JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Vasectomy inataka kuleta balaa!

    Report Post
    Page 2 of 10 FirstFirst 1234 ... LastLast
    Results 21 to 40 of 199
    1. #1
      Bishanga's Avatar
      JF Tanzanite Member Array
      Join Date : 29th June 2008
      Location : SIRIUS
      Posts : 15,351
      Rep Power : 3799369
      Likes Received
      9833
      Likes Given
      8644

      Default Vasectomy inataka kuleta balaa!

      Baada ya jana kukiri nimelikoroga nawashukuru mlionipa pole,mambo yote kwa sasa ni muswano.
      Sasa ndugu zangu hebu tushauriane hapa.Nina jamaa yangu ambaye alipata sekeseke miaka michache iliyopita akaachana na mkewe. Kwa kuwa watoto wao walikuwa bado ni wadogo mahakama iliamua wabaki na mama yao na jamaa yangu apeleke matunzo,na kwa kweli anafanya hivyo. Nadhani kwa sababu ya stress za talaka (sina hakika na hili) jamaa aliapa kuwa hataki kuzaa tena,nilimshauri awe na subiri akakataa na hivyo kuna siku tulikanyaga kiguu na njia hadi Marie Stopes na jamaa akafanyiwa vasectomy.
      Bahati mbaya au nzuri two years ago alipata mwanamke mwingine wakaoana na apparently hakumwambia hii maneno ya vasectomy.Mama anataka kuzaa,mimba haishiki,na hospitali zote amezimaliza. Kwa kuwa mmewe ana watoto na yeye vipimo vinaonyesha yuko ok basi yeye anaamini tatizo sio mme ila damu zao hazipatani.Shemeji tumeshibana sana,sasa kanifuata anaomba ushauri,anataka aende kwa siri India (yeye ni mfanyabiashara mzuri tu) ili akafanyiwe IVF kwa kupandikiza mbegu ya mtu mweusi ili mradi tu azae ndani ya familia, anasema hataki ku cheat na mwanaume mwingine ili apate mimba. Kanitaka ushauri na contact za clinics za huko. Ukisikia pasua kichwa ndo hii,nimemwambia atulie kwanza niulizie nitampa jibu.To tell or not to tell?
      MwanajamiiOne, Tuko, Maty and 1 others like this.
      THE WEAK NEVER FORGIVES,THE STRONG ALWAYS DO.....Mahatma Ghandi.


    2. Bishanga's Avatar
      JF Tanzanite Member Array
      Join Date : 29th June 2008
      Location : SIRIUS
      Posts : 15,351
      Rep Power : 3799369
      Likes Received
      9833
      Likes Given
      8644

      Default Re: vasectomy inataka kuleta balaa!

      Quote By Mr.Rocky View Post
      Mhhh hiyo ngumu kabisa
      Aongee na mkewe amwambie ukweli kuwa alishafanyiwa hiyo kitu na waangalie namna ya kupandikiza mbegu
      Ili hata kama mke akipata mimba asije akatolewa mbio
      Ila kufanya hiyo kitu aise ni noma
      wala sio noma,inategemea tu na umri na idadi ya watoto.Actually katika ndoa kama mnaridhia ni bora mwanaume afanye vasectomy kuliko mama kutumia njia nyingine kama kufunga tube ambazo wengine huwa wana react,vasectomy ni very safe.
      THE WEAK NEVER FORGIVES,THE STRONG ALWAYS DO.....Mahatma Ghandi.

    3. Mr Rocky's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th October 2007
      Location : Hungumalwa
      Posts : 12,515
      Rep Power : 26504084
      Likes Received
      10729
      Likes Given
      9227

      Default Re: vasectomy inataka kuleta balaa!

      Quote By Bishanga View Post
      Bebii werayu?
      Afu wewe nyamaza bana mbona unapiga kelele sasa
      When you are in Love you can't fall asleep because reality is better than your dreams

    4. #23
      Smile's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th July 2011
      Location : paradise
      Posts : 15,431
      Rep Power : 89618
      Likes Received
      11178
      Likes Given
      6025

      Default Re: vasectomy inataka kuleta balaa!

      Quote By mr.rocky View Post
      auogope wapi muhogo huyo wakati kashaizoea ndo maana hataki wa kupimiwa na ule ule kila siku
      rocky jamani dah ngoja nijitoe jf mwaka ndo nitakuwa na jibu lako bye

    5. Mr Rocky's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th October 2007
      Location : Hungumalwa
      Posts : 12,515
      Rep Power : 26504084
      Likes Received
      10729
      Likes Given
      9227

      Default Re: vasectomy inataka kuleta balaa!

      Quote By Bishanga View Post
      wala sio noma,inategemea tu na umri na idadi ya watoto.Actually katika ndoa kama mnaridhia ni bora mwanaume afanye vasectomy kuliko mama kutumia njia nyingine kama kufunga tube ambazo wengine huwa wana react,vasectomy ni very safe.
      Wewe wasema ila kwangu no
      Sifanyi hiyo kitu bora mama atumie njia salama zaidi kuliko kwenye kukata ile kitu aise
      One day naweza tamani mtoto wa uzeeni halafu simpati
      When you are in Love you can't fall asleep because reality is better than your dreams

    6. Bishanga's Avatar
      JF Tanzanite Member Array
      Join Date : 29th June 2008
      Location : SIRIUS
      Posts : 15,351
      Rep Power : 3799369
      Likes Received
      9833
      Likes Given
      8644

      Default Re: vasectomy inataka kuleta balaa!

      Quote By bebii View Post
      macompex issue yote ni ya ndoa heri sisi huku nje kila kitu simple
      bebii relationships zote ni complex tu ziwe za ndoa ,uhawara,ubf/gf doesn't matter.
      THE WEAK NEVER FORGIVES,THE STRONG ALWAYS DO.....Mahatma Ghandi.

    7. JF SMS Swahili

    8. #26
      Smile's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th July 2011
      Location : paradise
      Posts : 15,431
      Rep Power : 89618
      Likes Received
      11178
      Likes Given
      6025

      Default Re: vasectomy inataka kuleta balaa!

      Quote By bishanga View Post
      bebii werayu?
      kwa hali hii kwaherini bwana

    9. Mr Rocky's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th October 2007
      Location : Hungumalwa
      Posts : 12,515
      Rep Power : 26504084
      Likes Received
      10729
      Likes Given
      9227

      Default Re: vasectomy inataka kuleta balaa!

      Quote By bebii View Post
      rocky jamani dah ngoja nijitoe jf mwaka ndo nitakuwa na jibu lako bye

      Uwwwwiiiii nimeharibu sori mamy so sori sana sana
      i have terezaling ulimi and i found myself tokaring issue mbofu mbofu
      sori bebiii
      When you are in Love you can't fall asleep because reality is better than your dreams

    10. Husninyo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th October 2010
      Posts : 21,310
      Rep Power : 15592767
      Likes Received
      6987
      Likes Given
      3787

      Default

      Quote By Dena Amsi View Post
      Tena mangumi ya uso reception yote is laitioff kabisa shenzi sana hili jamaa pambaf zake
      <br />
      <br />
      aisee leo mtu asikae karibu na dena. Khaaa!
      Dena Amsi likes this.

    11. Bishanga's Avatar
      JF Tanzanite Member Array
      Join Date : 29th June 2008
      Location : SIRIUS
      Posts : 15,351
      Rep Power : 3799369
      Likes Received
      9833
      Likes Given
      8644

      Default Re: vasectomy inataka kuleta balaa!

      Quote By Dena Amsi View Post
      Tena mangumi ya uso reception yote is laitioff kabisa shenzi sana hili jamaa pambaf zake
      toba yarabi,hivi shem kweli unaweza kunyanyua mkono ukamtwanga kakangu?
      Dena Amsi likes this.
      THE WEAK NEVER FORGIVES,THE STRONG ALWAYS DO.....Mahatma Ghandi.

    12. Mr Rocky's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th October 2007
      Location : Hungumalwa
      Posts : 12,515
      Rep Power : 26504084
      Likes Received
      10729
      Likes Given
      9227

      Default Re: vasectomy inataka kuleta balaa!

      Quote By bebii View Post
      kwa hali hii kwaherini bwana
      Bishanga ndo kaharibu bana si unaona kaenda kuifumua sijui wapi huko na kuanza kuitangaza
      When you are in Love you can't fall asleep because reality is better than your dreams

    13. Bishanga's Avatar
      JF Tanzanite Member Array
      Join Date : 29th June 2008
      Location : SIRIUS
      Posts : 15,351
      Rep Power : 3799369
      Likes Received
      9833
      Likes Given
      8644

      Default Re: vasectomy inataka kuleta balaa!

      Quote By Mr.Rocky View Post
      Wewe wasema ila kwangu no
      Sifanyi hiyo kitu bora mama atumie njia salama zaidi kuliko kwenye kukata ile kitu aise
      One day naweza tamani mtoto wa uzeeni halafu simpati
      Mkuu halafu ulee mjukuu? lol!
      Maty likes this.
      THE WEAK NEVER FORGIVES,THE STRONG ALWAYS DO.....Mahatma Ghandi.

    14. Mr Rocky's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th October 2007
      Location : Hungumalwa
      Posts : 12,515
      Rep Power : 26504084
      Likes Received
      10729
      Likes Given
      9227

      Default Re: vasectomy inataka kuleta balaa!

      Quote By Bishanga View Post
      Mkuu halafu ulee mjukuu? lol!
      Anakuwa mtoto mjukuu sio mbaya
      When you are in Love you can't fall asleep because reality is better than your dreams

    15. Bishanga's Avatar
      JF Tanzanite Member Array
      Join Date : 29th June 2008
      Location : SIRIUS
      Posts : 15,351
      Rep Power : 3799369
      Likes Received
      9833
      Likes Given
      8644

      Default Re: vasectomy inataka kuleta balaa!

      Quote By bebii View Post
      kwa hali hii kwaherini bwana
      usiondoke sweetie,ukifanya hivo kuna mtu atakula sumu kwa ajili yako,chondechonde!
      THE WEAK NEVER FORGIVES,THE STRONG ALWAYS DO.....Mahatma Ghandi.

    16. Mr Rocky's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th October 2007
      Location : Hungumalwa
      Posts : 12,515
      Rep Power : 26504084
      Likes Received
      10729
      Likes Given
      9227

      Default Re: vasectomy inataka kuleta balaa!

      Quote By Bishanga View Post
      usiondoke sweetie,ukifanya hivo kuna mtu atakula sumu kwa ajili yako,chondechonde!
      Si wewe hapo umemtibua mpaka ana taka kuondoka bana
      bebii usiondoke puliz puliz
      Smile likes this.
      When you are in Love you can't fall asleep because reality is better than your dreams

    17. Bishanga's Avatar
      JF Tanzanite Member Array
      Join Date : 29th June 2008
      Location : SIRIUS
      Posts : 15,351
      Rep Power : 3799369
      Likes Received
      9833
      Likes Given
      8644

      Default Re: vasectomy inataka kuleta balaa!

      Quote By Mr.Rocky View Post
      Anakuwa mtoto mjukuu sio mbaya
      Ndugu yangu na gharama hizi za maisha kindergarten dola mia tano kwa term,bado nguo,chakula,hospitalikubembea funcity,si kapensheni kataishia hapo?
      Mr Rocky and Maty like this.
      THE WEAK NEVER FORGIVES,THE STRONG ALWAYS DO.....Mahatma Ghandi.

    18. #36
      Smile's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th July 2011
      Location : paradise
      Posts : 15,431
      Rep Power : 89618
      Likes Received
      11178
      Likes Given
      6025

      Default Re: vasectomy inataka kuleta balaa!

      Quote By mr.rocky View Post
      si wewe hapo umemtibua mpaka ana taka kuondoka bana
      bebii usiondoke puliz puliz
      nimewasamehe lakini .....

    19. Mr Rocky's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th October 2007
      Location : Hungumalwa
      Posts : 12,515
      Rep Power : 26504084
      Likes Received
      10729
      Likes Given
      9227

      Default Re: vasectomy inataka kuleta balaa!

      Quote By bebii View Post
      nimewasamehe lakini .....
      Asante sana Bebiii Uhhhh
      When you are in Love you can't fall asleep because reality is better than your dreams

    20. The Finest's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th July 2010
      Posts : 21,706
      Rep Power : 6176
      Likes Received
      5904
      Likes Given
      4981

      Default Re: vasectomy inataka kuleta balaa!

      Nafikiri Bishanga jamaa yako alifanya makosa sana kufanya vasectomy hata kama alikuwa anasema hataki kuzaa tena sababu siku zote unayowaza leo siyo utakayotenda kesho mambo yanabadilika halafu jamaa yako ameuchuna huyo jamaa yako namuona kama vile muuaji, halafu uko India mbona mbali sana wakati hata hapo South Africa wanafanya kuna rafiki yangu alifanya kule South Africa leo hii mtoto anauliza baba yake yuko wapi anashindwa amwambie nini
      "What is legal, but not logical, logical, but not legal, and neither logical, nor legal?"


    21. Bishanga's Avatar
      JF Tanzanite Member Array
      Join Date : 29th June 2008
      Location : SIRIUS
      Posts : 15,351
      Rep Power : 3799369
      Likes Received
      9833
      Likes Given
      8644

      Default Re: vasectomy inataka kuleta balaa!

      Quote By bebii View Post
      nimewasamehe lakini .....
      umemsamehe nani na nani?
      Smile likes this.
      THE WEAK NEVER FORGIVES,THE STRONG ALWAYS DO.....Mahatma Ghandi.

    22. Mr Rocky's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th October 2007
      Location : Hungumalwa
      Posts : 12,515
      Rep Power : 26504084
      Likes Received
      10729
      Likes Given
      9227

      Default Re: vasectomy inataka kuleta balaa!

      Quote By Bishanga View Post
      Ndugu yangu na gharama hizi za maisha kindergarten dola mia tano kwa term,bado nguo,chakula,hospitalikubembea funcity,si kapensheni kataishia hapo?
      Sasa biashara ya watoto wote wameoa na kuolewa na then nabaki na mama nyumbani si bora nitafute wa uzeeni kaka zake na dada zake watamsomesha
      When you are in Love you can't fall asleep because reality is better than your dreams

    23. JF SMS Swahili

    Page 2 of 10 FirstFirst 1234 ... LastLast

    Similar Topics

    1. Vasectomy imeniponza: Mke wangu ana mimba ya wajanja, nifanyeje!
      By ndyoko in forum Mahusiano, mapenzi, urafiki
      Replies: 181
      Last Post: 13th December 2012, 11:48
    2. Tetesi: USHABIKI WA MAN UNITED v/s ARSENAL FC ALIMALNUSURA KULETA BALAA ARUSHA NIGHT PARK BAR
      By LiverpoolFC in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 4
      Last Post: 2nd May 2011, 00:12
    3. Kiongozi mwenye balaa na mikosi anapoongoza balaa na mikosi!
      By Bakari Maligwa in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 0
      Last Post: 1st March 2011, 13:06
    4. Replies: 2
      Last Post: 18th January 2011, 02:45
    5. Serikali ya JK inataka Kumchafua Nyerere?
      By Kachanchabuseta in forum Jukwaa la Siasa
      Replies: 38
      Last Post: 4th June 2010, 12:23

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...