JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Mwanamke mmbeya....

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 36
    1. TIMING's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th April 2008
      Location : Roaming...
      Posts : 21,520
      Rep Power : 922890
      Likes Received
      6844
      Likes Given
      7881

      Default Mwanamke mmbeya....

      WanaMMU leo mnisamehe... nikiwa kwenye browsing ziszo na maana nikakutana na semi moja inasema "utamjua mwanamke mmbeya - midomo ya ke myeusiiiiiiii"

      Hawa jamaa huwa wanafikiria nini??

      AT FT. MWA4 - VIFUU TUNDU (www.DarTalk.com) - YouTube

      Vijana khatari sana hawa
      Mbu, Bishanga and bacha like this.
      ....Time is the wisest counselor !!!


    2. Rejao's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th May 2010
      Location : Long Street
      Posts : 9,044
      Rep Power : 25755
      Likes Received
      3553
      Likes Given
      3010

      Default Re: Mwanamke mmbeya....

      Ni wimbo tu..sijui kama kuna uhusiano wowote.
      Ngoja wahusika waje kukujibu wenyewe!
      TIMING likes this.

    3. Roulette's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th December 2010
      Posts : 5,618
      Rep Power : 1028357
      Likes Received
      5273
      Likes Given
      5903

      Default Re: Mwanamke mmbeya....

      sasa si umuulize mwenyewe alie sema?
      Information is not knowledge

      Albert Einstein

    4. TIMING's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th April 2008
      Location : Roaming...
      Posts : 21,520
      Rep Power : 922890
      Likes Received
      6844
      Likes Given
      7881

      Default Re: Mwanamke mmbeya....

      Quote By RussianRoulette View Post
      sasa si umuulize mwenyewe alie sema?
      aisee... haya bhana, imekugusa??
      ....Time is the wisest counselor !!!

    5. Shine's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th February 2011
      Posts : 11,405
      Rep Power : 2920
      Likes Received
      1268
      Likes Given
      497

      Default Re: Mwanamke mmbeya....

      Sidhani kama kuna ukweli ndani yake
      TIMING likes this.

    6. JF SMS Swahili

    7. Roulette's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th December 2010
      Posts : 5,618
      Rep Power : 1028357
      Likes Received
      5273
      Likes Given
      5903

      Default Re: Mwanamke mmbeya....

      Quote By MTM View Post
      aisee... haya bhana, imekugusa??
      walaaaaa, sema naona hapa huwezi kupata jibu sababu hatukuona context na mwenyewe hayupo. ila pale pale ungemquote, unapigilia rangi ya bluu na unamuuliza hapa una maana gani? Ila kuanzisha thread ili tuchangie kumsema mwenyewe naona kama ni a bit too excessive. unless awe amekukera sana...
      Information is not knowledge

      Albert Einstein

    8. TIMING's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th April 2008
      Location : Roaming...
      Posts : 21,520
      Rep Power : 922890
      Likes Received
      6844
      Likes Given
      7881

      Default Re: Mwanamke mmbeya....

      RR... fuatilia hiyo yu tyube ndio uelewe... i asked coz kuna mdada humo kwenye nyimbo anaua midomo myeusi
      Mbu likes this.
      ....Time is the wisest counselor !!!

    9. Nyani Ngabu's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 15th May 2006
      Location : Ikungulyabashashi
      Posts : 44,558
      Rep Power : 18172245
      Likes Received
      13894
      Likes Given
      1166

      Default Re: Mwanamke mmbeya....

      Ahahahaaaa....Mwanne Othman kiboko yao aisee! Hivi bado ana-host kipindi cha rusha roho C2C?

      Hilo la mwanamke mmbea kuwa na midomo myeusi kaa kunguru nadhani lilikuwa dongo kwa Baby J. Si unajua kuna beef kati ya Offside Trick na AT. Sasa Offside Trick walimshirikisha Baby J kwenye wimbo wao wa Kidudu mtu. Baby J ana midomo myeusi ndiyo maana nahisi kuwa hilo dongo lilirushwa kwake.

      AT alipojibu naye ndo akamshirikisha Mwanne. Huyu mdada ni noumer! Kuna mstari anakwambia "mnajua kuchumu lakini mnanuka midomo". Madongo yake hunichekesha sana.

      Sasa mtu ukitaka uuelewe vizuri Vifuu Tundu sikiliza kwanza Kidudu Mtu ya Offside Trick. Ukimaliza ndo usikilize na Vifuu Tundu. Ukimaliza kusikiliza Vifuu Tundu sikiliza Dege ya hao hao Offside Trick safari hii wakimshirikisha Hammer Q. Nadhani Dege ni jibu la Vifuu Tundu. Namsubiri AT naye aijibu Dege.

      Haya mambo ya mduara, chakacha, na taarab hapa ndo mwake bana. Penda sana mimi hizo genres!
      Mbu, TIMING, Gaga and 1 others like this.
      Miafrika Ndivyo Tulivyo.

    10. TIMING's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th April 2008
      Location : Roaming...
      Posts : 21,520
      Rep Power : 922890
      Likes Received
      6844
      Likes Given
      7881

      Default Re: Mwanamke mmbeya....

      Quote By Nyani Ngabu View Post
      Ahahahaaaa....Mwanne Othman kiboko yao aisee! Hivi bado ana-host kipindi cha rusha roho C2C?

      Hilo la mwanamke mmbea kuwa na midomo myeusi kaa kunguru nadhani lilikuwa dongo kwa Baby J. Si unajua kuna beef kati ya Offside Trick na AT. Sasa Offside Trick walimshirikisha Baby J kwenye wimbo wao wa Kidudu mtu.

      AT alipojibu naye ndo akamshirikisha Mwanne. Huyu mdada ni noumer! Kuna mstari anakwambia "mnajua kuchumu lakini mnanuka midomo". Madongo yake hunichekesha sana.

      Sasa mtu ukitaka uuelewe vizuri Vifuu Tundu sikiliza kwanza Kidudu Mtu ya Offside Trick. Ukimaliza ndo usikilize na Vifuu Tundu. Ukimaliza kusikiliza Vifuu Tundu sikiliza Dege ya hao hao Offside Trick safari hii wakimshirikisha Hammer Q. Nadhani Dege ni jibu la Vifuu Tundu. Namsubiri AT naye aijibu Dege.

      Haya mambo ya mduara, chakacha, na taarab hapa ndo mwake bana. Penda sana mimi hizo genres!
      SALUTE NN, mchezo umeuelewa khaswaaa, ila naskia wale offside trick mashoga!!!

      kuna sehemu anasema siingii mlipotoka
      ....Time is the wisest counselor !!!

    11. Nyani Ngabu's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 15th May 2006
      Location : Ikungulyabashashi
      Posts : 44,558
      Rep Power : 18172245
      Likes Received
      13894
      Likes Given
      1166

      Default Re: Mwanamke mmbeya....

      Quote By MTM View Post
      SALUTE NN, mchezo umeuelewa khaswaaa, ila naskia wale offside trick mashoga!!!

      kuna sehemu anasema siingii mlipotoka
      Hiyo ya wao kuwa mashoga sijui na sina uhakika maana inaweza ikawa ni dongo tu. Si unajua tena mambo ya mabeef. Mtu unasema chochote tu ili kumkera na kumuudhi hasimu wako.

      Mstari unaouzingumzia wewe ni huu "hodi hodi naingia, nazirejesha salamu, mlango walopitia, kupita mimi kharamu"

      Sasa hata wao Offside Trick kwenye kidudu walirusha madongo ambayo yanaweza kutafsiriwa kuwa AT naye ni shoga. Na ukisikiliza Dege pia waweza pata picha kuwa AT naye ni shoga.

      Binafsi sidhani kama hao wote ni mashoga. Offside Trick na AT wameshirikiana kwenye nyimbo kadhaa halafu baadaye ndo wakaja kufarakana. Wewe mwenyewe si unaona hata hapa JF mtu akimkasirisha mwenzake tu tusi la kwanza ni kumwita huyo mwenzake shoga. Je, hiyo inamaanisha kweli huyo aliyeitwa hivyo ni shoga? La hasha!
      Last edited by Nyani Ngabu; 8th October 2011 at 06:34.
      Mbu, TIMING and The Boss like this.
      Miafrika Ndivyo Tulivyo.

    12. Rutashubanyuma's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 24th September 2010
      Location : Arusha
      Posts : 39,501
      Rep Power : 623529
      Likes Received
      4936
      Likes Given
      7894

      Default Re: Mwanamke mmbeya....

      WanaMMU leo mnisamehe... nikiwa kwenye browsing ziszo na maana nikakutana na semi moja inasema "utamjua mwanamke mmbeya - midomo ya ke myeusiiiiiiii"

      Hawa jamaa huwa wanafikiria nini??
      na mwanaumme mwenye midomo miyeusi tii kama mimi yukoje?

      watu waache kujitungia mambo ambayo hayana uhusiano hata chembe.....................
      John 14:14 " If you ask anything in My Name, I will do it"

      John 14:15 "If you love Me, keep My commandments."

    13. Nyani Ngabu's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 15th May 2006
      Location : Ikungulyabashashi
      Posts : 44,558
      Rep Power : 18172245
      Likes Received
      13894
      Likes Given
      1166

      Default Re: Mwanamke mmbeya....

      Quote By Rutashubanyuma View Post
      na mwanaumme mwenye midomo miyeusi tii kama mimi yukoje?

      watu waache kujitungia mambo ambayo hayana uhusiano hata chembe.....................
      Usitafute sana mantiki kwenye madongo ya mirindimo ya pwani. Rusha roho siyo Reggae bana! Rusha roho ni madongo na mipasho tu.
      Mbu likes this.
      Miafrika Ndivyo Tulivyo.

    14. MwanajamiiOne's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 24th July 2008
      Location : On My Seat
      Posts : 10,094
      Rep Power : 1385551
      Likes Received
      6057
      Likes Given
      5448

      Default Re: Mwanamke mmbeya....

      NN bro nimekukubali kaka yabgu duh mpaka naanza kuwa mpenz wa hizo makitu! Aksante sana
      TIMING likes this.

    15. Nyani Ngabu's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 15th May 2006
      Location : Ikungulyabashashi
      Posts : 44,558
      Rep Power : 18172245
      Likes Received
      13894
      Likes Given
      1166

      Default Re: Mwanamke mmbeya....

      Quote By MwanajamiiOne View Post
      NN bro nimekukubali kaka yabgu duh mpaka naanza kuwa mpenz wa hizo makitu! Aksante sana
      Habari za J'mosi dadangu?

      Asikwambie mtu bana...mirindimo ya Pwani ndo yenyewe. Mimi ninaipenda sana na wala siogopi wala kuona aibu kukiri hivyo.

      Karibu ukaribie kwenye jahazi la wapenzi wa hayo mavituz.
      Miafrika Ndivyo Tulivyo.

    16. The Boss's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th August 2009
      Location : DARESALAAM
      Posts : 21,354
      Rep Power : 5470169
      Likes Received
      17842
      Likes Given
      21252

      Default Re: Mwanamke mmbeya....

      hao hao ha wanaojua kusema....lol
      TIMING likes this.
      There are things in life that are very difficult to explain....

    17. JICHO LA 3's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 3rd October 2011
      Posts : 357
      Rep Power : 504
      Likes Received
      62
      Likes Given
      0

      Default Re: Mwanamke mmbeya....

      Quote By Nyani Ngabu View Post
      Ahahahaaaa....Mwanne Othman kiboko yao aisee! Hivi bado ana-host kipindi cha rusha roho C2C?

      Hilo la mwanamke mmbea kuwa na midomo myeusi kaa kunguru nadhani lilikuwa dongo kwa Baby J. Si unajua kuna beef kati ya Offside Trick na AT. Sasa Offside Trick walimshirikisha Baby J kwenye wimbo wao wa Kidudu mtu. Baby J ana midomo myeusi ndiyo maana nahisi kuwa hilo dongo lilirushwa kwake.

      AT alipojibu naye ndo akamshirikisha Mwanne. Huyu mdada ni noumer! Kuna mstari anakwambia "mnajua kuchumu lakini mnanuka midomo". Madongo yake hunichekesha sana.

      Sasa mtu ukitaka uuelewe vizuri Vifuu Tundu sikiliza kwanza Kidudu Mtu ya Offside Trick. Ukimaliza ndo usikilize na Vifuu Tundu. Ukimaliza kusikiliza Vifuu Tundu sikiliza Dege ya hao hao Offside Trick safari hii wakimshirikisha Hammer Q. Nadhani Dege ni jibu la Vifuu Tundu. Namsubiri AT naye aijibu Dege.

      Haya mambo ya mduara, chakacha, na taarab hapa ndo mwake bana. Penda sana mimi hizo genres!



      Kumbe wapo kwenye majibizano nlikuwa sielewi......... mi mwenyewe huu wimbo unaniacha hoi sana na mistari yake,
      Ila ndo mambo ya pwani bila madongo na mafumbo wimbo haujaingia sokoni,
      TIMING likes this.

    18. TUNTEMEKE's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th June 2009
      Location : Mombasa
      Posts : 4,570
      Rep Power : 11398
      Likes Received
      471
      Likes Given
      255

      Default Re: Mwanamke mmbeya....

      Ile kitu ni noma yule kijana ni mkali mjibuni basi bwana wenu mnajifanya wakali wa hizi kazi au wakali wa mashuzi ni sehemu ya maneno ya wimbo

    19. Husninyo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th October 2010
      Posts : 21,238
      Rep Power : 15592752
      Likes Received
      6959
      Likes Given
      3783

      Default

      Quote By Rutashubanyuma View Post
      na mwanaumme mwenye midomo miyeusi tii kama mimi yukoje?

      watu waache kujitungia mambo ambayo hayana uhusiano hata chembe.....................
      hapooo chacha..

    20. TIMING's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th April 2008
      Location : Roaming...
      Posts : 21,520
      Rep Power : 922890
      Likes Received
      6844
      Likes Given
      7881

      Default Re: Mwanamke mmbeya....

      Quote By Rutashubanyuma View Post
      na mwanaumme mwenye midomo miyeusi tii kama mimi yukoje?

      watu waache kujitungia mambo ambayo hayana uhusiano hata chembe.....................
      mwanaume watasema anavuta sigara....

      Mkuu mirindimo ya pwani ina messages usizoweza kuzipata mahala popote...
      ....Time is the wisest counselor !!!

    21. Nzi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st October 2010
      Location : 740 Park Avenue
      Posts : 6,617
      Rep Power : 618143
      Likes Received
      1552
      Likes Given
      937

      Default Re: Mwanamke mmbeya....

      Quote By Nyani Ngabu View Post
      Ahahahaaaa....Mwanne Othman kiboko yao aisee! Hivi bado ana-host kipindi cha rusha roho C2C?

      Hilo la mwanamke mmbea kuwa na midomo myeusi kaa kunguru nadhani lilikuwa dongo kwa Baby J. Si unajua kuna beef kati ya Offside Trick na AT. Sasa Offside Trick walimshirikisha Baby J kwenye wimbo wao wa Kidudu mtu. Baby J ana midomo myeusi ndiyo maana nahisi kuwa hilo dongo lilirushwa kwake.

      AT alipojibu naye ndo akamshirikisha Mwanne. Huyu mdada ni noumer! Kuna mstari anakwambia "mnajua kuchumu lakini mnanuka midomo". Madongo yake hunichekesha sana.

      Sasa mtu ukitaka uuelewe vizuri Vifuu Tundu sikiliza kwanza Kidudu Mtu ya Offside Trick. Ukimaliza ndo usikilize na Vifuu Tundu. Ukimaliza kusikiliza Vifuu Tundu sikiliza Dege ya hao hao Offside Trick safari hii wakimshirikisha Hammer Q. Nadhani Dege ni jibu la Vifuu Tundu. Namsubiri AT naye aijibu Dege.

      Haya mambo ya mduara, chakacha, na taarab hapa ndo mwake bana. Penda sana mimi hizo genres!
      Burudika mkuu...
      Off Side Trick Ft Baby J- Kidudu Mtu - YouTube
      Offside Trick ft Hammer Q Dege - YouTube
      TIMING and Gaga like this.
      ".....maana hakuna hata mmoja wetu anayejua ukweli wote; tunaweza tukagundua sehemu mpya ya ukweli, lakini hatuna haki ya kujidai kwamba tunajua zaidi"-------Mwl. Julius Kambarage Nyerere

    22. JF SMS Swahili

    Page 1 of 2 12 LastLast

    Similar Topics

    1. MWANAMKE MNENE vs MWANAMKE MWEMBAMBA
      By Tabutupu in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 79
      Last Post: 20th October 2011, 21:30
    2. kumkonyeza mwanamke au kubaishia mwanamke ambae huna mahusiano nae ni kosa kisheria?
      By menny terry in forum Jukwaa la Sheria (The Law Forum)
      Replies: 12
      Last Post: 20th September 2011, 10:56
    3. Nini maana ya neno" Mmbeya"
      By Safety last in forum Jukwaa la Lugha
      Replies: 5
      Last Post: 21st August 2011, 17:13
    4. Replies: 58
      Last Post: 16th December 2010, 12:19
    5. Waziri Mkuu Mwanamke Afunga Ndoa na Mwanamke Mwenzie
      By MziziMkavu in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 30
      Last Post: 3rd July 2010, 07:29

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...