JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Naumia sana, Sikujua kama kuna siku nitanyanyaswa!

    Report Post
    Page 3 of 3 FirstFirst 123
    Results 41 to 54 of 54
    1. Lonely heart's Avatar
      Member Array
      Join Date : 21st October 2011
      Posts : 46
      Rep Power : 454
      Likes Received
      18
      Likes Given
      0

      Default Naumia sana, Sikujua kama kuna siku nitanyanyaswa!

      Habarin,Wkt naolewa mume wang hy alikua anamiliki kitanda tu na alikua ni dreva nami nilikua sekretary wa kiwanda cha uchapishaji, kwakweli tumepitia mitihani mingi sn wkt mwngn tulikua tnalala njaa ila nilivmilia, mume wng alikua mfujaji mzuri sn wa hela, ktkn na tabia hy ilibid tukubaliane hela zt zikae kwny account yng, baada ya 5yrs tukawa tumehfadhi hela kias tukanunua lorry (tipa) baada ya 2yrs tukanunua kiwanja na kukijenga, ss tna malorry 3, nyumba 2 na maduka 2. Wkt hatuna k2 wifi zng walikua wapole na walikua wananisihi nimvumilie kaka yao kwny shida na kweli nimepata shida nyingi nyingi sn but nilivumilia, KWAKWEL NI MWAKA WA 3 TK WIFI ZNG (wameolewa wt) WAANZE UISA,WAKIJA WAKIKUTA NIMEVAA NGUO NZURI,KANGA,VIATU WANANIMBIA NIWAGAIE, wakikuta nguo kambani, vyombo vzuri wanabeba nikiwauliza wanasema ni mali ya kaka yao, wanamshawish kaka yao aachane na mm eti nataka kumrithi na kweli mume wng aliwasikiliza akaniambia niondoke niende kwetu kwani mali zt ni zk,


    2. Bigjahman's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th January 2011
      Location : Ngusero Arusha
      Posts : 282
      Rep Power : 542
      Likes Received
      37
      Likes Given
      160

      Default

      Quote By Lonely heart View Post
      Nikaamua kuondoka na kumwambia aniletee talaka yng kwe2, na nikamwambia sitahtaji mali yyt namwachia kila kitu nikaondoka na mwanangu baada ya siku mbili akaja kwetu analia hk kanipigia magoti kw nimsamehe anaomba nirudi nyumbn eti ni ndg zk wamemshawishi anifukuze, kwakweli kwa uchungu nilionao nikakataa katakata, akamtuma baba yk ambaye ananipenda sn pmj na washenga waje kuongea yaishe, nimeshndwa kukubali kurudi kwakwe kwn roho inaniuma sn nikikumbuka matesho niyopata na jins alivyonifukuza, KWAKWELI NAMPENDA SN MUMEWNG LKN SIJUI KM NITAWEZA KUMSAMEHE naumia sn ni heri nife maskini klk kunyanyaswa,
      Dah kama unajua kupenda plz njoo kwangu mm moyo wa kupenda mpweke sana aisee,cjapendwa tangia mwaka 98,apa nko namchuchu eti anasema take care of me,alaf i love u sana kama unajua kupenda
      Last edited by Bigjahman; 31st October 2011 at 03:02.

    3. Washawasha's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th August 2006
      Location : jo'burg
      Posts : 7,531
      Rep Power : 54408288
      Likes Received
      1571
      Likes Given
      3003

      Default Re: Naumia sana, Sikujua kama kuna siku nitanyanyaswa!

      pole kwa matatizo yaliyokufikia hiyo mipango ya mola vigumu kuipangua,kuna kitu yeye(Mola) anataka kitokee. Nalog off

    4. Poriposha's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd October 2011
      Location : maajabuyamaji.net
      Posts : 306
      Rep Power : 5256
      Likes Received
      62
      Likes Given
      234

      Default Re: Naumia sana, Sikujua kama kuna siku nitanyanyaswa!

      Quote By Lonely heart View Post
      magari yt kaandika majina yk ila nyumba zt hazina hati kwni viwanja vk nje kdg ya manispaa na kwa muda mrefu nimekua nikimwomba tuwalipe manispaa hela waje wapime viwanja watupe hati ambapo nilimwomba aandike majina yng na yk, anakataa anasema ati ndugu zk watamwona kw kakaliwa na mke, hii si haki ht MUNGU anaona, nimeish naye miaka 10 tk nikiwa na miaka 19 nimemvumilia saana ila kwa kweli basi tu km kn ubaya niliomtendea MUNGU ATAMSAIDIA ATAENDELEA KUMILIKI HY MALI VINGINEVYO MUNGU ATAMLAANI
      du
      Daaaaaahhh!!! Pole pole pole sana imeniuma kama vile imenitokea mimi ila Kama unaweza kujimudu mwenyewe now yaani kama una asset yoyote inayokupa hela ya kula na kutatua matatizo madogo madogo nadhani BORA UWE PEKE YAKO.. hata MUNGU mwenyewe atakuwa upande wako kukusupport unyanyuke tena ukiwa bila huyo jamaa.. MUNGU WETU NAAMINI ATAKUFARIJI NA UTAISHI MAISHA YA FURAHA TU..AMEN

      POLE SANA

    5. Mpatanishi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st July 2011
      Location : Kinondoni, Dar es salaam
      Posts : 1,504
      Rep Power : 3084565
      Likes Received
      276
      Likes Given
      52

      Default Re: Naumia sana, Sikujua kama kuna siku nitanyanyaswa!

      Mbona mambo madogo tu dada! Kama karudi home na kakuomba msamaha so rudi home.

      Acha kuleta wenge wewe umeshamzalia mtoto nenda kakae na mumeo.
      Cha muhimu mali muandike umiliki wa wote wawili ili baadae asije kuzingua.

      Acha hasira ukikataa kumsamehe itakula kwako mana atavuta kamke kadogo dogo na hv mna tipa 3 mijengo 2 ni wazi hela ya kubadilishia mboga tu na kumrembesha mwanamke haikosekani.
      Kazi kwako.

    6. #45
      Geen's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th January 2011
      Posts : 282
      Rep Power : 4584
      Likes Received
      80
      Likes Given
      42

      Default Re: Naumia sana, Sikujua kama kuna siku nitanyanyaswa!

      Acha ujinga wewe hujui mwanaume ni kichwa tu cha familia lakini wewe ndio shingo la kugeuza hicho kichwa na mwili mzima?
      Unaniudhi unaposema umesusa na hutaki mali yoyote na hurudi kwa mumeo,so unataka watoto walelewe kwa shida wakati mmeshataabika miaka yote kumi?
      Kama hujui sheria ipo upande wako,mali zote mlizochuma mkiwa kama familia ni haki yako nusu kwa nusu na mumeo,ndugu wala hawausiki hapo.
      Funga virago rudi kwa mume mlee watoto
      Tena mpe kabisa maelezo ya kuwa mali mtaandika kwa majina yenu wote la sivyo unaenda kumshtaki.
      Mungu huwa anatoa misaada kwa njia tofauti,kama hapo ameshakusaidia kujua sheria sasa we kaa subiri sijui akusaidie nini tena maana ameshakuonyesha njia,

    7. Kansime

    8. Bujibuji's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th February 2009
      Location : NYUMBANI PANONO
      Posts : 21,253
      Rep Power : 51527549
      Likes Received
      10964
      Likes Given
      9142

      Default

      Quote By Lonely heart View Post
      Habarin,Wkt naolewa mume wang hy alikua anamiliki kitanda tu na alikua ni dreva nami nilikua sekretary wa kiwanda cha uchapishaji, kwakweli tumepitia mitihani mingi sn wkt mwngn tulikua tnalala njaa ila nilivmilia, mume wng alikua mfujaji mzuri sn wa hela, ktkn na tabia hy ilibid tukubaliane hela zt zikae kwny account yng, baada ya 5yrs tukawa tumehfadhi hela kias tukanunua lorry (tipa) baada ya 2yrs tukanunua kiwanja na kukijenga, ss tna malorry 3, nyumba 2 na maduka 2. Wkt hatuna k2 wifi zng walikua wapole na walikua wananisihi nimvumilie kaka yao kwny shida na kweli nimepata shida nyingi nyingi sn but nilivumilia, KWAKWEL NI MWAKA WA 3 TK WIFI ZNG (wameolewa wt) WAANZE UISA,WAKIJA WAKIKUTA NIMEVAA NGUO NZURI,KANGA,VIATU WANANIMBIA NIWAGAIE, wakikuta nguo kambani, vyombo vzuri wanabeba nikiwauliza wanasema ni mali ya kaka yao, wanamshawish kaka yao aachane na mm eti nataka kumrithi na kweli mume wng aliwasikiliza akaniambia niondoke niende kwetu kwani mali zt ni zk,
      huyo mumeo ni punguani kabisa. Kwa kuwa hela zote zipo kwenye account yako, unaonaje ukijifungulia biashara na kujikita kwenye kusaka mali zako mwenyewe?

    9. Masikini_Jeuri's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th January 2010
      Location : Igangidung'u
      Posts : 5,996
      Rep Power : 2150
      Likes Received
      735
      Likes Given
      5059

      Default Re: Naumia sana, Sikujua kama kuna siku nitanyanyaswa!

      Quote By Abdulhalim View Post
      Kama wewe ni mke halal, u r entitled na asilimia 50 ya Mali mlizochuma mkiwa pamoja, pia Kama mna watoto ni wajb wa baba pia kuchangia malezi. Kaza Uzi dada uskubali kupoteza haki yako kwa sababu yoyote ile.
      Ziwe na jina lake au la nani ikithibitika kuwa hizo mali mlichuma WOTE wewe una uhalali nazo! Ila sijui wanasheria wanasemaje nadhani kuna uwezekano hata wa wewe kupewa ukaziendesha ikiwa huridhiki na ufujai wake
      24 hours in a day! 24 beers in a case, Coincidence? I think not!

    10. MKAROLINA's Avatar
      Member Array
      Join Date : 26th February 2011
      Posts : 58
      Rep Power : 490
      Likes Received
      7
      Likes Given
      28

      Default Re: Naumia sana, Sikujua kama kuna siku nitanyanyaswa!

      Pole sana ma Sisy ila rudi tu kwa mumeo na ukeshe ukiomba Mungu atambadilisha.

    11. Masikini_Jeuri's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th January 2010
      Location : Igangidung'u
      Posts : 5,996
      Rep Power : 2150
      Likes Received
      735
      Likes Given
      5059

      Default Re: Naumia sana, Sikujua kama kuna siku nitanyanyaswa!

      Msemao arudi tu hamja experience alichokixperience huyu dada!

      Kumwacha mwenzi wako si kazi ndogo na tusiingie kwenye dhana kuwa LH alifanya aamuzi ya pupa na hasira; tutakuwa tunakosea

      Sio lazima ndoa zote zitengenezwe.........nyingine ni beyond repair.......................L onely heart sikiliza moyo wako; ila usilete ujinga wa kumsusia kilicho chenu na watoto wenu..............wafaidike manyang'au..................wa takapofikia umri wanao watakulamu sana! Linda haki yao sasa!
      24 hours in a day! 24 beers in a case, Coincidence? I think not!

    12. gfsonwin's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th April 2012
      Posts : 13,993
      Rep Power : 5851304
      Likes Received
      13421
      Likes Given
      18326

      Default Re: Naumia sana, Sikujua kama kuna siku nitanyanyaswa!

      khaaa! this is what i call uvumilivu,

      to me nakushauri hapa uwe ngangari tena vaa sura ya kazi hasa, acha utoto wa kuwa mlegevu. usilie na kusikitika sasa hapo akili kumkichwa ongeza bidii ya kazi upate hela nyingi zaid save kwenye a/c yako ili zikufae.

      kwako usiondoke na kama vikikushinda yaani mwambie yeye atoke hapo ila usinyanyue mguu yaani hakuna kung'oa kwato hapo ndani kwako.

      hao ndugu unauwezo wa kuwakataa wala hutakuwa na kosa, waambie huna raha ya kuwa na wagen kwa sasa so wasubiri hadi utakapokuwa tayari na mumeo mwambie kabisa kama anaona maisha ya hapo yanamshinda basi yeye ndo asepe ila wewe hutoki hadi kifo kikutenganishe.

      kama naoa mke wa pili mwache aoe ila asiolee hapo ndani kwako. uwe strong aisee usigombane but amua kwa akili na ukiwa jasiri ukilemaa umeikosa amani yako.

      'NNDUMI KAMKUKUNDYA KUORE KYEMLEMA PFO'

    13. #51
      kbz's Avatar
      Member Array
      Join Date : 18th July 2012
      Posts : 21
      Rep Power : 410
      Likes Received
      1
      Likes Given
      1

      Default Re: Naumia sana, Sikujua kama kuna siku nitanyanyaswa!

      Pole sana dada,
      kwanza fanya maombi sana mungu atakujibu, alafu rudi kwa mmeo na uwe mkali kwa hao mawifi usiwasikilize maneno yao mi nnavyojua mawifi ukiwa mpole wanakunyanyasa ukiwa mkali watakuogopa usikubali kuacha mali ulizochuma na mmeo, mwingine aje ale kiulaini,yaani kataa dada mawifi huwa ni wajinga sana

    14. dada white's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd February 2012
      Posts : 1,234
      Rep Power : 741
      Likes Received
      496
      Likes Given
      124

      Default Re: Naumia sana, Sikujua kama kuna siku nitanyanyaswa!

      Quote By Lonely heart View Post
      Namuheshimu na ninampenda sn Mume wng ila nimegundua kw heshma na upendo wng kwake ndo vinamfanya aninyanyase namna hii,
      Unaikumbuka thread yako hii I WONDER KUONA KILA SIKU NI WEWE TU AU MENGINE UNATUNGA NINI? Niko kwenye wakati mgumu sana lkn NAMSHUKURU MUNGU KWA KILA JAMBO!


    15. wiseboy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd March 2011
      Posts : 912
      Rep Power : 658
      Likes Received
      318
      Likes Given
      46

      Default Re: Naumia sana, Sikujua kama kuna siku nitanyanyaswa!

      umeona dada white, bnafc nilikuwa najiuliza kwamba huyu lonenly heart anaandika v2 tofauti kila siku...huyu ni mkorofi as far as threads zake zinavyojieleza, tena mawazo yake yote ni mali, mme akiongea na wa kwao anaona wanaongelea mali, yan ww mali tu, mh plz unatokea kule kwa wasaka noti nn.

    16. Mocrana's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th September 2011
      Posts : 491
      Rep Power : 549
      Likes Received
      106
      Likes Given
      325

      Default Re: Naumia sana, Sikujua kama kuna siku nitanyanyaswa!

      mmmh sasa kazi inakuwa je ulipoondoka alikuwa na wanawake wangapi, kusamehe yawezekana ila ukifikiria lile swali la TUKO WANGAPI?
      WHETHER YOU THINK YOU CAN, OR THINK YOU CANT YOU ARE RIGHT

    17. Clean9

    Page 3 of 3 FirstFirst 123

    Similar Topics

    1. Sikujua kama kuna minimum wage ya elfu 70!
      By SilvaG in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 4
      Last Post: 16th September 2011, 12:57
    2. Sikujua kama wenje ni kivuli kabisa...
      By Mzee Wa Maono in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 49
      Last Post: 25th July 2011, 01:37
    3. Replies: 5
      Last Post: 24th July 2011, 23:24
    4. Replies: 8
      Last Post: 7th July 2011, 00:58

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...