasa, aina fulani ya libwata...hii ni kwa wanawake walio wengi wa ukanda wa pwani.....mawazo yao ni ngono tu muda wote, akili zao ni kama zimenyofolewa kwasababu hawana akili ya maisha, wanawaza kula kulala na kufanya ngono tu.

      amini usiamini, ukiwa na gunia la mchele, ukampa pesa ya kununulia nyama ya kwenye ubwabwa, ukamnunulia mkeka wa kutandika alale mchana, na tv, basi unaweza kumtongoza leoleo na kumwoa na kumleta home siku hiyohiyo kwasababu katika maisha yao ndio ndoto yao kuu. mchana apike ubwabwa vizuriiii akiwaringishia wenzie/waswahili wenzie, akila anywe maji afu apumzikeeee kwenye mkeka akipiga umbeya.

      ukirudi jioni anakuwa amepumzika vya kutosha na kwasababu roho yake haina frustration za kazini na uchovu basi anakuwa yuko tayari sana kwa mapenzi na anafanya kwa kujituma sana kwasababu kazi yake ni hiyo tu...

      hawana msaada, ukifa au ukiugua, familia yote imeugua, ukipata ulemavu au pesa ikiisha anakuhama ndani ya mwezi huohuo kwenda kuolewa kwingine au atatoka nje ya ndoa hadi ukome....wana pepo la ngono.

      eee eeehhh... Nilipata kazi huko nikaomba ushaur kwa binadamu wakanishauri nisikanyage... Kwamba ndo mie na ukoo wangu tusingeonana tena!

    18. Sumba-Wanga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd February 2011
      Location : Gambushi
      Posts : 5,304
      Rep Power : 0
      Likes Received
      1134
      Likes Given
      1388

      Default Re: Ikiwa unataka kufurahia mapenzi nenda Mtwara au Lindi.

      Nimesoma tena hii thread nikacheka sana.
      Ina maana wanaume sehemu nyingine zote Tz hamfurahii mapenzi hadi mwende huko?
      Ina maana kwenye uhai wako usipofika huko utakuwa hujafurahia mapenzi?
      Makubwa sana haya!

      Wakaka wa JF mpo?
      "A man's or woman's best or worst choice in life is his or her spouse"

    19. #36
      data's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th April 2011
      Posts : 6,015
      Rep Power : 74200861
      Likes Received
      1406
      Likes Given
      527

      Default

      Quote By Hute View Post
      hhaha. hawana maana. ni wachafu, wazinzi sana na huwa wanaweka vijiti vya dawa za kienyeji kabla mwanaume hajawaingilia ili mwanaume akiwaduuu tu, ataona utamu tofauti na wengine na ananasa, aina fulani ya libwata...hii ni kwa wanawake walio wengi wa ukanda wa pwani.....mawazo yao ni ngono tu muda wote, akili zao ni kama zimenyofolewa kwasababu hawana akili ya maisha, wanawaza kula kulala na kufanya ngono tu.

      amini usiamini, ukiwa na gunia la mchele, ukampa pesa ya kununulia nyama ya kwenye ubwabwa, ukamnunulia mkeka wa kutandika alale mchana, na tv, basi unaweza kumtongoza leoleo na kumwoa na kumleta home siku hiyohiyo kwasababu katika maisha yao ndio ndoto yao kuu. mchana apike ubwabwa vizuriiii akiwaringishia wenzie/waswahili wenzie, akila anywe maji afu apumzikeeee kwenye mkeka akipiga umbeya.

      ukirudi jioni anakuwa amepumzika vya kutosha na kwasababu roho yake haina frustration za kazini na uchovu basi anakuwa yuko tayari sana kwa mapenzi na anafanya kwa kujituma sana kwasababu kazi yake ni hiyo tu...

      hawana msaada, ukifa au ukiugua, familia yote imeugua, ukipata ulemavu au pesa ikiisha anakuhama ndani ya mwezi huohuo kwenda kuolewa kwingine au atatoka nje ya ndoa hadi ukome....wana pepo la ngono.

      eee eeehhh... Nilipata kazi huko nikaomba ushaur kwa binadamu wakanishauri nisikanyage... Kwamba ndo mie na ukoo wangu tusingeonana tena!

    20. Mtalingolo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th August 2011
      Location : Mbeya
      Posts : 2,139
      Rep Power : 1093
      Likes Received
      374
      Likes Given
      125

      Default

      Quote By Safety last View Post
      Wachafu , halafu wananuka midomo,wana mapenzi ya kishamba hawasisimui ,wale ukimaliza unatakiwe umfukuze kama kibaka.
      Kama ulikuwepo vile mkuu, nilibahatika kumpata mmoja wa mtwara kweli mdomo alikuwa ananuka..

    21. asakuta same's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd March 2011
      Posts : 10,946
      Rep Power : 402074688
      Likes Received
      3483
      Likes Given
      3320

      Default Re: Ikiwa unataka kufurahia mapenzi nenda Mtwara au Lindi.

      Quote By HAZOLE View Post
      nafunga mjadala kama ifuatavyo;
      1. mimi ninaishi mtwara, huku wanawake hufundwa na kuenda unyago ambapo hufundishwa jinsi ya kumjali mme na familia/watoto. unyago si ngono tu(nimepeleleza). sasa, ni kweli mwanamke wa mtwara/lindi kumfurahisha mme kwake anaona ni wajibu wake.na hufurahia kumfurahisha mme iwe kingono au romance whatever so, ni kweli kiasi fulani wanawake wa huku wanajuhudi sana za kimapenzi na ndomana wanaonekana wanajua mapenzi
      2. kujua kutiana(maana mapenzi ni zaidi ya kitandani), hakumaanishi hawana kasoro.katika context ya mapenzi nao wana madhaifu mfano si wavumilivu katika ndoa.pia familia nyingi hazitilii mkazo suala la elimu.
      conclusively, kila jamii ina strengths na weaknesses zake katika kila nyanja.
      ila warangi wa singida nawakumbuka sana maana nilishalala na mrangi mmoja alinijali sana dah, narudi singida mie.
      warangi ni kondoa.

    22. asakuta same's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd March 2011
      Posts : 10,946
      Rep Power : 402074688
      Likes Received
      3483
      Likes Given
      3320

      Default Re: Ikiwa unataka kufurahia mapenzi nenda Mtwara au Lindi.

      Quote By Black Rose View Post
      KUFURAHIA MAPENZI AU NGONO?
      Unajua tofauti yake?
      Wako bize na ngono ndio maana hata shule hawaendi.
      mbona imekaa kijazba zaidi.......ngono mbona ndo kila kitu ,ww mwnyw umeolewa kwasababu hiyo.

    23. #40
      Nzi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st October 2010
      Location : Makulu
      Posts : 7,641
      Rep Power : 86519070
      Likes Received
      2003
      Likes Given
      1785

      Default

      Quote By Pasco_jr_ngumi View Post
      nimegonga makabila kibao....wangoni, wadigo, wachaga, wapare, nyamwezi,.....n.k. NAOA MTWARA!!!!!!! HUYU BINTI KABOKO YAOOOOO
      Duh! Kwa hiyo ngono ndio kigezo kikuu cha wewe kuoa?!

      Hakika ndio maana ndoa nyingi siku hizi hazidumu!

    Page 2 of 4 FirstFirst 1234 LastLast

    Similar Topics

    1. Kikao Wana-Mtwara na Lindi kesho
      By Sizinga in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 8
      Last Post: 29th July 2011, 14:34
    2. Ziara za CDM - Mtwara, Lindi, Pwani, Tanga na Zanzibar
      By Gamba Jipya in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 47
      Last Post: 23rd May 2011, 21:54
    3. Mtwara, Lindi, Ruvuma _Tukijitenga kisiasa tutaendelea
      By AridityIndex in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 9
      Last Post: 28th March 2011, 01:45
    4. Chadema mtwara na lindi
      By Kisendi in forum Tanzania 2010-2015
      Replies: 1
      Last Post: 21st October 2010, 14:54
    5. Barabara ya Dar-Lindi-Mtwara
      By Sumalii in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 1
      Last Post: 27th December 2006, 16:25

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...