JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Vasectomy inataka kuleta balaa!

    Report Post
    Page 4 of 10 FirstFirst ... 23456 ... LastLast
    Results 61 to 80 of 199
    1. #1
      Bishanga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th June 2008
      Location : SIRIUS
      Posts : 15,351
      Rep Power : 3799396
      Likes Received
      9845
      Likes Given
      8644

      Default Vasectomy inataka kuleta balaa!

      Baada ya jana kukiri nimelikoroga nawashukuru mlionipa pole,mambo yote kwa sasa ni muswano.
      Sasa ndugu zangu hebu tushauriane hapa.Nina jamaa yangu ambaye alipata sekeseke miaka michache iliyopita akaachana na mkewe. Kwa kuwa watoto wao walikuwa bado ni wadogo mahakama iliamua wabaki na mama yao na jamaa yangu apeleke matunzo,na kwa kweli anafanya hivyo. Nadhani kwa sababu ya stress za talaka (sina hakika na hili) jamaa aliapa kuwa hataki kuzaa tena,nilimshauri awe na subiri akakataa na hivyo kuna siku tulikanyaga kiguu na njia hadi Marie Stopes na jamaa akafanyiwa vasectomy.
      Bahati mbaya au nzuri two years ago alipata mwanamke mwingine wakaoana na apparently hakumwambia hii maneno ya vasectomy.Mama anataka kuzaa,mimba haishiki,na hospitali zote amezimaliza. Kwa kuwa mmewe ana watoto na yeye vipimo vinaonyesha yuko ok basi yeye anaamini tatizo sio mme ila damu zao hazipatani.Shemeji tumeshibana sana,sasa kanifuata anaomba ushauri,anataka aende kwa siri India (yeye ni mfanyabiashara mzuri tu) ili akafanyiwe IVF kwa kupandikiza mbegu ya mtu mweusi ili mradi tu azae ndani ya familia, anasema hataki ku cheat na mwanaume mwingine ili apate mimba. Kanitaka ushauri na contact za clinics za huko. Ukisikia pasua kichwa ndo hii,nimemwambia atulie kwanza niulizie nitampa jibu.To tell or not to tell?
      MwanajamiiOne, Tuko, Maty and 1 others like this.
      THE WEAK NEVER FORGIVES,THE STRONG ALWAYS DO.....Mahatma Ghandi.


    2. charndams's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 12th November 2010
      Posts : 404
      Rep Power : 586
      Likes Received
      98
      Likes Given
      86

      Default Re: vasectomy inataka kuleta balaa!

      Quote By Bishanga View Post
      you can ila chances ni 50/50 na ni very expensive (inaweza kufikia hata USD 50,000.- kutegemea na class ya hospital)
      mh! nilitazamia kitu kama hicho lakini duh, nimekoma. ngoja kwanza kama vasectomy tunasema mbaya mbona tunawashauri wake zetu kufanya tuba-ligation?
      Maty likes this.

    3. Mr Rocky's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th October 2007
      Location : Hungumalwa
      Posts : 14,043
      Rep Power : 429499905
      Likes Received
      12775
      Likes Given
      11674

      Default Re: vasectomy inataka kuleta balaa!

      Quote By Bishanga View Post
      hiyo ndo hali halisi mazeee,ukiingia kwenye ndoa keep your eyes open,hususani hizi ndoa za dot.com,mnakutana runway,kitchen party kempinski,mkesha kunduchi beach,reception moven pick,fungate dubai,baada ya harusi mama anasema mimba isubiri kwanza anataka ku keep figure,ukienda jackies yeye unamsikia yuko nyumbani lounge,ukirudi nyumbani unamkuta kwenye laptop ukimuuliza msosi(kwanza hajui kupika kalelewa na ma housegirl all her life) anakwambia kwani hujala huko? hallo hallo.....
      Mkuu kunasema kweli na ndoa badala ya kuwa ndoa zimekuwa ndoano
      Wengine hata sio kukeep figure anazaa mtoto anakuambia hanyonyrshi maziwa yake yataharibika au kufua nepi au kumuosha mtoto kucha zake zitaharibika
      Hizi ndoa hizi acheni tuu tunavumiliana mengi na tunaona mengi
      When you are in Love you can't fall asleep because reality is better than your dreams

    4. Bishanga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th June 2008
      Location : SIRIUS
      Posts : 15,351
      Rep Power : 3799396
      Likes Received
      9845
      Likes Given
      8644

      Default Re: vasectomy inataka kuleta balaa!

      Quote By bebii View Post
      jamaa anao watoto wa ngapi? Amwambie ukweli dada wa watu azae bwana? Kwani hawajawai kwenda wotekupima hosptal? Maana majibu yatasaidia kuweka ukweli hadharani
      mama she is just assuming kwamba mmewe yuko ok kwa sababu tayari ana watoto-2 kids
      THE WEAK NEVER FORGIVES,THE STRONG ALWAYS DO.....Mahatma Ghandi.

    5. Mr Rocky's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th October 2007
      Location : Hungumalwa
      Posts : 14,043
      Rep Power : 429499905
      Likes Received
      12775
      Likes Given
      11674

      Default Re: vasectomy inataka kuleta balaa!

      Quote By The Finest View Post
      Mkuu huyu jamaa yake Bishanga kaniacha hoi aisee dah issue zingine ngumu aisee
      Issue ngumu sana TF ndo maana nasema aise mimi siwezi fanya ile kitu kabisa
      Bora nimshauri mama tuu tutumie simple na clear method of birth control hakuna hata kukata sijui mirija ya wife wala nini
      Maana one day utajikuta una matatikzo ambayo huwezi jua utaanzia wapi
      The Finest likes this.
      When you are in Love you can't fall asleep because reality is better than your dreams

    6. Bishanga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th June 2008
      Location : SIRIUS
      Posts : 15,351
      Rep Power : 3799396
      Likes Received
      9845
      Likes Given
      8644

      Default Re: vasectomy inataka kuleta balaa!

      Quote By Keren_Happuch View Post
      Mhhhh!!! kweli huyo mwanaume ana roho mbaya haswaa!!! Kwanini usimwambie rafiki yako anavyofanya sio vyema, amweleze mke wake mwenyewe.
      Huyo mdada, kama wengine walivyosema, nafikiri ni vizuri aongee na huyo mume wake............hivi kwani hawawezi kuchukua za mumewe wakampandikiza????!!!
      it doesnot work that way,ukishafanya vasectomy kuzaa tena shurti kwa microsurgery.
      THE WEAK NEVER FORGIVES,THE STRONG ALWAYS DO.....Mahatma Ghandi.

    7. Mr Rocky's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th October 2007
      Location : Hungumalwa
      Posts : 14,043
      Rep Power : 429499905
      Likes Received
      12775
      Likes Given
      11674

      Default Re: vasectomy inataka kuleta balaa!

      Quote By Bishanga View Post
      ndo hapo sasa kajukuu kakisomea shule za kanumba.
      Mkuuu huyo mmoja sio issue sana mradi wengine wako fit
      When you are in Love you can't fall asleep because reality is better than your dreams

    8. #67
      AshaDii's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 16th April 2011
      Location : Changeable
      Posts : 16,176
      Rep Power : 33248958
      Likes Received
      17461
      Likes Given
      18593

      Default Re: vasectomy inataka kuleta balaa!

      Hizi ndoa hizi!!! Dah! Nimeshindwa hata la kuchangia.... Pole zake huyo dada...
      “Never get angry. Never make a threat. Reason with people.”
      - Mario Puzo (The God Father)

    9. Bishanga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th June 2008
      Location : SIRIUS
      Posts : 15,351
      Rep Power : 3799396
      Likes Received
      9845
      Likes Given
      8644

      Default Re: vasectomy inataka kuleta balaa!

      Quote By The Finest View Post
      Bishanga kitu ambacho kinanishangaza kwa huyu jamaa achilia mbali hiyo ya kutosema, yaani alishikwa hasira kiasi kwamba hadi aliamua kufanya Vasectomy ili asizae?? Such things iko siku vinagundulika bila hata yeye mwenye kujua na hapo ndipo itakapokuwa timbwili aisee siwezi kufikia hatua hiyo ya kwenda kufanya such a thing
      TF usiapize ndugu yangu,mbona wengine wamepata full wazimu kisa mistress ya ndoa/mahusiano? ukiwa ndani ya full depression you can never tell uta react vipi Mkuu.
      THE WEAK NEVER FORGIVES,THE STRONG ALWAYS DO.....Mahatma Ghandi.

    10. Bishanga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th June 2008
      Location : SIRIUS
      Posts : 15,351
      Rep Power : 3799396
      Likes Received
      9845
      Likes Given
      8644

      Default Re: vasectomy inataka kuleta balaa!

      Quote By charndams View Post
      mh! nilitazamia kitu kama hicho lakini duh, nimekoma. ngoja kwanza kama vasectomy tunasema mbaya mbona tunawashauri wake zetu kufanya tuba-ligation?
      hapo sasa,mianaume ndivyo tulivyo (namnukuu Nyani Ngabu).
      THE WEAK NEVER FORGIVES,THE STRONG ALWAYS DO.....Mahatma Ghandi.

    11. Mr Rocky's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th October 2007
      Location : Hungumalwa
      Posts : 14,043
      Rep Power : 429499905
      Likes Received
      12775
      Likes Given
      11674

      Default Re: vasectomy inataka kuleta balaa!

      Quote By Bishanga View Post
      TF usiapize ndugu yangu,mbona wengine wamepata full wazimu kisa mistress ya ndoa/mahusiano? ukiwa ndani ya full depression you can never tell uta react vipi Mkuu.

      Mkuu hata kama ni kwenye full stress
      Kufikia kwenda kufanya vasectomy wakati bado ni kijana na bado umeachana na mke hujajua hata huko mbejleni maisha yatakuwaje ni uamuzi wa ajabu sana
      Na huo ndio unaomcost sasa hajui aanzie wapi
      Bora angefanya hayo na asioe tena maishani au arudianne na mke wake ambaye tayari wana watoto na ambaye ingekuwa rahisi sana kumueleza kuwa ulipoondoka nilifanya hili
      When you are in Love you can't fall asleep because reality is better than your dreams

    12. The Finest's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th July 2010
      Posts : 21,708
      Rep Power : 6203
      Likes Received
      5917
      Likes Given
      4994

      Default Re: vasectomy inataka kuleta balaa!

      Quote By Mr.Rocky View Post
      Issue ngumu sana TF ndo maana nasema aise mimi siwezi fanya ile kitu kabisa
      Bora nimshauri mama tuu tutumie simple na clear method of birth control hakuna hata kukata sijui mirija ya wife wala nini
      Maana one day utajikuta una matatikzo ambayo huwezi jua utaanzia wapi
      Hela wanazoenda kuspend kupandikiza mbegu na kumaintain ingefanya vitu vingine vya muhimu, hii issue haina tofauti na mtu anayeenda kufanya abortion maana siku ukiwa na unataka kupata mtoto inashindikana maana uliishafanya abortion mpaka sasa jamaa anajaribu kukwepa kivuli chake naye mwanamke maskini kwa kotokujua kwa kuona kuwa jamaa ana watoto wawili basi anahisi yeye ndiyo mwenye matatizo sijui jamaa yake Bishanga anajisikiaje kwa hili noma sana yaani anyways sijui mimi maana watu wanaweza kuanza kusema haujaingia kwenye ndoa ndio maana naongea hivi ila all in all it's not fair not fair at all
      Mr Rocky likes this.
      "What is legal, but not logical, logical, but not legal, and neither logical, nor legal?"


    13. Bishanga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th June 2008
      Location : SIRIUS
      Posts : 15,351
      Rep Power : 3799396
      Likes Received
      9845
      Likes Given
      8644

      Default Re: vasectomy inataka kuleta balaa!

      Quote By AshaDii View Post
      Hizi ndoa hizi!!! Dah! Nimeshindwa hata la kuchangia.... Pole zake huyo dada...
      nimshauri nini Bi Asha?
      THE WEAK NEVER FORGIVES,THE STRONG ALWAYS DO.....Mahatma Ghandi.

    14. The Finest's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th July 2010
      Posts : 21,708
      Rep Power : 6203
      Likes Received
      5917
      Likes Given
      4994

      Default Re: vasectomy inataka kuleta balaa!

      Quote By Bishanga View Post
      TF usiapize ndugu yangu,mbona wengine wamepata full wazimu kisa mistress ya ndoa/mahusiano? ukiwa ndani ya full depression you can never tell uta react vipi Mkuu.
      Bishanga anyways hayo yote tumuachie Mungu tu ila naamini kuna mambo ambayo yako within our capacity unaweza kufikiria kwanza kabla ya kuamua kufanya decision fulani kwasababu binadamu tunatofautiana na kila mtu ana mawazo na maamuzi yake
      "What is legal, but not logical, logical, but not legal, and neither logical, nor legal?"


    15. Bishanga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th June 2008
      Location : SIRIUS
      Posts : 15,351
      Rep Power : 3799396
      Likes Received
      9845
      Likes Given
      8644

      Default Re: vasectomy inataka kuleta balaa!

      Quote By The Finest View Post
      Hela wanazoenda kuspend kupandikiza mbegu na kumaintain ingefanya vitu vingine vya muhimu, hii issue haina tofauti na mtu anayeenda kufanya abortion maana siku ukiwa na unataka kupata mtoto inashindikana maana uliishafanya abortion mpaka sasa jamaa anajaribu kukwepa kivuli chake naye mwanamke maskini kwa kotokujua kwa kuona kuwa jamaa ana watoto wawili basi anahisi yeye ndiyo mwenye matatizo sijui jamaa yake Bishanga anajisikiaje kwa hili noma sana yaani anyways sijui mimi maana watu wanaweza kuanza kusema haujaingia kwenye ndoa ndio maana naongea hivi ila all in all it's not fair not fair at all
      kwenye red,mkuu unasubiri nini na warembo wote hawa jf ,hususani mmu?
      The Finest likes this.
      THE WEAK NEVER FORGIVES,THE STRONG ALWAYS DO.....Mahatma Ghandi.

    16. Mr Rocky's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th October 2007
      Location : Hungumalwa
      Posts : 14,043
      Rep Power : 429499905
      Likes Received
      12775
      Likes Given
      11674

      Default Re: vasectomy inataka kuleta balaa!

      Quote By The Finest View Post
      Hela wanazoenda kuspend kupandikiza mbegu na kumaintain ingefanya vitu vingine vya muhimu, hii issue haina tofauti na mtu anayeenda kufanya abortion maana siku ukiwa na unataka kupata mtoto inashindikana maana uliishafanya abortion mpaka sasa jamaa anajaribu kukwepa kivuli chake naye mwanamke maskini kwa kotokujua kwa kuona kuwa jamaa ana watoto wawili basi anahisi yeye ndiyo mwenye matatizo sijui jamaa yake Bishanga anajisikiaje kwa hili noma sana yaani anyways sijui mimi maana watu wanaweza kuanza kusema haujaingia kwenye ndoa ndio maana naongea hivi ila all in all it's not fair not fair at all
      Mkuu your advice worth a million time as if u r in marriage institution
      Ndo maamuzi ambayo mtu unayachukua out of stress yanakuja kukucost sana baadae wakati unapotakiwa kuyareverse
      Huwa naamini sana kuwa kabla ya kufanya jambo lolote think twice na ikiwezekana waulize watu unaowaamini wawili au watatu juu ya maamuzi yako.

      Though muamuzi ni wewe mwenyewe ila unaweza pata kingine cha kukusaidia out of that three or two ambacho kinawez akuyarudisha maamuzi yako nyuma na kuyaacha au kuendelea nayo.

      Hili ni tatizo la kuamua na kuamua bila kujua outcome zake ni nini na madhara ndo yanaoenekana sasa.
      Bishanga and The Finest like this.
      When you are in Love you can't fall asleep because reality is better than your dreams

    17. Dena Amsi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th August 2010
      Location : Saayo
      Posts : 12,445
      Rep Power : 108931566
      Likes Received
      3642
      Likes Given
      1643

      Default Re: vasectomy inataka kuleta balaa!

      Quote By The Finest View Post
      Mimi nitaendelea kusema tu hata watu wakinielewa vibaya ila huyu jamaa yake Bishanga ana roho kwa kweli ambayo sio nzuri kwa kitendo hicho
      Naona kama unaremba aiseee ana raho mbaya tena ya muuaji mkubwa huyo hafai kabisa.....
      A Little Impatience can spoil great plan!!!!!!!!!!!!!!! "Dont Loose your temper nobody need it"

    18. Mr Rocky's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th October 2007
      Location : Hungumalwa
      Posts : 14,043
      Rep Power : 429499905
      Likes Received
      12775
      Likes Given
      11674

      Default Re: vasectomy inataka kuleta balaa!

      Quote By Bishanga View Post
      kwenye red,mkuu unasubiri nini na warembo wote hawa jf ,hususani mmu?
      Hapo sitaki kucomment maana TF ana visa na mimi
      Bishanga and The Finest like this.
      When you are in Love you can't fall asleep because reality is better than your dreams

    19. #78
      AshaDii's Avatar
      JF Platinum Member Array
      Join Date : 16th April 2011
      Location : Changeable
      Posts : 16,176
      Rep Power : 33248958
      Likes Received
      17461
      Likes Given
      18593

      Default Re: vasectomy inataka kuleta balaa!

      Quote By Bishanga View Post
      nimshauri nini Bi Asha?


      Naona tuone kwanza muelekeo wa huu mjadala, ndio utatupa picha....
      Bishanga and Smile like this.
      “Never get angry. Never make a threat. Reason with people.”
      - Mario Puzo (The God Father)

    20. The Finest's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th July 2010
      Posts : 21,708
      Rep Power : 6203
      Likes Received
      5917
      Likes Given
      4994

      Default Re: vasectomy inataka kuleta balaa!

      Quote By Bishanga View Post
      kwenye red,mkuu unasubiri nini na warembo wote hawa jf ,hususani mmu?
      Hahahaha!!!!! Bishanga
      "What is legal, but not logical, logical, but not legal, and neither logical, nor legal?"


    21. #80
      Smile's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th July 2011
      Location : paradise
      Posts : 15,431
      Rep Power : 4305199
      Likes Received
      11211
      Likes Given
      6025

      Default Re: vasectomy inataka kuleta balaa!

      Quote By ashadii View Post
      naona tuone kwanza muelekeo wa huu mjadala, ndio utatupa picha....
      umeona sis eeh ndoa ngumuuuuu........


    Page 4 of 10 FirstFirst ... 23456 ... LastLast

    Similar Topics

    1. Vasectomy imeniponza: Mke wangu ana mimba ya wajanja, nifanyeje!
      By ndyoko in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 205
      Last Post: 18th June 2014, 17:39
    2. Tetesi: USHABIKI WA MAN UNITED v/s ARSENAL FC ALIMALNUSURA KULETA BALAA ARUSHA NIGHT PARK BAR
      By LiverpoolFC in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 4
      Last Post: 2nd May 2011, 00:12
    3. Kiongozi mwenye balaa na mikosi anapoongoza balaa na mikosi!
      By Bakari Maligwa in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 0
      Last Post: 1st March 2011, 13:06
    4. Replies: 2
      Last Post: 18th January 2011, 02:45
    5. Serikali ya JK inataka Kumchafua Nyerere?
      By Kachanchabuseta in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 38
      Last Post: 4th June 2010, 12:23

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...